-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านเพื่อชีวิต Country "อุดมผล" ทิพย์เนตร  (อ่าน 1269 ครั้ง)

monkeywf

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีเพิ่งไปนั่งมาครับขออนุญาติโปรโมตให้พี่เค้าหน่อย ชื่อร้าน อุดมผล เดิมเค้าเปิดอยู่ที่ ถนน แม่และเด็ก ตอนนี้ย้ายมาทิพย์เนตร เพิ่งเปิดตัว 25 กพ นี้เอง ร้านตกแต่งสวยดี เล่นเพลงโดย ดอน มือกลองวงนกแล ครับ เปิดเพลง เล่นเพลง แนว country folk เพื่อชีวิตครับ ใครแนวๆเดียวกันไปลองนั่งได้ครับ ร้านอยู่ถนนทิพย์เนตร ลานขายของมือสองก่อนถึง ม.ระมิงค์นิเวศ พี่ตั้วบริหารครับ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: แนะนำร้านเพื่อชีวิต Country "อุดมผล" ทิพย์เนตร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 15:18:04 »

สงสัยคนมะมีเจ้าของร้านหลับ jljhl
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

NUDT

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แนะนำร้านเพื่อชีวิต Country "อุดมผล" ทิพย์เนตร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 21:02:31 »

ร้านแนวมากเลย ไว้ไปลองนะครับ  ss