-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่มที่ 2 .... M48 ....ระวังจะหลงเธอ โดยไม่รู้ตัว  (อ่าน 2346 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป

หลังจากส่งการบ้านเล่มแรกไป ปุ๊บ กระทู้ผมก็หายไปกับตายังไม่ทันข้ามคืนเลยครับ มันหายไปอยู่ในห้อง Paradise ซึ่ง ผมเองยังเข้าไปดูกระทู้ตัวเองไม่ได้เลย ต้องตอบให้ถึง 100 กระทู้ ถึงจะเข้าไปดูได้ ท่าน Roonaldo บอกมา โอ้ววว จริงเหรอครับท่าน ทำไมใจร้ายกับผมอย่างงี้ แต่ยังไงก็ตามครับ ผมขอส่งการบ้านเล่มถัดไปเลยละกัน เพราะผมถนัดส่งมากกว่า หรือท่านจะเมตตาให้ผมเข้าไปดูกระทู้ผมที่ผมส่งอย่างเดียวก็ได้นะครับ อย่างน้อยได้เห็น Feedback คนอื่น ๆก็ยังดี จะได้มีกำลังใจในการส่งครับ....
เล่มที่ 2    M48....ระวังจะหลงเธอ โดยไม่รู้ตัว
เหตุการณ์ก่อนเกิดเหตุ  พอดีวันนั้นผมว่าง ๆก็เลยอยากแวะเข้าไปสบายเนื้อตัวซะหน่อย ก็เลยตัดสินใจชะแว๊บบบรถมาที่ซาทันที พอไปถึงปุ๊บก็มองน้อง ๆก่อนเลย น้อง ๆในตู้มีเยอะพอประมาณเลย ผมตายังลายอยู่ เลยเอาตัวเองนั่งลงที่โซฟา หลังจากนั้นป๋า ศักดิ์ก็เดินเข้ามาทักทายพร้อมกับน้ำชา 1 แก้ว เข้ามาปุ๊บผมก็ถามป๋าเลยว่า ป๋า ๆ ช่วยด้วยครับ แนะนำให้ที ด้วยความที่พอคุ้นเคยกับป๋า ป๋าก็เลยแนะนำ มา 2 คน แต่ 2 คนนั้นลงอยู่ข้างล่างอยู่ ยังไม่ขึ้นมา ป๋าก็เลยเดินอย่างช้า ๆ ไปดูเวลาให้ ป๋าบอกว่า น้อง จะขึ้นมา อีก 30 นาที มีเบอร์ M48 และเบอร์ อะไรไม่รู้อีก 1 เบอร์ จำไม่ได้จริงๆ ผมก็ยอมเชื่อป๋าแต่โดยดีครับ นั่งรอจิบน้ำชายามบ่ายแก่ ๆพร้อมกับนั่งมองดูน้อง ๆในตู้เดินไปเดินมา ดูแรก ๆก็เพลินอยู่หรอกครับ แต่นาน ๆเข้าชักง่วงครับ  ครั้นจะเคลิ้มหลับ ป๋าก็บึ่งรี่เข้ามาหาผมบอกว่า น้อง M48 มาแล้ว จะลงเลยมั้ย ด้วยความไม่แน่ใจเลยบอกป๋าว่า ขอดูให้แน่ใจจริง ๆก่อนแป๊บหนึ่ง สักแป็บน้องก็เดินเข้ามา ในตู้ ผมก็พิจารณาให้ถี่ถ้วน บอกตามตรงว่า ไม่ใช่สเปคผมเลยครับ แต่ไม่ใช่ว่าไม่สวยนะครับ คือหน้าตาน้องจะประมาณ ออกสาวหน้าเข้ม ๆหน่อย แต่ดูยังไงก็ไม่ใช่คนเหนือแน่นอนเลย แต่ถ้านั่งปะปนกันในตู้ละก็ ถือว่า สปอตไลท์ จับได้เลยครับ  ผมนั่งพิจารณาได้ไม่นาน ก็กลัวว่าจะโดน ชายหนุ่มรอบข้าง แย่งชิงไปก่อน ก็เลย ติดสินใจว่ะ ไปตายเอาดาบหน้าละกัน พอเสร็จสรรพปั๊บจ่ายค่าห้อง V ค่าตัวน้อง และที่สำคัญ ทิปป๋าครับ อันนี้ลืมไม่ได้เลยนะครับ
พอจ่ายเงินเสร็จ น้องก็พาเราเดินตรงไปห้อง ห้อง V1 อีกแล้วครับ จมน้ำอีกแล้วครับห้องนี้ ช่วงแรก ๆที่น้องพาเราเดินลงไป ก็ยังไม่เริ่มคุยอะไรกันเลย แต่พอใกล้ๆถึงห้อง น้องเค้าก็จับแขวนเราขวับแล้วก็ควงเราไปเข้าห้อง ภายในระยะทางสั้นๆ แค่ไม่กี่เมตร แต่ก็ทำให้ใจสั่น ๆ ได้เหมือนกัน
