-->

ผู้เขียน หัวข้อ: roonaldo กับการบ้านยอดชาย เวอชั่นเต็มมาแล้วครับ ไม่เซ็น  (อ่าน 3981 ครั้ง)

gosty

• บุคคลทั่วไป

ก่อนอื่นต้องขออนุญาติบอกก่อนนะครับว่า

การบ้านนี้อาจจะทำให้ท่านที่อ่าน รับไม่ได้

ถ้าท่านรับไมได้ไม่ต้องอ่านหรือเมนท์ก้อได้ครับ
แต่ผมส่งเพราะว่า ผมไม่เห็นจะแปลกตรงไหนที่ส่ง

เรื่องความชอบ สเปคเป็นเรื่องที่ส่วนบุคคลมากๆๆ ผมเองก้อมีสไตล์ของผม ผมเองมีความชอบของผม

และผมก้อภูมิใจที่ได้มาเปิดเผยให้ท่านทราบ เพราะสิ่งที่เกิดขึ้นมันคือความรู้สึกดีดี ของ กามารมย์

เรื่องนี้เริ่มต้นที่ผมได้เจอกับ สาว(เทียม) นางหนึ่งเธอชื่อจริงๆ ตามบัตร คือนาย ส..ด แต่ใครต่อใครเรียกเธอว่าเป้ย ท่าแพ ซึ่งผมก้อไม่รู้ว่าจะใช่เป้ยที่หลายท่านรู้จักหรือเป่า

เพราะว่า เป้ยดูจะมีเยอะจิงๆบนถนนเส้นนั้น

เธอทำงานในที่แห่งหนึ่งที่หลายต่อหลายคนดูถูกแต่ผมรู้สึกรักเธอคนนี้ และยิ่งรู้สึกโชคดีที่ได้เจอเธอคนนี้

เธอผ่าบนแล้วแต่ล่างนั้นยังเหลือร่องรอยความเป็นชายอยู่ให้เห็น

แต่นั่นไม่ใช่ประเด็น

ผมเริ่มจากไปกินข้าว ไปเที่ยวกัน ตัวจริงเธอไม่ได้ชอบไปผับ หรือบาร์เกย์อย่างที่หลายคนเข้าใจเธอชอบไป ดูหนังไปพิพิธพันธ์ ดูงานศิลปะ ดนตรีดีดี

คืนก่อนที่เราจะมีอะไรกัน ผมพาเธอไป ดูดาวที่อ่างแก้ว ก่อนจะพาไป ดาราเทวีไป ชมเฉยๆๆไม่มีตังไปพัก

และ เราก้อไปหอผม นั่งดูหนังไป ผมก้อรู้สึกถึงความสป้าค ที่เกิดขึ้น ผมเริ่มลูบครำเธอ กอดเธอ จูบเธอ และ ถอดชุดของเธอออก ทุกอย่างไปเร็วมาก

มือของเธอจับที่ส่วนนั้นของผมและรูดขึ้นลงด้วยปาดอย่างนิ่มนวล นี่คือการทำรักด้วยปากที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมา จังหวะที่ใช่และเสียงจากคอที่ส่งผ่านมา

ทำให้ผมกลั้นไม่อยู่ปล่อยออกมาทันที เธอมองหน้าผมเเละเลียมันด้วยหน้าตาที่sexyที่สุด

ก่อนจะหันหลังมาให้ผมด้วยท่าโก้งโค้ง และเอาปากฉีกซีดีส่งให้ผม  ผมรู้โดยทันทีว่าสิ่งใดจะเกิดขึ้น ในวินาทีนั้น
 .................................................................................

น้องเค้าหันก้นให้ผมแล้วเอาปาก คาบ cd มาสวมของผมแล้วด้วย   สัญชาติตะยานสัตย์ป่าของผม

ผมก็ได้สเปย์ให้น้องเค้าเรา ดูดดื่มกับความรู้สึกของค่ำคืน และการหลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียว  นี่คือสิ่งที่ทำให้ผมรู้สึกพิเสด กว่า

แปลกกว่า  จากนั้น ก็ได้เวลาสู่การเป็นยอดชายที่แท้จริง ความรู้สึกที่แน่น และ คับ จากนั้นผมก็ใช้มือน้อยๆ ของผม จับหน้าอกของเธอ

และสอดใส่ความเป็นชายของผมเข้าไป คับมาก เธอร้องงงง  ผมเองก้อรู้สึกแบบนั้น กระแทกไปไม่กี่ทีผมก้อแตก

นอนกอดกันเธอเปให้ผมอีกผมเริ่มรอบต่อไป

ลูบไล้ ของ น้องเค้า จนเราได้เป็นหนึ่งเดียวกันอย่างแท้จริง
.....................................................................................

