-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สุคุงออนทัวร์นผบ.ที่เชียงใหม่...4000+....อิ่มเมาเศร้าสุขครับ  (อ่าน 866 ครั้ง)

noikasu

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับทุกๆท่านที่เคารพอย่างสูง...เริ่มเลยหลังจากมะได้มาเชียงใหม่เกือบ6เดือน...มีเวลามาละลุยโลด..เริ่มที่ปิ่นแก้วก่อนครับ99เลือกมาละนวดปกติแต่ก็มีถามๆก็1000ประมาณนั้นแต่อย่างเพลียครับมาจากฝางเมาแดดเลยมะเอาและอีกอย่างมะมีอารมณ์ครับ
หมดไป240+60ทิปกลับหออาบน้ำอย่างแรงครานี้....ไปรินแก้วกับเบอร์เดิมของผมแหะๆๆ17ครับมาครานี้ขอก่อนเลยจะเอาหลายๆรอบนะแต่ขอ1500นะครับบอกน้องเหอๆๆน้องบอก2000ค่าหอเหอๆๆ(มาละแววหัวแตก)ครั้งนี้กินเบียร์1ขวดพอครั้งมะนวดละครับนัวมาเลย
บอกน้องขอก่อนทาน้องทั้งตัวเลยจากนั้นลองสำรวจน้องน้อยของน้องอืมเหมือนเดิมทาสีครับ...ดูเธอมีอารมณ์ละขอน้อง69ครับจัดให้น้องมาเปสดเลยและรุนแรงหนักหน่วงมากขอบอกครับว่าเธอเปได้สุดยอดครับจะแตกเอาบอกพอก่อนน้องก็มานัวเราด้านบนต่อแต่ระหว่างสุคุงน้อยกับน้องน้อยมันไกล้กันมากบอกน้องๆๆซีดีละครับน้องจัดการซะและท่าเดียวครับWOTได้รุนแรงและยาวนานมากจนผมแพ้น้องแค่ท่าเดียวครับเหอๆๆๆ จากนั้นก็คุยกันแล้วชวนไปตำนานโพร์คครับน้องเอารถยนต์มาทำงานผมมามอไซครับแหะๆๆก็ไปซื้อฮันเดรด8ปีมากินลองดูไปกัน2คนกะน้องรู้สึกว่าน้องรู้จักคนเยอะจริงๆหมดไป500กว่าบาทรวมเหล้าก็พันกว่ากลับออกมาในสภาพเมามากๆเพราะ2คนเหล้าหมดขวดมะได้กินนานละครับ..เป็นเรื่องเลยออกมาน้องแวะเที่ยวอีกที่นึงที่เชียงใหม่แลนด์สูบบุหรี่ในนั้นได้เพลงมันส์ๆแสงสีน่าเมาหัวอย่างแรงซื้อเบียร์1ขวด170 หมดขวดกลับหอน้องเมามากครับ...ขึ้นห้องน้องปรากฏว่าไปอ้วกที่ห้องน้ำครับ แหะๆๆซวยหลายกะว่าจะนอนแต่.......................มีโทรศัพท์เข้ามาเครื่องน้องครับคุยกันไปเราก็ฟังไปด้วยเธอเอ่ยชื่อ...ปอ.....อ่านะ(ปลัดละเมิง)คุยกันไปพักใหญ่แววมาละน้องบอกว่าเด๋วเขาอาจจะมาที่นี่เร็วนี้ ตูว่าละบอกว่ามะเป็นไรเด๋วกลับดีกว่าครับบอกน้อง..แต่สภาพเราก็เมาสุนัขมะรับประทานแล้วบอกว่ามะเป็นไรครับกลับดีกว่า(โดนลูกปืน..อันนี้แถม)กลับออกมาเข้าหน้าหอ..แม่มครับพี่น้องจะล๊อกประตูแน่นกะไม่ออกตลอดชีวิตหรือไรมิทราบกว่าจะไขออกได้เสียงดังมากมาย...เข้าห้องนอน...ตื่นมาตอนเช้าร้อนมากจนเลือดกำเดาไหลเลยครับ...จะอะไรนักหนากันนิ...มานั่งเล่นคอมที่โอโซนบ่ายๆกลับไปที่ปิ่นแก้วครับอ่านเรื่องน้องเบอร์11แล้วไปดีกว่า...(ลืมบอกไปครับว่าตอนนวดเมื่อวานเสร็จออกมาเจอน้องกำลังออกไปข้างนอกทักกันแล้วน้องบอกว่าบ่ายๆพรุ่งนี้มาละอย่าลืม)มาถึง.....น้องทำงานเราท่าจะมาสายเลยดูอีกเบอร์33ครับขาเดิมของเราอิอิ น้องมาบอกว่าคล้ายๆๆบอกน้องมะคล้ายได้ไงแบงค์พันที่ให้คราที่แล้วอ่าจำมะได้เยอ....น้องก็จำได้..น้องนวดไปสัก50นาทีเราเลยบอกขอนอนก่อนนะเพลียเมื่อคืน...ตื่นมาคราวนี้ก็นัวเลยครับ....กลัวเสียงดังเลยเอาท่าเบสิคครับ....เสร็จท่านั้น..บอกน้องครั้งนี้ให้500นะรอบหน้าไปข้างนอกดีกว่า ...มะเร้าใจครับ..เสร็จกิจทั้งหมด...ผมสุคุงก็มาส่งรายงานให้ท่านๆทราบครับ...เพราะมะได้ส่งนานละ..ศุกร์หน้า21ท่าไม่พลาดจะมาอีกแล้วจะไปอีกสยครับน่าจะเป็นออน.หรือนกกป.ครับ โปรดติดตามตอนต่อไปของสุคุงออนทัวร์ครับ
จบแอบพิโสด 1 สุคุง รายงาน คชจ.ทั้งหมดประมาณ4000+ครับท่าน สวัสดีครับ  vbnn