   ตัดภาพมาในห้อง พอเข้าห้องมา น้องก็จัดแจงเปิดแอร์ เปิดไฟล์ เปิดน้ำในอ่างก่อนเลย เพราะ ถ้าช้า มันจะไม่ทันการครับ เพราะนานมากกว่าจะเต็ม ผมก็จัดการปลดสัมภาระตัวเอง ตามสไตล์ เหลือไว้เพียงเสื้อผ้าเท่านั้น ที่จะเอาไว้เล่นกับน้อง ระหว่างนั้นผมก็เริ่มถามชื่อน้องว่า ชื่ออะไร น้องบอกว่าชื่อ แพรค่ะ เราก็คุยกันไป ผมนั่งบนเก้าอี้ ส่วนน้องแพรก็นั่งบนเตียง เราคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ กันไปเรื่อยเปื่อยเลยครับ น้องคนนี้คุยสนุกครับ จริง ๆครับ ไม่เชื่อลองไปลงดู น้องเค้าจะชวนคุยนู้นคุยนี่ ทำให้เราหายตื่นเต้นไปได้ ด้วยความที่ผมชอบคุยอยู่แล้ว ก็เลยนั่งฟังน้องจนเพลินเลยครับ เลยรู้ประวัติคร่าว ๆ ของน้องมาก่อนว่าเป็นอย่างไร ขอบอกครับว่า ไม่ธรรมดาเลยคนนี้ อยู่มาเกือบทุกภาคแล้ว ดูน้องเค้าในเวลานั้นก็ดูผ่อนคลายดีครับ ด้วยความที่ผมค่อนข้างจะสุภาพกับน้องเค้า คือไม่ทำอะไรล่วงเกินเลย หรือเรียกง่าย ๆว่า หื่นใส่น้องเค้าก่อน ตอนนี้น้องแพรก็เริ่ม คุยเรื่องลึก ๆ ขึ้นแบบว่าเรื่องแบบนี้ ปกติจะไม่ค่อยคุยกับใคร เพราะน้องเริ่มกล้าที่จะสนิทกับผมมากขึ้น  จะกระทั่งเวลาล่วงเลยมาเกือบ ครึ่งชม เพื่อรอให้น้ำในอ่าง ถึงปริมาณที่เหมาะสม นานจริง ๆคับ น้องก็ชวนผมอาบน้ำ ตอนนั้นอารมณ์ผมหายไปไหนหมดไม่รู้ครับ เพราะน้องชวนคุยเพลินเลย จนลืมไปว่า เรามาเพื่อ ภาระกิจอะไร
   หลังจากนั้นน้องแพรก็เริ่ม จัดการเสื้อผ้าตัวเองก่อนครับ เริ่มจากถอดเสื้อออก ผิวน้องแพรถือว่าเนียนเข้าขั้นเลยครับ แต่ไม่ได้ขาวโอโมนะครับ คือ ผิวกลาง ๆออกแนวคล้ำ ๆ เพราะน้องเป็นคนอีสานครับ น้องถอดกางเกงออก ตามด้วยเสื้อชั้นใน และชิ้นสุดท้าย ครับ ผมมองไปด้วยสายตาแอบหื่นขึ้นมาเล็ก ๆ  น้องหุ่นดีครับ ตัวไม่สูงมาก มีทรวดทรงองเอว พอประมาณไม่มีไขมันไหลเยิ้ม ให้น่ารำคาญใจ หน้าอกก็ มีสมตัวครับ ไม่ใหญ่เวอร์จนเกินตัว ถือว่า ผ่านครับ สำหรับข้อนี้ หลังจากนั้นน้องก็เริ่มเข้ามาช่วยผมถอดเสื้อผ้า เริ่มจากเสื้อ ไล่มาถึงกางเกง และสุดท้าย กางเกงในครับ ก่อนจะถอดชิ้นสุดท้ายของผม น้องก็เริ่มแอบหยอกเอินกับน้องชายผมครับ คลึงมันใหญ่เลย พร้อมกับเสียงหัวเราะขิๆ  ไม่รู้ว่าจะหัวเราะอะไรกันตอนนั้น ทั้ง ๆที่ มันแข็งตัวแล้วนะครับ แล้วหลังจากนั้นก็เอาลิงน้อยของผมไปแขวน หลังจากนั้นก็ลงมาในอ่างครับ