จนเช้าเรานอนกอดกัน ผมรู้สึกว่ามันมีกระแสอะไรบางอย่างที่ลอยผ่านมา และผ่านไปป  แต่ทุกอย่างเริ่มตินที่ความรักและจบลงที่ความรัก

จัดปลาตามคำเรียกร้องเอ๊กๆ

ปลาบูด

การบ้านนี้เป็นของroonaldoเองครับ

แต่gostyใจดีมาลงให้อิอิ

เด๋วดูอีกสามวันเอาออกเลยนะgostyกุอายเค้า 555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:22:45 โดย gosty »

popcorn4202

Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ปลาห้องวีนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:49:30 »

ยอดชายจริงๆ ขอตอบแทนการบ้านด้วยอีโมเหล่านี้ครับ
 ghjk ouiy zad piuyty ljhgf vbnn

roonaldo

Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ปลาห้องวีนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:50:15 »

ขอบคุณก้อสตี้ที่ยอมออกมาเปิดเผยความจริงครับบบบ

อิอิอิอิอิ

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:51:58 »

gosty บอกตามตรง ไม่เคยออกนอกห้อง วี นอกจากห้องบอลและห้องธรรมะ วันนี้ยังไงก็ต้องออก เพื่อยอดชายโดยเฉพาะ

อีโมเต็มๆ ชุด

zad piuyty ljhgf vbnn ,mnnb lkkjjh kick uilo

สุดท้าย.... dgd

deztiny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:56:25 »

ว่าแล้วก็อยากลอง เข้าโพสจังดีกา  ghjk

sky_cm

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:57:40 »

ได้หลังลืมหน้า ไม่ว่ากันครับ uiuo

madozi

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 15:58:50 »

ljhgf เอากันเข้าไป พวกนี้นี่  คน สัตว์ สิ่งของ เอาหมด

จริงสิ ไม่แคร์สื่อกันสินะ เริ่มกลัวเจ้าพวกนี้แล้วแฮะ  ghjk

Keijikung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:03:39 »

คุ้นๆนะ อิอิ

waterman09

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:07:51 »

สุดยอดจิงจิง นายแน่มาก pongz pongz

kolokoso_k

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:13:09 »

เรา dsgjsdนายนะ
นาย kickได้เยี่ยมยอด
ไม่ต้อง fdgdfdfหรอก
ความรักมันมักไม่เลือกที่เกิด mbvcนายว่าไหม
สุดท้ายเราขอ ;kljj ;khhg hgjhgนายจริงๆๆ

gosty

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:22:40 »

ครบ 20 กะทู้จะเอาปลาลงเอ๊กๆ

jaydai

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:26:43 »

gosty แกจะไม่แคร์สื่อ จริงๆ เหรอ.....ช้านถามด้วยความเป็นห่วงนะ
ยิ่งถ้าแกลงปลาจริงๆ รับรอง กูขอเป็นพระเอกหว่ะ จะ save แล้วส่งให้น้อง XXXX

เดด

jommarn

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:34:26 »

นับถือครับท่าน ด้วยใจจริงที่มาส่งการบ้านแนวนี้  ;kljj  hgjhg

hanaka22

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:38:11 »

สุดยอดครับท่าน ใครไม่ลองไม่รู้ hgjhg

shoots

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:55:08 »

ก่อนอื่นต้องขออนุญาติบอกก่อนนะครับว่า

การบ้านนี้อาจจะทำให้ท่านที่อ่าน รับไม่ได้

ถ้าท่านรับไมได้ไม่ต้องอ่านหรือเมนท์ก้อได้ครับ
แต่ผมส่งเพราะว่า ผมไม่เห็นจะแปลกตรงไหนที่ส่ง

เรื่องความชอบ สเปคเป็นเรื่องที่ส่วนบุคคลมากๆๆ ผมเองก้อมีสไตล์ของผม ผมเองมีความชอบของผม

และผมก้อภูมิใจที่ได้มาเปิดเผยให้ท่านทราบ เพราะสิ่งที่เกิดขึ้นมันคือความรู้สึกดีดี ของ กามารมย์

เรื่องนี้เริ่มต้นที่ผมได้เจอกับ สาว(เทียม) นางหนึ่งเธอชื่อจริงๆ ตามบัตร คือนาย ส..ด แต่ใครต่อใครเรียกเธอว่าเป้ย ท่าแพ ซึ่งผมก้อไม่รู้ว่าจะใช่เป้ยที่หลายท่านรู้จักหรือเป่า

เพราะว่า เป้ยดูจะมีเยอะจิงๆบนถนนเส้นนั้น

เธอทำงานในที่แห่งหนึ่งที่หลายต่อหลายคนดูถูกแต่ผมรู้สึกรักเธอคนนี้ และยิ่งรู้สึกโชคดีที่ได้เจอเธอคนนี้

