-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN  (อ่าน 9922 ครั้ง)

killdeathnote

• บุคคลทั่วไป

หลายคนถามเข้ามา ว่า TKR SILVER หรือ KDN มีประวัติความเป็นมาเบื้องต้นอย่างไร

ก็เลยอยากมาเล่า เรื่องสาวๆ ที่เคยผ่านมาในชีวิต

เก่ามั่ง ใหม่มั่งว่ากันไป

ใครชอบก็ลองเสพดูได้ครับ

กับประวัติผู้ชายคนหนึ่ง ที่ ครั้งหนึ่ง ไม่เคยทิ้งความรักไว้ให้ใคร

ย้อนไปเมื่อ 8 - 9 ปีที่แล้ว

เริ่มที่ น้อง O (นามสมมุติ) ที่ผมเคยอ้างว่า จะพาไปเลี้ยงต้อนรับเข้าสู่รั้วมหาลัยนั้น

คือ ผมไปเจอเธอเมื่อวันสงกรานต์ตอนเล่นน้ำคูเมือง

เธอเล่นน้ำบนรถกระบะนิรนาม

KDN เห็นว่า X ดี เลย เดินเข้าไปขอเบอร์เพจ ปรากฏว่าก็ได้มา อย่างนิ่มนวล

ซึ่งตอน แรกผมก็ไมรู้ว่าเธอเอนท์เข้า  คณะไหน  แต่ด้วยความบังเอิญ และ

ด้วยที่ เราส่งเพจหากันบ้าง   ทำให้ผมไปเจอเธอที่ใต้คณะ E…

เธอเดินมาทักผม  หวัดดี KDN สบายดีป่าว

ผม : อ้าว ว่าไง  ตกลงเรียนอยู่คณะนี้เหรอ  ไม่รู้มาก่อนนะเนี่ย   fdgdfdf

น้อง O : โห…คุยกันมาตั้งนาน พึ่งจะรู้หรือเนี่ย  เชอะๆๆๆๆ  สนใจกันบ้างป่าวเนี่ย

ผม : โทษทีอ่ะ แบบว่า เรียนหนัก(แถไปได้เนอะคนเรา)  แต่งตัวน่ารักดีเนี่ย

น้อง O : ขอบคุงที่ชม….เนี่ยว่าจะไปสมัครเป็นชียร์คณะ ไม่รู้จะผ่านป่าว?

ผม : ขอให้ได้นะ เอาใจช่วยจ้า….

น้อง O : ค่ะ

หลังจาก นั้นไม่นาน      ตี๊ดดดด…. เสียงเพจผมเข้า “ผ่านคัดเลือกแล้ว ขอบคุณนะ”

น้อง O ส่งมา    สงสัยผมคงไปชมแล้ว เธอสวยขึ้น  อิอิ     pongz

ผม เจอเธอบ่อยๆ แถวหลังมหาลัย เธอชอบมาซื้อชาโม๊ก เอ้ยย ชามุก ทาน

เรา ก็ทักกันไปกัน มา  จนกระทั่ง…..

เธฮเพจมาว่า “วันนี้เครียดจัง อยากเมา ไปเป็นเพื่อนกันหน่อย” 

เอ่อ ผมก็ไม่รู้ว่าเธอเครียดอะไร  เพราะปกติเธอไม่ดื่มหนิ

……ชิ  คิดซะว่า ไปนั่งฟังปัญหาน้อง O ล่ะกัน เผื่อไปแดนซ์ม่อสาว ด้วย  อิอิ

เธอ นัดผมไปผับแห่งหนึ่ง ชื่อ เลอ ลิ  ออง      ผมก็ขี่มอไซต์ คู่ชีพ

จอด เทียบท่า และเดินเข้าไป ผู้คนมากมายสิงอยู่ ในนั้นกลิ่นบุรุษ และ

กลิ่น บุหรี่ขโมง อยู่ในห้องโถงขนาดใหญ่ แต่อับ     

เธอโบกมือเรียกผมเข้า ไป ยืนใกล้ๆ   เขิน

รอบ โต๊ะมีแต่สาวๆ คณะเธอ หน้าเธอแดง กรึ่มๆ  แต่เธอก็ไม่ใช่สเป็ค

ไม่ งั้นผมคงรุกเธอตั้งแต่แรกพบแล้วซิ

เธอโผเข้าหาผม ชวนผมเต้น ผมก็สั่งเหล้าผสมโค๊ก (ดื่มแบบเด็กน้อย อิอิ) 

นอกจากดูเธอ แล้วสายตาผมแอบลุ้น

บอลไปด้วย บาเยิร์น เจอ ดอร์ทมุนด์

(ปี นั้น ดอร์ทมุนด์ เป็นแชมป์เพราะ ซามเมอร์เป็นโค้ช)

เมื่อน้อง O เมาก็เริ่มโวยวาย เครียด เรื่อง เรียนหนัก และต้องถอนตัวจากการเป็นเชียร์

ผม ก็ปลอบเธออยู่ ห่างๆ   ประมาณ 5 CM ไกล มาก………………   mbvc

hahaha

จนสุดท้าย สั่งมิกซ์ไปนานแล้วเด็กไม่ยอมมาส่ง เราเลยเริ่มปฏิบัติการ “ชักดาบ” เกิดขึ้น

เราค่อยๆ ทยอยถอนกำลังออก ทีละคนสองคน จนกระทั่ง……หมดโต๊ะ

ทราบภายหลังว่า หลังจากนั้นไม่ถึงปี ร้านนั้นเจ๊ง ม่ะเป็นท่า

สงสัย คงทีคนทำอย่างเราเยอะไปหน่อย อิอิ   fdgdfdf

เธอเอารถยนต์มาบอกให้ผม จอดรถไว้ที่นี่ไปส่งเธอหน่อย….

หา!!!!!  แล้วกรู จะกลับหยั่งไงเนี่ย  ตอนนั้นคิดเป็นแค่นี้จริงๆๆ

ผมก็ขับรถไม่แข็ง ด้วยซิ ช่วงนั้น เอาว่ะ ค่อยๆ คลานเป็นเต่าไปถึงหอของเธอ   zad

ผมแบกเธอขึ้นห้อง แต่เธอก็บอกไม่ต้อง ต่างคนต่างพยุงกันขึ้นไป

ผมประคองเธอลงบนเตียง กะลังจะเดินออกไป

เพื่อจะเพจให้เพื่อนมารับ KDN   ปรากฏว่า…..!!!!!! 

Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:09:56 »

เธอบอกว่า  เธอร้อน อยากอาบน้ำ

(…อ้าว แต่กรูม่ะอยากอาบอ่ะ กรูง่วงอยากกลับ)   uilo

เธอบอกว่าพยุงเธอหน่อย แล้วเธอก็ ไป อ๊อกกกกกก ๆๆๆ ที่ห้องน้ำ

ภาพหญิงใสซื่อ บริสุทธ์ ต้องมานั่งทะเลาะกะโถส้วม …   ouiy

จากนั้นผมก็ ปล่อยให้เธออาบน้ำ ผมนั่งลงบนเตียง พลันคิด กรูง่วงงงงงงงง  อ่ะ

สัก พักเธอ โวยวายเรียก ผม ว่า เอาผ้าเช็ดตัวให้ หน่อย….