   ฉากในอ่าง ก็ปกติครับ น้องก็เอาน้ำราดตัวผมให้ชุ่มทั้งตัวแล้วเอาสบู่ ค่อย ๆ ถูด้านหน้าจนเอี่ยมเลย โดยเฉพาะเจ้าน้องชายสุดเลิฟของผม ตอนนี้มาชูคอตั้ง หยอกล้อเล่นกับน้องแพรอย่างสนุกสนานเลย น้องแพรเล่นอยู่เพลินเลย จนลืมมองหน้าผม เหลือบมามองเห็นผมอีกที หลับตาพริ้มเลยครับ คือ เออออออ พริ้มนี่ไม่ใช่เสียวนะครับ คือ มันแสบครับ ฟองสบู่มันมุดเข้าไปในรูน้องผม แต่ไม่ได้แสบอะไรมากมาย พอทนได้ครับ หลังจากนั้นก็บอกให้ผม พลิกตัวด้านหลัง แล้วก็ขัด ๆ ๆ เสร็จละครับ การอาบน้ำของน้องแพร ไม่ได้มีอะไรพิเศษครับ ถือว่า มาตราฐาน ระหว่างน้องล้างตัวเอง ผมก็เดินไปหยิบผ้าเช็ดตัว มาเช็ดตัวเอง พร้อมกับเตรียมให้น้องแพร พอน้องแพรขึ้นจากสระน้ำเสร็จก็เช็ดตัวให้แห้ง แล้วก็พากันเดินมาที่เตียงครับ
   เริ่มฉากที่เตียงด้วยการที่น้องแพรให้ผมนั่งรอที่ขอบเตียงเลยครับ ตอนนี้อารมณ์ผมยังไม่มาเต็มที่ หลังจากนั้นน้องแพรก็สลัดผ้าเช็ดตัวผืนน้อย ๆของตัวเองไปยัง เก้าอี้ข้าง ๆ แล้วก็ขึ้นคร่อมบนตักผมทันที โอ้ววว แม่เจ้า เธอเริ่มรุกแล้ว เธอไซร้ซอกคอ แล้วเอามือเธอ กวาดไปทั่วตัวผมเลย ตอนนี้ เลือดในร่างกายเริ่มสูบฉีดแล้วครับ ผมก็ไม่น้อยหน้า เอาลิ้นไล่เลียไปที่ข้าง ๆหูไล่ลงมาที่หน้าอก พร้อมกับบดขยี้ ด้วยความละมุนละไม ผมจับน้องแพรพลิกนอนหงายลงบนเตียง แล้วก็ค่อย ๆสำรวจร่างกายเธออย่างละเอียด ตอนนี้ น้องแพรเริ่มมีอารมร์สังเกตจากเสียง คราง กระเซ่า ๆของเธอที่อยู่ในลำคอ  มือผมก็ลูบไล้ไปทั่วแหละครับ แล้วผมก็ถามเธอว่า มีอะไรมั้ย ที่ห้าม ไม่ให้ทำ น้องก็บอกว่า ห้ามจูบ อย่างเดียว โอเคครับ แต่ด้วยความที่ผมใจไม่กล้าเลยไมได้ ทาสีให้น้องแพร แต่ก็เอานิ้ว เข้าไปในอุโมงค์แห่งความลับนั่นแหละครับ น้ำเยิ้มเชียวครับ สงสัยอารมณ์เธอก็มาเหมือนกัน หลังจากนั้นเธอก็พลิกตัวผมมาอยู่ข้างล่าง โดยเธอขึ้นคร่อมผมบ้างแล้ว แล้วเธอก็ใช้ลิ้นเธอ ตวาดไปมารอบ ๆไฟหน้าของผม พร้อมกับกัดเบา ๆ มือเธอข้างหนึ่งก็กวาดไปรอบ ๆตัว แต่อีกมือ ก็ไปจับน้องชายผมไว้ พร้อมกับ บีบเค้นอย่างเบา ๆ ท่านี้เสียวมากครับ จนผมต้องร้องครางออกมาบ้างแล้ว เพื่อให้เธอรู้ว่าพี่เสียวได้ที่แล้วนะ หลังจากที่ผมส่งสัญญานให้เธอรุกได้ เธอก็หยิบ CD บนหัวเตียง วันทัชสีแดงครับ มาใส่ไว้ แล้วก็รูดลงช้า ๆ พร้อมกับกดปากลงไป แล้วก็ค่อย ๆ เลีย มุดเข้ามุดออก อยู่อย่างนั้นนานพอสมควรเลย ระหว่างที่เธอใช้ปากนั้น ตาเธอก็สบตาที่ผมบ้าง ทำไมตอนนี้เธอดูสวยขึ้นว่ะ....จริง ๆนะครับ ถ้าผู้หญิงทำหน้ามีอารมณ์ใส่เราเมื่อไหร่ ผู้หญิงคนนั้นจะดูสวยขึ้นจริง ๆ 555 ตาเธอมันช่าง หว่านเสน่ห์เหลือเกิน ตอนนี้เริ่มหลงเธอด้วยมนตร์สะกดจากสายตาเธอแล้วครับ  จนผมบอกให้เธอ ขึ้นได้แล้วครับ เธอก็ทำตามที่ขอร้องครับ ทันใดนั้นเอง ความเสียวซ่านก็บังเกิดครับ น้องขยับตัวขึ้นลง เบา ๆ เป็นจังหวะ พร้อมกับส่งสายตาหวาน ๆมาให้เป็นระยะ แถมเสียงร้อง