-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆครั้ง ที่ ชม.ฮิว  (อ่าน 1621 ครั้ง)

LANSER

• บุคคลทั่วไป
นานๆครั้ง ที่ ชม.ฮิว
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:44:04 »

เนื่องจากไปนั่งดูที่สถานฑูต( วันที่จำไม่ได้ละแต่ก่อนสงกรานต์ สัก 2-3วันน่าจะได้) ตั้งแต่ 2 ทุ่มกว่าๆ ไม่เลือกสักที รอจน 5 ทุ่ม แล้ว เฮ้อ คนเยอะจังเลย  เลยตัดสินใจไปแถว ถ.ห้วยแก้ว  ไปเจอจุดเกิดเหตุ ไม่มีแขกเลยมีเราคนเดียว ( อายดิอย่างนี้ ) เขิน  เด็กเต็มตู้เลย เด็กเชียร์มา 2คนแต่เราเลือกเอง เอาน้องเสื้อแดงแล้วกันกำลังฮิต ( ฮิฮิ ) ไม่รู้ชื่อน้องด้วยผมไม่สนใจชื่อและน้องเขาก็ไม่ถามด้วยสิว่าเราชื่อไร  ตัดมาที่ห้องน้องคุยเก่ง ถามโน่นถามนี่ เหมือนจนท.สอบสวน เลย  เปิดน้ำรอ มานวดให้เรา น่าจะนวดเก่งนะหายเมื่อยไปเลย เราก็จับโน่น หอมนี่ไปตามสถานการณ์  kjhg ดูไฟหน้าใช้ได้เลยยังแจ๋วอยู่ ไม่ดำ ใหญ่พอดีกำลังสู้มือ  หลอกไฟก็แจ่มครับ  ถือว่าตาดีในรอบนี้ 555 หุ่นน่าฟัดครับ ผมชอบอวบๆไปทางท้วมด้วยเลย  จากนั้นอาบน้ำกัน น้องอาบเก่งสอาดจนเราคิดว่า มันคงนึกว่าเราไม่ได้อาบน้ำมาหลายวัน ทุกซอกทุกมุม จนเรา...สู้ขึ้นมาเลย อดใจไว้ก่อน  อาบเสร็จเริ่มปฎิบัติการณ์ได้  น้องลงลิ้นทั้งตัวเสียวจนแทบแตก  ลิ้นนี่ไม่ต้องพูดถึงเล่นจนเราเคลิ้ม ทั้งดูดไข่ ไล่นม ซอกคอ เราก็เอามั่ง ดูดไฟหน้า น้องน้องครางจนเราตกใจ ทำไมร้องดังขนาดนั้น... ไม่ไหวล่ะใส่เลยดีกว่า หลายกระบวนท่าแต่ที่รูๆน้องสู้จริงๆ เด้งรับก้นไม่ถึงพื้นเลย ( ลองนึกภาพตามไปนะครับ สุดท้ายทนไม่ไหวละ  แพ้แตกครับ น้องบอกอีกรอบไหม (ให้เรารอบ 2 ด้วย ) แบบไม่มีค่าใช้จ่าย ผมบอกไม่ไหวละ (พอดีห้องยุงเยอะมาก  เยอะเหมือนกลางป่ากลางดอยเลย น้องเองก็บอกตั้งแต่เดินเข้ามาล่ะว่ายุงมันเยอะ) ทุกอย่างดีหมดครับ เสียตรงโดนยุงกัดนี่ล่ะ... ที่เขาว่ายุงร้ายกว่าเสือน่าจะจริงนะ555  สรุปเลยละกัน ทอนนะ ผมว่า
- ค่าใช้จ่าย ค่าน้อง 1200 + ทิป 300 
-ลายแทง ร.ร. ชม. ฮิว ถ.ห้วยแก้ว
- ขอบคุณครับถ้ามีการบ้านอีก ...จะมาบอกอีกครับ

timmy

Re: นานๆครั้ง ที่ ชม.ฮิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:50:38 »

