-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN  (อ่าน 9920 ครั้ง)

killdeathnote

• บุคคลทั่วไป
Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 02:04:24 »

fdgdfdf   ขอบคุณสำหรับทุกเม้นนะครับ เดี๋ยวจะตามมาตอบครัย อิอิ

งั้นลงตอนต่อไปเลยละกัน

จากนั้น ผมก็ใช้เวลา ส่วนใหญ่กับการตามจีบผู้หญิงคนหนึ่งอยู่

แต่คน บนฟ้า ดันเล่นตลก  ให้ผมต้องเป็นผู้แพ้ในรักครั้งนี้   lkkjjh

ช่วงนั้นเศร้า ใจมาก  มีแต่คนมองผมในแง่ดี  ว่า รักผู้หญิงคนนั้นคนเดียว

แต่ว่า ด้านมืด ของผมคือ

ผมได้ย้อนกลับไปหาไฟ กองเดิม ที่สุมผมมาแล้วสองครั้ง

โดยโชคชะตาหรือเปล่า  ผมไม่แน่ใจ

เรา มาเจอกันอีกครั้ง ณ ร้านไอติม โดยบังเอิญ นิดๆ

คือ ผมทานเสร็จแล้ว กำลังจะกลับ  ส่วนน้อง M กะลัง เดินเข้าร้าน

ผมก็เนียน เข้าไปทัก  แถมโดนน้อง M ค้อนนิดนึงว่า หายไปไหนมา ตั้งนาน….    khjhgg

เธอเล่า ว่า ใกล้สอบแล้ว เก่งวิชา ไซโค  ป่าวววว

ผมก็บอกว่า  พอได้  แล้ว ไปติวที่ไหนอ่ะ

“ในห้อง M”

ผม : แล้วพี่ชาย M ไม่ว่าเหรอ

น้อง M : อ๋อ  ช่วงนี้พี่ ไปสัมมนา ต่างจังหวัดค่ะ เลยอยู่คนเดียว

งั้นเย็นนี้เจอกันสองทุ่มนะ

ผม : ได้จิ  แล้วเจอกัล

แต่ ตอนนั้นผมตั้งใจไปติวหนังสือจริงๆนะ (ไม่รู้ คนอ่านจะเชื่อป่าวเนี่ย!  อิอิ)   lhgfr

พอ ได้เวลานัด  ผมก็ไปหาน้อง M ที่คอนดอม เอ้ยย  คอมโด

ผมก็เคาะ ห้อง เธอ     

“เงียบบบ”

เคาะอีกที

“เงียบบ”

ผม ยืนงงๆ อยูหน้าประตู ราวสองนาที

แล้ว นางฟ้าก็เปิดประตู  ออกมา

น้อง M อยู่ในชุดคลุมอาบน้ำ สีแดง ผ้าซาตินมันๆ

"เข้ามาเลยพี่ KDN"

ผม ก็หิ้วหนังสือเดินเข้าไป

น้อง M บอกว่า จัดมุมอ่านหนังสือไว้แล้ว ไปนั่งรอเลย

เธอขอเวลาไปเอาหนังสือแป๊บนึง โทษทีค่ะ

ที่ เิปิดประตูช้า

ไม่นานนักเธอก็มานั่งตรงข้ามผม   ที่ผมสงสัยกว่านั้น

ทำไมน้อง M ไม่เปลี่ยนชุดล่ะครับ….

คือ ชุดมันเซ็กซี่อ่ะ   

เป็นผ้าบางๆ แต่น้องเค้าใส่ชั้นใน ไว้    เขิน

เพราะมันเห็น โครงชุดชั้นใน อยู่

ผมก็ติวไป ดูเรือนร่างน้องไป  (เอ่อ…. แล้วมันจะรู้เรื่องไหมค๊าบบ)

ไม่นานนักน้อง M ก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ

ผมก็ลุกออกมายืดเส้น ยืดสายหน้าระเบียง  ยืด  KDN น้อยด้วย  อิอิ   uiuo

น้องเค้าออกจาก ห้องน้ำ  ก็มานั่งที่เดิม แต่ที่เปลี่ยนไปคือ ผมเห็นจุกสองจุกมันแหลมขึ้นมา   .,mn

อ้าว ว!!!!  หรือ กรูตาฝาด     พอจ้องไป  น้องก็ถามว่าผมดูอะไร

ผมก็อ้าง ว่า ปล่าวๆๆๆ ไม่มีอะไร  ติวกันต่อเหอะ

สักพักสายรัดเอว มันหลวมๆ

ปก ที่ปิด มันก็ค่อยๆ คลายออก

ผมก็เห็น ร่องอก

แต่น้องก็ไม่ มีทีท่าที่จะปิดคอเสื้อ หนำซ้ำพยายาม ขยับเข้ามาใกล้ๆ

ทีนี่มันแหวก เกือบถึงเอว เลยครับ   ljhgf

คือ หก   ทั้งหมดเลยครับ

ตอนนั้นผมมั่นใจว่า เธอเข้าห้องน้ำแล้วไปปลดชั้นในออก แน่นอน

ผมก็แซวว่า  เอ้อ….น้อง M เสื้อมันหลุดค่ะ

เธอก็ก้มลงดูแล้วร้อง ว๊ายยยย  โทษค่ะ (ไม่ต้องขอโทษ กรูชอบบจะตายยย แสรดด)   dsgjsd

เธอก็ไม่แกะมัดใหม่  แต่พยายามปิดๆ  แต่  ผมดันไม่มีสมาธิแล้วสิ

ผมก็เลยดึงเธอเข้ามา นั่งตัก แล้วก็จุมพิตเธอเบาๆ

ไล่ตั้งแต่หน้าผาก ผ่านจมูก ผ่านริมฝีปาก ลงมาที่คอ

ส่วนมือ ก็ล้วงเข้าไปตรงที่มันน่าสัมผัส   

เธอ ก็ไม่ขัดขืนแต่อย่างใด…….

แล้วไงต่อดี???

gbach

Re: กว่าจะมาเป็น TKR SILVER ((ซีรี่ย์การบ้าน)) By KDN
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 02:29:25 »

มาทิ้งไว้ตรงที่แบบนี้อีกแล้ววว

soso

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 02:49:10 »

คาใจอีกแล้ว ouiy

Phate

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 10:56:47 »

ไม่ต้องไงต่อหรอก  ผมรูว่าลูกพี่จะเอาไงต่อแล้วละ  อิอิ
อิจฉาลูกพี่มากมาย
พอO กับ M จบ
กว่าจะมาวันนี้ก็
A B C D E..... Z แน่เลย   jljhl

eaglezz

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 10:58:45 »

ขึ้นหัวข้อใหม่เลย ครับบบบ  เปนภาคสองงงงงง น่าติดตามมาก mbvc

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 11:30:38 »

เดี๋ยวมันจะมี 2 ภาคนะครับ ภาคแรกน่าจะมี 5 หน้าได้มั้ง คาดว่า

เฉพาะช่วงที่อยู่มหาลัย อิอิ

งั้นมาต่อกันเลย

ผมว่า เธอก็ไม่เบานะ น้อง M พลิกตัวหันหน้ามาทางผม

แล้วเราก็แลกสสาร กันในปาก (โชคดีที่วันนั้นไม่ได้แดกส้มตำมา)