ค๊าบบบบ!!!  ผมก็หยิบผ้าเช็ดตัว   ยื่นมือ เอาไปให้ หน้าห้องน้ำ 

เธอยื่นมือมาแล้วก็เอาผ้าผืน นั้นไป  แล้วผมก็หลอยหลับอยู่บนเตียงนั้น 

ไม่นานนักผมก็รู้สึกเหมือนมีคนมาสะกิด ผมหันไป เจอน้อง O

อยู่ในชุด นอนสายเดี่ยวสีขาว  แต่ไม่มีชุดชั้นในมาประคองส้มโอลูกนั้น   เขิน

ตอนนั้นผมม่ะรู้หรอก ว่า คัพอะไร อ่อนด้อยจริงๆ

เธอ บอกให้ผมเขยิบหน่อย เธอจะนอนเช่นกัน

เย้ย ยย  ผม   สะดุ้งโหยง   

ผม : เอ่อ …งั้นเราขอตัวก่อนน๊า จะนอนแล้วหนิ

น้อง O : อ้าวว ไม่นอนแล้วเหรอ เห็นง่วงออกไปตอนนี้อันตราย ดึกแล้ว

นอนเหอะ เดี๋ยวตอนเช้าปลุก

ผม : ????????    .,mn

เอาว่ะนอนก็นอน

แต่นอนในสถานที่ไม่คุ้นนี้ มันช่างข่มตานอนลำบากจริงๆ

ผม หันไปดูแผ่นหลังเธอ ซึ่งก็เนียนเสียจริง เธอเป็นคนไม่ขาว

ผิวออก แทนๆ   ว่าแล้วเธอก็พลิกตัวมา…..

อะไรอยู่ในนั้นมันก็กระเพื่อม นิดๆๆ     fdgdfdf

อืมมม เคยเห็นในการ์ตูนเรื่อง มือปราบปืงงงโหด หรือ มังกรซ่อนลาย เนี่ยแล่ะ

ทาม มม มายย ของจริง เห็นแล้ว จายยยย สั่น เงี้ยยย    ghjk

ผม จึง………. 

Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:12:10 »

เอื้อมมือ ไปสัมผัส หน้าอกคู่นั้น

เธอร้อง อุ้ยยยย !!!   แล้วตีมือ KDN เบาๆ   

ผม ก็ยิ้มแห้งๆ  แก้ตัวไปว่า “อยากลองจับดู ว่า มันเป็นแบบไหน”

น้อง O บอกว่า มาจับอะไร ของเค้า ไปจับของตัวเองดิ๊

ผมก็บอกว่า ก็จับมันทุกวันอยู่แล้ว แต่ไอ่ที่ตั้งตะหง่านสองลูกข้างหน้านี่ม่ะเคยเห็น   fdgdfdf

ชัดๆๆ ซะที

เธอ ก็ขยับมาใกล้ผมอีก พร้อมกลิ่นแชมพู ปน แอลกอฮอลล์นิดๆ

“ยังไม่เคย XXX กะใครจริงๆ เหยอ”    เขิน

ผมก็ ผงกหัว แล้วก็ถามกลับ แล้ว น้อง O ล่ะ

“เธอก็บอกว่า ยังมิเคย มิเคย เหมือนกัลล”

อ้าว เวร แล่ะ หมู เจอ หมู 

….หมูกัดกัน  อ่อนโลกท้างง คู่   

ผมก็เลยถามไปว่า งั้นเรามาลองไหม ?????

เธอก็บอก ว่า อย่าเลย …..เพื่อนกันน๊า

สักพักผมลุกไปคว่ำทับเธอ พลันลองจูบ เธอดู ซึ่งเธอก็ดูไม่ขัดขืน

จากนั้นผมก็ค่อยๆ ปลดชุดน้อง O ออกจากทางหัวไหล่ 

ส้มโอลูกนั้นก็หลุดออกมา ผมโน้มตัว ลงไปดูด …(ชื่นจายยย)  pongz

เธฮร้อง ว่า อย่า …..แบบเสียงหลง และ สั่นเทา เล็กน้อย

เธอก็คว้าหมับเจ้าที่กางเกงผม  แล้วกระชากมันออก

KDN น้อย  โผล่ออกมาทักทายชาวโลก … พร้อมแสยะยิ้ม เยิ้มๆ  fsdg

เธอพลิกมา โม๊กให้ผม ซึ่งไอ้การที่เธอทำไม่เป็นมันทรมาน มากๆๆ

ผมร้อง อูยยยย  เอื้อออกกกก  ไม่ได้เสียวหรอกค๊าบบบ  มานเจ ออ บอ เจ๊ะบบ    zad

ยื้อกันไป ยื้อกันมา  ….เธอบอกผมว่า เราหยุดเถอะ ถ้าไปต่อ เธอห้ามใจม่ะไหว

ได้ไง…เก๊า  ติดลมแล้ว พลันหยิบ อาวุธที่รุ่นพี่เคยกระซิบบอกว่า ให้ใช้ยามฉุกเฉินออกมา

Phate

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:15:13 »

มาต่อเลยครับ  กำลังตามติดสถาณการณ์ทุกวินาที !    pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2010, 00:27:58 โดย Phate »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:15:31 »

ผมลองสวม สวมยากชิบบ!!!

ครั้งแรก ผมม่ะรู้ว่า ตอนนั้นผมใช้แบบเส้นรอบวง 48 mm   zad

จะใช้ทีก็โครตลำบาก กวยๆๆๆๆๆ

แบบคับๆ  พลันบ่นในใจ จะใช้ก็ยังต้องมา ทรมาร เค้าผลิตมาทำไมหนอ???

แล้วผมก็เอาตาจ้องช่วง ล่างเพื่อหารู เข้าเสียบ      ,mnnb

เธอ รีบเอามือ มาปิด

น้อง O : ดูอะไรอ่ะ  เค้าเขิลลน๊า

ผม : คือ หาวิธีที่จะใส่มันเข้าไปอ่ะ ถ้าไม่เห็นก็ใส่ไม่เข้า

น้อง O : บร้า… อายยย  

ผม : งั้นปิดไฟเนอะ

จากนั้นก็ปลุก ปั่น แบบเปิ่นๆ ตั้งนาน กว่า จะหาทางเจอ

เมื่อเสียบเข้าไป  เธอร้อง อุ๊บบบบบ   dgd

แต่ทางเข้ามันแคบมาก  

ตอนนั้นด่าพระเจ้าในใจ ว่า ทำไมไม่ทำทางให้มันหย่ายยกว่านี่ฟ่ะ       piuyty

พยายาม ดัน  เอ้า!!!  บรึ๊ด จ้ำ บรึ๊ดดดดด ๆๆ    

เธอก็ร้อง โอ้ยยย  อย่า ค่ะ   มันเจ็บบบ

พลันนึกถึงคำพูดรุ่นพี่

กดสูตร คอนทร้าสิว่ะ  

“บนๆ ล่างๆ ซ้าย ขวา อมที  เขี่ยที  สตาร์ท”  

ผมก็เขย่าๆๆ ไปสักพัก  น้อง O ก็ร้อง ว่า อย่า  อย่าค่ะ

แต่เธอก็จับผมนอนข้าง ล่าง เธอบุกข้างบน  โอ้ววว  อะไรเนี่ย

ผมเอื้อมไปบีบแตร สองข้าง ปิ๊บๆๆ   uiuo

ผม : อุ๊บ อ๊า  อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก????