อูย   ยุงเยอะอ่ะ ghjk

แต่ก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลคร้าบ

ว่าแต่ไปถึงแล้วมีเราคนเดียวมันก็แปลกๆน้า

สรุป ดีเยี่ยมเลยคร้าบ ให้เบิ้ลอีกต่างหาก ;kljj

gosty

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:58:23 »

ต่อรอบๆๆๆๆๆอิจฉาจังเรามันจน

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:08:41 »

ขอลายแทง(เบอร์ติดหน้าอก หรือ ชื่อก็ล่าย)โต้ยกั๊บ..... 09876
จะขอลอกซะหน่อย

LANSER

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:12:17 »

ขอลายแทง(เบอร์ติดหน้าอก หรือ ชื่อก็ล่าย)โต้ยกั๊บ..... 09876
จะขอลอกซะหน่อย
จำเบอร์ไม่ได้ล่ะครับท่าน แต่น้องนั่งหน้าตู้และใส่เส้อสายเดี่ยวสีแดงทุกวันครับ ( สังเกตเลยครับว่าไฟหน้าเด่นมากกว่าคนอื่น 555 )

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:36:40 »

ไม่เคยแวะเวียนไปเลยครับท่าน ขอบคุณการบ้านครับ ;kljj

suksao

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:41:44 »

เชียงใหม่ฮิว มันอยู่ตรงไหนอ่า

j007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:45:50 »

เลยแยกรินคำไปทาง มอชอ ก่อนถึงสี่แยกไฟแดง สังเกตุขวามือครับ

ilovesupreme

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 18:01:00 »

เห็นโรงแรมแต่นึกไม่ถึงว่ามีอาบอบนวดเลยครับ  ;kljj

meaw_meow

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 18:02:11 »

.,mn ไว้จะเอาเป็นตัวเลือกเพิ่มครับ ไปล่าสุดกะไปซ้ำเบอร์เด็ด

แต่คนเชียร์บอกน้องออกไปแล้ว แต่เห็นการบ้านนี้แล้ว

คงต้องกลับไปลองซ้ำดูใหม่ครับ  09876

niparatpotter

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 20:21:22 »

เลยแยกรินคำไปทาง มอชอ ก่อนถึงสี่แยกไฟแดง สังเกตุขวามือครับ

งง..... ,mnnb

indy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:14:12 »

ผมชอบแบบปลีกวิเวกแบบนี้แหละครับ ไปไม่เจอคนรู้จักดี อิอิ ขอบคุรกานบ้านด้วยครับ

asset

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:24:09 »

ขอประทานโทษนะ คุณ เจเจตริน อันนี้บอกทางไปไหนอะ เท่าที่ไอ่กระผมจำความได้ มันอยู่ซ้ายมือมะช่ายหรอ หากมุ่งหน้าไป มช อะ piuyty

chefbb

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 18:39:53 »

มะเคยป่ายอะ  สงสัยต้องให้สมาชิกคนอื่นไปสำรวจแทนเสียแล้ว  ถ้าดีจะได้ตามไปบ้าง  อิอิ  ว่าแต่แล้วมันอยูตรงไหนกันแน่ๆ  (ถามทั้่ง ๆที่รู้) แต่ก็ไม่เคยไปอีกนั่นแหละ

j007

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 19:05:20 »

ขอประทานโทษนะ คุณ เจเจตริน อันนี้บอกทางไปไหนอะ เท่าที่ไอ่กระผมจำความได้ มันอยู่ซ้ายมือมะช่ายหรอ หากมุ่งหน้าไป มช อะ piuyty

สงสัยมะได้ปายนานหล่ะ เลยหลงไปนิดนึงอ่ะ..... fdgdfdf

darkyok

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 20:06:51 »

;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ จดๆ

tikizawa

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 01:18:21 »

ยุงเยอะ แบบนี้ ก็ หดหู่ สิ ครับ

เขิน

Lostman133

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 11:49:24 »

แนะนำ  น้องไก่  ขาว สูง  ยาว  ใหญ่ นอมอนะครับ gsdgdgs

jj_playboy

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 13:14:48 »

