-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 70 เป็นอีกเบอร์ที่ไม่ค่อยมีใครเรียก ณ ซายูริ+ปลาจากนายรูนัลโด้  (อ่าน 1761 ครั้ง)

riviara

• บุคคลทั่วไป

วันนี้ก็เป็นอีกวันที่มีเบอร์ Hot Hit มาทำงานเยอะมาก อาทิเช่น ...
SL1 น้องโซดา , M1 น้อง , M6 น้องแจง , M36 น้องทราย , M48 น้องแพร , M เด็กใหม่
และเบอร์ธรรมดาอีกหลายเบอร์ แต่ปรากฏว่าเบอร์ดังกล่าวมีจองเต็มกระดาน 1-3 คิว
ทำให้ผมต้องเริ่มมองหาเบอร์ที่ไม่ Hot แต่ไปลุ้นเอาข้างหน้า เผื่อมีเซอร์ไพรส์ ...
เสี่ยงได้เบอร์ 70 หน้าตาธรรมดา ผิวขาวเหลือง ตัวเตี้ยมากๆ หุ่นตันๆ ค่อนข้างมีอายุ นมไม่ตูม
อาบน้ำสะอาดดีมาก มีแปรงเล็บมือ-เล็บเท้า จิมิเล็กฟิตแบบหนึบๆ  ลีลาดีไซร์ตู้ฟักไข่
WOT ขึ้นบดขยี้โยกหน้า-หลัง มีขมิบตอดรุนแรงจนเสียว ตามใจเล่นได้ทุกท่า Happyๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2010, 12:33:47 โดย roonaldo »

blend_man17

Re: 70 เป็นอีกเบอร์ที่ไม่ค่อยมีใครเรียก ณ ซายูริ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 10:42:07 »

อันนี้การบ้านเหรอ  สั้นดีเหนาะ  แต่ก็ขอบคุณครับ uiuo

Hangsniper

Re: 70 เป็นอีกเบอร์ที่ไม่ค่อยมีใครเรียก ณ ซายูริ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 13:14:10 »

สงสัยท่านเทพทั้งหลายต้องเปิดมิตติ้งเฉพาะกิจสอนเขียนการบ้านแล้วคับ..จะได้ไปเรียนด้วย fdgdfdf

teng028

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 13:43:29 »

สั้น รวบรัด กระชับ ฟิต ได้ใจความจริงๆครับ

noikasu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 14:42:20 »

เหอๆๆเก็บข้อมูลครับท่าน jljhl

Lostman133

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:51:23 »

อิอิ
การบ้านสั้นๆๆ เหมือนเจ้าของ หรือเปล่า

อิอิอิ

อ่านดีครับ

ส่งต่อไป  สู้ๆๆๆ

Keijikung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 16:09:08 »

อยากลองไปซักครั้งเหมือนกันที่เนี๊ย ไม่รู้มีไรดี

chefbb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 19:41:46 »

การบ้านทำไมสั้นจัง  แล้วคะแนนมีไหนเนี่ย   ส่งสัยท่าจะรีบส่งการบ้านเลยประหม่า

zero_1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 21:59:13 »

น้อง หนู ช่ายป่ะ คนนี้ตารู แนะนำผม ก็ดีในระดับหนึ่งคับ แต่หน้าตาไม่ค่อยโดน  แต่ลงแล้วรับรองไม่หล่น dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิถุนายน 2010, 22:08:22 โดย zero_1 »

Phate

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 22:50:52 »

ตามมาเก็บข้อมูล แต่ไม่ไปสักที  /jhtdc

niknon

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 23:30:23 »

ต้องลองไปเรียกบ้าง เผื่อจะเป็นช้ากเผือก

vrc

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 00:39:03 »

70 ตามใจได้ทุกท่าเลยรึนี่  mbvc

shoots

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 12:31:17 »

แล้วแต่ความชอบจริงๆ ชอบแบบไหนแล้วแต่ใจปรารถนา     dsgjsd

roonaldo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 12:33:02 »

น้องน่ารักออกท่านนน

ขวัญใจผมคนนึงเลยครับบ

roonaldo

วันนี้อารมดีแถม

riviara

ขอบคุณ roonaldo สำหรับปลากรอบ
เบอร์นี้แนะนำสำหรับผู้ที่ต้องการ จิมิค่อนข้างฟิต หนึบๆ และขมิบตอดรุนแรงแบบเน้นๆ รับรองว่าไม่มีหล่นนะครับ.

karat

ขมิบ ชมิบ ตอด ตอด เลยเหรอคับ น่าลอง   /jhtdcจิงๆๆ

roonaldo

อยากไปเว้ยยย

Paradin

สักหน่อยไหมท่าน เด๋วผมตามไปด้วย ผมพร้อมนะ /jhtdc

roonaldo

สักหน่อยไหมท่าน เด๋วผมตามไปด้วย ผมพร้อมนะ /jhtdc

เอาเบอร์มา ทาง pm

artlovelove

70เนี่ยถ้าไม่บอกว่าเป็นเบอร์ต้องเผลอนึกว่าน้ำหนักน้องซะอีกนะเนี่ย (หยอกเล่นนะครับ)

maxchaiyadej

สั้นๆได้ใจความดีครับ pongz

limited

มาพร้อมปลาตลอดเลย  pongz สุดๆไปเลยท่านรู  uiuo

rabbit

เจอตั้งหลายทีแต่ก้อไม่ได้เรียก มีตาหามีปลาไม่ ตูนี่ lkkjjh lkkjjh

lankhuchong

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 23:24:37 »

อิอิ
การบ้านสั้นๆๆ เหมือนเจ้าของ หรือเปล่า

อิอิอิ

อ่านดีครับ

ส่งต่อไป  สู้ๆๆๆ

รู้ได้ไงว่าเจ้าของกระทู้สัน  แต่ก็ขอบคุณมากคับ  ไว้จะตามไปลอกคับ

taro555

อยากลองคับ  อิอิ

teng028

เป็นการบ้านที่ส่งทาง SMS ได้เลยครับ กระชับ ได้ใจความ

lankhuchong

เป็นการบ้านที่สั้นได้ใจจิงๆคับ  แต่อยากได้คะแนนจังคับ  ไว้ไปลอกแล้วจะกลับมาบอกนะคับ

hanaka22

ปลาแจ่มจริงคร๊าบ

meaw_meow

09876 การบ้านสั้นได้ใจ รวบรัดตัดตอนน่าดู

และขอบคุณสำหรับปลากรอบครับ  ;kljj

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รวบรัดดีค่ะ