ผมค่อยๆ แหวกเสื้อคลุมให้กว้างขึ้นอีก

ทีนี้จากปาก ผมก็ไล่ลงมา ผ่านคอ ผ่านอก ลงมาที่ปลายยอดอก

ส่วนมือก็ค่อยๆ สาว กางเกงในจีสตริง ตัวน้อยสีดำ

เพราะมันบดบังทัศนียภาพบางอย่าง ที่ผมควรเห็น  เขิน

เธอ คราง ในคอเบาๆ พร้อม กับมือ ที่ว่างได้ลูบเข้าไป เจอ หนอนน้อย KDN

ผมก็ปล่อยเลยตามเลย เธอก้มลงไป  เล่นกับน้องชายผมอย่างเอ็นดู 

เธอละเลงมันด้วยน้ำลาย และ พยายามกระตุ้นมัน

อุ๊บบ   ผมเอามือ จิกไปที่ตัวน้อง M

น้อง M เหมือนรู้ ก็เร่งเร้าไปอีกแถมเอามือดึงมันขึ้นลงตามจังหวะ

ผม กระซิบว่า ไปต่อกันที่เตียงเถอะ…..  pongz

ผม ก็จูงมือเธอไป  ที่เตียงแล้วก็ ปลดอาภรณ์เธอออกทั้งหมด

ส่วนตัวผมก็ เปลือยเปล่าเช่นกัน

ทีนี้ผมก็ละเลงลิ้นไปทั่วตัว เธอขบฟันแน่น

แล้ว เรียกชื่อผม

บอกว่า ไม่ไหวแล้ว

ผมเลยสอด KDN น้อย ผ่านเข้าไป ในรูสวาทที่ชุ่มฉ่ำของ M   

เราเริ่มด้วยท่าเบสิค  ช้าๆ  จากนั้นเธอก็เปลี่ยนมา  WOT เมื่อยามเห็นผมเหนื่อย

ตอนเธอ อยู่ข้างบนนั้น  ผมเชื่อว่าตอนนั้นเธอร้อนแรงยิ่งกว่าไฟหลายเท่า

เม็ด เหงื่อ ชุ่มไปทั่วร่างกายเราทั้งคู่

ผมจัดการเช็ดด้วยปากของผมอีกที แล้วก็ลูบไล้ไปที่ หน้าอกคู่นั้น  :dookdik24:

มัน ยิ่งทำให้เธอเร่ง ขึ้นไปอีก

อูยยยย…….

ผมเกือบจะไม่ไหว  จึงเปลี่ยนท่ามาเบสิคอีกครั้ง

ทีนี้ผมก็ใส่ไม่ยั้งเหมือนกัน

และ ตามที่บอกว่า เธอเสียงดังมาก ตอนโช๊คกัน

ยิ่งทำให้ผมย้ำหนักๆ เข้าไปในร่างเธอ

“KDN ค่ะ   แรง อีก  ….อ๊า….ดี ค่ะ”

“ใกล้ แล้ว ค่ะ ใกล้แร้ว …เสี๊ยววว เสียว”    dgd

ประโยคเดิมๆ ซ้ำๆ

ที่เธอพูด

แล้วผมก็………

ทัดทาน KDN น้อยม่ะไหว แล้ว

ก็เลยยยย

????   

ทิ้ง ไว้ในฐานที่เข้าใจ

เรานอนกอดกันทั้งคืน แต่มีอะไรกันครั้งเดียว

ทำไมนะหรือ

ผมดันรู้สึกแย่

ที่ มาเล่นกะไฟ ประชดคนที่รัก ซะงั้น

ที่จริงไม่ควรจะรับนัดตั้งแต่แรก   

ผมเลยตัดสินใจ  เลิกติดต่อ M แมร่งเลย

ผมไม่ คุย แทบจะไม่ทัก น้อง M เลย

จนน้องเขา งงๆ   

แล้วน้องที่ สนิทผมกลุ่มนั้น ก็เอาของฝาก น้อง M มาให้เป็นกระดาษพับ

มีใจความว่า “เชี่ย สัด”  kjhg

ผมรู้ว่า ผมมัน เลววว

แต่ ชีวิตก็ต้องดำเนินต่อไป

ปล.  ผมไปเจอเธอในผับอีกที เธอเดินมาตบหน้าผมที่โต๊ะเหล้า เลย ค๊าบบ

พี่น้องเพื่อนฝูง ยืนงงไปเป็นแถบ

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 11:33:14 »

เมื่อเริ่มรู้ตัวว่าเลว ก็คิดว่าอยากเลวต่อไป  555

ตอนนั้น ก็ไม่ค่อยสนใจเรียน เกรดตกกระจาย

แถมยังออกไปเที่ยวนั้น เที่ยวนี้กับรุ่นพี่

ไล่ตั้งแต่ ร้านเหล้าถูกๆ  ยาดอง  เหล้าตอง  ร้านเนื้อย่าง  ร้านลาบ

ไปจนถึง ผับหรู  บาร์ไฮโซ บาร์ใต้ดิน

เฮ ไหน เฮนั้น เงินทองก็ร่อยหรอ  

วันนั้นจำได้ว่า ไปทานเหล้ากะพี่ที่หอ และไอ้เพื่อนที่มันขับรถให้ผมนั่นแล่ะ

ไปร้าน บอสซี่  วราราม  …..

ผมก็ไป เกี่ยวสาวมาได้คนหนึ่ง  เนื่องจากเธอมากับเพื่อนสาวทั้งโต๊ะมากัน 4 คน

และ ดูหน้าตาหมองๆ   ผมก็เลยเนียน ทำฮา ไปทัก ขอเบอร์

ช่วงนั้นเพลง คนไม่มีแฟนกำลังดัง เลยใช้เพลงนี้หรอยซะเลย   fdgdfdf

ได้ความมา ว่า เธอชื่อ นุ่น  เป็นพยาบาลฝึกหัด มาเที่ยวกะเพื่อนเนื่องจากเซ็งที่แฟนทิ้ง

เธอโครงหน้าสวย หน้าอกใหญ่   หุ่นกลางๆ ไม่ผอม ไม่อ้วน

ผมก็ชวนเธอคุยแบบขำๆ ใจหนึ่งอยากให้เธอลืมความเศร้า

ปลอบไป ปลอบมา พวกหล่อนชวนไปต่อที่คอนโดหลังมหาลัยเอกชนชื่อดัง

ผมก็ถามพวกรุ่น พี่ไปต่อป่าว ?

ปรากฏว่า แต่ละคนบอกว่า พรุ่งนี้มีเรียนเช้า ก็ขอบายกัน

พอไปถึง สาวๆ ก็เอา Spy กะ เหล้า Sprey  มาเปิด  นั่งกินกัน

ผมก็มองแต่ นุ่นเพราะโครงหน้าสวยจริงๆ

พอ เธอเมาๆ เธอก็ได้แต่ร้องไห้  เพื่อนปลอบยังไงก็ไม่ยอมหยุด

ผมก็เลย ต้องเป็นไหล่ให้เธอซบตอนนั้น

แล้วเธอก็หลับผล็อยไปพร้อมคราบน้ำตา

เพื่อนเธอก็บอกให้ผม ช่วยดูแล นุ่นหน่อย   dsgjsd

เพราะแต่ละคน เริ่มง่วงแล่ะ (แสรดด ทิ้งเพื่อนไปนอน แต่ผมก็ชอบนะ เรื่องดูแลสาวๆ เนี่ย)

เธอ ตื่นมาบอกว่า อย่าทิ้งไปไหนนะ อยู่เป็นเพื่อน กันก่อน

ผมก็ตกลง  แล้วนั่งอยู่ตรงนั้นจนเช้า

และแล้วโทรศัพท์ของ นุ่น ก็มีสายเข้ามา

แฟน คนที่ทิ้งโทรมา????

