-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ๏~ หมอฟันญี่ปุ่นสุดเจ๋ง พบเทคนิคกรอฟันแบบใหม่ ทำให้คนไข้เพลิดเพลิน ~๏  (อ่าน 2704 ครั้ง)

ilovesupreme

• บุคคลทั่วไป

เพลินและเคลิ้มแล้วล่ะครับทีนี้ เขิน mbvc

unknower

อยากไปมั่งจัง ปวดฟันมันทั้งปีเลย 555 เขิน

mormor1973

ปวดใข่ กะ ปลาหมึกอักเสบ kjhg

num18

ปวดฟัน อยากไปใช้บริการจังเลยครัว่าแต่หมอไทยไม่ทำมั่งเหรอน๊า

aiclub

เพลินและเคลิ้มแล้วล่ะครับทีนี้ เขิน mbvc
อืมห์...เจ๋งจริงด้วย

timmy

ยาชาชั้นดีเลยนะนั่น jljhl

ชาผิดที่อ่ะดิ kjhg kjhg

neung0427

tamon9

คนไข้ไม่เพลินนะงานนี้ เสียวเเทน

panda500

หมอ แบบนี้ อยากจะฟันผุ ทั่วทั้งปาก เรย ค้าบบบบ mbvc mbvc

nuirool

ทำทั้งปากผมก็ยอม ยาชาไม่ต้องด้วย หึหึ

Brapower

สงสัยว่าต้องโดนถอดฟันหมดปากแน่เลยแบบนี้อะ mbvc

shoots

เพลิดเพลินแบบสุดๆ     jljhl

oakley

ไม่กลัวหมอฟันอีกแร้วววววว  mbvc

zadissza