-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มินิซีรีย์ 3วัน2คืน กับน้องจx สุดหวง :ฉบับเต็ม(ปลาตัวเต็มห้อง วีครับ)  (อ่าน 10796 ครั้ง)

limited

• บุคคลทั่วไป

เขาจะกลับมาเมื่อไหร่เนี่ย....ให้ตายสิอยากอ่านใจจะขาดละ uiuo

riviara

ช่วยกลับมา update ด้วยเน้อ

nuttyvan

มาตามติด..ติดตาม..เฝ้าทุ๊กวัน...... mbvc

blend_man17

ผมกลับมาแล้วครับ  ถึงตอนสามทุ่มกว่า
อยากบอกว่าเหนื่อยมากๆ(ขับรถนะ)  ควงยาวมาเลยครับ ouiy
ยังไงผมขอพักก่อนแล้วกัน  หายเหนื่อยแล้วจะรีบกลับมารายงานครับ lkkjjh

soso

รอติดตามอยู่นะครับ mbvc

taro555

mbvcพี่แน่อ่ะ ยอมรับมากๆ

nuttikon

ss ปลากรอบด้วยนะท่าน ss

Smith

ss  การบ้านอันนี้อดทนนั่งรอมานานมาก  หายเหนื่อยเร็วๆนะครับ ฮิๆๆ

limited

เขากลับมาแล้วๆๆๆ  uiuo จัดปลาด้วยยิ่งดี  dsgjsd

Phate

มานั้งรอชมแล้วค๊าบบ

errer

นั่งรอแถวหน้าเลยครับ

pric

มารอหลายวันแล้วยังไม่มาสักที ghfg

blend_man17

มาแล้วครับ   เมื่อวานยุ่งนิดหน่อย
วันนี้ว่างแล้ว  ติดตามอ่านกันได้เลยนะครับ 
ขอลงห้อง vip นะครับเพราะมีปลา เขิน

pegasusk

Re: มินิซีรีย์ 3วัน2คืน กับน้องจx สุดหวง :ผมกล$
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 08:58:44 »

อยากอ่าน ตอนจบเหมือนกัน แต่พอจะเข้าใจคับ พระเอกมันเยอะ
หวังว่าท่านจะ แฮปปี้กลับมานะคับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2010, 09:38:43 โดย pegasusk »

chichiwaka

ไม่มีแบบย่อเหรอครับ คนรออ่านห้องนี้ก็มีนะ
แต่ก็เข้าใจครับ พระเอกมันเยอะจริงๆเว็บนี้ ouiy
เสี่ยงเกินไปครับ
แต่ก็แอบเสียดายนะ เพราะรออ่านอยู่

santi

รอติดตามอยู่นะครับ ss

TORPIDO

,mnnb  อุ๖สาห์รออะครับ    ส่งเนื้อหาปลาไม่ต้องก็ได้ครับ   fhgj  มามะ

blend_man17

เอ้า...ไหนๆ  ก็ปล่อยให้รอกัน  และก็มีสมาชิกที่ไม่ใช่ vip หลายคน pm หาผม  ให้ส่งทาง อีเมล 
ผมเลยจัดให้ละกันครับ  เป็นตัวเต็มเลย  แต่ปลาเอานิดหน่อยนะครับ  ปลาตัวเต็มห้อง วี  เลยครับ lkkjjh

Part2
   กอ่นที่จะเข้าเรื่อง  คงต้องบอกเล่าถึงความรู้สึกของผมที่มีต่อน้องจ.    ก่อนหน้านี้ผมได้ตั้งกระทู้แรก   เพื่อคิดที่จะทำการบ้านส่งเหมือนเดิมๆที่ผมเคยส่งมา   ซึ่งมันก็มีแค่เหตุผลเดียวเท่านั้นคือเรื่องตัณหาและกามารมณ์      จนกระทั้งเราใช้เวลาอยู่ด้วยกันตลอด3วัน2คืน  ตลอดเวลาที่อยู่ร่วมกัน   มันมีทั้งสุข   ทั้งเศร้า   ทั้งอบอุ่น   ทั้งประทับใจซึ่งกันและกัน   ทำให้ความรู้สึกของเราทั้งสองเปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิง  ซึ่งผมก็ไม่คาดคิดมาก่อนว่ามันจะเกิดขึ้นระหว่างผมกับน้องจ.

และแล้วก็ถึงวันเดินทาง 14/7/53  ก่อนออกจากบ้าน   ต้องเคลียร์อะไรบางอย่างที่บ้านให้เรียบร้อย   เมื่อทุกอย่างเรียบร้อยก็ได้เวลาเดินทาง
ออกจากบ้านราวๆ 10 โมงกว่า    แวะไปรับน้องจ.แสนสวยที่หอพักเพื่อนของเธอ  ภายในมหาลัย    ไปถึงน้องจ.เตรียมกระเป๋าเสื้อผ้าใบไม่ใหญ่มากนัก    ผมอาสาหิ้วกระเป๋าใบไม่ใหญ่แต่หนักใช่เล่น   ลงมาไว้ในรถ    ส่วนน้องจ.ลงตามมาทีหลัง   โดยมีเพื่อนสาวเดินมาส่ง

เมือ่ท ุกอย่างเรียบร้อย   ก็ได้เวลาล้อหมุน   ออกจากเชียงใหม่ราว 11 โมงนิด   ค่อนข้างออกสาย    มุ่งหน้าสู่ปลายทางสวรรค์ชั้น7    ซึ่งอยู่ออกไปอีกราว  800  กว่ากิโลเมตร