เธอผ่าบนแล้วแต่ล่างนั้นยังเหลือร่องรอยความเป็นชายอยู่ให้เห็น

แต่นั่นไม่ใช่ประเด็น

ผมเริ่มจากไปกินข้าว ไปเที่ยวกัน ตัวจริงเธอไม่ได้ชอบไปผับ หรือบาร์เกย์อย่างที่หลายคนเข้าใจเธอชอบไป ดูหนังไปพิพิธพันธ์ ดูงานศิลปะ ดนตรีดีดี

คืนก่อนที่เราจะมีอะไรกัน ผมพาเธอไป ดูดาวที่อ่างแก้ว ก่อนจะพาไป ดาราเทวีไป ชมเฉยๆๆไม่มีตังไปพัก

และ เราก้อไปหอผม นั่งดูหนังไป ผมก้อรู้สึกถึงความสป้าค ที่เกิดขึ้น ผมเริ่มลูบครำเธอ กอดเธอ จูบเธอ และ ถอดชุดของเธอออก ทุกอย่างไปเร็วมาก

มือของเธอจับที่ส่วนนั้นของผมและรูดขึ้นลงด้วยปาดอย่างนิ่มนวล นี่คือการทำรักด้วยปากที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมา จังหวะที่ใช่และเสียงจากคอที่ส่งผ่านมา

ทำให้ผมกลั้นไม่อยู่ปล่อยออกมาทันที เธอมองหน้าผมเเละเลียมันด้วยหน้าตาที่sexyที่สุด

ก่อนจะหันหลังมาให้ผมด้วยท่าโก้งโค้ง และเอาปากฉีกซีดีส่งให้ผม  ผมรู้โดยทันทีว่าสิ่งใดจะเกิดขึ้น ในวินาทีนั้น
 .................................................................................
...............................................................................
.....................................................................................

จนเช้าเรานอนกอดกัน ผมรู้สึกว่ามันมีกระแสอะไรบางอย่างที่ลอยผ่านมา และผ่านไปป  แต่ทุกอย่างเริ่มตินที่ความรักและจบลงที่ความรัก

ปลาไม่ขอเอาลงนะครับ zad zad zad zad

สงสัยอะครับ ทำลงไปได้ไงครับเอ๊กๆ    jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:59:48 โดย gosty »

ValentonY

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:16:43 »

ยอมว่ะ เอิ้กๆ เอาไป 20 กะโหลก ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

killdeathnote

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:21:47 »

pongz

คุ้นๆๆ นะเนี่ย

แต่เจ๋งไปเลยท่าน gosty

santi

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:25:00 »

ชายฟันชายคือยอดชาย ;khhg

jaydai

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:27:37 »

มาช่วยดันกระทู้ ครบ 20 หล่ะ..(คห. ที่ 20 พอดี) มามะ ปลารอบ  fhgj

gosty

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:29:33 »

จะครบ20ะปลาจะมาละ

pagedown

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:49:48 »

ยอมรับว่าการบ้านแบบนี้ยังไม่เคยพบพานที่ไหนมาก่อนเลยในชีวิต

hgjhg

oorangeroo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:50:57 »

อิอิ ความ ชอบ อยู่ ที่ เรา คับ คน อื่น ไม่ ต้อง สน  mbvc

oakley

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 19:22:07 »

ท่านคือ...ยอดชายจริงๆ  pongz

manggoodgi

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 19:55:55 »

สุดยอดเลยคับท่าน pongz

manspringer

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 19:57:42 »

อีโมโพสแต่พองาม อีโมหนึ่งตัวขนาดมันเยอะกว่าข้อความสิบบรรทัด

artten

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 21:12:29 »

ยอดชาย

BenzVam

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 21:20:03 »

มารอดูปลา
 ttu

อยากเห็นง่ะ
 เขิน

TORPIDO

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 23:04:32 »

;khhg  นับถือหัวใจท่านจิงๆ

asset

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 23:28:17 »

ljhgf ทำไมพล็อตเรื่องมันเหมือนกะแกะกันมาเดะเลยวะ พวกแกกะลังทำอะไรกันอยู่เนี้ย pr ทั้งสอง  ghjk

where

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 01:17:11 »

อ่าบอกความรู้สึกไม่ถูกเลยว่าเป็นเราจะกล้าไหม ljhgf

niparatpotter

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 02:10:16 »

มาช่วย 20 ยังหว่า 

jljhl    อยากเห็น ปลาในตำนาน uiuo

bocnx

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 03:46:21 »

เอ๊า...มาดันพ่อยอดชายให้ครบ 40 เลยละกัน  zad

p_nuin

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 08:28:58 »