บอกว่าจะตามมาหาที่คอนโด

อ้าว!!! ซวยแล้วไงกรู

ปล ถ้าใครชอบอ่านก็รบกวนช่วยเม้นหน่อยเน้ออ จะได้เป็นกำลังใจให้ผมด้วย อิอิ    ;kljj

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน 2010, 11:35:31 โดย killdeathnote »

man69

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 11:38:37 »

dsgjsd ว่าต่อเลยครับ  dgd กำลังตื่นเต้นเลย

Phate

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 11:59:57 »

ต่อครับ ต่อ  กำลังอ่านอย่างใจจดใจจ่อ  ติดตามสถาณการลูกพี่ วินาทีต่อวินาที

shava.tommy

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 12:28:08 »

มาอับเดทเรื่อยๆเลยครับ
ต่อเร็วๆครับ รอภาคต่อไปอยู่

ชอบสูตร คอนทร้า ของท่านจริงๆ  สงสังเราน่าจะอายุพอๆกัน  ;kljj
แต่ขอยอมแพ้เรื่องนั้จริงๆ

eaglezz

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 21:41:47 »

ขอเปนอีกหนึ่งก ลัง จายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ghfg

meaw_meow

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 21:52:49 »

.,mn ทิ้งช่วงไปนานนาครับ คนกำลัง ...... รอ

เขียนสนุก น่าจะไปออก pocket book สักเล่มนะนี่

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 00:10:44 »

ตอนแรกผมก็กะจะเผ่นเหมือนกัน แต่ติดอยู่ 2 อย่าง

1.   กรูม่ะได้เอา รถมา

2.   นุ่นขอให้อยู่เป็นเพื่อน   

ผมก็ทำใจดี สู้เสือ

ไม่นานนักก็มีเสียงเคาะประตู ที่คอนโดแห่งนั้น

เพื่อน นุ่นก็ออกไปเปิดประตู เจอผู้ชายคนหนึ่งอายุราวๆ

สามสิบ กำลังยืนปั้นหน้าเศร้าอยู่ตรงนั้น

เขากลับมาเพื่อขอคืนดี กับ นุ่น

ใน มือถือดอกไม้ เพื่อมาง้ออดีตแฟน

แต่เพื่อนเขาขวางประตูไว้บอกว่า วันนี้พอดี ญาติ เขามานอนด้วย เกรงว่าไม่สะดวก

(เขาคงอ้างว่า ผมคือ ญาติเขา เพื่อไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์รุนแรง)

ซึ่ง แฟนเขาก็ยอมง่ายๆ  โดยแต่ก็ไม่ยอมไป ยังนั่งอยู่หน้าประตูแห่งนั้น

ส่วน นุ่นก็ร้องไห้ตลอดเวลา

ผมก็บอกเขาไปว่า แล้วเลิกกันด้วยเหตุผลอะไร

เพราะ ดูเหมือนแฟนนุ่นก็ยังรักนุ่น และดูนุ่นก็เสียใจไม่น้อย

คำตอบที่ผม ได้รับก็คือว่า

“แฟนเก่านุ่นนั้นแอบคบกับเพื่อนนุ่นโดยที่นุ่นไม่รู้ เรื่องราว

ความมาแตก ตอนที่นุ่นไปเจอข้อความในมือถือ”  zad

ผม ก็ลูบหัวเธอแล้วก็บอกให้เธอ

"ลองทำตามหัวใจเธอดูดีกว่า

ผมมัน ก็แค่คนนอก คนกลางคืน ที่มาเจอกันแค่ครั้งเดียว

ไม่มีทางรู้ดีกว่า หัวใจของคนสองคนหรอก (เท่ห์ คอตๆ)"

เหมือน เธอเริ่มเข้าใจ  เธอก็ยิ้มตอบ

สักพักผมตัดสินใจ เปิดประตูออกไป

ไป เจอหน้าแฟนเขา   เขาก็มองผม

ผมก็ยิ้มให้เขา บอกว่า “นุ่นอยู่ข้างใน รอที่จะพูดอะไรบางอย่าง” 

ผู้ชายคนนั้นคง งง ว่า ผมคือใคร มาทำอะไรที่นี่ แล้วรู้จักนุ่นได้อย่างไร

แต่เขาก็ ไม่ได้ถามสิ่งใดกลับมา เขารีบพุ่งเข้าไปในห้องแห่งนั้น

ซึ่งผมก็ลง ลิฟท์คอนโดมายืนอยู่ข้างล่าง

ตกลงกรูมาทำอะไรที่นี่กันแน่ว่ะ

งง ตัวเองดิ๊!

ยืนคิดๆ ไปมา คือ สาบานได้ ไม่ได้ตั้งใจมา โช๊คเธอหรอก

คงเพราะคงเห็นผู้หญิงน่ารักๆ ร้องไห้ ไม่ได้กระมัง

ผม ยิ้มให้ตัวเอง

แต่เหตุการณ์ยังไม่จบแค่ตรงนี้ล่ะสิ

หลายวันผ่านไป….

ลืมบอกไปว่าตอนนั้น เก๊ามีมือถือแล่ะ นะ

นุ่น ได้โทรมาหาบอกว่า 

“ขอบคุณที่ให้ข้อคิด ซึ่งตอนนี้เขาก็กลับไปเคลียร์ระหว่างคนสามคน”

ทางผมก็ขอให้เรื่องมัน จบ แบบ Happy Ending

แต่เรื่องมันไม่ง่ายแบบนั้นละซิ   .,mn

ปรากฏ ว่า “เพื่อนของนุ่นไม่ยอมเลิกกับผู้ชายคนนั้น”

ซึ่งนุ่นเลยตัดสินใจ เดินออกมา เอง…..

เราทั้งคู่ก็โทรคุยกันบ่อยขึ้น

จนใน ที่สุด ไม่แน่ใจ ว่า มันเป็นความสงสาร หรือ ความรัก ที่เกิดขึ้น 

เราทั้งตัดสินใจที่จะคบกัน

แต่ ไม่ได้เจอกันเลย เพราะเธอต้องไปฝึกงานต่างจังหวัด

สถานภาพ ด้านหนึ่งที่มหาลัยคือ คนโสด  ส่วนอีกด้านก็คือ คบกะนุ่น

เราเพียง แค่โทรคุยกันก็เป็นแฟนกันได้

มิติใหม่ของการเป็นแฟน  อิอิ   kjhg

จนมีครั้ง หนึ่งเธอมาพักกะเพื่อนอีกกลุ่ม เพื่อนคนนี้มีแฟนแล้วอยู่ด้วยกันเป็นคู่

เธอ ก็นัดแนะให้ผมไปหา…..

เป็นครั้งแรกตั้งแต่วันที่ผมเดินออกมา

เรา ได้เจอกันอีกครั้ง

เราโผเข้ากอดกัน

เพื่อนเธอเหมือนรู้งาน ปล่อยให้เราอยู่ด้วยกัน

โดยทั้งคู่ออกไปช๊อปปิ้งที่ห้างใกล้ๆ

ผม ก็นอนเล่นอยู่บนเตียงกับนุ่น แบบสองต่อสอง

เล่นจั๊กกะจี๋ กันไปมา  ซึ่งเมื่อมองหน้าเธอชัดๆ

เธอเป็นคนสวย แต่มีแววตา กับ ใบหน้าเศร้าๆ

เธอถามว่ามองอะไรอ่ะ??

“ผมถือวิสาสะ จูบเธอที่แก้ม  และ หน้าผากเบาๆ”   เขิน

ผมบอกว่า ผมสัญญาว่า จะไม่ให้เธอร้องไห้อีก

ไม่นาเชื่อว่า

หลังจากที่ผมสัญญา เธอดึงผมเข้าไปใกล้ๆ

เพียงแค่นั้น เลือดในกาย มันก็สปาร์ค

อีก ครั้ง

แล้วเราก็..........................

TORPIDO

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 00:33:07 »

hgjhg  วันไหนเขียนจบอย่าลืมรวมเล่มด้วยนะครับบบบบบบบ hgjhg hgjhg

albatross

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 00:49:32 »

ผมมัน ก็แค่คนนอก คนกลางคืน ที่มาเจอกันแค่ครั้งเดียว

ไม่มีทางรู้ดีกว่า หัวใจของคนสองคนหรอก (เท่ห์ คอตๆ)"

............เท่ห์หว่ะ......เด็ด คอตๆ.........

BenzVam

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 02:53:51 »

เข้ามาอ่านของท่านทุกวัน 

ติดตามอยู่ตลอด

น่าจะเอาไปทำเป็นหนังชีวประวัติ  นะท่าน
 ghfg

soso

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 03:02:14 »

............เท่ห์หว่ะ......เด็ด คอตๆ.........