ผมมองใบหน้าน้องจ.   ดูเธอช่างสดใส   มีความสุขกว่าที่เคย   ยิ้ม   หัวเราะ   พูดคุย   อย่างสนุกสนาน     แต่ผมกลับไม่เป็นเช่นนั้น    ในใจของผมเวลานั้นมันสับสน    กังวล   คิดไปต่างๆนาๆว่า   “นี่เรากำลังทำอะไรลงไป’’   ความกังวลใจของผมมันมากจนแสดงออกมาอย่างชัดเจน   จนน้องจ.รับรู้ถึงความรู้สึกนั้น

จ. :  เป็นอะไรค่ะ   หน้ามุ่ยเชียว

ผมยิ้มที่มุมปาก   พร้อมกับถอนหายใจเบาๆ

ผม : อืม  นิดหน่อยจ๊ะ
    จ. : เรื่องที่แอบมาเที่ยวกับจ.ใช่มะ
   ผม : พี่ไม่เคยทำนะจ.   มันก็เลยไม่ค่อยสบายใจ
    จ. : ไม่ไปก็ได้นะค่ะ   ซื้อเค้กมาเป่ากันสองคนที่หอก็ได้นะ

ผมยิ้ม  แล้วหันไปมองหน้าน้องจ.

ผม : ไม่เป็นไรหรอก   เดี๋ยวพี่ก็หาย

น้อง จ.เอี้ยวหน้าเข้ามาใกล้ผม   มอง   ยิ้ม  แล้วหอมที่แก้มผมหนึ่งครั้ง    แล้วเธอก็ล้วงไปในกระเป๋าสะพายหยิบ  cd เพลง  โหลดใส่วิทยุในรถ    เสียงเพลงที่สดใส  ท่วงทำนองที่ไพเราะ    ฟังสบายๆ    มันช่วยคลายความกังวลของผมให้หายไปทีละน้อย

เราพูดคุยกันอย่าง สนุกสนาน   จนทำให้ระยะทางที่ว่ายาวไกลดูเหมือนจะสั้นลงไปอย่างรวดเร็ว   ผมก็จำไม่ได้ว่า    เราพูดอะไรกันไปบ้าง   แล้วมันเข้าสู่เรื่องชีวิตของเธอได้อย่างไร   เรื่องราวความจริงของเธอที่ผมไม่เคยรู้    ไม่เคยถาม   ทั้งที่อยากจะถาม   มันค่อยๆถูกระบายออกจากปากของเธอเป็นฉากๆ    เนื่องจากเรื่องราวนั้นยาวมาก   ผมขอสรุปใจความสั้นๆให้เพื่อนๆได้รับรู้ถึงสิ่งที่เกิดขึ้นชั่ววูบหนึ่งของ ชีวิตที่เธอไม่ได้ตั้งใจจะทำเลย

เธอเป็นคนเพชรบูรณ์   ฐานะทางบ้านค่อนข้างดีไม่เดือดร้อนเรื่องเงินๆทองๆ    เธอมีแฟนที่คบกันมาตั้งแต่เธออยู่ม.ต้น    แฟนเธออายุแก่กว่า 3 ปี   เป็นผู้ชายคนแรก   และก็รักกันมาก    วันหนึ่งของกลางปีที่แล้ว   เธอได้รับข่าวร้ายที่ทำให้เธอแถบจะสิ้นหวังในชีวิต   แฟนของเธอรถคว่ำเสียชีวิตระหว่างที่จะมารับเธอกลับบ้าน    เธอเสียใจมาก    โทษตัวเองว่าเป็นต้นเหตุ    เธอตัดสินใจไปหาเพื่อนเก่าที่กรุงเทพ    เพื่อหวังว่าจะทำใจให้ลืมเรื่องในอดีต   แต่มันไม่ได้ดังหวัง   เธอกลับทำตัวในสิ่งไม่เคยคิดที่จะทำมาก่อนในชีวิต    เธอกินเหล้า   เมา   เที่ยวกลางคืน   สุดท้ายก็เปลืองเนื้อเปลืองตัว    เพราะช่วงเวลานั้นมันช่วยทำให้เธอลืมเรื่องทุกข์ใจต่างๆได้    แม้เพียงชั่วคราว    จนในที่สุดเธอได้เจอกับอีตุ๊ดอ้วนสันดานชั่ว   ที่เห็นความทุกข์ของผู้อื่นมาแสวงหาผลประโยชน์เข้าตัวเอง    ดึงสู่วงจรอุบาทว์   ทั้งที่เธอไม่ได้ตั้งใจและคิดที่จะทำมัน    เธอรับงานแรกด้วยค่าตัว 5000 มีครั้งแรกต้องมีครั้งที่สอง  สาม   ตามมา    จนเวลาผ่านไปกว่า 2 เดือน

เช้าวันหนึ่งเธอตื่นขึ้นมากับอาการปวด หัวเพราะฤทธิ์แอลกอฮอลเหมือนทุกวัน     เธอนั่งมองกระจก    แล้วถามกับตัวเองว่า   “ใครกันที่อยู่ในกระจก   หน้าตาช่างน่าเกลียด   ขอบตาดำ   ผอมโทรม   เริ่มริ้วรอยให้เห็นบนใบหน้า”    เธอใช้เวลาทั้งวันนั่งคิดกับตัวเอง    สุดท้ายเธอตัดสินใจกลับเชียงใหม่   เพื่อเตรียมตัวกลับเข้าเรียนอีกครั้งหลังจาก  drop  เรียนมาหนึ่งเทอม