บ่งบอกถึงอารมณ์ของเธอตอนนี้ ผมเคลิ้มไปเลยทีเดียว ลืมตามาอีกที เธอใส่ยิก ๆ ๆเลยครับ กะจะเอาให้ผมเสร็จในท่าแรกเลยเหรอ แต่เปล่าครับ พอดีผมเสร็จยาก เลยไม่ตกหลุมกับดักเธอ ผมขอเธอเปลี่ยนท่า โดยผมนั่งอยู่บนเตียงแล้วเธอก็นั่งหันหน้าคร่อมผมไว้ แล้วก็ใส่กัน ตึ๊ก ๆ ๆ ๆ  เธอกอดผมแน่นเลยครับ  ตอนแรก ๆผมก็ออกแรกกระแทกอยู่ดี ๆ แต่พอท้าย ๆผมรู้สึกว่าเหมือนมีสปริงติดอยู่ตรงก้น แต่เปล่าครับ น้องแพรออกแรงเด้งช่วยผมด้วยครับ เสียวซิครับงานนี้ ตอนนี้แอบมองหน้าน้องแพร หลับตาปรื้อเลยครับ หลังเบื่อท่านี้แล้ว ผมก็ขอเธอให้นอนหงายเอาท่าเบสิก เธอก็ยอมแต่โดยดี โดยเธอเอาขาของเธอมาเกี่ยวไว้บนบ่าผม แล้วผมก็สอดมันเข้าไปครับ น้องแพรบอกว่าเสียวมากก ผมก็เร่งสปีดใหญ่เลยครับตอนนี้ ผมเห็นมือน้องแพรจิกเตียงเอาไว้เลย คงเสียวไส้น่าดูตอนนี้ แต่ยังครับ ๆยังไม่เสร็จง่าย ๆ ผมขอให้น้องหันหลังท่า สุนัข ให้หน่อย น้องไม่มีขัดขืนอะไรแล้วครับตอนนี้ แถบบอกอีกว่า รีบ ๆ หน่อย เสียวมาก ผมจ่อน้องชายไปบริเวณก้นเธอ แต่ไม่ทันใจน้องเข้า น้องแพรเลยจับน้องชายผมไว้แล้วก็ควับบบ จับใส่น้องสาวเธอ พร้อมกับ โยกหน้าโยกหลังเองเลยครับ ผมแทบไม่ต้องทำอะไรเลยตอนนี้ แต่ไม่ได้ครับ ด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ ก็เลย กระแทกสวนกลับไป ใจหนึ่งก็กลัวน้องจะเจ็บ ก็เลยกกระแทกแบบยั้ง ๆไว้ก่อน สักพักน้องทรุดตัวลง แต่ผมยังไม่หยุด เลยเร่งสปีดให้เร็วขึ้นอีก น้องแพรตะโกน โอ้วววว เลย..แอบสะใจผมนิดส์ เลยครับ  ละครก็ใกล้จบแล้ว เลยรีบให้น้องแพรเอาท่าที่ แพรคิดว่าเจ๋งที่สุด น้องเลยจับผมกดนอนหงายลงบนเตียง เลยก็คร่อมร่างผมไว้ แล้วก็กระแทกขึ้น ๆลง ๆ อย่างเร็ว เร็วกว่าเดิมอีกครับ มือสองข้างเราก็ประสานกันไว้แน่นเลย น้องใส่ไม่ยั้ง เสียงดัง ตุ๊บ ๆ ๆ  ตอนนี้หน้าของน้องแพร ไม่ต้องจินตนาการแล้วคับ อย่างที่ทุกคนคิดแหละครับ อย่างงั้นเลย จนในที่สุด ก็แตกพ่ายแพ้ไปในที่สุด กับท่าไม้ตายของน้องแพร.... นอนแห๊ก ๆ กันอีกแล้วทั้ง 2 คน น้องแพรจัดการเช็ดเนื้อตัวผม พร้อมกับพาไปอาบน้ำ แล้วก็มานั่งคุยในระยะเวลาที่เหลืออีก 15 นาที ผมบอกว่า มีความสุขมากมายเลย วันนี้ น้องแพรก็บอกว่า นาน ๆทีจะมีแขกอย่างพี่มา แพรเสร็จไปตั้ง 2 ครั้งแหนะ แหะ ๆ นั่นแหละครับ หลังจากนั้นก่อนจะแยกย้ายกันไป ผมหยิบมือถือขึ้นมาดูว่ามีใครโทรมาหามั้ย แต่ น้องแพรกระซิบเบอร์เธอมาให้เลย ผมก็โอเคหล่ะครับ งานนี้ คุ้ม ก่อนออกจากห้องก็ ทิป พิเศษ สำหรับ นิทานสนุก ๆ วันนี้ เราเดินควงแขนขึ้นไป เหมือนสนิทกันมานานเลย เอาอีกแล้วครับ แต่หลังจากนั้น จะมีอะไรต่อ ไม่บอกละกันคับ ปล่อยให้คิดกันเอาเอง......จบ