ผม ร้องเสียงหลง  ส่วนเธอ ผมม่ะรู้ว่า เสร็จหรือเปล่า

เหล่า KDN น้อย ทยอยออกมาจากปากปล่อง  

แล้วผมก็ผลอยหลับไป เพราะไม่รู้ว่า ทำเสร็จต้องเอาถุง

ออกเลยหรือเปล่า ??? ตอนนั้น เก๊าม่ะรู้หนิ

กว่า จะแกะ มันออกไปได้ เจ๊บบบบบ ชิบหายยย  

แล้วผมก็เห็นเลือดเต็มเตียงงงงง

หรือ ว่า ….?????

ผม ตกใจร้องสุดเสียงงงง

jiggolord

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:19:23 »

เจ๋งๆ มาเลยการบ้าน โหด มันส์ ฮา สไตล์ KDN  dsgjsd

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:19:53 »

กรูจะเผลอไปทำน้องสาวเค้าฉีกป่าวว่ะ หรือ เผลอ เขมือบเทอร์ไปทั้งตัว เหมือนหนังฝรั่งโรคจิต       ljhgf

อ้าวว ผมได้ยินเสียงฝักบัว ค่อยยังชั่ว ผมไม่ได้ฆ่าเธอแน่นอน   ouiy

แต่เธอเดินออกมา พร้อมกับคราบน้ำตา

ผมถามว่า เธอร้องไห้ทำไม ….  เธอเงียบ

ผม : เฮ้ยย เราขอโทษ เราไม่ได้ตั้งใจ

น้อง O : อื้อ….แล้วไงต่อค่ะ

ผม : เมื่อวานอารมณ์ มันพาไปน่ะ (และก็นมเธอด้วยแล่ะ)   kjhg

น้อง O : ค่ะ แต่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกของ O เลยน๊า พี่ KDN รู้ป่าว

ผม : (หันไปดูที่เตียง) …..แบบสลด  คือ เราจะคบกันแบบไหนดีล่ะ

น้อง O : ไม่เป็นไรค่ะ เราทั้งคู่ก็ไม่ได้ชอบกันจริงๆ จัง  ในเมื่อพลาดไปแล้วก็ไม่เป็นไร

แต่เรา ก็ยังเป็นเพื่อนกันได้หนิ

ผม  : ขอบคุณจร้า

และเราก็โผ เข้ากอดกัน    

KDN น้อยก็ลุกยืนอีกแล่ะ (แสรดดด!!  มึงแล่ะ ตัวดี กรูซวยเลยเห็นแม่ะ)   ljhgf

แต่ครั้งนี้ข่มใจไว้ได้   เธอก็ส่งผมที่ร้านเหล้าเมื่อคืน  เพื่อไปเอารถ

แล้วเราก็ห่างกันสัก พัก แต่ก็ติดต่อกันบ้าง

จนกระทั้ง……

มีวันหนึ่ง ผมอ่านหนังสือ Cute กะ PentHouse ทุบเงาะอยู่ในห้อง  (ชักว่าว)

หมดไป  หนึ่งยก  แต่ยังไม่สะใจ   มันต้องมีที่ไปให้ได้

จึงตรงดิ่งไปหาน้อง O เพื่อ การบางอย่าง (เลวเนอะ มรึงเนี่ย KDN)  j

ปรากฏ เจอเธอ เธอก็กระอัก กระอ่วนที่จะพบผม

เนื่องด้วยช่วงนั้นมีหนุ่มมาตามจีบเธออยู่

เธอ ไม่อยาก ทำสิ่งที่ไม่ดี

ผมก็จากมา ไม่มีที่ลง สาวเงาะอีกรอบก็ได้ว่ะ  nears

แต่แล้วดึกๆ ก็มีเธอฝากข้อความหาผมอีกรอบว่า

"มาหาหน่อย มีเรื่องให้ช่วย"

เรื่อง ไรว่ะ????  

คริ คริ

((เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อครับ))    pongz

albatross

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:25:04 »

.......กำ......ทำให้อยากแล้วจากไป......... ghfg ghfg ghfg

Phate

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:27:29 »

นั้งกด F5  รีเฟรช รอเลยนะเนี้ย

มาต่อพรุ่งนี้ซะงั้น   ไม่เป็นไร  พักผ่อนๆ  พรุ่งนี้มาอ่านต่อครับ ^-^

man69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:28:48 »

piuyty กรรมแท้ๆกำลังมันเลย

soso

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 00:44:33 »

กำลังลุ้นเลย ghjk

TORPIDO

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 01:04:58 »

;kljj  การบ้านสมกับที่เป็น TKR เลยครับสุดยอด ;kljj  ลุ้นครับ  fhgj รีบมาต่อนะครับ  เปิดบริสุทธ์ครั้งแรกของผมเกือบคล้ายของท่านเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2010, 01:08:22 โดย TORPIDO »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 04:58:25 »