เธอ รู้สึกดีขึ้นเรื่อยๆ    แต่เธอก็ยังสลัดมันไม่หลุดทั้งหมด    มีลูกค้าที่ติดพันเธออยู่สองคนที่มีธุรกิจต้องขึ้นลง กรุงเทพ  เชียงใหม่   ประจำ     เสนอความช่วยเหลือให้เธอ   คนแรกผมไม่รู้จักเสนอให้เธอเดือนละ 25000   อีกคนผมรู้จักดีเพราะเป็นลูกค้าที่ร้าน   คือคนที่ทำให้ผมได้เจอกับน้องจ.แหละครับ   เสนอให้เธอ  40000  ต่อเดือน    เธอเห็นว่าสองคนนี้เป็นผู้ใหญ่   ใจดี   สุภาพ   จึงตัดสินใจรับงานอีกครั้ง   และจริงๆแล้วตั้งแต่กลับมาอยู่เชียงใหม่    เธอไม่เคยรับจ๊อบแบบครั้งคราวมาก่อนแม้แต่ครั้งเดียว   ซึงผมเป็นคนแรกและคนเดียวที่เธอรับงานชั่วคราว    ผมจึงถามเธอไปว่า

ผม : แล้วทำไมถึงรับงานพี่ละ
   จ. : ไม่รู้เหมือนกัน  คงเห็นพี่ตอนออนเอ็มกันแล้วมันถูกชะตา   เหมือนเคยรู้จักกันมาก่อน   ก็เลยรับแบบยังงงๆตัวเองอยู่เลย

ขณะที่เธอเล่าเรื่องทั้งหมด   ผมเห็น   ดวงตาแดงกล่ำ   กับเสียงคัดจมูกคล้ายจะเป็นหวัด   ผมจึงปลอบเธอ   เอามือลูบหัวเธอเบาๆ

ผ : ไม่ต้องเล่าละ   พี่รู้ละ   เดี๋ยวเที่ยวไม่สนุกนะ

น้องจ.จับมือผมมาวางไว้บนตักเธอ

จ. : จ.ไม่น่าเล่าเลย   ขอโทษนะค่ะ

สุดท้ายผมต้องเปลี่ยนเรื่องคุย    ตลอดระยะเวลาที่เดินทาง   ผมเข้าใจ   เรียนรู้   เห็นใจ   เข้าใจเธอมากขึ้น  จนทำให้อาราณ์ที่ตอนแรกคิดแต่กามารมณ์และความใคร่   มันลดน้อยลง     หลายชั่วโมงที่ผมอยู่หลังพวงมาลัย   เธอจะถามบ่อยๆว่า   พี่เหนื่อยไหม   หิวน้ำไหม   เหมื่อยไหม   ง่วงไหม    มีอยู่ช่วงหนึ่งเธอข้ามมาอยู่เบาะหลังคนขับ   แล้วนวดที่บ่า   คอ   หัวไหล่   แล้วก็หันมาหอมแก้มผมทีนึงก่อนข้ามกับไป    ทำให้ผมรู้สึกหายเหนื่อย   พร้อมที่จะขับไปได้อีกเป็นพันๆกิโลเมตร
   เรา ถึง กทม.  ประมาณทุ่มกว่าๆ   แวะทานข้าว  ต่อด้วยกาแฟเข้มๆอีกคนละแก้ว   ก็พร้อมเดินทางต่อ

เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็ว   เราก็เข้าสู่อำเภอชะอำ    ก่อนเข้าโรงแรม   ผมแวะ 7-11 ซื้อขนม   ของกินเล่น   รวมทั้ง Smirnoff  กว่า 10 ขวด  ราวสี่ทุ่ม   เราก็ถึงโรงแรม    สวรรค์ของเราสองคน    เช็คอินเรียบร้อย    เปิดประตูเข้าห้อง   น้องจ.เห็นภายในห้องและอ่างจากุซซี่ที่อยู่ระเบียงนอกห้อง   ถึงกับแสดงอการดีใจเหมือนเด็กได้ของเล่น    เปิดประตูระเบียง   ยืนเกาะขอบระเบียง   กวาดสายตาเก็บบรรยากาศรอบๆโรงแรมและวิวทะเลยามค่ำคืน    ผมเดินตามออกมา   โอบกอดเธอจากด้านหลัง    คางวางเกยกับไหล่น้อยของเธอ

ผม :  เป็นไง   ชอบไหม
   จ. :  ชอบค่ะ   ทำไมไม่บอกจ.ว่าพักห้องนี้   นึกว่าพี่จองแบบธรรมดา
   ผม : บอกแล้วจะเซอร์ไพร์เหรอ

น้อง จ.หันมาโอบคอผม

จ. : ขอบคุณค่ะ

พร้อมกับจูบที่ปากผมที่ นึง  แล้วเราก็เดินจูงมือกันเข้าห้อง    น้องจ.โทรหาเพื่อน   คุยกันอย่างลืมเหนื่อย    ส่วนผมเหรอ   เหนื่อยมากๆ    มองไปที่อ่างจากุซซี่    ถ้าได้แช่สักครึ่งชั่วโมงน่าจะดีขึ้น    ผมสะกิดน้องจ.    แล้วชี้ไปที่อ่าง    น้องจ.พยักหน้าตอบรับ    พร้อมกับยกนิ้วบอกว่าขออีกแป๊บเดียว

