-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานไปลองร้านใหม่ แอนนิเมะ มาสสาจ แอนด์ สปา อยู่ YMCA เห็นบอกน่ารัก  (อ่าน 1487 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สืบด้วยอยากทราบว่าน้องที่นวดที่ร้าน แอนนิเมะ มาสสาจ แอนด์ สปา จะน่ารักหรือเปล่าเลยไปลองดูครับ ปรากฏว่าน่ารักจริง ๆ ครับ น่ารักม๊ากกกก ชอบ ๆ เห็นโปรโมชั่น 350/ชม สำหรับนวด น้ำมันตอนแรกกะจะนวดแค่ 1 ชม พอเจอน้องเท่านั้น 2 ชม แบบไม่ต้องลังเลเลยครับ ตัดเข้ามาที่ห้องน้องก็ให้อาบน้ำ แล้วน้องก็ค่อยมาทำงานนวด ๆ จากหลังก่อน โดยรวมการนวดก็โอเคครับ ธรรมดา ๆ ไม่ได้จัดว่าโปรฯ แต่ก็ไม่แย่ แต่ที่ดีคืนน้องน่ารักพูดจาเป็นกันเองดี แต่ลอง ๆ แหย่ ๆ ดู ก็ไม่มี option ใด ๆ ทั้งสิ้นครับนวดจริง ๆ นวดธรรมดา ๆ พอลงมาเก็บเงินก็จ่ายไป 900 บาท งง ๆ เอ๋ 900 ทำไมหว่า ทุกคนคงสงสัยทิปม้างหรืออะไร ไม่ใช่ครับเพิ่งรู้ว่าราคาโปรโมชั่น 350 จริง แต่ต้องเพิ่มค่าห้องอีก 100 vip ซึ่งตรงนี้งงสุดเพราะห้องคือห้องนวดน้ำมันครับ ยังไงก็ต้องนวดห้องนั้น ไม่มีห้องธรรมดาให้นวดน้ำมันหรอก สรุปคือ 450 ต่อ ชม ครับ ไม่ใช่ 350 แต่คุ้มหรือเปล่าก็คุ้มนะครับสำหรับคนที่อยากไปนวดโดยมีน้องน่ารัก นวดให้ น่ารักจริง ๆ ครับรับรอง ต่างจากร้าน Heaven Hut Massage & Spa ที่บอกนวดโดยน้องน่ารัก แต่ผมลองไปล่ะธรรมดา ๆ เลยครับ ไม่น่ารักเลยด้วยซ้ำ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่แชร์ครับ ....  ;khhg ;khhg

Team_then

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แล้วมันมีห้องแยก ที่ไม่ใช่วีไอพีไหมครับ
ลำปาง หนาาาาา

ผมลองถามทางเว็บกับร้านแล้วเค้าบอกห้องธรรมดามี แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นน้องแยกหรือเปล่ารอคำตอบเหมือนกันเพราะตัวร้านเองเล็กครับ ไม่แน่ใจว่ามีกี่ห้องแต่ไม่น่าจะเกิน 3-4 ห้องนะครับ แต่ที่เจอห้อง vip ก็ไม่มีอะไรเลยครับ มีเป็นที่นอนปูกับพื้น แล้วก็มีส่วนต่อออกไปข้างนอกคล้ายระเบียงซึ่งทำเป็นคล้าย ๆ ที่อาบน้ำแบบโล่ง ๆ มีเสื่อสานมากันบ้านข้าง ๆ มองเข้ามาอารมณ์ outdoor มาก ๆ แต่ทำแบบลวก ๆ อ่ะครับ สงสัยเพราะเพิ่งเปิด ค่อย ๆ พัฒนากันไป

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  pongz

Nu-me

• *

ขอบคุณมากๆครับ ได้ที่ใหม่ไว้ไปลองอีกแล้ว แต่แอบห่วงเรื่องงบแฮะ

ขอบคุณมากๆครับ ได้ที่ใหม่ไว้ไปลองอีกแล้ว แต่แอบห่วงเรื่องงบแฮะ

ไม่ต้องห่วงเรื่องงบหรอกครับ นวดน้ำมันห้องส่วนตัวรวมค่าห้อง 450 บาท แค่นั้นครับ ไม่มี option ใด ๆ ทั้งสิ้นครับ

Volkswagen

คงต้องไปใหม่ละ เมื่อวานไปห้องเต็มหมอไม่ว่าง หมอว่างก็ไม่รยากาศสักหน่อยสเป็ค ร้านเล็กมากๆ คงต้องให้เวลาปรับปรุงบรรยากาศสักหน่อย

คงต้องไปใหม่ละ เมื่อวานไปห้องเต็มหมอไม่ว่าง หมอว่างก็ไม่รยากาศสักหน่อยสเป็ค ร้านเล็กมากๆ คงต้องให้เวลาปรับปรุงบรรยากาศสักหน่อย
ถ้าจะไปแนะนำจองดีกว่าครับ ห้องมีแค่ 2 ห้องเองถ้าจะนวดน้ำมันแบบส่วนตัวหน่อยนะครับ แนะนำน้อง A3 กับ A2 ถ้าชอบอวบ ๆ ทะลัก ๆ ก็ A6

mintada000

• *

ถ้าจะไปแนะนำจองดีกว่าครับ ห้องมีแค่ 2 ห้องเองถ้าจะนวดน้ำมันแบบส่วนตัวหน่อยนะครับ แนะนำน้อง A3 กับ A2 ถ้าชอบอวบ ๆ ทะลัก ๆ ก็ A6

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณครับ มีน้องๆน่ารักแบบนี้ต้องไปลองซะแล้ว
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Nu-me

• *

สถานที่ยังต้องปรับปรุงมากๆเลย ถ้าราคานี้(ไม่มีระดับและนวดไม่ค่อยเป็นด้วยนะ)ถือว่ายังไม่ค่อยแฟร์กับลูกค้า
คือจะเสนอว่าปล่อยให้มีระดับเถอะคร้าบ อิอิ แล้วคอมเม้นท์จะไปทางดีหมดเลย

สถานที่ยังต้องปรับปรุงมากๆเลย ถ้าราคานี้(ไม่มีระดับและนวดไม่ค่อยเป็นด้วยนะ)ถือว่ายังไม่ค่อยแฟร์กับลูกค้า
คือจะเสนอว่าปล่อยให้มีระดับเถอะคร้าบ อิอิ แล้วคอมเม้นท์จะไปทางดีหมดเลย

ผมก็คิดว่าสถานที่ต้องปรับปรุงเยอะมาก เพราะอย่างนวดไทยเนี้ยอยู่ข้างล่าง มีคั่นด้วยผ้าบาง ๆ ไม่ใช่ม่านด้วย แล้วน้อง ๆ เจ้าของก็กินคุยกันข้าง ๆ มันดูไม่ผ่อนคลาย สุดท้ายต้องเลือกห้องข้างบน vip อยู่ดี นวดน้ำมันก็มีแค่ 2 ห้อง