-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สบายตัวก่อนเคอร์ฟิว  (อ่าน 941 ครั้ง)

BCCKiller

• บุคคลทั่วไป
สบายตัวก่อนเคอร์ฟิว
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 08:49:12 »

ผมเป็นคนชอบเอ้าดอร์คับ มันได้อารมณ์ที่สุดๆยอดเลย ใช่ปะคับ ผมได้ลายแทงมาจากเพื่อนผมคับ
ตอนแรกว่าจะไม่เอาแล้วแต่เพื่อนผมเน้นว่า นมใหญ่มาก ผมก็อยากรู้ว่ามันจะใหญ่เท่า น้องอ้อย รึป่าว jljhl
เลยโทรไปคุย ขอ MSN มาคุยก่อนจะได้ขอดูรูปด้วย

สวัสดีคับ น้องนิส
ดีค่ะ
ที่เราคุยกัน พี่ขอดูรูปน้องนิสหน่อยซิคับ ตอนไปรับจะได้ไม่รับผิดคน
ก็โอเคนะคับ ถือว่าน่ารัก สงสารน้องคับ ช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยกันไป นัดเจอกันเลยละกัน

00.45 ออกเดินทางไปจุดนัดพบ  พอขึ้นรถน้องกลับช่วยไปขับรถเล่นก่อน (ผมงงเลยคับ)
ผมก็พาน้องไปนั่งรถเล่น คิดไว้ว่าถ้าเจอโรงแรมข้างหน้า ก็จะเลี้ยวเข้าไปเลย
น้องบอกทางผมตลอดทาง ผมก็เริ่มระแวงซะแล้ว จะพาเรามาทำไรเนี่ย

และแล้วเราก็มาถึงลานจอดรถ ณ บริเวรมหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง
เราก็คุยกันก่อนเพราะดูท่าน้องจะกลัวๆ มันเริ่มที่

พี่ค่ะ มีหมากฝรั่งปะ หนูขอหน่อยซิคะ่
ผมก็แกะแล้วเอาปากไปป้อนน้องคับ ตอนแรกน้องก็ทำหน้า งงๆ
สักพักเริ่มรู้งานเปิดปากให้ผมนำลิ้นเข้าไปสำรวจ  หมากฝรั่งเย็นแต่ร่างกายมันร้อนแล้วคับตอนนั้น fdgdfdf
มือผมเริ่มสำรวจจาก ณ ตำแหน่งบน ไปยังตำแหน่งร่าง  สุดยอดเลยคับ
น้องเริ่มจะเข้าใจอะไรมากขึ้น เริ่มเอามือมาถอดให้ผมบ้าง ผมเห็นน้องทำติดๆขัดๆ

ไม่เคยเอ้าดอร์หรอ
ไม่เคยค่ะ พี่สอนหนูบ้างนะ 

ตอนแรกคิดว่า นาธาน แน่ๆ ต่อไปชักจะไม่ใช่
น้องทำไรไม่ถูกเลยคับผมเลยต้องสอน สอนเพียงไม่เท่าไรน้องเริ่มจะเป็น
ผมจึงนำ CD มา สวมใส่ บอกให้น้องขึ้นก่อน  มันตะกุกตะกัก สุดๆเลยคับ
ขึ้นได้นิดหน่อยผมเลยบอกว่า น้องไม่ต้องพี่จัดให้  มันได้อยู่ท่าเดียวคับ

น้องก็กลัวคนอื่นจะเห็น ผมก็ไม่สนใจไรแล้วคับ เลยทำให้เต็มที่
น้องเริ่มจะหยุดพูดเรื่อง กลัวคนจะมอง และผมก็ไปส่งน้องที่หอ   .,mn

ลายแทง    จากเพื่อน
หน้าตา      ไม่สวย แต่ น่ารัก    8
บริการ       ถือว่าโอเคคับ        8
ไฟหน้า      ใหญ่สุดเท่าที่ผมเคยเจอ   10
ช่วงล่าง      ยังผ่านมาไม่เยอะคับ แน่อยู่   9
รูปร่าง       อวบๆ  ไม่อ้วน       8
ผิว            สีแทน
ลีลา          เอ้าดอร์ท่าไม่เยอะ  7
พูดจา        พูดจาดี เป็นกันเอง ตลกๆ  9
สเปร์         สด
GF           8