ผมก็วนกลับไปที่หอพักของเธออีกครั้งหนึ่ง

เธออยู่ในชุดนักศึกษา รัดรูป นั่งอยู่บนเตียง

ตาแดงๆๆ จะไว้ใจ๋ ได้กา เย้ยยย ไม่ใช่ดิ …

ตาแดงหมือนพึ่งจะร้องไห้มา  ผมถามว่า เกิดอะไรขึ้น

น้อง O เล่าให้ฟังว่า หลังจากน้อง O ตัดสินใจจะคบ

ไอ้หนุ่มที่ตามมาจีบ มันก็จะปรี้ น้อง O ตั้งแต่ตอนนั้น

แต่น้อง O ไม่ยอม เพราะ อยากศึกษาลองใจกันก่อน

!! เชี่ยเลวว่ะ 

( มรึงไม่ต้อง พูด ไอ้ KDN         มรึงเลวกว่ามันอีก แหะๆ)    fdgdfdf

ผมก็เปิดตู้ เย็นกะจะเอา น้ำเปล่ามาให้ทาน

เพื่อสงบสติ อารมณ์ ปรากฏว่า เธอไม่ดื่ม

เธอ บอกว่า อยากเมา

ผมเลยเปิด สปาย วาย คูเลอร์ให้ดื่ม แทน

เธอ รับไปซัดโฮกๆๆๆ  หมดไปสองขวดอย่างรวดเร็ว    ljhgf

ทัน ใดนั้นบรรยากาศก็เปลี่ยนไปอย่างรวดเร็ว

นึกว่า เธอจะโวย วาย แต่ผลกลับตรงข้าม เธอลุกขึ้นมาเปิดเพลง

แนวๆ อกหัก แล้วเต้น…..สโลว์ๆๆ

ผมแก้เขิล เลย แกล้งเปิดทีวีดูในห้อง

เธอเดินมาใกล้ พร้อมกับยิ้มๆ มาทางผม

กลิ่นกายผู้หญิงยามเมาช่ายละมุนจริงๆ

น้อง O ยืนคร่อมตัวผม  ขณะที่ผมนั่งบนเตียง

พร้อม กับ ปลดกระดุมชุดนักศึกษา   ;kljj

สองเม็ด  จากนั้นก็ค่อยๆ รูดสายชุดชั้นในออก   

โอ้ววว โครต X เลยค๊าบบบ พี่น้องค๊าบบ

หัวนมเธอตั้งเป็นแนว

ผมลองเอาลิ้นไปสัม ผััส   mbvc

เธอเงย หน้าขึ้น พร้อม ครางฮือ   

ลูกส้ม โอ ลูกเดิมที่เคยเห็น มันก็ผิวสวยเหมือนเดิม

เพื่อไม่ให้เสียเชิง ชายไทย หัวใจ เต็มร้อย ผมก็ดึงเธอมาจูบ แล้ว ดึงกระโปรง

นักศึกษาตัว สั้นของเธอออก  เราแลกลิ้นกันระ รัวๆๆ   

ผมดึงเธอมาบนเตียงด้วยกัน  จากนั้นเราก็จบกันด้วยเรื่องอย่างว่า…

(ขอเซน เซอร์ค๊าบ เนื่องจากกลัวเยาวชนมาอ่าน เหอๆ)

เป็นครั้งที่สอง แล้ว ที่เรามีอะไร กันโดยที่ไม่รู้ฐานะ

เราคุยกันไม่กี่ครั้ง และ เราก็ไม่ได้สนิทกันพอที่จะทำเรื่องแบบนี้

ตื่นเช้ามาผมมานั่ง เครียดๆ อยู่ข้างเตียง
 ouiy

เธออ้อมมากอดผม จากทางด้านหลัง

ผมหันไปยิ้มแล้วสบตาเธอ

พร้อมพูดว่า “เรา ขอโทษเป็นครั้งที่สองนะ”

เธอก็ไม่ว่าอะไรดึงผมไปกอด

บอกผม ว่า อย่าพูดคำนี้อีก!!!

ตรงหน้าอก ( เอ่อ ตกลงมันจะมีอีก ยกใช่แม่ะ) 

แล้วผมก็ออกจากห้องนั้นมา อีกครั้งแบบ งงๆ

ว่า เราทำถูก หรือ ทำผิด

หรือมันจะเป็นแค่ ความฝัน

ผมเดินลอยๆๆ  ไม่ได้เล่าเรื่องนี้ให้ใครฟัง

จนกระทั้งวันหนึ่ง……??? 

albatross

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 05:26:56 »

.....ขนาดตี 5 ยังจะมาต่ออยู่อีก.....เชื่อเรยจริงๆ...... hgjhg hgjhg hgjhg

gbach

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 05:33:19 »

เปิดมารออ่าน >_<

centhore

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 06:59:03 »

ปูเสื่อ หยิบหนม หยิบน้ำอัดลม

รอชม ซีรีย์ ยาวๆ  pongz

KopkE

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:09:44 »

เดี๋ยวเดี๋ยว ขอไปซื้อป๊อบคอร์นกะเป๊ปซี่มากินก่อน

ท่าทางจะยาวซีรีย์นี้

pongz pongz pongz pongz

zero_1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:18:10 »

การบ้านกำเนิดเทพ KDN  hgjhg

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:27:53 »

ผมก็ตัดสินใจ บอกเธอไปว่า

เราลองมาคบกันแบบแฟนดูไหม   dsgjsd

เพราะ เรารู้สึกแย่ที่ปฏิบัติกับเธอไม่ค่อยดี

น้อง O : แน่ใจเหรอ KDN ว่าอยากคบกับเรา

ผม : อื้อ…..แน่ใจดิ   

น้อง O : แล้วคนที่ KDN รักล่ะ คนที่ชื่อ P คนนั้น

ผม : ผงะไป  แล้วอึ้งอยู่สักพัก

น้อง O : อย่าฝืนใจตัวเองเลยค่ะ  O ชอบ KDN นะ

แต่ถ้ามันเป็นการฝืนใจ KDN ,น้อง O ก็ไม่มีความสุขหรอกค่ะ

เราเป็นเพื่อนกันดีกว่า น๊า……………… 

ผม : แต่………..สิ่งที่ผมทำไปนั้น มัน…..???

น้อง O : ไม่เป็นไรค่ะ ถือว่า ทุกอย่างมันลงตัว และมันพาไป

O ทำใจได้ค่ะ 

ผม : ขอบคุณที่เข้าใจเรา 

น้อง O : จร้า……….

งั้นต่อไปใครมี แฟนก่อน ต้องมาเลี้ยงข้าวอีกฝ่ายนะ

โอเค ……. 

แล้ว เราก็ห่างกันไปสักพัก???

ซึ่งก็ไม่นานนัก

มีเหตุการณ์ บางอย่างที่เราต้องมาเจอกันอีก

ขอข้ามไปเล่าอีกคนก่อนน๊า

จากนานไม่นั้น  จากไม่นั้นนาน  จากนั้นไม่นาน (ฟู่ กว่าจะถูก)   kjhg

ตอนนั้นผมกำลัง ขึ้นชั้นปีที่สอง เป็นรุ่นพี่น่ารักวัยซุกซนของน้องๆ

เหอๆๆๆ  เก๊าชอบบบ ก็ไปเจ๊าะแจ๊ะกะคนนั้นที คนนี้ที

ตามประสารุ่นพี่ ที่ม่อน้องๆ เอ้ยย ที่มีอัธยาศัยที่ดี   เขิน

ซึ่งช่วงนั้นเป็น ช่วงที่ต้องสับรางมากที่สุดในชีวิต

ว่ามีผู้หญิงมาเกี่ยวกันถึง 4 คน  ถ้ารวมน้องคนที่จะเล่าก็จะเป็น 5 คน   zad

ช่วงนั้นผมทำงาน ให้อาจารย์อยู่ที่คณะ ก็มีกลุ่มน้องๆ ที่สนิทมาอ่านหนังสืออยู่

และ มีน้องคนที่ไม่รู้จักคนหนึ่ง สงสายตาแปลกๆ มายังผม

KDN : เอ… น้องคนนี้ไม่เคยเห็นหน้าแฮะ

น้อง M : อ๋อ ค่ะ พอดีพึ่งมาอ่านหนังสือที่นี่ ครั้งแรกเพื่อนชวนค่ะ

KDN : ครับ แล้วน้องชื่อไรเอ่ย  จะได้จำได้ พี่ชื่อ KDN คับ

น้อง M : M ค่ะ เป็นเพื่อนกะคนที่สนิทกะพี่ KDN ค่ะ

KDN : ยินดีที่ได้รู้จักคับบบ

แว่บแรก ผมไม่ค่อยถูกชะตกะน้อง M เพราะเธอมองผมแปลก แต่หุ่น เธอดีมากๆ

ส่วน หน้าตาก็ถือว่าใช้ได้ หน้าออกเซ็กส์ๆ ไม่เน้นสวย ผิวกลางๆ

;kljj

ต่อ มาก็มีรุ่นพี่มากระชิบว่ามีน้องคนหนึ่งสนใจผมอยู่  ซึ่งผมก็เดาๆ เอาว่าน่าจะใช่น้อง M