ขอยืมไปใช้ได้มั้ยครับ ท่าน  ;kljj

prof.big

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 08:06:21 »

ผมใช้เวลาอ่านเรื่องราวทั้งหมด เกือบครึ่งชั่วโมง ผมชอบเนื้อหาในการบรรยายมากครับ ยังไงรีบๆมาต่อนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2010, 11:46:53 โดย prof.big »

popcorn4202

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 09:50:21 »

มาให้กำลังใจครับ ไว้หมดซีรีส์แล้วจะมาตอบอีกนะครับ ;kljj

meaw_meow

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 10:04:43 »

zad ง่ะ ชอบมาทิ้งทวน ให้ปวดกระปู้ เอ้ย ปวดใจตลอดเลย

ไงรอภาคต่อไปนะครับ ............... เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกด้วยนะครับ ทุกท่าน

gbach

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 11:38:42 »

ทิ้งแบบนี้อีกคำรบ  lkkjjh

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 11:51:48 »

จบลงด้วยการโช๊ด กัน แบบรีบเร่งเพราะว่ากลัวเจ้าของห้องจะกลับมาเร็ว

คือ ผมไม่ได้ประทับใจ XXX ครั้งนี้สักเท่าไหร่  เพราะ ทั้งเร่ง ทั้งติดขัด

เหมือน เราทั้งคู่กล้าๆ กลัวๆ      zad

จาก นั้นเราก็ออกไปทานข้าวกัน  ซึ่งก็ดูเหมือนสวีทกันมากๆ

เธอค่อนข้าง เทคแคร์ผม เอาใจผม  ผมก็รู้สึกดี   ซึ่งเธออยู่ราวสองสามวัน

แล้วก็ กลับไปฝึกงานต่อ ทิ้งช่องว่างความเหงาระหว่างเราสองคนไว้อีกตรงนั้น

ซึ่ง การมาของเธอ  มันก็ทำให้ผมรู้สึกดี และ เริ่มเปิดใจที่จะรักเธอมากขึ้น   mbvc

ต่อมาไม่นานผมต้องทำ กิจกรรมขายของในวันสงกรานต์หารายได้เพื่อเข้า กองทุน

ผมก็สาละวนใน การจัดเตรียมของทำกิจกรรม  ซึ่งนุ่นก็บอกว่าจะมาเที่ยวสงกรานต์ด้วย

อีก ใจก็คิดว่าติดงาน แต่ก็พยายามเคลียร์ตัวเองทั้งเรื่องเรียน เรื่องงาน เรื่องรัก 

ผม ไปรับเธอ แล้วพาเธอไปหอเพื่อนปรากฏเพื่อนเธอไม่อยู่แล้ว

ผมจึงพาเธอ ไปพักที่โรงแรม

แล้วทิ้งเธอ ให้รอผมไว้ตรงที่นั้น  ผมกลับไปทำงานต่อ อย่างรีบเร่งๆ

ชั่วงหัวค่ำดั๊นฝนตกอีก   ,mnnb

ผมก็ เป็นห่วงเธอ เมื่องานเสร็จก็รีบจับมอเตอร์ไซต์เพื่อไปหาเธอ

ปรากฏ ขี่มาอยู่ดีๆ แหกโค้ง  รถพุ่งไป ราว3 เมตร

ตัวผมปลิวอยู่บนอากาศแต่ เตชะบุญที่

ผมไถลไปกะพื้นที่ลื่นแล้วเอาหลังลง

สุดท้ายมีแผล ที่หลังกะเข่า ส่วนอื่นไม่เป็นอะไร

เมื่อได้สติก็เดินเอา เอารถที่ขาตั้งกับ แฮนด์ ที่เบี้ยว ขี่ไปหาเธอ

ซึ่งก็เจ็บแผลนิดๆ ดีที่นุ่นเป็นพยาบาล เมื่อเธอเป็นผมเธอก็ได้ทาแผลเบื้องต้นให้ผม   pongz

ทาไปทามา เธอดันทะลึ่ง เอา KDN น้อยมาปั่นเล่น (ซะงั้น บอกว่า มันน่ารักดี)

ตอนั้นผมก็มีอารมณ์ อีกแล้วซี  จึงดึงเธอเข้ามาใกล้เปลื้องท่อนบนของเธอ   

สัก พักชั้นในทั้งสองชิ้นก็ถูกถอดทิ้งไว้ตรงปลายเตียง

เธอรุกช่วงล่างผม อย่างรวดเร็ว ด้วยความพิการคั้งนั้น ผมไม่สามารถขยับช่วงล่างได้ถนัด 

เธอจัดการ WOT ให้คนบนเตียงแห่งนั้น  (ถึงขาเจ็บแต่ KDN น้อยก็สู้นะเฟ้ย)

สาบานได้ ตอนนั้นใช้ท่าอื่นม่ะได้เลยครับ เพราะมันร้าวทั้งตัว

เธอเร่งสักพัก แล้วก็ผ่อน  ผมพยายามจะขึ้นทั้งบน แต่ก็ทำได้สักพัก

เธอก็จับผมมา อยู่ข้างล่างอีก หน้าอกเธอกระเพื่อมไปตามจังหวะการส่าย

ผมก็เอามือไป สาละวนอยู่ตรงนั้น

สุดท้ายผมและเธอก็เสร็จ….. :dookdik1:

แต่ ผมดันเจ็บไปทั้งตัว แล้วก็ผลอยหลับกันไปทั้งคู่

ซึ่งตอนนั้นมือถือก็ กระพริบๆ ทั้งคืน  แต่ผมก็ไม่ได้สงสัยอะไร

พอรุ่งขึ้น  เราก็เตรียมตัวไปเล่นน้ำสงกรานต์กัน

แต่สภาพผมเดินกระโผลกกระเผลก ก็ยังมีใจไปเล่น

เราสนุกด้วยกันมาก     

แล้ว พอตกเย็น

เธอบอกว่า เดี๋ยวน้าเธอจะมารับกลับ

ซึ่งผมก็ไปส่ง เธอที่บ้านน้า แล้วร่ำลาเธอ

ตอนนั้นในใจผมมีความสุขมากเพราะเริ่มรัก เธอมากเข้าไปอีก

แต่หารู้ไหมว่า…….

meaw_meow

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 11:55:48 »

zad รีบมาต่อเลยนะครับ

ตอนนี้แป้น F5 ผมพังไปแล้ว  lkkjjh

prof.big

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 13:58:22 »

ดราม่า/แอบลุ้น/ตอนจบ/....../กดF5/

niparatpotter

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 14:02:38 »

เปนการบ้านที่ยาวมากๆ
แต่ยาวไงก็ไม่ได้รางวัลหรอก ชิชิ

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 16:50:43 »

สามเดือนต่อมา………….

เธอโทรให้ผมมารับ

หลังจากเธอไม่ยอมรับ โทรศัพท์ผม

ราวๆ เกือบสองอาทิตย์

คิดดู ตอนนั้นผมปวดใจแค่ไหน  หลังจากเราคุยโทรศัพท์ไม่เหมือนเดิม    zad

บาง ทีคุยๆ อยู่เหมือนมีใครมาหาเธอปุ๊บ เธอรีบขอวางสาย

ผมโทร ไปเธอก็ไม่รับสาย  ซะงั้น!!

ใจก็ปวด จิตใจก็ร้าว  เรียนไม่เป็นอันเรียน…

ผมไปรับเธอช่วงเช้า เธอมาในชุดพยาบาลแสนสวย

ที่ เหมือนเดิมคือ "เธอหน้าอกใหญ่มาก ราวๆ 34 ได้ คัพ B ปลายๆ C ต้นๆ"   pongz

เธอบอก ไปส่งที่หอพักพยาบาลรวมหน่อย

ผมก็ทำหน้าที่สารถีที่ดี แต่ระหว่างที่ผมชวนคุยนั้น

เธอตอบผมคำ สองคำ แล้วก็เงียบ

ตอน นั้นผมสับสนชีวิตมากๆ ว่า เพราะอะไร????