สินสอด    1500 
ทิปน้อง    500   
สรุป        2000     น้องน่าสงสารคับ นิสัยดี

ลองถ่ายภาพน้องแ่ต่มันไม่ติดคับ  มืดมดเลย  ขออภัยด้วย ไม่มีปลานำเสนอ

Metaligus

Re: สบายตัวก่อนเคอร์ฟิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 09:27:06 »

ตอนท่านจัดการ ยามอาจจาแอบมาส่องก็ได้นะ

อิอิ...^^

timmy

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 09:54:37 »

อีกหนึ่งขั้นของความตื่นเต้น ;kljj

hello baby

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 11:11:45 »

สุดยอดเลยคับ...อยากได้ลายแทงบ้างจังเลย คริคริ

sky_cm

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 12:23:45 »

ทั้งตื่นเต้นและเสียว uiuo

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 13:11:10 »

ชนเผ่าอนคามาอีกแล้วครับท่าน ;kljj

shava.tommy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 14:35:10 »

ที่จอดรถ ม ชื่อดังนี้มันที่ไหนน้าาาา
ตื่นเต้นดีครับ
แต่คงไม่กล้าเรียนแบบ  .,mn ;khhg

ฺBomu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:05:29 »

out door ผมขอผ่านคนนึงละคร้าบบบ ไม่ไหว ไม่กล้าพอ  ghjk

ReActioNX

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:05:51 »

อันนี้ท่าจะม่ะไหว ในรถโดนสั่งห้ามไว้เด๋ว แม่ย่านางรถ ไปแล้วจะหนาว  ghjk ghjk ghjk

ความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ พ่อเคยบอกไว้ จะมีไรกับผู้หญิง ขอไว้ 2 อย่าง คือให้ป้องกัน ใส่ CD ด้วย แล้ว 2 คือ ห้ามมีอารายในรถ เพราะ รถทุกคันที่ซื้อมา พ่อจะเอาไปเจิม เหมือนขอให้แม่ย่านางรถคุ้มครองอะครับ ถ้าทำไรไปแล้วมันจะไม่ดี มีอุบัตติเหตุบ่อยทั้งๆ ที่ก็รับอย่างระวังแล้วอะ - -

santi

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:13:38 »

มหาลัยแถวไหนครับจะได้ไปลองดูบ้างนะครับ ;kljj

ฺBomu

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 18:20:56 »

อันนี้ท่าจะม่ะไหว ในรถโดนสั่งห้ามไว้เด๋ว แม่ย่านางรถ ไปแล้วจะหนาว  ghjk ghjk ghjk

ความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ พ่อเคยบอกไว้ จะมีไรกับผู้หญิง ขอไว้ 2 อย่าง คือให้ป้องกัน ใส่ CD ด้วย แล้ว 2 คือ ห้ามมีอารายในรถ เพราะ รถทุกคันที่ซื้อมา พ่อจะเอาไปเจิม เหมือนขอให้แม่ย่านางรถคุ้มครองอะครับ ถ้าทำไรไปแล้วมันจะไม่ดี มีอุบัตติเหตุบ่อยทั้งๆ ที่ก็รับอย่างระวังแล้วอะ - -
พูดซะน่ากลัวเลยอะครับ แต่ผมว่าไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะ  .,mn

aletter005

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:51:30 »