sky_cm

อ่านแล้วเสียวแทน(เสียวตอนเอาและก็เสียวตอนเมาออกหอ) jljhl

Phate

ถึงเมาก็เอาตัวรอดได้ เยี่ยมๆ
จะติดตามทัวร์หน้าต่อไปครับ

CastlevaniaX

21เจอกันท่าน ผมอาจเอาของอร่อยๆไปกินด้วยอิอิ ss

devilleang

แม้เมาก็ยังรอดได้ เจ๋งครับ การบ้านแนวนี้สนุกครับเหมือนได้ออนทัวร์ไปด้วยหลายที่  pongz

pagedown

เชียงใหม่แลนด์นี่ wit club อ้ะป่าวคับ

noikasu

ใช่แล้วครับ...ก็ไม่ทราบว่าทำไมถึงสูบบุหรี่ได้มะรู้...มีแมงแกงแมงเกย์เยอะมากครับ...หลงเข้าไปมะรู้ว่าท่าใครเมาสงสัยจะต้องตกเป็น....คืดแล้วสยองครับ vbnn

witty

ขอลายแทงปิ่นแก้วหน่อย

panda500

แบบนี้ เรียกว่ามาทัวร์ ... ได้ เรย นะครับ นี่ ฮ่าๆๆ dgd

chan_030

การบ้านดีครับ เรื่องนี้เล่ายาว

meaw_meow

09876 รินแก้วนี้ผมเคยไปครับ บรรยกาศ น่าวังเวงครับ แต่คนน้อย

ถ้ามีเบอร์เด็ด ก็ดีไปครับ

แต่ปิ่นแก้ว นี่ผมจำไม่ได้ครับ ว่าอยู่ตรงไหน  ,mnnb นึกไม่ออก....

nincmx

คนอ่าน พลอยเมา ไปด้วย 2 คน 1 ขวด

oakley

ตื่นเต้น และระทึกมากครับ 555+

swxx

แอบลุ้นว่ามียกสอง

tullayut

ผมชอบการบ้านพี่มาก ๆเลยคับ mbvc

indy

อิอิ ม่วนแต๊ๆ จัดทีเอาให้คุ้มมมม uiuo

indy_play

โหท่าน มา ชม ที หมดไป 4000 โอ้แม่เจ้า ghjk

bestxman

ว่าแต่เป๋นคนบ้านเดียวกันนี่คับ อิ อิ  uiuo

noikasu

ติดตามภาค3ที่ห้องวีครับท่านๆทั้งหลายลงแล้วครับ fdgdfdf

vrc

คงเข้านวดที่เชียงใหม่หมดทุกที่แล้วสิท่าน  kjhg

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากนวดจัง ouiy