แนะนำ ครับ เปิด 4 โมงเย็นนะครับ
เคยหน้าแตกมาแล้วไปบ่ายสอง ประตูปิด เซ็งมากๆๆ

santi

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:27:40 »

ขอบคุณครับ kjhg

noikasu

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 18:21:25 »

เหอๆๆๆมีเบิ้ลมะเอาตังด้วย dgd

shoots

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 12:30:01 »

นานๆครั้ง และครั้งละนานๆ (ระวังเหนื่อยนะ)     jljhl

a6566

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 13:14:18 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน เจียงใหม่ฮิลล์  นานๆๆมาที  เดด

MADMAN_SIAM

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 17:43:35 »

ขอบคุณครับ...แต่น่าเสียดายเนอะ ที่ไม่มีรอบสองไม่เสียค่าใช้จ่ายเนี้ย... pongz

kindek

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 18:43:39 »

ว้าว ผมไปแต่ละทีเจอแต่รุ่นป้า

เซงกริบ

เจอ homework อย่างนี้ เข้าท่าหน่อย

ต้องกลับไปเยือนบ้างแล้ว

Phate

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 20:59:03 »

วันก่อนเดินเข้าไปทำธุระในโรงแรม   เลยถือโอกาสมองหา ออน ซะเลย แต่ไม่เจอ มันอยุ่ตรงไหนหว่า  lhgfr

sky_cm

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 21:44:00 »

เคยไปสัมนาแต่ไม่กล้าเข้าไปครับทางขึ้นอยู่ตรงที่จอดรดด้านซ้ายมือพอดีครับ zad

teng028

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 02:56:53 »

นานๆจะได้อ่านการบ้านเชียงใหม่ฮิลล์ซักทีจริงๆครับ แต่เท่าที่เคยไปก็โอเคนะแม้จะเป็นทางเลือกรองๆจากสถานทูต

ล่้าสุดวันระเบิดอ่างที่ซา ไม่เจอโดนใจ ก็แว้บไปเชียงใหม่ฮิลล์ครับ ได้ขึ้นกับสาวผมทองเบอร์ธรรมดา (น้ำเงิน)

ขึ้นไปห้องสุดทางเดินซ้ายมือ อาบน้ำกันแล้ว สายฝักบัวดันขาด น้องพยายามอาบต่ออย่างทุลักทุเล แต่ไปไม่ไหว

สะกิดให้ย้ายห้อง เลยรีบวิ่งล่อนจ้อนกันไปห้องฝั่งตรงข้าม น้องบริการดีมากครับ ประทับใจครับ ขึ้นเป็นสกอร์แรกของวันด้วย

น้องเขาเลยบริการให้เต็มที่ เสียดายที่เป็นคนบ้าจี้ไปหน่อย ดูดนมมีขนลุก (แบบเห็นชัดๆ ทั้งที่แอร์ก็ไม่ได้แรงอะไร)

เลยกลายเป็นฮามากกว่าเสียวครับ แอบบอกนิดครับว่ารายนี้ขาแข็งมาก ทั้งที่เป็นเตียงสปริง กลับขึ้นสุด แต่ไม่ลงสุด (เว้นระยะทำเองไว้นิดนึง .. อิอิ)

ติว่าสเปย์เร็วไปนิดครับ เหมือนเร่ง แต่พอสอบถามตอนทำเสร็จแล้ว น้องเขาบอกว่าชอบแรงๆเร็วๆ ซึ่งก็จริงครับ ตอนทำโดนหวดก้นไปสองป๊าบ (>< อารายก๊านนน)

โดยสรุป อาบดี ตั้งใจ ช่างพูด (แม้จะไม่ค่อยชัด) แต่ก็เห็นความพยายามให้บริการของเขาครับ ถ้าสุภาพ น้องยินดีบริการเต็มที่ครับ

อยากได้ลายแทง PM มาได้นะครับ

limited

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 13:40:47 »

น่าสนๆๆ ต้องลองไปดู dsgjsd

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:49:40 »

วันหลังเอายากันยุงไปด้วยนะค่ะ eta04