-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปหรือยังร้านINFINITYกาดเชิงดอยเปิดใหม่ร้านสวยและไฮโซหลายๆเด้อครับพี่น้อง!!!!!!!  (อ่าน 27012 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

khjhggสาหวัดดีครับเจอกันอีกแล้วนะครับกับขาเที่ยวตะเวนราตรี เมื่อคืนผมมีโอกาสได้ไปนั่งร้านINFINITYร้านป๋าตุ๊ ดิสคอมฟ์เวอร์รี่ โอเคเลยครับไฮโซดีมิกเซอร์ก็สมกับร้านดี 30 บาท เอาเหล้าไปเสียค้าเปิด 100 บาท ที่นี้จะขายของ CHIVAS ครับ เมื่อคืนนัดกับน้องพีจีคนหนึ่งของช้างครับ ผมกำลังคั่วอยู่นะไม่รู้ว่าจะหล่นหรือมีการบ้านรอติดตามกันนะครับ dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2011, 15:56:08 โดย BenzBangsaen. »

vrc

^
^
^
ร้านใหม่รึนี่ พูดถึง PG จั่วไว้ซะน่าติดตาม ขอให้ได้นะครับ  fdgdfdf

System

วันนั้นลองเดินเข้าไปดูแล้วครับ

ยังมีกลื่นสีอยู่เลย ใหม่จริงๆ ฮะๆ

ถ้ามองจากบนหอผมจะเห็นไฟสวยมากเลย

zero_1

ผ่านไปทางนั้นบ่อยๆ แต่ยังไม่เคยไปนั่งเลยอ่ะ ต้องลองไปดูหน่อยล่ะ   fsdg

ผ่านไปทางนั้นบ่อยๆ แต่ยังไม่เคยไปนั่งเลยอ่ะ ต้องลองไปดูหน่อยล่ะ   fsdg

พวกเราไปกันเลยดีไหมครับวันไหนดี แต่วันนี้ไปหาน้องพีจีที่หัวลำโพงก่อน ttu

NUDT

ร้านอยู่ตรงไหนครับ ติดคันคลองหรือว่าอยู่ในกาดครับ

ไม่ได้ไปแถวนั้นนานแล้ว  zad

zero_1

เริ่มทำงานแล้วอ่ะ ท่าจะหาเวลาไปนั่งยากขึ้น  uilo

ร้านอยู่ตรงไหนครับ ติดคันคลองหรือว่าอยู่ในกาดครับ

ไม่ได้ไปแถวนั้นนานแล้ว  zad

ร้านอยู่ตรงข้ามกับบางรักเก่าในกาดเชิงดอยเลยครับใกล้เฉลิมกรุง dsgjsd

เริ่มทำงานแล้วอ่ะ ท่าจะหาเวลาไปนั่งยากขึ้น  uilo

ว่างๆมาเที่ยวบางแสนล่ะกันนะครับท่าน dsgjsd

ต่อไปบูมแน่นอนครับคอนเฟิร์ม pongzต่อไปจะมาแทนเฟรบบริดชัวส์ล้านเอาบาทเดียวครับ ฟันธง!!! gsdgdgs

G_unit

ร้านใหม่ๆๆๆ กลิ่นใหม่ๆๆๆๆ  jljhl jljhl

mohn

ร้านสวย(สาวๆก็สวย) ดีคับ กำลังคิดว่าจะไปอีก สักรอบ   mbvc

suksao

18 ม.ค. ที่ผ่านมา  พีจี100 ทั่วเชียงใหม่-ลำพูน ไปเลี้ยงกันร้านนี้นิ

ใครได้ไปบ้างหว่า ผมติดธุระพอดีเลยไม่ได้ไป

TORBB

ท่านเทพมาบอกแหล่งดีๆๆๆอีกแล้วครับ  น่าไปจริงๆๆๆๆต้องหาคนไปด้วย อิอิ  อยากได้แบบเจ้าของ บางแสนบ้าง ไปหาน้อง PG อิอิิ  ระวังนะครับ ช้าง สัตว์เท้าใหญ่นะครับ ท่าน

Keijikung

ไปมาแระ มีแต่เกย์ กะไฮโซล้านนา (แต่งตัวดีแต่ขี่รถเครื่องซ้อน 3 ) อารมณ์ประมาณ แฟรบริก เพลงไม่ชอบเลย อาหารได้ช้า เบียร์มีแต่ขวดเล็ก แต่ร้านโดยรวมถือว่าตกแต่งดี สวย