จนได้ยินกับตัวเอง ตอนเมื่อ พวกผมพาน้องๆ ไปทานข้าวกัน  จนมีการแซวกันเกิดขึ้น

และ น้อง M  ก็แกล้งแซว ผมบอกว่า ชอบอันนั้น ชอบอันนี้ ในตัวผม

(ห่านนน  ชอบของแปลกหรืองายย แสรดดด   เดี๋ยวเจอ !!  อิอิ)  dgd

สุดท้าย เราก็แลกเบอร์เพจกัน ซึ่งตอนนั้นยังม่ะมีมือถือเยยย

แต่ก็มีคน เตือนว่า น้องนี่แรง  น้องนี่มีแฟนเป็นทอมหลายคน

ผมเลยอยากลองเล่น กับไฟ ดูสิ ว่า มันจะแน่แค่ไหน ???

ไฟ กองแรกได้มาสุมเมื่อวันที่ ผมได้ชวนรูมเมทผมเอจะออกไปดื่ม

แต่ปรากฏ ว่า นั่งรอรถมอเตอร์ไซต์ที่เพื่อนอีกคนยืมกันนานสองนาน

ไม่มาซะที…… และแล้วฟ้าก็ดลใจให้ น้อง M ขับรถผ่านมาแถวนั้น

แล้วเบรกกะทันหัน  เธอเปิดกระจกบอกว่า  พี่ KDN จะไปไหน ?

ผมก็ตอบน้องไปว่าว่าจะไปซัด สุรากะเพื่อนสองคน   

รอรถอยู่เนี่ย???   พอดีเพื่อนยืมไป   ,mnnb

ไปด้วย กันไหม?.............น้อง M ชวนผมกะเพื่อน

ตอนแรกเพื่อนผมเกรงใจ  และ ผมก็ตกใจ

เห็นเก๊่าใจง่ายชิมิ

"ไปค๊าบบ เมื่อความหื่น สั่งการเรวกว่าสมอง"

09876 09876

พอขึ้น รถไปเท่านั้นแล่ะ ก็จ้อกันใหญ่เลย

ไปถึงผับแห่งหนึ่ง   มีเพือนน้อง M รออยู่ สองคน

และก็มีกระดอคุมอยู่ สามแท่ง กะ หกไข่

(ปล ถ้ามีทองแดง แสดงว่า ผมนับเกินล่ะกัน)   ljhgf

สถานการณ์แบบนี้  มันอึดอัด อักอ่วน

แต่เพื่อนผม กับ ผมดันชอบเสียมากมาย

มา ดิ!!! ………..คืนนี้กรูจะเล่นกับไฟ และ กระดอ 

หึหึ

prozerger1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:36:54 »

ชอบๆ มารอดมด้วยคน kjhg บ่ะ อะไรมันจะเทพขนาดนั้น 5 ขบวนสับราง

ReActioNX

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:43:38 »

นอกเรื่องก่อน ตา Phate  เป็น TKR แล้วหรอจ๊ะ  jljhl jljhl

ส่วนการบ้าน อ่านแล้วคิดถึงอดีตเลย jljhl jljhl jljhl สมัยเรียนเรามันก็แบบนี้แหละ เอาซี่รี่ มาลงมั่งดีไหมน้า  zad zad

eaglezz

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:31:19 »

มาต่อ ไวไวเลยยยยยยยยยยยย ghjk ;kljj

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:45:24 »

ไปถึงก็เปิดเหล้าฮันเดรตกัน   ผมก็นั่งส่วนของผม

แกงค์สามหนุ่มสาม มุมก็นั่งอีกมุม  ที่จริงมันควรจะเข้าคู่กัน

ถ้าพวกผมไม่เข้ามาสือก ในกรณีนี้ (อิอิ สะใจ)    kjhg

หนึ่ง ในนั้น พยายามจะประคบประหงม น้อง M

น้อง M ก็ไปเต้นใกล้ๆ แถม ส่งสายตา ยั่วยวนมาทางผม

ส่วนเพื่อนผมก็ไปหรอย สาวโต๊ะข้างๆ

เมื่อ เหล้าพร่อง คนเมา นิสัยหยาบๆ บางอย่างก็เริ่มผุดออกมา

น้อง M เริ่มจะถูกหนุ่มนั้นลวนลาม และ ชวนไปต่อ ที่อื่น

แต่เธอก็ยังไม่เลิก ยั่วผม น่ะดิ  เธอยังยิ้มและ มาเต้นข้างๆ ผม

ยิ่งชุดที่เธอใส่วัน นั้นเป็นเกาะอก ลายเสือดาว  กระโปรงสั้น

ถุงน่องตาข่าย (แสรดดด  X ชิบบบ)    เขิน

เมื่อ นมมาถูหลัง  KDN น้อยก็ลุกขึ้นมา สะหลัด สะบัด แหน่วๆๆ   

ไอ้หนุ่มนั้นก็ พยายาม มาดึง น้อง M กลับ   

แต่ไม่นานนักน้องก็มาเต้นทางผมอีก

พลาง ฝากกุญแจรถไว้ที่ผม  แล้วก็มองมาแบบ เย้ายวน

(อิอิ ตอนนั้นเก๊าห้อยของดี อะไรอ่ะ เก๊าจำม่ะได้ )   fdgdfdf

จากนั้นตีสามผับก็ใกล้เลิก (สมัยก่อนปิดเกือบตีห้าแน่ะ)

ผมดะ เพื่อนออกมายืนน้อง M ข้างนอก เพื่อที่จะรอกลับ

ปรากฏว่า น้อง M เดินโซเซ ออกมา และ ร่ำลาหนุ่มสามคนนั้นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว   

เธฮอ้างว่า ต้องขับรถไปส่ง  พวกผม

จาก นั้นเธอก็เซ มาทางผม

เพื่อนผมเหมือนรู้ใจ อาสาขับรถให้

ซึ่ง ผมก็พยุงเธอขึ้นรถ

และหันไปสบตา สามหนุ่มนั้น

และกล่าวล่ำลา พี่เค้าสามคน

โดยที่ไม่รู้มาก่อนว่า จะมีเหตุการณ์บางอย่างบนรถคันนั้น

mbvc mbvc mbvc

เธอเข้ามาซบตรงไหน ผม และผมก็ลูบบนศีรษะเธอ

น้อง M : รู้สึกดีจัง

KD N : รู้สึกดีเรื่องอะไรเอ่ย

น้อง M : ก็ไม่คิดว่า…..ได้ใกล้กันขนาดนี้

KDN : ค่ะ

น้อง M : ตอนนี้ M ร้อนมากมายไม่เชื่อจับดูสิ

KDN : ผมเอามือแตะหน้าผากเธอ  แล้วค่อยๆ ไล่ลงมาต่ำลง ต่ำลง   ;kljj

เราสองคนจูบกัน  แล้วผมก็ล้วงเข้าไปในเกะอกลายเสือนั้น แล้ว คลึงหน้าอก คู่นั้น

เธอ ก็จับ KDN น้อยจากนอกกางเกง แล้วขยำ มันตรงนั้น

สักพักเกาะอก ถูกเลิกลงไปที่เอว

น้อง M ตะโกนบอกเพื่อนผม ให้มีสมาธิขับรถsหน่อย เพราะมันขับรถส่าย  dsgjsd

เพื่อนผมมันก็ เนียน ปรับกระจกลงเพื่อมาส่องเราโดยเฉพาะ  (ภายหลังมันมาสารภาพ)