ข้อดี -- สำหรับชายหนุ่มขี้เหงา สาวคนนี้จะช่วยให้ท่านผ่อนคลายได้มากเลย เพราะเธอจะชวนเราคุยนู้น ๆ นี่ ๆ อ้อมโลกไปเหมือนกัน  หน้าตาถือว่า สวยอยู่ในระดับ แต่ถ้าเธอมีอารมณ์เมื่อไหร่ เธอจะสวยขึ้นมาอีก 100 เท่าเลย หุ่นเธอ ถือว่า ใช้ได้ครับ ไม่มีอะไรต้องให้ติ หรือ ชมเป็นพิเศษ หน้าอก ก็พอดีกระชับมือ ลีลาการเอา ก็ไม่เป็น 2 รองใคร ช่วยทำให้ผมเคลิ้มได้มากเลย ท่าไหน ๆก็ได้ แต่ผมยังไม่ได้ลองท่าพิศดารกับเธอนะ ไม่รู้เธอจะยอมรึเปล่า ลีลาการใช้ปาก ทั้งการดูด ก็ดี ทั้งการ คุยก็ดี ให้ 4.5 คะแนน เต็ม 5 ครับ
ข้อเสีย -- ถ้าคนชอบสาวแบบหมวย ๆหรือ คนเหนือ ๆหน่อย คนนี้ ท่าทางจะไม่ใช่สเปคของคุณ เพราะน้องจะออกหน้าอีสานหน่อย สำเนียงการพูดก็เป็นแถบ ๆนั้น แต่นั่นไม่ใช่ประเด็นสำหรับผมครับ เรื่องการอาบน้ำ อาจจะได้มาตราฐาน แต่ผมชอบคนเกินมาตราฐานครับ 55 เลยเป็นข้อเสียนิด ๆ ข้อเสียที่สำคัญคือ ระวังจะหลงรักเธอโดยไม่รู้ตัวนะครับ
ข้อแนะนำ -- คนนี้ผมขอแนะนำเป็นพิเศษสำหรับทุกท่านที่อยากจะลงด้วย เพราะความคุ้นเคยส่วนตัวเลยอยากจะมาบอกเพื่อเป็นแนวทางให้
1.  น้องไม่ชอบคนหื่นใส่ครับ ถ้าใครหื่นใส่ก่อน อาจจะมีหล่นได้ง่าย ๆเลยนะครับ อันนี้ระวังดี ๆ เพราะน้องเล่าให้ฟังมาแล้วว่า เจอแขกที่หื่นใส่ น้องเลยไม่ค่อยเต็มใจทำอะไรให้เลยแถมด่ากลับอีก 55 น่ากลัว
2.  อย่าให้น้องอารมณ์เสียนะครับ ไม่งั้นจะกลายเป็น ซาตานสาวได้ เพราะน้องแอบดุ ครับ แอบดุจริงๆ แต่ถ้าทำให้น้องสบายใจ รับรอง นางฟ้ารออยู่ข้าง ๆท่านแน่นอน
3. น้องไม่ชอบให้คนจองคิว น้องชอบให้คนเลือกหน้าตู้เพราะเร็วกว่า จองคิว บางทีน้องต้องกลับบ้านดึกทั้ง ๆที่สามารถกลับบ้านได้แล้ว แต่ต้องรอคิวเพื่อท่านคนนั้น เลยไม่ได้กลับ
4. ระวังอย่าสบตาน้องนะ ไม่งั้นท่านจะกลายเป็นแมวเหมียวไปในทันที ถ้าท่านไม่เชื่อก็ไปลองครับ เหมียว ๆมาหลายรายแล้ว
5. สำหรับคนเสร็จเร็ว ระวังน้องจะใช้ท่าไม้ตายใส่ ตั้งแต่ท่าแรก รับรองว่า ทันทีครับ
6. สุดท้าย ทำตัวสุภาพไว้ครับ กับน้อง ๆทุกคน รับรองน้อง ๆจะทำตัวน่ารักกลับคืนมาให้ท่านแน่นอน
สรุป -- อยากให้ได้ไปลองครับ สำหรับคนนี้ สเปคกลาง ๆบางมุมก็หมวย ๆ บางมุมก็เข้ม ๆ แต่ที่ไม่น้อยหน้าคนอื่นคือ ถึงใจครับ