ผมเปิดน้ำ  นอนรอที่เดย์เบดสีขาว   นั่งปล่อยใจล่องลอยไปเรื่อย    สักพักอ่างน้ำเริ่มได้ระดับ   ผมหย่อนตัวลงนั่งแช่ให้แรงดันนวดตัว
พร้อม กับสูดบรรยากาศให้เต็มปอด    คิดกับตัวเองว่า   “คืนนี้สงสัยไม่มีแรงทำอย่างอื่นแล้วนอกจากนอนอย่างเดียว”   ผมเอนตัวลงอีกนิด   หลับตา   เวลาผ่านไปสักพัก   ผมรู้สึกว่าไฟในห้องมืดลง     ต่อจากนั้นได้ยินเสียงเลื่อนประตู   พร้อมกับเสียงไม้ระแนงที่พื้นเบียดสัมผัสกัน   ผมลืมตาขึ้น    ภาพที่ผมเห็นนั้นคือเรียวขาข้างหนึ่งของน้องจ.กำลังก้าวลงมายังอ่างที่ผม นอนอยู่   ช่วงขาที่เรียวงามกับผิวที่ขาวเนียน   เมื่อโดนแสงสีเหลืองของแสงไฟที่รำไรนอกห้อง   มันดูเนียน  น่าลูบไล้   ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาทันที     ผมจ้องมองเรียวขา   จนกระทั่งมันก้าวลงมาในอ่างทั้งสองข้าง   มันค่อยๆเลื่อนต่ำลง   จนถึงเนินสามเหลื่ยมที่มีเส้นใยบางๆปกคลุมอยู่   จากนั้นมันค่อยๆเลื่อนต่ำลงมาจนมาหยุดที่เนินอกคู่งาม   พร้อมกับใบหน้าของเจ้าของเนินอกคู่งาม    ซึ่งในเวลานั้นงดงามไม่แพ้กัน    มันอยู่ห่างผมไม่ถึงฟุต   ผมพยามสะกดอารมณ์     เราสองคนสบตากัน   ต่อจากนั้น.......

part3  รอสักครู่ครับ  ปลานิดหน่อย

blend_man17

Part3
   ก่อนอื่นผมอยากจะขอสารภาพจากใจจริงๆกับเพื่อนชาว cmx แห่งนี้   ว่าตอนแรกหลังจากกลับมา  ก็มานั่งครุ่นคิดว่าจะเขียนเรื่องราวทั้งหมดทีเกิดขึ้นดีหรือไม่   เพราะความรู้สึกตอนนี้มันเหมือนกับเอาเรื่องราวความลับบนเตียง   ของภรรยาหรือกับแฟน   ที่เรารักจริงๆ   มาเปิดเผยต่อสาธารณชน   รวมไปถึงรูปต่างๆที่ถูกบันทึกไว้ซึ่งก็ไม่ได้หวือหวาหรือมากมายนัก    ไม่เหมือนกับการบ้านที่จ่ายตังค์เพื่อหาความสุขชั่วครั้งชั่วคราว   แล้วนำมาบอกเล่ากันอย่างไรก็แล้วแต่จะคิดกัน    แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนกับทุกครั้งที่ผมส่งการบ้านให้อ่านกัน   แต่ไหนๆผมได้สัญญาไปแล้วก็คงต้องรักษาและทำตามสัญญาลูกผู้ชาย  ซึ่งผมจะพยายามบรรยายให้ละเอียดที่สุดทุกๆช่วงเวลา  เพื่อตอบแทนเพือ่นสมาชิก   สำหรับทุกๆคอมเม้นท์กับการบ้านกว่าสิบสี่เล่มที่ผ่านมา

ร่างกาย ที่อ่อนล้า   มาเจอน้ำอุ่นๆ   ฟองละเอียดของน้ำนุ่มๆ    ทำให้ผมรู้สึกผ่อนคลาย  สบายตัวมากขึ้น   จนกระทั้งสาวสวยนางหนึ่งได้ย่างก้าวลงมาคลอเคลียข้างๆกายผม

เราสบ ตากันเล็กน้อย   เธอยิ้มให้   แล้วขยับตัวเข้ามาใกล้   โอบคอผม    เอานิ้วโป้งทั้งสองข้างคลึงนวดบริเวณขมับของผม

จ. : เหมื่อยใช่มะ   หันหลังมาซิ   เดี๋ยวจ.นวดให้
   ผม : อืม....ก็ดี    เอามือนวดนะ   อย่าเอาอย่างอื่นนะ   เดียวยิ่งเหมื่อย

น้อง จ.หัวเราะ   ผมหันหลังให้อย่างว่าง่าย   เธอนวดคลึงตามต้นคอ   บ่า  หัวไหล่  ต้นแขน 

ผม : เอ่อ...ตรงนั้นแหละ   แรงๆ   เอ่อ.....ดี
   จ. : จะไหวไหมเนี้ย
   ผม : ไหวอะไร   หา....บอกมา
   จ. : ไม่รู้ดิ   ไม่บอก   คิดเอง

เมื่อผมได้ยินดังนั้น    ความปวดเหมื่อยทั้งหลายก็หายไปอย่างปลิดทิ้ง    ผมหันหน้ากลับมา