ผม ก็ลงลิ้นไปที่ปทุมถัน แล้วก็ไซร์ซอกคอน้อง M ไปตลอดทาง

จนกระทั้งถึง หอพัก ผมโยนกุญแจไปให้เพื่อน แล้วผมก็อาสาขับต่อไปยัง

ที่ลับตาคน ณ ตอนนั้นอารมณ์เตลิดแล้ว  ss

“IN CAR”   :dookdik24:

ครั้ง แรกในชีวิต  ผมก็จัดการปลดชุดลายเสือของน้องออกทั้งตัว

แถมชั้นในก็ ลายเสือฮะ พี่น้อง

ผมก็ถอดกางเกงผมออก ชัก อาวุธคู่กายออกมา

น้อง M โถมเข้าคลอเคลีย ผมร้องซีดดดดด!!!! 

จากนั้นผมก็เอา นิ้วสอดไปยังน้องสาวของเธอ เบาๆ

เธอก็ปรับเบาะลงไป เพื่อ รองรับกับเหตุการณ์ข้างหน้า

ผมกดเธอลงไปติดเบาะ จับ KDN น้อย ใส่เกราะแปรงร่าง

เธอดูด ลงไปที่ต้นคอ ผม

ชั่วโมงนั้นผมไม่ รู้ว่า มันจะมีรอย หรือ ไม่มี ไม่รู้  ไม่สน!!!!

ผมค่อยๆ บรรจงขยับอวัยวะบางอย่างเข้าไปในตัวเธอ

เธอเร่งรับอารมณ์ของผมอย่าง ดี

เธอร้องเสียงดังมาก

น่าจะเป็นคนที่ร้องดังที่สุดเท่าที่ เคยมีอะไรกันมา (นับจนถึงปัจจุบัน)

เหตุการณ์ผ่านไปราวห้านาที

เรา ทั้งคู่หอบ…และกอดกันกลมตรงนั้น   fsdg

แต่พอมาคิดได้ว่า IN CAR กลัวใครมาเห็นเข้า

เพราะไอ้ที่ไปทำกันอยู่นี่ มันเป็นพื้นที่ในมหาลัยด้วย 

เธฮบอกว่า เธอขับรถเองได้ สร่างแล้ว

จากนั้นเธอไปดรอปผมที่หอ

แล้วก็โบก มือลา ซึ่งเหตุการณ์ยังไม่จบ

เพื่อนผมไม่ยอมนอน มันนั่งสัมภาษณ์ผมเกือบชั่วโมง

แสรดดดดดด    ที่สำคัญ คอมีรอย สามแห่ง

เจรสสสส กรูจะไปเรียนไง เนี่ย!!!!

zad

meaw_meow

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:52:50 »

fhgj โฮ ๆๆๆ ซีรีย์ เรื่องยาว เช้าวันเสาร์หรือนี่

ได้จัย ทำให้นึกถึงอดีต  piuyty

shoots

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:31:41 »

สุดยอดจริงๆ ให้คะแนนเต็มเลย อ่านแล้วต้องติดตามต่อจนลืมไม่ลง     hgjhg

tikizawa

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:37:55 »

ทำหนัง ไตร์ภาค ได้ เลย

555

,mnnb

gbach

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:44:31 »

ตอนนี้พระเอกของเรา จะทำอย่างไรกับรอยที่ปรากฏอยู่บน คอ

หรือน้องm จะ เป็นผีดูดเลือดแปลงกายมา(ไปโน่น)

โปรดรอติดตามต่อได้ใน ซี่รี่ย์สุดฮิตแห่ง CmXsEEd

ss "กว่าจะมาเป็น TKR SILVER"  gsdgdgs

jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

dvd6699

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:01:18 »

การบ้านนี้จะเอารางวัลสายไหนดี อิ อิ  jljhl

niparatpotter

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:19:39 »

ยาวมากๆ  /jhtdc  อย่ามาแย่งสายหนูละกัน   jljhl jljhl

Phate

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:42:39 »

ซีรี่ย์ยาวมาก ๆ   pongz

แล้วเจ้ารอยบนคอน่ะ  ถ้ากลับไปให้แฟนเห็นละก็  เหอๆ  (ผมเคยเจอปิ่นโตฝากรอยไว้ แถวอก   เครียดเลย  หลบแฟนยังไงดี!!!)

นอกเรื่องก่อน ตา Phate  เป็น TKR แล้วหรอจ๊ะ  jljhl jljhl

ส่วนการบ้าน อ่านแล้วคิดถึงอดีตเลย jljhl jljhl jljhl สมัยเรียนเรามันก็แบบนี้แหละ เอาซี่รี่ มาลงมั่งดีไหมน้า  zad zad
ตื่นมา มองซ้ายมองขวา ก็เห็นตัวเองเป็นตัวม่วงเลยครับ!  ก็งงอยู่เหมือนกัน เป็นได้ไง คิคิคิ  jljhl   ถ้าเข้าห้องน้ำ ถ่ายคล่อง ท่าจะแย่  ljhgf
ส่วนอดีตลูกพี่ ส่งมาเลยคร้าบ รออ่านอยู่เน้อ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2010, 17:23:34 โดย Phate »

mormor1973

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:29:57 »

นี่มันซีรี่ย์ เกาเหลาหราเนี่ย
 uiuo

เรื่องยาวพระเอกล่อ เอ้ยหล่อ นางเอกสวย น่าติดตามเหลือเกินอิอิ

prozerger1

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:36:26 »

ยาวแค่ไหนก็จะติดตามต่อไป แล้วเอาตัวรอดกะน้องๆที่เหลือยังไงเหรอ มันเป็นรอยที่คอเนี่ย ghjk ยอมรับว่าอารมณ์นั้น มันไม่ได้คิดเรื่องรอยอารายแระ lkkjjh

meaw_meow

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:41:16 »

09876 เห่อ ๆ สมัยเรียนผม ก็โดนแบบนี้เหมือนกันครับ

พอเช้า เลยต้องอ้างเพื่อนมันไปแบบนิ่ม ๆ ครับ ว่าเล่นกะเพื่อน เลยโดนมันดูดซ๋ะ

ไปซะน้ำขุ่น ๆ (ตอนนั้นมีเพื่อน มันชอบดูดคอชาวบ้านพอดี  09876) เลยต้อเนียนไปพัก

gosty

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:04:12 »

ก็แค่พวกชอบทำสาวๆน้ำตาตก zad

pagedown

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:21:21 »