ส่งไปละนะครับการบ้านเล่ม 2 ยังไง คุณพี่ที่ดูแลบอร์ด อย่างเพิ่งย้ายเข้าห้องแห่งความลับเร็วได้มั้ยครับ คือผมยังไม่ทันได้ดู feedback จากคนอื่น ๆเลย หรือจะกรุณาให้ผมเข้าห้องพิเศษไปดูแลกระทู้ที่ผมส่งมาให้ บ้างก็ได้นะครับ สำหรับเล่มต่อ ๆ ไป เบอร์เด็ดที่ทุกคนรอคอยเลยครับ M36 เบอร์นี้ ใครว่าเด็ด เด๊ยวผมจะมาเล่านิทานว่า เด็ดอย่างไร แล้วก็ต่อด้วย M3  สาวหวานเรียบร้อยน่ารักคนนี้ แต่เรื่องอื่น จะหวานรึเปล่า  ยังไงลองติดตามต่อไปดูนะคับ

roonaldo

Re: เล่มที่ 2 .... M48 ....ระวังจะหลงเธอ โดยไม่รู้ตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 14:40:30 »

ผมย้ายเพื่อตัวท่านครับบ

เพราะปกติเราไม่ส่งการบ้านห้องนี้ครับบบ

และผมก้อคิดว่า ท่านน่าจะเล่นกระทู้อีก 100 เองครับไม่เยอะหรอกครับบ

เพราะที่นี่พระเอกเยอะครับ  หรือบางทีน้องในสถานทูตก้อมาดูครับบผม เพราะฉนั้นผมว่า

ท่านรอ  100 ทู้ก่อนดีไหมครับบ

การบ้านท่านดีมากครับบบ

และก้อเปนประโยชน์

ผมกะชาวแกงค์ยังจะขอทาบทามท่านมาอยู่แกงค์ด้วยเลยครับบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2010, 14:42:07 โดย roonaldo »

man69

Re: เล่มที่ 2 .... M48 ....ระวังจะหลงเธอ โดยไม่รู้ตัว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 14:43:51 »