ผมก้อเชื่ออย่างนั้นคับ เมื่อก่อนสมัยเรียน จนครับ ไม่มีรถ แต่ได้แฟนมีฐานะหน่อย ก่อ.....ซะทุกที่ ทั้งในโรงบาล (นอนเฝ้าไข้), ลานจอดรถ ยันโครงการบ้านจัดสรร (ที่กำัลังสร้าง) และัก้อ.....ในรถด้วย ปรากฏว่า หลังจากที่มี xxx ในรถได้ไม่นาน รถเค้าก้อชนเลยอ่ะ ตอนแรกไม่เชื่อเืท่าไหร่ แฟนอีกคน ก้อเหมือนกัน  xx ในรถ ชนอีกและ....
ตอนนี้มีรถเป็นของตัวเอง ไม่เคยจะ xx ในรถเลย ขนาดว่าไปรับเด็กเพื่อพาไปเชือด ยังห้ามเด็ก xx เลยอ่ะ  ghjk กัว

man69

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:55:01 »

ljhgf ของผมสมัยวัยรุ่นประจำเลยครับ  ouiy

jommarn

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 23:36:58 »

ผมเคยเอาบนมอเตอร์ไซค์อ่ะครับ จะเป็นไรป่าว ง่ะ

จริงๆนะครับ สมัยอยู่บ้านนอกละ ขึ้นขาตั้งคู่ง่ะ  zad

noikasu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 06:40:15 »

สำหรับผมท่าจะเอาท์ดอร์คงต้องรถตู้ละครับท่าน fdgdfdf

tairoop

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 08:14:29 »

น้องน่าสงสารยังไงครับ

niparatpotter

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 08:51:55 »

น่าจะทำกันที่กลางถนนเลยอะค่ะ  kjhg kjhg

ALONE

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 09:25:57 »

ผมเคยเอาบนมอเตอร์ไซค์อ่ะครับ จะเป็นไรป่าว ง่ะ

จริงๆนะครับ สมัยอยู่บ้านนอกละ ขึ้นขาตั้งคู่ง่ะ  zad
ลำบากขนาดนั้น เปลี่ยนลงไปบนพื้น ไม่ดีกว่าเหรอทั่น dsgjsd

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 10:33:50 »

ลำบากขนาดนั้น เปลี่ยนลงไปบนพื้น ไม่ดีกว่าเหรอทั่น dsgjsd

นำภาพไม่ออกเยยย 

roonaldo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 11:13:41 »

ทำไมใช้ bcc ครับ อยากรู้ ท่านเจ้าของกระทู้

tikizawa

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 11:15:53 »

ท่าทาง จะ จัด ท่า ลำบากนะครับ Out dorr  แบบนี้...

ouiy

shoots

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 12:26:14 »

อยากลองบ้างจังคงได้อารมณ์ไปอีกแบบ (แบบว่าลุ้นคนอื่นจะมาเห็น)     jljhl

asset

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 12:50:34 »

เคยสมัยละอ่อน เอาบนเกวียน ได้อารมไปอีกแบบ มือข้างหนึ่งขย้ำไป อีกข้างจับเชือกวัวไป  lhgfr

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:18:20 »

เคยสมัยละอ่อน เอาบนเกวียน ได้อารมไปอีกแบบ มือข้างหนึ่งขย้ำไป อีกข้างจับเชือกวัวไป  lhgfr
ห้าๆๆๆ บ่งบอกอายุ   kjhg

BCCKiller

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:28:02 »

ทำไมใช้ bcc ครับ อยากรู้ ท่านเจ้าของกระทู้
ได้คับ 
BCC - Bangkok Christian College  เป็นชื่อโรงเรียนที่ผมจบมาใช้เป็นไอดีทุกไอดีทำให้ง่ายกับการพบเจอเพื่อนๆ

meaw_meow

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:47:21 »

ได้คับ 
BCC - Bangkok Christian College  เป็นชื่อโรงเรียนที่ผมจบมาใช้เป็นไอดีทุกไอดีทำให้ง่ายกับการพบเจอเพื่อนๆ

.,mn อืม นี่เด็กเทพของจริง (เด็กกรุงเทพ) เดี๋ยวเจอ CCC (Chiangmai Christian College) อ่ะ ล้อเล่น  kjhg

เมื่อก่อน ผมก็มีในรถบ้างครับ แต่ก็ไม่มีอุบัติเหตุอะไร จะมีก็คือ ต้องระวังครับ ถ้าเกียร์ธรรมดา ระวังไปสะดุดเบรคมือรถไหลนะครับ