จนเธอบอกว่า ตอนเย็นเราไปหาที่นั่งคุยกันไหม มีเรื่องสำคัญคุยด้วย

ผมตอบตกลง   แล้วกลับไปเรียน

วันนั้นทั้งวันผมเรียนม่ะรู้เรื่อง คิดถึงแต่หน้าอกคู่นั้น เอ้ยยย เรื่องที่คาใจ

ตอนเย็นๆ ผมพาเธอไปที่อ่างเก็บน้ำ แล้วความจริงทั้งหลายก็ถูกเปิดเผยขึ้น

1.เธอยังไม่ได้เลิกกับแฟน  ตั้งแต่เธอตกลงคบกับผม

2.เธอมาคบผม เพื่ออยากทำเหมือนแฟนเธอ ที่ไปคบกะเพื่อนเธอ  อารมณ์ประชด!

3.น้า…คนที่มารับ คือ แฟนเธอนั่นแล่ะ  (ตอนผมไปส่งมันคงคุ้นๆหน้าผมแล่ะ)

4.ตอนที่ผมโทรไป แล้วจู่ๆ เธอตัดสาย ก็แฟนเธอมาหา เธอกลัวความลับแตก

5.ตอนสงกรานต์ มือถือกระพริบทั้งคืน แฟนเธอโทรมาหานั่นเอง

6.ตอนนี้แฟนเธอรู้ ทุกอย่าง  สั่งให้นุ่นมาเลิกกับผม

lkkjjh

ใช่แล้ว ครับ เธอมาขอบอกเลิก

ผมกลายเป็นตัวตลก ให้คนสองคนมาใช้ปั่นหัวกัน

เป็น คุณจะรู้สึกอย่างไร???

meaw_meow

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 16:55:44 »

zad ถ้าเป็นอารมณ์นั้น ผมคงเจ็บใจ

แม้เราจะเริ่มต้นความรู้สึก .......... ที่ไม่ใช่

แต่เมื่อมันเริ่ม ........... ลึก ......... ซึ้ง ....

อารมณ์ความเป็นเจ้าของ .... การถูกหักหลัง ... มันเจ็บครับ ouiy

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 16:59:14 »

อนนั้นเก๊าก็เลย ซึมไป ราวๆ สอง สามวันได้

ไม่อยาก คุยกะใคร  แต่หลังจากนั้นรุ่นพี่ที่น่าเคารพ (ไหมว่ะ)

บอกว่า วันนี้ออกไป ล่า กัน….

โอเช  เพ่….

วันนี้ผมขอสงบๆนั่งแดก เหล้าอย่างเดียวแล้วกัน

งั้นดึก สี่ทุ่มเจอกัน ใต้หอ

วัน นั้นรุ่นพี่พาผมไปเปิดหู เปิดตา สถาน อโคจร ที่เรียกว่า “คาราโอเกะ ล้วง”

แว่บ แรกที่เดินเข้า ปายย   ทำไมมีสาวๆ มายืนเคารพ กรูอยู่หน้าร้านว่ะ

ซึ่ง แต่ละคนก็งัด เนื้อนมไข่กันมาทั้งน๊านน

นมเป็นเต้า  โหนกๆ นูนๆ กัน   เขิน

เรามีกันสี่คน แต่พี่เรียกสาวมาแค่สอง เนื่องด้วย งบนักศึกษา ปัญหาการเงินหนักอึ้ง

เห ลเก็เอาไปกันเองง   เหล้าถูกๆๆ เพราะ

ไหนจะค่า วินนิ่ง  ไหนจะค่าเช่าการ์ตูน  ไหนจะค่าเติมเงินมือถือ (ซึ่งช่วงนั้นแพงมาก)

ไป ถึงผมก็ได้แต่ร้อง เพลง ส่วนสาวๆ ก็ผลัดกันเอนเตอร์เทน

ตอนนั้นผมไม่ รู้หรอกว่า  มีอาชีพแบบนี้อยู่ในโลก แห่งความจริงด้วยหรือ   ,mnnb

ตีสองเหล้า หมดไปสองกลม  สาวๆ ก็นัวๆๆ จนได้ที่  เช็คบิลมาวๆ สี่ห้าพัน

ผมควัก ออกมาทั้งเนื้อ มีอยู่ สี่ร้อย (อายยจัง)

รุ่นพี่บอกไม่เอา…วันนี้ มันเลี้ยง  เพราะได้บอลสเตปมาเกือบหมื่น

แถมโยนสาวมาให้คน

ผม บอกว่า ไม่เป็นไรพี่  

แต่น้องเขาอ้อน จะไปต่อด้วย

หุ่น อวบอิ่ม แต่ไม่อ้วน หน้าตาหน้ารัก สวนทางกับการแต่งตัว

ผมเรียกเธอ ว่า น้องโอปอ  

ผมบอกว่า ผมไม่มีรถยนต์  มีแต่มอเตอร์ไซต์

เธอบอกไม่เป็นไรไปส่งเธอหน่อยจิ

โอเค ผมก็ขี่มอไซต์คันเก่าๆๆ

พาไปส่งเธอที่หอ

เธอชวนผมเข้าไปทาน อะไรต่อในห้อง  แต่ด้วยความไร้เดียงสานิดๆๆ ของผม

ผมขอตัวเธอกลับ  เราแลกลิ้นกันตรงนั้น   pongz

แล้ว เธอก็ให้เบอร์โทรมา

พรุ่งนี้เจอกันน๊า…..

ได้ครับ แล้วเจอกัลลล

เป็นครั้งแรกที่สับสนว่า เลิกกะสาวมา

แล้ว มาเจออะไรแบบนี้ มันงงๆๆ

(งงๆ หรือ โง่ เนี่ย   แสรดดด )

รุ่ง ขึ้นช่วงบ่าย  ผมก็ไปรับเธอที่หอ

เธอเปิดประตูมา  ด้วยผ้าเช็ดตัวผืนหนึ่ง

แล้วก็มีผู้ชายยืนเกาหัวอยู่ในห้อง

น้อง บอกว่า เป็นอาจารย์แถวเนี้ย  มาดื่มต่อเมื่อคืน

แล้วเมา สลบไป  เค้ากำลังจะกลับพอดี

“เข้ามาดิ” น้องโอปอชวนผม

อาจารย์คน นั้นยิ้มให้ผมเขิลๆ แล้วก็เก็บเสื้อผ้าแต่งตัวเดินออกไป

เจรสสสส  อะไรกันนี่

ผมยิ่ง งง เข้าไปอีก??  

.,mn

gbach

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 19:56:03 »

ผมเริ่มเข้าใจความรู้สึกของคนติดละครแล้วล่ะ

test29

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 01:44:21 »

หลากหลายอารมณ์ร่วม
ชะตาชีวิตคนเราช่างพลิกผันแปรเปลี่ยนจริงๆ   dsgjsd

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 03:09:11 »

รู้สึกเลยนะท่่าน

เวลาถูกคนที่เรารัก

ปั่นหัวนี่ lkkjjh

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 11:02:30 »

ผมเปิดห้องเข้าไปเป็นห้องไม่ใหญ่ไม่เล็ก

แต่เฟอร์นิเจอร์ครบครัน อาทิ เช่น ทีวีจอแบน (สมัยก่อนพึ่งออก) สเตอริโอ ชุดใหญ่

Laptop ฯลฯ    hgjhg

ผม คิดในใจ เด็กอายุแค่นี้สามารถซื้อของขนาดนี้ได้  ไม่ธรรมดายิ่งนัก

จู่ๆ เธอบอกให้ผมหันไปก่อนเธอจะเปลี่ยนเสื้อผ้า

ผมก็หันหน้าออกไป   ส่วนเธอก็เปลี่ยนเสื้อตรงนั้น (มรึงไม่อายกรูเลยเหรอเนี่ย)

zad

ผมก็แอบชำเรืองดู  หุ่นเธอดูข้างนอกอวบอัด แต่พอแกะห่อ ออกมา ก็  อื้อหือ!!!