;kljj การบ้านผลงานระดับท่านแล้ว ไม่ใช่มือใหม่แล้วละครับ แป้บเดียวก็ครบร้อยครับ

riviara

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 15:18:47 »

โอ้โห..บรรยายได้ละเอียดดีมาก
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งว่า.. ต้องทำตัวสุภาพกับน้องๆ ก่อนครับ

Toramaruz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 18:41:49 »

สุดยอด

บรรยายจนเห็นภาพมากๆๆๆๆ

ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปันการบ้าน  khjhgg

zerosocool

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 19:12:06 »

ขอบคุณ สำหรับการบ้านดีๆครับ  jljhl

p_nuin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 19:22:12 »

บุรุษท่านนี้เป็นใครส่งการบ้านเยี่ยมเหลือกำลัง หรือว่าเขาคือ "ZOHAN"  ss kjhg kjhg แฝงกายมา

xcore

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 20:34:31 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้าน ต้องรีบเข้ามาอ่าน เพราะอีกสักพักคงย้ายไปอีกห้องละ

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 20:52:03 »

ผมก็แค่ นักเรียนฝึกหัดครับ จริง ๆ  ยังต้องพึ่งพารุ่นพี่ในห้องนี้อีกเยอะครับ

sky_cm

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 21:15:55 »

รู้แต่ว่าท่านคนส่งการบ้านหลงเธอซะหัวปักหัวปำละมั้ง pongz

llnn

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 21:56:09 »

การบ้านสุดยอดครับยังกะบทความวิชาการ ;khhg ;khhg

regd1981

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 00:12:25 »

การบ้านสุดยอดครับ  แต่อ่านไปอ่านมาเล่นทำเอาตาลายเลย

JJeZZ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 01:50:33 »

ตามมาอ่านการบ้านอีกเล่ม (ตาลายอีกรอบ @_@)

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 01:57:16 »

วันนี้โทรไปบอกน้องเค้าแล้วว่า เอาเรื่องน้องเค้ามาลงนะ น้องเค้าก็รับทราบครับ ที่ผมส่งการบ้านเนี่ย เพราะอยากให้น้องได้งานดี ๆครับ และแขกจะได้รู้นิสัยส่วนตัวของน้อง ๆ เพราะน้อง ๆแต่ละคนไม่เหมือนกัน ผมก็อยากให้น้อง ๆเจองานดี ๆด้วย  แต่สำหรับทุกคนผมคิดว่า เราฝ่ายชายควรให้เกียรติฝ่ายหญิงเสมอ แม้น้องเค้าจะทำงานแบบนี้ก็ตามนะครับ

pegasusk

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 02:59:38 »

ขอบคุณ สำหรับ นิทานก่อนนอนคับ ฝันหวานๆๆๆๆๆ เขิน

bestxman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 04:39:45 »

การบ้านสุดยอดคับ ติดตามเล่มต่อไป  ;kljj

alpha

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 08:58:20 »

ผมว่า M48 น่าตาสวยน่ารักดีครับ อายุ 21 ปี เป็นมุกดาหาร พูดคุยสนุกสนานเป็นกันเองดี หุ่นดี สมส่วน นมขนาดพอดีมือ บีบมันดี ดูน้องจะชอบให้บีบด้วย
สำหรับผมให้คะแนนดังนี้
หน้าตา B+ น่ารักดี เห็นทั้งจากนอกตู้และตัวจริงแล้วโอเค น่าเอาครับ
หุ่น B+ ตัวไม่เล็กมาก ปานกลาง สมส่วนดีครับ นมไม่เรียกว่า big size แต่บีบมันดี จุกนิดเดียว
ลีลา B+ บู้ล้างพลาญตั้งแต่แรกครับ ถ้าไม่อั้นไว้ก็แตกเร็วแน่ๆ
พูดจา B+ พูดคุยสนุกสนาน คุยได้หลายเรื่อง อัธยาศัยดี

sacky

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:02:11 »

ชอบจิงๆการบ้านเล่มนี้

keaw99th

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:03:49 »

pongz เล่าเป็นเรื่องราวดีคับ อิอิ

jukkit

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:09:31 »

สุดยอดคับจัดๆปจัดไป gsdgdgs

riviara

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:39:42 »

เบอร์นี้ต้องลอง!!