เสียดายไม่ได้ไปวันพีจีรวมตัว mbvc

nsupanno

โว้ย เค้ามีวันพีจีรวมตัวตวยก๋าครับ
 uiuo

ตอนนี้ผมเป็นการตลาดให้ร้านนี้ไปแล้วเหรอเนี้ยมีแต่คนโทรมาจองโต๊ะที่ผม ljhgf

darkloard99

โอ่น่าไปเนาะอันดับแรกต้องหาคนไปเป็นเพื่อนด้วยก่อน ท่านเบนซ์ช่วยแนะนำเพื่อนๆ น้องเขาให้หน่อยสิคร้าบ  kjhg

marathoner9

ไม่รู้ ด้านในมีคนนั่งหรือปล่าว

ออกมา 5 ทุ่ม ไปต่อที่อื่น แต่ข้างในยังไม่มีคน

แต่บรรยากาศดีใช้ได้ครับ

cickcura

ไปมาละครับ ร้านสวยมาก แต่คนนั่งน้อยเดียว สงสัยต้องรออีกสักพักกว่าคนจะเยอะ

gingpet

ร้านสวยดีครับ ราคาก็ ไม่แพง เท่าไหร่  09876

โอ่น่าไปเนาะอันดับแรกต้องหาคนไปเป็นเพื่อนด้วยก่อน ท่านเบนซ์ช่วยแนะนำเพื่อนๆ น้องเขาให้หน่อยสิคร้าบ  kjhg

เพื่อนๆน้องอะไรเหรอครับ ผมไม่เข้าใจอะ dsgjsd

sanop

พึ่งไปลองมาเมื่อวานครับ กำลังจะตั้งกระทู้ถามท่านๆว่าคิดยังไงพอดี

ความเห็นส่วนตัวประมาณนี้ครับ

จุดที่ชอบ
- ที่จอดรถสะดวกดี เก็บค่าจอดไม่เอาเปรียบ (20 บาท)
- ร้านตกแต่งดูดี ดูตั้งใจและกล้าลงทุน ห้องน้ำโอ่โถง และไม่ีมีพนักงานนวดมากวนใจสำหรับคนไม่ชอบ
- ถ้าชอบแนววอร์มอัพ น่าจะชอบแนวนี้ กลุ่มคนเที่ยวประมาณ 60-70 % จะดูเด็กๆหน่อย (บางคนดูผ่านๆเหมือนจะอายุไม่ถึงด้วยซ้ำ)
- (จากที่สังเกตเมื่อคืน ถึง เที่ยงคืนครึ่ง) สาวๆเยอะกว่าชาย หน้าตาก็มีดีๆเยอะพอใช้ได้ เต็มทุกโต๊ะแต่ไม่แน่นมาก (วันศุกร์เสาร์ก็ไม่แน่ใจ)
- ปิดตี 3 ส่วนตัวคิดว่ากำลังดี
- เมื่อคืนผมไม่ได้จ่าย แต่เท่าที่สังเกตคิดว่าราคา่น่าจะอยู่กลางๆไม่ค่อยแพง

จุดที่ต้องปรับปรุง
- อาหารออกค่อนข้างช้า
- เก็บเงินยิ่งช้ากว่า
- บริการค่อนข้างธรรมดาค่อนไปทางแย่ พนักงานน้อยไป
- การตกแต่งที่ดูดี แต่บางจุดใช้ประโยชน์ไม่ได้จริง เช่น เก้าอี้ตัวใหญ่โต๊ะติดกระจกด้านนอก นั่งไม่สบายเอามากๆ
- (ส่วนตัว) ไม่มีตระกูลจอนนี่ ถ้าอยากดื่มต้องเอามาเปิดเอง ผมว่าถ้ามีแต่ชาร์ตแพงหน่อยผมก็ยินดี เพราะบางครั้งขี้เกียจหิ้วไป

ข้อควรระวัง
- เช็คบิลดูดีๆ ร้านพึ่งเปิดใหม่อะไรยังไม่ค่อยลงตัว เมื่อคืนกับข้าวบางอย่างรอนานจนบอกยกเลิก แต่มีในบิล
- *** บริเวณทางเข้าที่เป็นกระจกใสๆ ระวังจะเดินชนเอา เมื่อคืนโต๊ะผมอยู่มุมนั้นพอดี เห็นสาวๆเดินชนไปสามสี่รายได้ (สงสาร แ่ต่ก็แอบขำ) ***