คงเพราะ สะโพกกับหน้าอก เธอใหญ่ และเธอตัวเล็กดวยกระมัง  เลยดูว่าเธออวบ

แต่ ที่จริงไม่เลย  ผมว่าพอดีคำ

“หันไปก่อน น๊า…เค้าอายย”

เสียงน้องบอกผม ผมก็หันกับไปที่เดิมดีๆ

เมื่อเธอ เปลี่ยนชุดเสร็จ   เธอก็ชวนผมไปทานข้าว ร้านก๋วยเตี๋ยวใกล้ๆ

เธอก็ ชวนผมคุยเรื่องต่างๆ นาๆ  จับใจความได้ว่า

“เธอทำงานคาราโอเกะมา ตั้งแต่ 17

เธอรับ Job SL  ด้วย บางครั้ง

ตอนนี้เธอส่งตัว เองเรียนที่ มหาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง

ตอนนี้เธอยังไม่มีแฟน เพียงแต่ก็มีหนุ่มๆ เข้ามาเยอะ”

จากนั้นเธอก็ชวนผมไป ซื้อผลไม้ อาหารแห้ง

ผมไม่ได้ออกตังค์ซักบาท  เห็นเธอถือเงินจำนวนมากมายอยู่ในมือ

เมื่อไปถึงบ้านเธอ  เธอก็แนะนำให้ผมรู้จัก แม่ และ พี่สาว

(แสรดดด แค่รู้จัก กันวันสองวัน พาเก๊าเข้าบ้านเลย    เก๊าก็หวงตัวน๊า)

เขิน

จากนั้นผมก็พาเธอกลับ ห้อง  เธอบอกว่า อยู่เป็นเพื่อนเธอก่อนสิ

ผมพยักหน้า  เราก็ดูหนังกันไป………

แล้วเธอก็โผเข้ามากอดผม พร้อมกับร้องไห้

?????

บอก ผมว่า เธอเหงา…..เธออยากมีใครสักคน ที่จริงใจ

ผมก็ดึงเธอมาจูบ  แล้วก็กอดเธอไว้ตรงนั้น

แล้วก็ไซร็ซอกคอ ของเธอลงไป

เอาลิ้น ไปเล่นที่หูของเธอ 

เธอเริ่มรุกเข้าช่วง ล่างของผม

ปลดกางเกงยีนส์ของผม แล้วก็ล้วงไปหา KDN น้อยที่ยังไม่ตื่น

สักพักมือจับ  มันก็รูหน้าที่   Stand Up และ สะบัดหน้าไปยัง น้อง โอปอ

แล้วผมก็ถอดส่วนบนเธอบ้าง

ปลดชั้น ในสีขาวเธอออก  อะไรบางอย่างก็สว่างแว๊บบบ

เธอเล่นล่าง แต่ผมเล่นบน 

เธอคว้าถุง ยางมาสวมให้ผม แล้วเอาไปเขี่ย น้องสาวเธอนอกกางเกง

ผมไม่ยอมอะไรมา ขวางกั้น ผมรีบกระชากมันออก

แล้ว ส่งนิ้วเข้าไปยึดพื่นที่ มันก่อน

เมื่อ ได้ที่แล้ว  ผมก็ส่งหน่วยสวาท หัวโด่  เข้าไปทำงานต่อ

เป็น XXX ที่รวดเร็วมากเมื่อ

เวลาผ่านไปยังไม่ถึง ห้า นาทีได้มั้งงง

dgd

ผมไม่ ได้เล่นท่ายากเก็บคะแนน

แต่คงเพราะ เธอคงอยากเจอคนวัยใกล้กันมั่งกระมัง

อีกอย่างไฟราคะมันลุกเร่าร้อน

เรา จึงเสร็จเร็วทั้งคู่    09876   

ผมกอดเธอสักพัก

พลัน คิดว่า ถ้ามายุ่งกะคนๆ นี้ เรารับเธอได้เหรอ

ที่จะยอมให้ผู้ชายมา นอน มาค้างแบบ อาจารย์คนนั้น

ผมตัดใจ

เย็นวันนั้น หลังจากเธอมาส่งผมนอกห้อง

แล้วบอกว่า พรุ่งนี้ เจอกันนะ

เธอ เตรียมตัวจะไปทำงาน กลางคืนต่อ

“ครับ  แล้วเจอกัน”

หารู้ไหม ว่า  เป็นรอยยิ้มสุดท้าย ที่ผมยิ้มให้เธอ     

ผมก็หายจากชีวิตเธอไป   

(เชี่ยย!  มรึงเลวจริงๆ KDN)     ouiy

และแล้วผมก็กลับมาตั้ง หน้าตั้งตากินเหล้า เพื่อเริ่ม  Quest ใหม่

man69

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 11:40:19 »

uilo สงสารน้องเค้าวะ   ,mnnb แกมันเลวจริงๆนังขาว

oman

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 12:04:56 »

การบ้านนี้สุดยอดมากคับ ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  มาก หน้าติดตามดี สุดยอด ;kljj

test29

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 12:07:57 »

uilo สงสารน้องเค้าวะ   ,mnnb แกมันเลวจริงๆนังขาว

นี่ไม่เขียนกับเขาบ้างเรอะ
เรื่องแกเนี้ยะเคล้าน้ำตา พาดราม่าเหมือนกันนะ 555
 kjhg

man69

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 12:39:39 »

เรื่องแกเนี้ยะเคล้าน้ำตา พาดราม่าเหมือนกันนะ 555
 kjhg
kjhg อย่าตกใจครับเพื่อนผมเองผู้ชักนำเข้าวงการ  09876 แต่ไอ้นี่อ่านอย่างเดียวครับไม่ค่อยเขียน  ttu

test29

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 13:35:50 »

kjhg
kjhg อย่าตกใจครับเพื่อนผมเองผู้ชักนำเข้าวงการ  09876 แต่ไอ้นี่อ่านอย่างเดียวครับไม่ค่อยเขียน  ttu

คนไม่มีอัฐ ไม่มีเวลา จึงไม่ค่อยการบ้านอ่ะ 555
ทำให้ต้องทำใจห่างๆจากแรงดึงดูด(เว็ปนี้) เพื่อกิน เพื่อใช้ เพื่องาน  vbnn
เข้ามาอ่านก็อ่านการบ้านของเทพๆที่ลอกไม่ได้ เพื่อความมันส์ อันไหนโดนใจสุดๆใช่เลยถึงจะตอบที
การบ้านลอกได้ไม่ค่อยอ่าน ไม่สน เพราะแรงดึงดูดมากเกิ้น 55555  zad

แต่อย่างที่บอกแกเนี้ยะมาทีหลังชาวบ้าน แต่งานแกแรงแซงโค้งเพื่อนๆไปหมดแล้ว
ขนาดเพื่อนที่ย้ายไปเมกา กันว่ายังไม่ได้ครึ่งแกตอนนี้เลยอ่ะ  fsdg

ReActioNX

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 01:14:52 »

ซีรี่เรื่องยาว จริงๆเลยนะเนี่ย ใช่คนที่ ไปจีบ PG โซดาช้างที่วันมิตติ้ง ที่ชอบน้อง PG  สักหลังรึเปล่าน้า ตาคนนี้เนี่ย  jljhl jljhl jljhl

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 11:39:44 »