OI2eoH

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 12:11:43 »

ถือว่าแหล่มครับ  gsdgdgs

blend_man17

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 12:12:26 »

การบ้านดีครับ  ผมมีคู่แข่งซะแล้ว  คืนนี้ว่างไปด้วยกันไหมครับ kjhg

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 12:35:51 »

โอ้ คุณ blend man ผมยังอิ่มอยู่เลยครับ หลังจาก ผ่านศึกกับ m30 ล่าสุดมา

karat

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 12:42:01 »

การบ้านดีครับ

ฝากเวาะไปลอง 66  หน่อยนะครับ สุดยอดมาก

ประทับใจครับ เดด

tanickovic

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 13:10:12 »

สุดยอดครับ อ่านแล้วเห๋นภาพจริงๆ

underground009

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 13:58:43 »

vote ให้อีกหนึ่งเสียงกับคุณภาพของน้อง M48 ครับ เยี่ยมดีจริงๆ ลองมาแล้ว  pongz

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 14:29:59 »

แนะนำเลยครับสำหรับเบอร์นี้ แต่อย่า งี่เง่ากับน้องนะ เพราะน้องเค้าไม่ชอบจริง ๆแล้วถ้าน้องไม่ชอบละก็ ตัวใครตัวมันละครับ เพราะน้องแอบแรง

prof.big

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 17:34:05 »

การบ้านบรรยายได้ละเอียดมากครับ ทำน้องเสร็จไป 2 ครั้ง ไม่ธรรมดาจริงๆ

Paradin

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 16:34:09 »

สุดยอดครับท่าน  ghjk

b007

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 09:31:15 »

แนวการเขียน สุดบรรยายครับ

อยากเขียนบ้าง แต่เป็นปลาทอง (ความจำสั้น) เลยบ่ได้ส่งสักที

69knives

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:57:23 »

106 แล้วนิครับ ย้ายห้องได้แล้ว

cm1956

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 13:44:37 »

"พระเอก" ที่พูดถึง คือใครกันหรือครับ

OI2eoH

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 14:21:12 »

กลับมาอ่านอีกครั้งก็ยัง อยากไปลองเองเลย

anfield

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 14:35:21 »

pongz  ขชองเค้า ดี จิง น้อง คนนี้    anfield รับ ประกัน

noikasu

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 17:59:53 »

แหม่มะได้ใช้บริการเลยซาเนี่ย dgd

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 00:58:09 »

พระเอกก็คือพระเอก

แต่อย่าให้เจอครับ   หึๆๆ งานนี้มีเฮ kick

man69

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 09:42:04 »

"พระเอก" ที่พูดถึง คือใครกันหรือครับ

dsgjsd เป็นนามสมมุติหมายถึงพวกที่เอาเรื่องในเว็บของเราไปบอกน้องๆที่เป็นการบ้านครับ

hackover

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 13:54:23 »

pongz pongz
แจ่มอีกเช่นเคยครับท่านโนบิ

tamon9

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 22:13:38 »

อ่านเเล้วนึกถึงตอนอ่านหนังสือโป๊ตอนวัยละอ่อนเลยคับ  เนื้อหาเเน่นจิง ss

pulohid

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 22:45:17 »

ยาวดีนะครับ อ่านจนตาลาย ;kljj

ขอบคุณครับ

maxchaiyadej

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 00:56:01 »

น่าจะกระชับกว่านี้นะคับ

ยาวเกินไป

ตาลายเลยอ่ะท่าน
 nears

darkyok

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 18:40:49 »

pongz pongz pongz เยี่ยมมากครับท่าน ถ้ามีปลากรอบด้วยนี้ให้คะแนนทะลุ 100 เลยครับ

macpro

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 22:33:31 »

ประทับใจ มากอ่านสนุกด้วยครับ

rabbit

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:43:11 »

แค่ได้อ่านก้อเรื่มจะหลงแล้วคับ  เขิน

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:00:57 »

ละเอียดมาก fhgj