รับไม่ได้ คนเจ้าชู้ เชอะ เชอะ jljhl

cmaaa

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:25:37 »

อ่านแล้วเพลินดีครับ  นึกถึงสมัยก่อนเลย  เยี่ยมครับ

chefbb

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:40:57 »

ซี่รี่เรื่องยาวจริงๆ  สมแล้วที่เป็น หนึ่งใน TKR  สุดยอดครับผม  ว่าแต่แก๊งค์ติดอ่างมีใครไหมเนี่ยมี่ตำนานแบบเนี้ยมีบ้างไหมครับผม

MUD

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:42:01 »

หนังชีวิตจริงๆ ยาวโคตร dsgjsd

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 18:28:46 »

เรื่องได้ลุ้นมั่กๆเลยท่าน uiuo

albatross

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 18:38:50 »

.....รู้สึกว่าตัวใหม่จะเกินหน้าเกินตาตัวเก่าซะเหลือเกินเรยนะ......ว่าแต่ๆไม่สนใจถีบหัวหน้าลงแร้วไปเป็นหัวหน้าแทนเหรอ......

jljhl jljhl jljhl......ยุให้แตกกันซะงั้น......

noikasu

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 20:06:04 »

ขอคารวะแดท่านเคดีเอ็น.......สุโค่ยมอ... hgjhg

pulohid

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 21:17:43 »

ยาวดีครับ  ;kljj ;kljj ;kljj

test29

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 22:53:56 »

pongz

สมแล้วที่เป็น TKR SILVER ครับ

รออ่านเรื่อยๆครับผม

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 22:59:30 »

คือ เรื่องรอยนี่ บอกตามตรงเมื่อก่อนไม่รู้อะไรเลย

ต่อมาเห็นเพื่อนๆบอกว่า เอาเหรียญขูดๆ มักก็พอจะช่วยได้บ้างอ่ะครับ 

ต่อๆ ครับ

ต่อๆๆ  หลังจากนั้นความสัมพันธ์ของผมกะน้อง M ก็ขาดหายไปชั่วระยะหนึ่ง

เพราะ พี่ชายของน้องเขาได้ให้น้องย้ายไปอยู่ คอนโด ด้วย เลยคุมน้อง M แจเลย

น้อง M ก็มักจะโทรเข้าหอผม ส่วนผมก็โทรไปคอนโด น้อง M สลับกันไป แต่ไม่ได้โทรบ่อยๆ

zad

น้อง M เล่าว่า พี่ชายยังไม่อยากให้ น้อง M มีแฟน

ก็เลยคบทอม ไว้แก้เหงา  โดยพี่ชายนึกว่าเป็นเพื่อนสาว

แถมน้อง M ยังเล่าให้ฟังว่า มีน้องที่อยู่หอเดียวกับผม ตามจีบน้อง M อยู่ แล้วน้อง M

ก็ปิ๊งๆๆ อยู่เหมือนกัล (แล้วกรูล่ะ ได้กรู แล้วจะทิ้งชิมิ T-T)   lkkjjh

จนวันหนึ่งน้อง M ได้บอกให้ผมไปเอาของที่ห้องเพื่อจะไปฝากน้องคนที่มาจีบ

ผม ก็งง  แล้วพี่ชาย M ไม่ว่า เหรอ ??   

วันนั้นพี่ชายเธอไม่อยู่พอ ดี  ผมก็ขับมอไซต์ไปจอด

แล้วเดินไปเอา คีย์การ์ด แล้วขึ้นคอนโดไป   

วันนั้นเธอน่ารักมาก ใส่ชุด นักศึกษา รัดเปรี๊ยะ กระโปรง แค่เข่า  ผ่าข้างอีก   mbvc

เห็น รอยชุดชั้นในสีขาวเลย  พาผมขึ้นไปบนห้อง   บอกว่า ให้ไปเอากิฟท์ช๊อป เล็กๆ น้อยๆ

เพื่อที่จะเป็นพ่อสื่อให้

พอปิดห้องเทานั้น ไฟกองที่สองก็ได้สปาร์คขึ้น เธอแกล้งมาหอมแก้มผม เบาๆ

ผม ก็หันไปบอกว่า เฮ้ยยยย  "ขี้โกง" 

เธอ ก็วิ่งไปหลบตรง มุมครัว  แล้วก็ทำสลัด กะ แซนวิส มาให้ผมทาน

แต่ประ ทานโทษค๊าบบบ ตอนยกมาทำไมเธอปลดกระดุมออกเม็ดนึงก็ไม่รู้   hgjhg

ตอนก้มเอา แซนวิส มาป้อนปากผมเนี้ยย

มันหกทั้งยวงเลยค๊าบบบ  พี่น้อง

น่าจะ ประมาณ 33 ได้  xxshy

ผมก็แซวว่า วันนี้สวยและเซ็กซี่นะ

น้อง M หน้าแดงบอกว่า วันนี้เมนส์มา เลือดลมเลย ทำให้ดูเปล่งปลั่ง

ตอนนั้นผมไม่รู้ว่า เมนส์ เป็นแบบไหน  รู้แค่ว่าผู้หญิงเค้ามีกัลลล

.,mn

ก็โจมตีน้อง M ด้วยการดึงมากอด  น้อง M ก็ไม่ขัดขึน

ผมก็ค่อยๆ ปลดชุดนักศึกษาออก ล้วงหน้าอก ออกมาหนึ่งข้าง 

แล้วก้มลงดูด (สงสัยผมจะขาดแคลเซียม อ่ะ ชอบนม)

เธอก็ร้อง “อ๊างงง  อย่า  อ๊า…. ซี๊ดดดด  ม่ายยย  ค๊า”   เขิน

ผม ก็ล้วงเข้าไปข้างล่างพลันสะดุดกึก….

เลือดเต็มนิ้วว

ผมตกใจ “นึกว่า นิ้วขาด”     uilo

น้อง M เอาทิชชู่มาซับ บอกว่า วันนี้เมนส์มาค่ะ  ก็คือ ของเสียของผู้หญิงนั่นแล่ะ

อีกอย่างน้อง M ไม่พร้อมจริงๆๆ

(แล้ววันหลังอ่ะ  ???? อิอิ จะยอมเก๊าป่าว)  fdgdfdf

เธอก็แต่งตัวกลับเป็นปกติ ส่วนผมก็เข้าไปล้างมือในห้องน้ำ

เธอก็เอาของฝากมาให้ผม เพื่อไปให้น้องคนนั้น

แล้วของ พ๊มมมม  ล่ะ

น้อง M ก็เข้ามาจุ๊บบบ ปากทีหนึ่ง   

บอกว่า แค่นี้พอป่าว

ไว้ เจอกัลลลน๊า  แล้วก็ยิ้มอย่างมีเลศนัย

?????? 