ข้อสรุปส่วนตัวผมว่าร้านนี้คงมาแย่งตลาดกับวอร์มอัพหรือแฟรบบิคได้ไม่มากก็น้อย แต่คงคนละตลาดกับมังกี้
ด้วยความได้เปรียบเรื่องสถานที่ ถ้าปรับปรุงเรื่องงานบริการให้ดีกว่านี้ได้ ผมคิดว่าต่อไปคงเป็นอีกหนึ่งทางเลือกอันดับต้นๆสำหรับนักท่องราตรีได้อย่างแน่นอน

suksao

ไปมาแล้วเหมือนกัน

ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ไม่นานก็ปิด  มันขาดอะไรไปสักอย่างอ่ะ ย้ำว่าความเห็นส่วนตัวนะครับ

ร้านมันขาดความพอดีบางอย่างอะครับ แต่บอกไม่ถูกแฮะ

อาจจะเพราะผมรู้สึกมันขัด ๆ กันระหว่าง  ร้านหรู แต่ลูกค้าวัยรุ่น(เด็กหรือแซ่บ)

ย้ำอีกรอบว่าความเห็นส่วนตัวนะครับ

a_matthayomchan

ไปมาแล้วครับ(ไปกับ ผบ. ) แต่นั่งด้านนอก อาหารก็โอเคใช้ได้(มีราคานิดนึง) บรรยากาศก็ดูดีครับ เปิดเพลงก็ใช้ได้ แต่ต้องรอดูนานๆๆ ครับผมว่านะ
ยังประเมินไรมากไม่ได้ ต้องฟังเสียงคนเที่ยวเยอะๆๆ หน่อย

napat

เป็นร้านที่หรู ไฮโซดีครับ เปิดใหม่ได้ไม่นานลูกค้าเยอะมากครับ  วันนั้นยังเจอ พี่บอล ภราดรอยู่เลยครับ
สำหรับลูกค้าท่านที่รอ อาหาร หรือ อะไรที่สั่ง ก็ทำใจเย็นๆๆไว้นะครับ อิอิ เป็นร้านเปิดใหม่ อะไรๆยังไม่ลงตัวเท่าไหร่ครับ
เด็กเสริ์ฟไม่เพียงพอ ผมเห็นเด็กเสริ์ฟแล้ว ดูเร่งรีบทุกคน ท่าจะเหนื่อยหน่อยแฮะ.. jljhl

dahliaxxx

ไปโฉบๆมาเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เข้าไปเนื่องจากคีบรองเท้าแตะ

ครับเอาใจช่วยป๋าตุ้ให้ประสบความสำเร็จนะครับ เอาใหห้ติดตลาดเหมือน fine thank ดิส เดด

muzica

ไปมาเมื่อวันเสาร์ครับ
ผมไม่ประทับใจอย่างแรง
1.เข้าไปหาพนักงานกับน้อง (ผู้ชายทั้ง 2) ถามว่ามีโต๊ะไหม เด็กเสริฟเดินเข้าไป กลับออกมาบอกว่า ไม่มีครับโต๊ะเต็ม ทั้งๆ ที่ผมดูแล้วมันก็โล้งมากกกกกก
2.เดินออกมาหากลุ่มน้อง พอดีน้องผู้หญิงมาพอดี เลยบอกว่าลองไปถามหาโต๊ะที น้องผู้หญิง 2 คนเดินเข้าไปถามเด็กเสริฟ มันหายไปซักพัก กลับออกมาบอกว่า"มีโต๊ะครับ"( อ่าวไรหว่ะ กูเป็น ผู้ชายใช่ไหมเลยไม่ให้ )
3.ยืนอยู่หน้าบาร์ (น้องผู้หญิงหาได้) เรียกเด็กเสริฟในบาร์ 1 ครั้ง จะ order เครื่องดื่ม มันหันมา กวักมือเรียก ปรากฏว่า "ไม่มา"ครับ ไปหากลุ่มข้างๆ ที่เป็น"ผู้หญิง" อ่าวสัส
4.เด็กเสริฟอีกคนมายืนข้างๆ ผม ผมบอกว่าน้อง Order เครื่องดื่มหน่อย มันหันมา ไม่พูดอะไร แล้ว"เดินจากไปอย่างสงบ"
5.ผมลองเรียกอีกครั้งตอนมันเดินผ่าน (ตัวเปล่า ไม่มีของเสริฟ) มันเดินจากไปอย่างไม่แยแส