จ. : โห....ไวจังนะ   เมื่อกี้บอกง่วงไม่ใช่เหรอ
   ผม : หายละ   ตอนนี้เหงื่อนแทน

น้องจ.หัวเราะ   เหมือนผมเป็นตลกคาเฟ่    ผมจับเอวน้องจ. ยกขึ้น   เพื่อให้นั่งคล่อมหน้าขาของผม   น้องจ.เอาแขนมาโอบคอผมไว้อย่างเช่นทุกครั้ง   เรามองหน้ากัน   แววตาที่น้องจ.มองมาที่ผม   มันบอกไม่ถูก   มันเป็นแววตาที่บ่งบอกว่ากำลังมีความสุขอยู่กับคนที่ตัวเองรัก   น้องจ.ใช้ฝ่ามือข้างหนึ่งลูบแก้มผมอย่างแผ่วเบาหลายครั้ง   ผมสัมผัสได้ถึงความนุ่มนวล   อ่อนหวาน   ที่ซ่อนอยู่ในตัวเธอ     ผมสนองตอบด้วยการใช้มือขวาประคองแก้มเบาๆ  น้องจ.เอียงคอรับ  ยิ้มรับหลับตาพริ้ม  จากนั้นไม่นาน   เราก็จูบกัน   ลิ้นกับลิ้นสัมผัสกันอย่างดูดดื่ม   จนเริ่มหนักขึ้น   น้องจ.เริ่มกอดคอผมแน่นขึ้น    ผมเริ่มไซร้ลงมาตามซอกคอที่ขาวเนียน   เรื่อยมาจนถึงเนินอกคู่งาม   น้องจ.ยกตัวขึ้นเพือให้ผมได้ดูดดื่มกับเนินอกที่เต่งตึงชูชัน   ผมค่อยๆวางปลายลิ้นไปที่ยอดเนินอย่างแผ่วเบา   เมื่อมันเริ่มแข็งชูชันสู้ลิ้น   ผมก็ใช้ปากดูดพร้อมกับบดลิ้นไปพร้อมกัน   มีเสียงครางเบาๆให้ได้ยิน    มันคงเสียวมากจนเธอต้องแอ่นหน้าอกรับ   จนเส้นผมที่ยาวปะบ่าตอนนี้    จมอยู่ในน้ำจนเปียกโชก    ไม่นานนัก  น้องจ.ก็เอนตัวกลับมา   ผวาเข้ากอดผม   แล้วกระซิบข้างหูผม   ด้วยน้ำเสียงที่เสียวซ่าน

จ. : จะเอากันในอ่างเลยเหรอ

ผม ไม่ตอบ   หันซ้ายหันขวา   แล้วเอื้อมมือไปตบที่ขอบอ่าง

จ. : ให้จ.นั่งตรงนี้เหรอ
   ผม : อืม....ตรงนี้แหละ  นั่งได้

น้อง จ.นั่งลงอย่างว่าง่าย    ส่วนผมตัวยังแช่อยู่ในอ่าง  เหลือแต่ส่วนลำคอกับหัวที่โผล่พ้นน้ำ   ใบหน้าผมอยู่ระหว่างขาทั้งสองข้างของน้องจ.   ผมใช้มือทั้งสองข้างค่อยๆดันขาของน้องจ.ออกให้กว้าง    เผยให้เห็นล่องหลืบที่ผมคุ้นเคย   แต่ตื่นเต้นทุกครั้งที่มันอยู่ตรงหน้า   แต่คราวนี้ทำไมมันถึงชวนให้น่าสำรวจยิ่งนัก   ผมใช้นิ้วโป้งค่อยๆคลึงตรงติ่งเสียวเบาๆ    แล้วค่อยๆแซะร่องทีละนิด    ถูขึ้นลงไปมา    พร้อมกับจูบตามต้นขาด้านในทั้งสองข้าง   น้องจ.ก้มลงมองการปฏิบัติของผม  สลับกับเหงยหน้า  ส่งเสียงครางซี้ดซ้าดอย่างต่อเนื่อง   ผมรู้ใจน้องจ.ครับ  เพราะเธอไม่ชอบให้ใช้นิ้วแหย่เข้าไปข้างใน   แต่ถ้าเป็นอะไรที่นิ่มๆและหยืดหยุ่นได้     อย่างเช่นลิ้นของผม   เธอคงไม่ปฏิเสธ

ผมขยับตัวอีกนิดเพื่อให้เข้าใกล้ปากถ้ำสวาท   เมื่อได้ระยะทำการ   ผมเปลี่ยนจากนิ้วมาเป็นลิ้นปลายแหลม   เริ่มต้นชิวหาพาเพลินที่ผมโปรดปราน   ผมทั้งเลีย  ชอนไช   ทั้งด้านนอก  ด้านใน  จนแทบจะเข้าไปถึงในมดลูก  ถ้าลิ้นมันยาวพอ   ดูดดื่ม  ลิ้มรส   น้ำแรกแห่งความเสียว
ทีสุดจะเนิ่นนาน   นานกว่าทุกครั้งที่ผมทำกับเธอ   จนผมเริ่มรู้สึกหายใจลำบาก  เพราะมันมีแรกกดจากด้านหลังของศรีษะผม   แต่ผมก็ไม่ย่อท้อ   เดินหน้าทำภารกิจให้สำเร็จ  เสียงของน้องจ.ดังขึ้น   ถ้ามีคนอยู่ข้างห้องคงได้ดูหนังสดเป็นแน่   จนในที่สุดผมก็รู้สึกถึงอาการกระตุกของน้องจ.   จนเนินสวาทนั้นมากระแทกกับจมูกของผมสามสี่ครั้ง   พร้อมกับแรงกดที่ศรีษะผมมากขึ้น   เสียงร้องครวญคราง   ที่ไม่ได้เจ็บปวดอะไร  ตามมาเป็นระยะ   เมื่ออาการทั้งหมดหยุดลง   น้องจ.เอามือสองข้างกุมที่แก้มผม   พร้อมกับออกแรงยกขึ้น   นั้นแสดงว่าเธอถึงสวรรค์ชั้น7 ก่อนผมอีกแล้ว   ผมลากลิ้นผ่านท้องน้อย  ร่องอก  ลำคอ   ปลายคาง  สุดท้ายประกบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม

จ. : โอ้ย....เสียวสุดๆเลย
   ผ. : ไม่เสียวได้ไง  กดหัวซะหายใจไม่ออก

ฝ่า มือน้อยๆ  กระทบที่หัวไหล่ผม  ดังป้าบ.....

