-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ไปงาน ปาร์ตี้ ที่ร้าน The Beach เอารูปมาโชว์กันครับ  (อ่าน 1783 ครั้ง)

oh66

• บุคคลทั่วไป

The Beach@ChiangMai                                The Beach@ChiangMai                                    The Beach@ChiangMai                                      The Beach@ChiangMai

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน 2010, 15:55:22 โดย oh66 »

tanickovic

ลืมเลย - -" ใครก็ได้เล่าบรรยากาศที งิงิ

ilovesupreme

โห เห็นรูปแล้วบอกได้คำเดียวว่า เสียดายมากครับที่ไม่ได้ป

oh66

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน 2010, 14:50:47 โดย oh66 »

suksao

เตรียมตัวไปเต็มที่เลย เดอะบีช

แต่ดันเมาตายที่ฮอนบาร์ วันเปิดร้านเสียก่อน  เมาจนกลับบ้านเกือบไม่ได้ เฮ้อ.....

oh66

นี่แค่ตัวอย่างนะครับ แล้วจเอารูปมาลงให้ดูกัน อีก ส่วนใครที่มีรูปวันงาน เอามาลง ให้ดูมั่งนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน 2010, 16:02:43 โดย oh66 »

lockvespa

สนุกๆๆ ครับ

oh66

ปาร์ตี้ที่ The Beach ครั้งที่ 1

ปาร์ตี้ที่ The Beach ครั้งที่ 2

Paradin

จัดไป ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิถุนายน 2010, 11:02:43 โดย Paradin »

Paradin

ที่รูปน้องเนเน่เยอะเพราะว่า เป็นความชอบส่วนตัวอ่าครับ  mbvc

oh66

ผมอยากเห็นรูป ที่น้องเค้าไม่มี อะไรปิดส่วนบน อะครับใครมีบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิถุนายน 2010, 11:40:50 โดย oh66 »

Paradin

ผมอยากเห็นรูป ที่น้องเค้าไม่มี อะไรปิดส่วนบน อะครับใครมีบ้าง
ช็อตนั่นบอกตรงๆ ไม่ทันเหมือนกันครับมือไวมากๆ น้องเนเน่อ่ะ  piuyty

Keijikung

แต่ละคนหน้าอย่างหื่น

Paradin

แต่ละคนหน้าอย่างหื่น
ต้องไปอยู่ในบรรยากาศนั้นครับ แล้วจะควบคุมตัวเองมะอยู่  mbvc

chocokizz

เคืองมากแฟนไม่ยอมพาเราไปด้วย เราก้ะอยากไปดูสาวๆมั่งบอกให้ถ่ายรูปมามือถือก้ะดันไม่มีแฟลช
เซ็งสุดๆ มีคลิปค่ะ ไว้ว่างเมื่อไหร่จะเอามาลง