ผมกับเพื่อนและน้องรวม 6 คน เดินออกนอกร้านทันที พอกันที ร้านใหม่ บริการแย่

ilovesupreme

จะบอกว่าตั้งแต่ร้านนี้มาเปิดละแวกนี้วุ่นวายจริงๆ ครับ
แล้วเป็นความซวยของผมอีกที่ดันมีที่อยู่แถวนั้น
 zad

silverleaf

มันกำลังเปิดใหม่มั้งคนเลยอยากมาลองกัน

ต้องถามว่า คนที่ไปมาครั้งหนึ่งแล้ว  เวลาจะไปเที่ยวไหน มีชื่อร้านนี้โผล่ขึ้นมาในหัวไหม

ต้องเคยไปมาแล้วอย่างน้อย 1 ครั้งนะ

และแล้วก็บูมอย่างที่ผมฟันธงมะมีผิด ss

15 วันล้าน 8ยอดสั่งเหล้าซีดีคิดเอาขายดีหรือเปล่า hgjhg

BenzVam

กลัวเมาตกน้ำครับ
 ghjk

partyboyz

ไม่รู้ช่วงนี้ scan ลูกค้ารึยัง เพราะว่าก่อนหน้านี้ ยังปล่อยเด็กเข้าอยู่ (อยู่ในเหตุการณ์ เพราะเพื่อนแฟนอายุไม่ถึง 20 ทั้งนั้น   ,mnnb)

เปิดใหม่ก็แบบนี้แหละทุกที่ครับ หลังๆคงจะเข้ม dsgjsd

nsupanno

เปิดใหม่ก็แบบนี้แหละทุกที่ครับ หลังๆคงจะเข้ม dsgjsd

อึม  dsgjsd เด็ก ๆ ในสังกัดก็กำลังออนขอให้พาไปร้านนี้อยู่ด้วย
ต้องลอง ต้องลอง คร้าบ
 uiuo

ARMMY-CM

อยากไปแต่ไม่มีเพื่อน uilo

partyboyz

BlackUnicorn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปแล้วเซ็งอย่างแรงครับ อยู่หน้าประตูทางเข้าฮอลล์

เที่ยวแล้วเหนื่อย ไม่อยากเที่ยวเลยครับ ไปนั่งชิวๆ ให้โคเอานมถูหน้ายังสนุกกว่า เหอๆๆๆ  fdgdfdf

ParTyBoYz

• This My Halem
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ไปแล้วเซ็งอย่างแรงครับ อยู่หน้าประตูทางเข้าฮอลล์

เที่ยวแล้วเหนื่อย ไม่อยากเที่ยวเลยครับ ไปนั่งชิวๆ ให้โคเอานมถูหน้ายังสนุกกว่า เหอๆๆๆ  fdgdfdf

ท่าจะชอบสไตล์นั่งกับนม  kjhg

BlackUnicorn

• *

ท่าจะชอบสไตล์นั่งกับนม  kjhg

เขิน นี่ก้อว่าเกินนนนนปายยยยย เค้าแค่เสียตังแล้วอยากได้ความสบายบ้างไรบ้าง ได้นวดหน้าด้วยร่องนมมันดีกว่าไป ยืนดูเด็กมันเมากานนนน  09876

pulohid

• V.I.P.
  • *

แล้วจะไปลองบ้างนะครับ 09876

ParTyBoYz

• **

ใครจะไปชวนได้นะครับ 555+

FreeSize

• ไม่ต้องการความพอดี...ต้องการความพอจัย
  • *

สังเกตุการณ์ก่อนคับ

rephoenix

• Rephoenix
  • เด็กทะลึ่ง

ร้านและ PG สวยครับ + สาวน้อยเยอะมาก

angle

• V.I.P.
  • *

เคยไปครั้งเดียวเองง่ะ

แต่ชอบครับ uiuo

ParTyBoYz

• **

รู้สึกว่าวันที่ 22 นี้มีโปรแกรมบังคับไป ใครสนใจบอกนะครับ  jljhl

vp76

• แอบหื่น

ไปมาแล้ว ร้านดูดีนะ แล้วก้อเห็นเด็กๆเที่ยวกันเยอะพอสมควรเลยนะ