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 23:02:42 »

วกกลับ มาที่ น้อง O อีกที เนื่องจากต้องการให้สอดคล้องกับเหตุการณ์จริง ที่เกิดขึ้น

เมื่อไหร่ ที่น้อง O เครียด บางทีก็จะเพจมาชวนผมไปดื่มๆ

แต่ไม่ได้จบลงที่บนเตียงแล้ว

คือ เราทั้งสองตกลงจะเป็นเพื่อนกัน ไปแล่ะซิ

ก็ได้แต่ปลอบโยน ……..ดูแลกันไปมา…….^-^

ผมเป็นห่วงเธอมาก เพราะ บางทีเธอจะดื่มหลายวันติดๆ กัน

อีกอย่างเธอดั๊นน ไปคบกลุ่ม เพื่อน ที่ค่อนข้างแรง ในกลางคืน ซะด้วย

บางคืน เธอก็เพจตามผมมารับ ที่ร้านเหล้า ผมต้องแบกสภาพเธอกะเพื่อนเธอ กลับไปนอนที่ห้องของน้อง O

ถ้า ตอนนั้นกรูเลว คงจะ 3 ซัม  ไปแล่ะ   kjhg

เพราะอีน้อง เพื่อนมัน เวลาเมาก็จะเพ้อถึงแฟนเก่ามัน แล้วก็นะ????  (คันๆๆๆ ชิบ)  hgjhg

และแล้วความอดทนของผมก็หมดลงไป  เมื่อมีวันหนึ่งเธอชวนผมไปเที่ยวอ่างเก็บน้ำ

เธอมารับผม บอกว่า “อยากเที่ยวธรรมชาติ” ผมก็เลยนั่งเป็นเพื่อนเธอไป

วันนั้นเธอแต่ง หน้าเบาๆ ใส่ชุดนักศึกษา กระโปรงสั้นแต่ไม่มาก แต่เสื้อบาง แลเห็นชั้นในสีดำข้างใน   

ตอน นั้นเป็นฤดูร้อน  อากาศสบายๆ  เราไปถึงก็ไปนั่งทานอาหารเบาๆ กัน

เธอ ก็สาธยาย เรื่องเรียน เรื่องรักพรุ่งพรูออกมา  เครียดมั่ง ฮามั่ง  ปนๆกันไป

แต่วันนั้นผมเป็นไรไม่รู้   แบบว่า ไม่ได้ ตั้มๆ กะใครมายาวนานแล่ะ

ระหว่างขับรถกลับ ผมเอื้อมไปจับมือน้อง O แล้วบอกว่า มือนิ่มจัง (เสี่ยวจังกรู  หนิ)

แล้วก็ขยับขึ้นไปทาง หัวไหล่ แล้วก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ 

เธอหันมามองผม แล้วบอก ว่า

“ทำ อะไรเนี่ยค่ะ เดี๋ยวคนเห็น”  ผมไม่สนก็รุกต่อไปบอกว่า

“แบบว่าเห็น O แล้วมีอารมณ์น่ะ”

ผมก็ปลดกระดุมเม็ดที่สอง แล้วล้วงไปตรงนั้นใน แล้ว ก็ขยำ ทรวงอกไป

เธอก็ร้อง เบาๆ แต่เนื่องด้วยขับรถอยู่เธอก็เก็บอาการไว้

ระหว่างติดไฟแดง เธอก็เอาเสื้อคลุมตัวบาง มาทับ กันคนข้างนอกเห็น

ผมก็ล้วงเข้าไปใน ยอดอก แล้วก็เขี่ยตรงนั้นเบาๆ  แล้วปลดกระดุมเม็ดแรก ออกไป

ตอนนี้ เสื้อเธอแหวกอกไปดึงสะดือ  แต่ก็มีเสื้อนอกทับไว้อยู่ 

(สงสัยผมจะ โรคจิตเนอะ แพ้  นัก ฉึก ฉา)    dgd

ดูเหมือนเธอจะไม่มีสมาธิขับรถเท่าไหร่ ซึ่งค่อนข้างไกลกว่าจะถึงหอพักของเธอ

เรา จอดรถกันข้างทาง เธอถามผมว่า “มีอารมณ์ใช่ไหม เดี๋ยวช่วย” ซึ่งตอนนั้นก็โพ้เพล้ใกล้มืด

เธอปลดกางเกงของผมออก แล้วก้มลงไป “อึ๊บบบบ โม๊กก  สด”   pongz

ซึ่งอารมร์ตอนนั้นแตกต่างกว่า ครั้งแรกที่เธอทำให้ผม  ผมก็ร้อง “อุ๊บบ อ๊า  อุ๊ยย!!!.”

นอกจากดูดแล้ว เธอก็สาว KDN น้อยผมขึ้นๆ ลงๆ

มือ ผมก็ซุกซนไปปลดชุดชั้นในเธอออกทางด้านข้าง

ตอนนี้ตัวเธอเหลือแต่ชุด นักศึกษาติดกระดุมเม็ดเดียว

และกระโปรงนักศึกษา ที่ถูกรูด กางเกงในออก   

“IN CAR ครั้งที่สองในชีวิต”

ผม ก็ลงลิ้นให้น้องสาวเธอ  เธอก็ครางเบาๆ แต่มือเธอไม่เบา สาวๆ KDN น้อยหนักขึ้น

หนักขึ้น เร่งขึ้น   

“เพล๊ะ…..”  เสียงของเหลวบางอย่างกระจาย   

เธอเอาทิชชู่มาซับ ให้ผมแล้วบอกให้ผมหันไป

เธอจะแต่งตัว  แต่ผมยึดชุดชั้นในเธอไว้แล้วบอกให้เธอโนบรา มัน X ดี…..

เธอก็ตามใจ ผม ….

ระหว่างทางผมก็แหย่เธอเล่น จิ้มนั้นจิ้มนี่เธอ

พอลงรถ ผมก็คืนชั้นในเธอไป

เธอบอกว่า "ทีหลังอย่ามาเล่นแบบนี้นะ อายย!!!"

ผม ก็ขอบคุณเธอที่ช่วยปลดปล่อยความชั่วร้ายออกจากตัวผม…(สบายตัวละกรู)

แล้ว เราก็จากกัน  แต่ก็ไม่ตลอดไป

(พอเขียนมาถึงตอนนี้ กรูเลวเนอะ ด่าตัวเอง แมร่งเลย)

man69

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 23:04:02 »

dsgjsd เลวมาก  kjhg ให้อ่านตั้งเยอะตั้งแยะ  ,mnnb คนแก่ตาลายนะเฟ้ยยยยยยยยยยยย

TORPIDO

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 23:26:06 »

jljhl  จารออ่านจนกว่าน้อง M  กับน้อง O  มาเจอกัน  แล้วเห็นท่านโชว์สับขาหลอกขั้นเทพ   ;kljj

Phate

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 00:10:12 »

อิจฉา  มีให้กินทั้ง โอ ทั้ง เอ็ม
แต่เมื่อไหร่ สองเรื่องราวมาบรรจบกันก่อน!

การสับขาหลอกของเทพสีเงินจะร้ายกาจเพียงไร! จะติดตาม!

meaw_meow

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 01:03:45 »

.,mn เห่อ ๆ M ไปแล้ว O ก็ไปแล้ว ยังเหลืออีกหลายตัวนะนี่

ไงก็มารอปูเสื่อ รออ่าน บทต่อไปนาคร้าบบบบ  09876

albatross

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 01:04:06 »

.......โคตรเลวเรย........ทำให้อิจฉา.......