จ. : มะ....จ.ทำให้มั้ง

เราลุกสลับที่กัน   ผมนั่งตรงขอบอ่างกับเจ้าลำลึงที่กำลังตั้งชันเต็มที่   น้องจ.นั่งอยู่ในอ่าง   ใบหน้าค่อยๆขยับเข้าใกล้ลำลึงของผม   เธอจับมัน  และจ้องมองมันอย่างเอ็นดู   จากนั้นก็รูดขึ้นลงอย่างช้า   แล้วเอานิ้วชี้มาแตะที่หัวลำลึงของผมสองสามที

จ. : ยังสู้อยู่เหรอ   อย่าหลับก่อนละ

ผมได้แต่ขำกับสิ่งที่น้องจ.ทำ   น้องจ.ไม่สนใจเสียงหัวเราะของผม   ใช้มือขวามากดลำลึงไว้ที่หน้าท้องผม   แล้วค่อยๆย่อตัวลง   จากนั้นใช้ลิ้นนุ่มๆ  ประคองถุงไข่แฝดผม    จนมันเริ่มรู้สึกถึงความเสียวกระสัน  แทนที่มันจะหย่อนย้อยตามแรงดึงดูดของโลก   มันกับเต่งตึง   เพื่อสูบฉีดเลือดไปเลี้ยงลำลึงของผมที่มันตั้งชูชัน   จนหัวมันแถมระเบิดเป็นเสี่ยงๆ   น้องจ.ค่อยๆลากลิ้นผ่านตามลำลึง   ผมก้มมองเจ้าลำลึงของผมที่ถูกทำมิดีมิร้าย   น้องจ.เหลือบตามองผม   พร้อมกับยิ้มเยาะ   ลากลิ้นจนมาถึงเส้นเอ็นน้อยๆ   แล้วใช้ริมฝีปากบางๆ  ประกบแล้วรูดเจ้าลำลึงขึ้นลงอย่างสนุกสนาน  ผมจ้องมองดูอย่างไม่ละสายตา 

น้อง จ.หยุด  ขยับตัว   เอามือเสยผมตัวเองเหน็บไว้ด้านข้างหู   แล้วก้มหน้าลง   ใช้ปากที่ไม่กว้างมากนัก   อมลำลึงของผมทีเดียวเกือบมิดลำ   ผมเสียวจนมือของผมที่ยันขอบอ่างมันเกร็งจนไม่สามารถขยับได้   น้องจ.ยังตั้งใจทำอย่างต่อเนื่อง   ดูดขึ้นลง   สลับกับถอนปากแล้วเลียเส้นเอ็นน้อยๆ   ทำอย่างนี้ซ้ำไปซ้ำมา   โดยที่ไม่ได้ใช้มือเธอช่วยเลยแม้แต่ครั้งเดียว   ครั้งนี้ผมรู้สึกว่ามันเสียวซ่าน  นุ่มนวล  เนิ่นนาน  หนักน่วงกว่าทุกครั้งที่เธอทำให้ผม   สุดท้ายผมรู้สึกว่าทนไม่ไหวอีกต่อไป

ผม : โอ้ย....จ.  พี่จะไม่ไหวละนะ  เดี๋ยวแตกนะ

น้องจ.ตอบในขณะที่ ลำลึงยังอยู่ในปากที่อวบอิ่ม

จ. : ไม่ไหวก็ปล่อยมาสิ
   ผม : ไม่เอา   เดี๋ยวต่อไม่ไหวนะ

ผมพูดพรางค่อยๆยกตัวยืนขึ้น   แต่แทนที่เธอจะหยุด   กับยังอมลำลึงของผม   จนกระทั้งมันหลุดจากปากของเธอเอง   ผมพยุงตัวน้องจ.ขึ้น  แล้วขยับอ้อมไปด้านหลัง   ออกแรงกดหลังเธอเล็กน้อย   น้องจ.ก้มลงเอาแขนทั้งสองข้างยันกับขอบอ่าง  ขยับถอยหลัง  แล้วแยกขาออก   เมื่อจัดวางตำแหน่งเรียบร้อย  ผมจับเจ้าลำลึงถูที่ปากถ้ำขึ้นลงสองสามรอบ    ก่อนที่จะค่อยๆกดมันเข้าไปสำรวจภายใน  ทีละนิด  จนมิดลำ

จากนั้น ก็เอามือจับสโพกที่กลมกลึง   เริ่มโยกช้าๆ   และเร็วขึ้นๆ  ผมทำไปได้สักพัก    รู้สึกเหมื่อยขา    แล้วก็ลื่นพอควร   เพราะตรงกลางอ่างมันเป็นหลุมสำหรับหย่อนขา   ผมเลยต้องยืนคล่อมหลุมนั้นขณะปฏิบัติกามกิจ

ผม : จ.   พี่ว่าไปที่เดย์เบดดีว่า  พี่เหมื่อยขา
   จ. : เดี๋ยวนะพี่ให้จ.ลงไปก่อน  จับแขนหน่อยซิ  ตึงขา  ก้าวไม่ออกแล้ว