จากนั้นชีวิตผมก็ขึ้นลงเรื่อยๆ

เรียนหนักบ้าง กินเหล้าหนักบ้าง  เล่นเกมส์หนักบ้าง

ตอนนั้นบ้า GTA มากๆๆ  เล่น Vice City ซะมันส์เลย

เพื่อน ชวนไปไหนไม่ยอมไป จนเครื่องคอมพัง

(ซะงั้น!!!)   zad

ก็เลยออกมาตะเวณ ราตรีอีกครั้ง

ทีนี้รุ่นพี่พาไปคาราโอเกะ แบบ มีเสตจ ตรงกลาง

เวียนกันร้องเป็นโต๊ะๆ   

แล้วก็มีสาวๆ มานั่งเป็นเพื่อนคิดเป็นดริงค์ หรือ ชั่วโมงละหนึ่งร้อย   :dookdik3:

เรา ก็เรียกสาวๆ มานั่งด้วย ตอนนั้นไปกันสี่คน ก็เรียนกสาวมากันครบ

ผม เรียกน้องมาคนหนึ่ง เธอชื่อ”ฟ้า” (ภายหลังคนนี้ทำให้ผมทั้ง ดีใจและเสียใจ)

เธอ เป็นสาวผิวขาว ปากเล็ก จมูกนิด หน้าอกใหญ่  ผอม ตัวเลข  ผมประบ่า  สีน้ำตาลแดง

แว่บแรกผมเห็น โอ้ววว จอสสส   มันยอดมาก

เราก็ นั่งคุยๆ  กันไปตามประสา

ทุกคนต่างเข้าคู่ ฝึกวิชานัวสาว กัน   kjhg

นั่งกันไปราวๆ สองชั่วโมง  พอดีมีพี่คนหนึ่ง อยาก Dance

เราก็ชวน สาวๆ ไปต่อผับข้างๆ ซึ่ง  ก็ค่าพาออกคิดแค่สามชั่วโมงต่อจากที่รันไว้

เรา ก็พาสาวๆไปเต้นกัน   

แปลกมาก ในร้านร้องเพลง เธอให้ผมแตะเนื้อต้องตัวได้ นิดๆ

แต่พอเข้าผับ แดนซ์ เธอแทบจะไม่ให้ผมแตะตัวเธอเลย

แต่ก็สนุกๆๆไม่คิดมาก

ผมก็กิน เหล้า  เมาๆๆ  แล้วก็แลกเบอร์กับน้องฟ้า

และขอตัวกลับก่อน เพราะ กินเหล้าเยอะ ส่วนพี่ๆ ก็บอกให้รอก่อน

ผมจึงไปนั่งฟุบนอกร้าน รอพี่ๆ     ljhgf

ผมเผลอ หลับงีบไป……ZZZZZ

“เฮ้ยยย ตื่นได้แล้ว”รุ่นพี่มาปลุกผม   ผมสะลืมสะลือ ตื่น

ผมถามพี่กลับ แล้วน้องฟ้า เด็กผมล่ะ

พี่ๆ บอกว่า “พอผมออกไปน้องเขา ขอตัวไปห้องน้ำ แล้วหายไปเลย”   

ทันใดนั้นแว่บบบ ของหางตา

ผมเห็นผู้หญิงคล้ายน้องฟ้า ซ้อนมอเตอร์ไซต์ชายหนุ่มออกไป

หรือ ผมตาฝาด???   .,mn

ช่าง มัน   ผมก็เลยกลับพร้อมพี่ๆ เพราะเมาและง่วงมาก

คืนนั้นผมก็หลับ ไป….จนบ่ายๆ

มีเสียงโทรศัพท์โทรมาปลุก

ผมรับสาย

“จำ เค้าได้ไหม KDN”

หืออออออ

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 11:42:10 »

เอ่อ….ขอโทษ ครับ  ใครเอ่ย??

“ฟ้าเอง จำได้ป่าว”

ผมก็ตอบไป  “อ๋อ ว่าไงจ๊ะ สาวสวย เมื่อคืนหายไปไหนมา”  jed19

ก็เมื่อคืนพี่ KDN หายไปไหนอ่ะ ฟ้าตามหาไม่เจอ  ก็เลยหนีกลับกะเพื่อน

ไม่เป็นไร   แต่ก็ดีใจที่โทรมา   ^-^

น้องฟ้า : พี่ KDN ค่ะ วันเสาร์นี้บ่ายๆ ว่างป่าว ไปร้องคาราโอเกะกันไหม

ผม : อื้อ ได้จิ อ้าวว!! อยู่ร้านเกะไม่เบื่อ คนร้องเพลงมั่งเหรอ

น้องฟ้า : ก็อยากร้องเพลงที่ชอบมั่งหนิ มานะ  จะรอ  xxshy

ผม : โอเค ได้เลย แล้วจะโทรหานะ

น้องฟ้า : อืมมม พี่ KDN ค่ะ โทรมาช่วง หัวค่ำ ดึกๆ นะ  บ่ายๆ เย็นๆ ฟ้านอน  ส่วนหลังเที่ยงคืนก็หลับแล้ว

ผม : จร้า….ไว้คุยกัน    เขิน

ซึ่ง ตอนนั้นผมมันก็ไม่ได้คิดอะไร เชื่อทุกอย่าง

จนบ่ายวันเสาร์ วันที่ผมรอ  ผมก็ไปหาเธอตามสถานที่นัดก็คือ คาราโอเกะ มิตติ้ง

ผมก็ เดินเข้าไปทัก เธอมากับเพื่อนเธอสองคน

วันนั้นผมจำเธอได้แม่น เธอใส่ชุดสายเดี่ยวสีฟ้า คอลึก เห็นร่องนม

อูยยยย…..  pongz

เห็น หน้าเธอตอนกลางวันเธอก็ไม่สวยมาก

แต่ก็น่ารักดี   ตัวเล็กๆ

เรา ก็นั่งใกล้ๆ กันเธอก็บอกว่า ชอบเพลงอะไรเลือกเลย แล้วมาร้องด้วยกัน

ส่วน เพื่อนเธออีกคนก็มองหน้าผม แล้วก็บอกว่า  หน้าคุ้นๆ นะเนี่ย

(เอ่อ มรึงคงเจอกรู ในร้านเหล้าที่ไหนสักที่แล่ะ)

ถามกันไปมา น้องฟ้า ดันอายุเยอะกว่าผมไปราว 2 ปี

ผมจึงเปลี่ยนศัพท์พนามใหม่ว่า พี่ฟ้า 

ผมก็แซวว่า น่ารักอย่างนี้ไม่มีแฟนเหรอ

เธอบอกว่า ยังไม่มี กะลังหาอยู่เนี่ย   สนใจเหรอ

ฮ่าๆๆๆ  เราหัวเราะร่วน

ผมก็ร้อง  เพลง คนไม่มีสิทธิ์ ของฮิวโก้ ให้เธอเพราะช่วงนั้นกะลังดัง มากๆ

เธอก็บอก ว่า เอาใบสมัครมาดิ  รับรองว่ามีสิทธิ์

เราสองคนคุยกันถูกคออย่างดี    fdgdfdf

อย่างว่าแล่ะ  ตอนแรกคนเราหันด้านดีเข้าใส่กัน

จากนั้นผมก็เริ่มโทรหาเธอ บ่อยขึ้น แต่ก้เลือกโทรในช่วงเวลาที่เธอบอก

เธอก็รับสายคุยกันด้วย ดี

แล้วเธอก็แจ้งว่า เธอลาออกจากงานนั่งดริ้งแล้วน๊า  จะตั้งใจเรียนเพราะใกล้จบแล้ว

จนวันหนึ่งผมลืมตัว

โทรไป หาเธอช่วงบ่าย

ตู๊ดดดดด………….

เธอไม่รับสายยย

สักพัก ราวๆ หานาทีก็มีสายโทรกลับมา

ผมเห็นเบอร์โชว์ว่าเป็นของเธอ

จึง รับสาย “ฮัลโหลฟ้าว่าไง โทษทีโทรไปเร็ว แบบว่าคิดถึง” 

ปรากฏว่า เสียงปลายทางเป็นผู้ชาย ตอบมาว่า

”มึงเป็นใคร  สัดดด”   ghjk

“มึงมายุ่งกับแฟนกรูทำไมว่ะ  ชื่ออะไร”

ผมก็ งง ???