จริง ๆ ในห้องสมุดมหาลัย ก็เคยครับ แต่ตอนชาวบ้านเขากลับไปแล้ว ....  ouiy นึกถึงตอนนั้น มะรู้มันทำไปได้ไง

BCCKiller

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 17:06:50 »

ได้คับ 

.,mn อืม นี่เด็กเทพของจริง (เด็กกรุงเทพ) เดี๋ยวเจอ CCC (Chiangmai Christian College) อ่ะ ล้อเล่น  kjhg

เมื่อก่อน ผมก็มีในรถบ้างครับ แต่ก็ไม่มีอุบัติเหตุอะไร จะมีก็คือ ต้องระวังครับ ถ้าเกียร์ธรรมดา ระวังไปสะดุดเบรคมือรถไหลนะครับ

จริง ๆ ในห้องสมุดมหาลัย ก็เคยครับ แต่ตอนชาวบ้านเขากลับไปแล้ว ....  ouiy นึกถึงตอนนั้น มะรู้มันทำไปได้ไง
ผมไม่กล้าเลยคับห้องสมุดช่องมันเยอะ 
ที่ผ่านมา บนรถ ห้องน้ำ ตามบันใดห้าง   kjhg

kindek

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 18:46:44 »

แหะ ตื่นเต้นไปด้วยเลย

คิดถึงตอนไปล้วงใต้กระโปรงสาวecon ใต้ตึกวิทย์แฮะ ตื่นเต้นดีวุ้ย

Phate

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 20:55:28 »

นึกถึงตอนไปเป็นชนเผ่าอินคากลางมหาลัยจังเลย  เคยลองเหมือนกัน
โคตะระไม่สะดวกเลย   แต่ได้อารมณ์แบบแปลกๆ

j007

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 21:22:54 »

บอกตามตรง ไม่เคยครับ ผมชอบสถานที่มิดชิด
 เขิน

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 09:03:10 »

เดี๋ยวรอ ซื้อรถ ฮัมเมอร์ก่อนแล้วค่อยมีดีกว่า อิอิ รถแข็งแรง ห้าห้า mbvc
การบ้านแจ่มมากครับ น่าลุ้นจัง อิอิ ;kljj ;kljj

prozerger1

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 13:26:19 »

ไม่เคยครับ ป๊อดกลัวทำอยู่มีใครมาก้อกๆที่กระจก แต่ก็ดูน่าตื่นเต้นดีครับ jljhl

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 08:28:41 »

บอกตามตรง ไม่เคยครับ ผมชอบสถานที่มิดชิด
 เขิน
  ไม่เชี่ิอๆ   บอกมาซะดีๆ   kjhg kjhg

jojoo

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 20:31:20 »

ไม่เคยทำแฮะ ท่าจะตื่นเต้นดีอะ ลุ้นไปด้วย  ไว้มีโอกาสก่อนเถอะ จะลองดู

ฺBomu

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 21:00:51 »

ไม่ลำบากไปหน่อยหรอท่าน  ghjk

lpman

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 17:50:09 »

รร. สะดวกว่ามั๊ย

llnn

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 08:56:51 »

เพื่อนผมเค้าเคยในรถครับ ต่อมาไม่นานรถชนเสาไฟฟ้าหักทับรถไม่ตาย พวกเราถือกันมากรถผมไม่ได้เจิมแต่ผมเชือนะครับ.....

bestxman

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 03:02:52 »

Out Door นี่สนุกจิง ๆ หราคับ ไ้ว้ลองบ้าง อิ อิ  ss

roonaldo

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 14:51:18 »

ได้คับ 

ฉิบหายเจอรุ่นน้องซะแล้ววว

กูก้อ bcc

ReActioNX

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:05:33 »

ได้คับ 

ฉิบหายเจอรุ่นน้องซะแล้ววว

กูก้อ bcc

อีด๊อกเตอร์ แกเด็กกรุงเทพคริสเตียน หรอเนี่ย พึ่งรู้  kjhg kjhg kjhg

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:38:21 »

มีความอิจ scary