แล้ว ผมก็ก้าวตามเธอไป   ผมเดินตรงไปที่เดย์เบดสีขาวสองตัว   ผมปรับพนักพิงให้ตั้งชันเล็กน้อย    แล้วเอนตัวลงนอน   น้องจ.เดินมายืนคล่อมที่ช่วงขาผม   แล้วค่อยๆย่อตัวลง   เมื่อได้ระดับก็จับลำลึงของผมยัดเข้าไปในถ้ำสวาททันที   ครั้งนี้มันเสียวสุดๆ   มันรู้สึกถึงสัมผัสแนบแน่น   น้องจ.โยกด้วยอารามณ์ที่พุ่งพล่าน   ผมมองเธออย่างไม่ลดละ  ใบหน้าที่บิดเบี้ยว  คิ้วขมวดแถบจะชนกัน  มันบ่งบอกถึงความเสียวอย่างสุดๆ   ศรีษะที่ส่ายไปมา   เส้นผมที่เปียกชุ่มด้วยน้ำ  มันติดอยู่ตรงเนินอก   ซอกคอ  ใบหน้า  เสียงที่แสดงออกถึงความเสียวซ่าน  ดูแล้วมันยิ่งเติมเชือ้ไฟแห่งราคะให้พุ่งพล่านจนแทบจะระเบิดออกมา   ผมเอามือคลึงเนินอกที่เต่งตึง   คลึงเบาๆอย่างถนุถนอม   แต่คงไม่ทันกับอารมณ์ของเธอ   น้องจ.จับมือผมกดมันให้ขยำแรงขึ้น  บีบให้แรงขึ้น   ในขณะที่น้องจ.กำลังขย่มร่างกายท่อนล่างของผมแบบไม่หยุด   ในที่สุดผมก็ไม่อาจต้านทานแรงดันที่อยู่ในท่อลำลึง  สุดท้ายผมก็ปล่อยมันพุ่งกระฉูดเข้าสู่ภายในถ้ำสวาทที่กำลังบีบรัด  after  shock  แห่งความเสียวยังกระทบต่อผมด้วยการส่งเสียงครวญครางแบบกลั้นไม่อยู่

ผม : โอ้ยๆ...จ.....อะอะออกแล้ว....อ่า....

เมื่อรู้สึกถึง แรงกระฉูดภายในถ้ำ   น้องจ.เริ่มโยกช้าลง   แล้วเอนตัวลงมาซบตรงหน้าอกผม  เหงยหน้ามองผม 

จ. : หือ...ปล่อยซะเต็มที่เลยนะ

น้อง จ.ยังคงซบที่อกผม   ขณะที่ลำลึงยังอยู่ในถ้ำสวาทของเธอ   เมื่อหายเหนื่อย   ผมกลับลงไปแช่อ่างต่ออีกรอบ

จ. : อ้าว...ยังไม่พออีก  จะเที่ยงคืนละนะค่ะ
   ผม : ยัง  ขออีกแป๊บ   เอาให้คุ้ม  คืนตั้ง 4000
   จ. : หา  อะไรนะ  4000  เลยเหรอ  นึกว่า  คืน 2500

พูดเสร็จน้องจ.ก็ ก้าวลงอ่างตามผม  เหมือนกับกลัวไม่คุ้มกับเงินที่จ่าย  เรานอนแช่อ่างข้างกันพร้อมกับมองวิวด้านนอก

จ. : พี่
   ผม : หือ... อะไร
   จ. : พี่ว่าจะมีคนเห็นเราทำอะไรกันหรือป่าว
   ผม : พึ่งจะมาถาม   คงไม่เห็นมั้ง   อยู่ตั้งสูง
   จ. : อืม...เนาะ...แต่จ.ชอบนะ  โรแมนติคดี   เหมือนในโลกมีเราแค่สองคนเลย
   ผม : จ้า...แม่ศิลปิน

เรานอนแช่ในอ่าง  ดูวิวทะเลกลางคืน  กับแสงไฟสีเขียวของเรือไดหมึก

ผม : ปะ   จ.   พี่ขึ้นละนะ  ง่วงละ
   จ. : หา  อะไรนะ  เหงี่ยนอีกละ
   ผม : ไม่ช่าย   ง่วง   ปากดีเดี๋ยวเจออีกรอบ
   จ. : จริงอะ   สู้อยู่เหรอ  ดูดิ  หลับสนิท

หยอก ล้อกันสักพัก  เราก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อเข้านอน   ผมล้มตัวลงนอนบนเตียงนุ่มๆ  พระเจ้า  มันนุ่มมาก  หมอนก็นุ่มมาก  ยังงี้นอนยาว  แล้วน้องจ.เข้ามานอนหนุนแขนผม  เอามือข้างหนึ่งวางบนหน้าอกผม  ผมตอบรับด้วยการกุมมือเธอไว้แน่นๆ  จนเวลาผ่านไปซักพัก

จ. : พี่
   ผม : ยังไม่นอนอีก
   จ. : พี่นี่เก่งเนาะ  แอบมากะจ.จนได้  จ.นึกว่าพี่พูดเล่น
   ผม : ก็พี่เห็นว่าเป็นวันเกิด  ละก็รับปากจ.ไว้แล้วไง
   จ. : พี่ว่า  ทำยังงี้   บาปมะ
   ผม : ก็แหงดิ   แต่ไม่เป็นไร  บาปทั้งคู่
   จ. : พี่.....จ.ถามไรหน่อยสิ