“เฮ้ยย  มรึงฟังอยู่หรือป่าว ”  เสียงปลายสายเริ่มตะคอก

Phate

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 11:57:50 »

มีมาต่อแล้ว ห่างไปนานเลยนะครับลูกพี่!
สงสัยต้องกด F5 รอ อีกแล้ว!!!!

chan_030

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 12:23:46 »

สุโค่ย รอกันต่อไปครับ

12972116

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 17:05:49 »

ความพยายามอยู่ที่ใหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น  55+

eaglezz

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 00:39:25 »

มาต่อเลยยยยยย คราบบ ghjk

albatross

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 01:53:49 »

.....มรึงอ่า ไอ้ KDN......มรึงมาต่อเดี๋ยวนี้เรยยย.....

“เฮ้ยย  มรึงฟังอยู่หรือป่าว ” ................อย่าให้กรูต้องกด F5 บ่อยๆนะเฟร้ยยยย.............. kjhg kjhg kjhg kjhg

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 13:39:57 »

ผมก็ชักธงตั้งรับ ถามกลับไป “เอ่อ  คุณเป็นแฟน ฟ้าเหรอ”

“ใช่ แล้วมรึงยังจะมายุ่งกะแฟนกรูอีกไหม”

ผมก็ตอบแบบ อารมณ์ขึ้นว่า “กรูไม่รู้หนิ”

ชายคนนั้น ตะคอกต่อมาว่า “สัดดด มรึงอยู่ไหน ว่ะ กรูจะไปหา”

ผมก็บอกพิกัด หอผมไป   “เอ่อ จะรอ  แล้วเจอกัน” 

ผมตั้งสติบอกเพื่อนร่วมห้องว่า เอ่อ มรึงตอนนี้กรู มีปัญหาถ้ามีอะไร แปลกๆ อย่าคิดมากนะ

แล้วผมก็ ไปยืนรอ ไอ้หมอนั่น หน้อหอผม  (ตอนนั้น ไม่กลัวเนอะ แปลก ถ้ามันเอาปืนมายิงกรูก็คงตายไปแล่ะ)

รอแล้ว รอเล่า ก็ไม่มี คนจะมาหา หรือ ว่า มันหลงทางว่ะ เพราะ สมัยก่อน ไม่มี Google Earth อ่ะ

หรือ จีพีอาร์เอส โปรโมชั่น

ผมชัก ทนไม่ไหว ก็เลยโทรกลับไปหา น้องฟ้า เพื่อบอกให้ แฟนเค้ามาเคลียร์

ปรากฏ มี เสียงรับ สาย  แล้วก็ร้องไห้  พร้อมพูดว่า “ฟ้าขอโทษ”

ผมก็ถาม กลับไปว่า  “คือ ถ้าบอกมีแฟนตั้งแต่แรก ผมก็ไม่ยุ่ง  แล้วทำไงต่อดีเนี่ย”

เสียง ฟ้า สั่นๆ บอก ผมว่า  “ขอเวลาเคลียร์ตัวเองได้ไหม ตอนนี้ฟ้าสับสน”

ผม ก็ไม่ได้ว่า อะไร เพราะ แพ้ผู้หญิงร้องไห้

อืมมม    ไว้ได้ข้อสรุปยังไงแล้วคุยกันนะ   zad

ผ่าน ไปราว สามสี่วัน

ฟ้าโทรมาบอกว่า เคลียร์กะแฟนแล้ว

แฟนเขาขอ ให้เราเลิกติดต่อ กัน

ผมก็ไม่ว่า อะไร

ขอให้รักกันนานๆ  นะ

โชค ดี

ผมก็ขอเบอร์โทรแฟนของฟ้า

แล้วก็โทรไปเคลียร์ว่า  ผมจะไม่ยุ่งไม่โทรไป

แฟนเขาก็สงบสติ อารมณ์แล้วก็ไม่ว่าอะไรผม 

แต่ เหตุการณ์ไม่จบ ค๊าบบบ

ถัดไปอีกอาทิตย์

ฟ้าโทรมาหาผม อีกครั้ง หนึ่ง  จะมาหาผม มีเรื่องปรึกษา

อ้าวววว!!!!  ผมก็งง ซิครับ    เพราะผมสัญญากับแฟนเขาไว้

เธอก็นั่ง Taxi มาหาผม  เธอใส่ชุดนักศึกษา มหาลัยรัฐ

เดินลงมาทักผมแบบ ยิ้มๆ  บอกกผม ว่า “คิดถึงจัง”

เอากะเขาซิ      ผมสบถในใจ   ouiy

ผมก็ พาเธอไปนั่งคุยกันที่สวนหย่อม

เธอก็เล่าปัญหาชีวิต ว่า แฟนเธอ เวลาเมา  ชอบ มาซ้อม

แฟนเธอก็แอบมีกิ๊ก แต่เธอจับไม่ได้จังๆ

แฟน เธอ ทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟ  เลี้ยงเธอไม่ได้

(กรูก็เรียนอยู่ คงเลี้ยง  ฟ้าม่ะได้เช่นกัน)   uilo

จากนั้นเธอก็ให้ผมไปส่ง ที่หอ

ผมถามว่า จะดีเหรอ????

เธอบอกว่าไม่เป็นไร  วันนี้เธอบอกแฟนว่า ติดทำรายงาน

แล้วแฟนเธอก็ออกไปทำงานแล้ว

พอ เข้าห้องไป  เธอก็เปิดเพลงจากคอมให้ผมฟัง เป็นแนวๆ ทะเลากัน ประมาณนั้น

แล้ว เธอก็แซวผมว่า โตป่านนี้ ยังไม่มีแฟนเหรอ???

ผมก็บอกว่า เดี๊ยะๆๆๆ     

เธอก็วิ่งหนี ผม  ผมก็ไล่ตีเธอเบาๆ

จนเราล้มไปบนเตียงทั้งคู่

กระโปรง นักศึกษา เธอร่นขึ้น

และ ร่องดุมชุดนักศึกษาเธอก็เผยอ กว้างขึ้น

แล เห็นชั้นใน ร่ำไร

ผมก็จ้อง ส่วน Sexy ของเธอแบบไม่กระพริบสายตา

แล้ว เราก็สบตากัน

…………………………   เขิน

Phate

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 17:14:47 »

ผมอยากเอาเรื่องนี้ไปสร้างเป็น ภาพยนต์ จัง
มีทั้งตื่นเต้น
เศร้า
ซึ้ง
หื่นทุกอารมณ์   อินเหมือนติดซีรี่ย์ภาพยนต์เลยครับ   hgjhg

มีหลายที่หลายจุดที่ผมชอบไสตล์การเขียนและการกระทำของลูกพี่  แต่คงเอามาเขียนบอกพี่ คงเยอะเขียนไม่ไหว
ลูกพี่ผ่นอะไรมาเยอะแยะมากมาย ที่ผมอ่านแล้วยังทึ่งว่า  คนคนนึง จะเจอเรื่องราวมากมายขนาดนี้ แค่ ในวัยเรียน เชียวหรือ!? (เท่ที่อ่าน เดาสถานที่ สาถานศึกษาได้เลา ๆ)   สุดยอดมากมายครับ    hgjhg hgjhg

ว่าแล้วก็กด F5 ต่อ....

centhore

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 19:31:42 »

มาลงชื่อเพื่อตามตอนต่อไป

test29

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 23:37:00 »

มารออ่านเหมือนกันครับ
มีความรู้สึกว่าตอนต่อไปน่าจะตื่นเต้น

Varanus salvator

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 15 เมษายน 2010, 23:43:39 »

ตอนต่อไปคงบู๊น้ำเอ๊ยเลือดสาด  ghjk