-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยครับร้านแบบคนเดียวหน้าบาร์เบียร์ขวด  (อ่าน 1103 ครั้ง)

NConly

• บุคคลทั่วไป

ช่วงนี้ไม่ค่อยนี้เวลาลากยาวเลยหาร้านแบบแวะกินเบียร์หน้าบาร์ซักขวดแล้วกลับเน้นดนตรีเพราะๆครับ 09876

vrc

สตาร์ซิกค์  เขิน

NConly

สตาร์ซิกค์  เขิน
มันจะยาวซิครับ kjhgยิ่งได้มุมข้างเสาอยู่ได้ยันโชว์สุดท้าย
ขอร้านแบบชิวๆนิดนึงครับ

vrc

ลองเดินดูแถวไนท์บาซ่าดูนะครับ เห็นมีเยอะอยู่
ฝรั่งสาว ๆ ที่ไปนั่งหน้าบาร์จิบเบียร์ก็เยอะ  fdgdfdf

NConly

ลองเดินดูแถวไนท์บาซ่าดูนะครับ เห็นมีเยอะอยู่
ฝรั่งสาว ๆ ที่ไปนั่งหน้าบาร์จิบเบียร์ก็เยอะ  fdgdfdf
ไปมาแล้วครับช่วงนี้ผมอยู่แถวนั้นเลยครับ
ไปนั้งกินเบียร์ขวดเล็กแต่เรื่อยๆฝรั่งมาชวนแทงพูลก็จัดไปได้ฟิวไปอีกแบบ(มีชวนปาร์ตี้ด้วยอะ) เขิน