ขอคาระวะจากใจจรริงครับว่าท่านคือสุดยอดนักรบประตูหลัง  ;khhg

chefbb

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 10:16:09 »

ความจริงเปิดเผยแล้ว  ว่าจริงๆ  แล้วใครเป็นคนทำการบ้าน ค้นพบได้ที่ห้อง vip  แต่บอกได้คำเีดียวว่า ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk  กรูไม่ลอกการบ้านนี้แน่ๆ ให้ตายดิ

pton

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 10:38:49 »

ผม อาสา ลอก ครับ   ss

อยากชม ปลา ก่อน จัง

ส่งมาให้ได้ ม๊าาา uiuo

noikasu

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 11:53:22 »

ขอปรบมือให้ยอดชาย.. gsdgdgsแต่ผมมะมักเน้อครับ... uilo

อาตี๋

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 11:59:33 »

ไม่รู้ละครับ ใครเป็นใคร รู้แต่ว่า ...........นายแน่มาก
ข้าน้อย กลัวเลย

meaw_meow

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 12:06:01 »

;kljj ให้อีโม ว่าสุดยอดแห่งยอดชายครับ

ผมว่า ถ้าน้องเขาเด็ดประมาณ น้องปอย (ตรีชฎา)

ผมว่า น้อยคนนักจะปฏิเสธ

แต่ถ้ายังแปลงกาย ไม่ครบ 100% ขอคิดหนักนิดนึงนะครับ  zad

gosty

Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ลงปลาแล้วครับสามวันนะ
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 12:13:53 »

จัดปลาให้แล้วนะครับ

ขอบคุณกำลังใจจากำทุกคนนะครับไว้จะมีการบ้าน

แนว คนสัตย์ สิ่งของ มาลงให้นะครับ

zad zad zad zad zad

ReActioNX

Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ลงปลาแล้วครับสามวันนะ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 12:27:34 »

การบ้านนี้ขอรับทราบแต่ไม่ขอลอกล่ะกันครับ  ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

ผมยังม่ะเคย+ม่ะชินอะ

seakee02

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 13:15:20 »

อันชายใดได้ชาย คือยอดชาย สุดยอดครับ อยากจะเป็นอย่างท่านบ้างแต่ใจไม่ถึงครับ แต่ใจท่านสุดๆไปเลยครับ
 รักไม่มีพรมแดน ;kljj

j007

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:08:33 »

pongz

ถามจริงๆ เหอะ แกกล้ารับแทนเพื่อนขนาดนี้เลยเหรอหว่ะ gosty ยอมเลยหว่ะ
ต่อไปนี้ แกจะเป็นคนที่สองที่ ไม่แคร์สื่อ เจงๆ

boydd

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:34:42 »

ฮาหัวข้อ 

การบ้านยอดชาย 5555

gosty

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:38:15 »

pongz

ถามจริงๆ เหอะ แกกล้ารับแทนเพื่อนขนาดนี้เลยเหรอหว่ะ gosty ยอมเลยหว่ะ
ต่อไปนี้ แกจะเป็นคนที่สองที่ ไม่แคร์สื่อ เจงๆ

เพื่อนรักเพื่อนแทงตูดเพื่อนครับเอ๊กๆ

jaydai

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:41:59 »

^^
^^
^^
^^

หา...แกเสร็จอีนังรูแล้วเหรอ ถึงว่า ช้านเคยได้ยินอีนังรูเคยพูดว่า "gosty เพื่อนกูรักมึงหว่ะ"
 ghjk ghjk ghjk

boydd

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 15:14:43 »

กระทู้นี้ฮา จริง ๆ 555

ruang

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 16:04:38 »

ขอบคุณ ..ที่แบ่งปัน    อันนี้บะต้า.......ฮับบะดั้ย.......เสียว......พี้น้อง.....

figasoil

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 17:02:04 »

ความชอบ...ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน...
ขอเพียงไม่ไปทำความเดือดร้อนให้ใครก้อ OK นะ....

test

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 17:25:38 »

กระเทยสวยๆ ก็เยอะนี้ครับ ผมก็มองว่าเป็นผู้หญิงคนนึง ที่ ใช้ ปากได้ สุดยอดมากกกก

meaw_meow

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 18:28:02 »

จัดปลาให้แล้วนะครับ

ขอบคุณกำลังใจจากำทุกคนนะครับไว้จะมีการบ้าน

แนว คนสัตย์ สิ่งของ มาลงให้นะครับ

zad zad zad zad zad

ขอบคุณสำหรับปลาครับ

ผมว่า ถ้าท่านจะมีภาคขยายพิเศษ ขนาดนั้น

vbnn ผมคงตามท่านมะท้น ละครับ