พูดพร้อมกับเหงยหน้า แล้วมองหน้าผม

จ. : พี่ว่า   พี่รักจ.ไหม  แล้ว...พี่คิดว่า  จ.รักพี่ไหม

ผมแปลก ใจกับคำถาม

ผม : ถามแปลก   ไม่รู้ซิ  มันต้องดูกันนานๆ  แล้วจ.ละ  คิดยังไง
   จ. : ก็ไม่รู้เหมือนกัน   แต่อยู่กับพี่แล้วจ.รู้สึกอบอุ่น  ปลอดภัย   แล้วจ.ว่าพี่เป็นผู้ใหญ่ดี   เป็นคนตรงดี  ไม่พูดมาก   อีกอย่าง   จ.ชอบพี่ตอนยิ้ม  น่ารักดี  ดูจริงใจดี  จ.ยังแอบมองบ่อยๆเลยนะ   เวลาพี่ยิ้ม
   ผม : พูดจริงหรือเอาใจ
   จ. : จริงๆนะ    แต่ก็อิจฉาเมียพี่เนาะ  มีสามีอบอุ่น   พี่ว่าเมียพี่จะรู้มะ  ว่าพี่มีจ.อีกคน
   ผม : คงมีสักวันที่รู้  หรือตอนนี้อาจรู้ละก็ได้   คงต้องระวังกันมากขึ้นละ
   จ. :  ถ้ารู้แล้วจะเป็นไง
   ผม : ก็บ้านแตกดิ   ใครจะไปยอม
   จ. : พี่ไม่ต้องห่วงหรอก  จ.รู้ตัวดีว่าจะอยู่ตรงไหนของครอบครัวพี่  จ.ไม่ไปวุ่นวายหรอก   ขอมุมเล็กให้จ.ก็พอละ  แล้วจ.ก็ไม่ต้องการเรียกร้องอะไรจากพี่ทั้งนั้นแหละ

พูดแล้วก็ นอนซบบนอกผมเหมือนเดิม

ผม : โอ๋ๆๆ  น่าสงสาร  อย่าน้อยใจซิ  พี่รู้หน่า
   จ. ; จ.ไม่ได้น้อยใจ  จ.พูดจริงๆนะ  ไม่เอาละ ไม่คุยละ  นอนละ   good night

แล้วเราสองคนก็หลับบนเตียงนุ่มๆ  ในอ้อมกอดของกันและกัน

ตอนที่4 เดี๋ยวกลับมาต่อ

op po

นั่งนึกอยู่นาน ว่าจะพิมพ์อะไรดี อึ้งไปหน่อยครับ เอาเป้นว่า ขอบคุณสำหรับเรื่องดีดี ที่ซ่อนอยู่ในเนื้อเรื่องละกันครับ

blend_man17

Part4
รุ่งเช้าวันใหม่  ผมต้องตกใจตื่นเพราะเสียงไดร์เป่าผม  ที่ดังมาจากห้องน้ำ   ผมมองนาฬิกา   ให้ตายสิ   นี่มัน 7 โมงเช้าอยู่เลย   ผมล้มตัวลงนอนต่อ  หลับไปอีกนานแค่ไหนไม่รู้   มารู้สึกตัวอีกที   เมื่อมีร่างของผู้หญิงที่นอนข้างผมเมื่อคืน  นั่งคล่อมตัวผมอยู่

จ. : พี่....ตื่นได้แล้วค่ะ  จะเก้าโมงละนะ   จ.หิวแล้ว

ผมขยับตัวขึ้น นั่ง  ทำท่าทางงัวเงีย  น้องจ.ลากผ้าห่มผืนใหญ่ลงจากเตียง  แล้วดึงแขนผม  พาไปยังห้องน้ำ

จ. :  เร็วๆเลย  จ.เตรียมยาสีฟันให้แล้ว   อย่าลืมอาบน้ำด้วยนะ

ผมทำตามแต่โดยดี   อาบน้ำ  ล้างหน้า  ด้วยน้ำเย็นๆ   ทำให้เลือดสูบฉีด  รู้สึกกระปี้กระเป่าขึ้นมาทันที   จากนั้นผมก็เดินมาที่ตู้เสื้อผ้า   ขณะที่กำลังจะเปิดตู้เพื่อหยิบเสื้อผ้า

จ. : อยู่นี่ละค่ะ  ท่าน  จ.เตรียมให้แล้วค่ะ

ผมเดินไปที่ปลาย เตียง  หยิบเสือ้  แล้วเดินไปที่น้องจ.ซึ่งนั่งพิงหมอนดูทีวี  แล้วไปที่หอบแก้มซ้าย   ฟอดใหญ่

ผม : happy  birthday จ๊ะ
จ. : นึกว่าจะไม่บอกละ
ผม : ลืมได้ไงละจ๊ะ

ผมแต่งตัวเสร็จ  เราก็ควงแขนกันไปทานอาหารเช้าที่ห้องอาหารของโรงแรม   เราทานได้สักครู่   ผมเกิดความคิดบางอย่าง

ผม : เอ่อ    จ. ....จ. พกบัตรประชาชนมาด้วยหรือป่าว
จ. : พกค่ะ....ทำไมเหรอค่ะ
ผม : อ๋อ...ไม่มีไรหรอก   พี่เห็นมันมีโปรฯ  ลดค่าห้องวันเกิด 10%  ว่าจะลองไปถามดู
จ. :  อ๋อ   ได้ค่ะ   เดี๋ยวหาก่อนนะ

แล้วเธอ ล้วงหาบัตรในกระเป๋า   เมื่อเจอ   ก็ยื่นให้ผม   จากนั้นผมจึงเดินไปที่ reception  ที่ไม่ไกลกันนัก

Re : สวัสดีค่ะ  มีอะไรให้รับใช้ค่ะ
ผม : เอ่อผมอยู่ห้อง 504 ครับ  พอดีวันนี้วันเกิดแฟนผม  ไม่ทราบว่าทางโรงแรมมี complimentary  อะไรพิเศษหรือป่าวครับ
Re : อ๋อ  มีค่ะ   จะมีเค้กวันเกิด  กับ dinner ฟรี2ท่านที่ห้องอาหาร i-sea ให้เลือกเอาค่ะ

ผมยืนคิดสักครู่  เลยตัดสินใจบอกกับ รีเซฟชั่นสาว สวย  ขาว  หุ่นดี  พร้อมกับทำตาหวานๆ

ผม : ผมขอเค้กวันเกิดละกันครับ  จัดให้ที่ห้องได้ไหมครับ
Re : ได้ค่ะ   แต่ตอนนี้คงไม่ทันนะคะ  คงต้องอีกสัก สองชั่วโมงนะค่ะ
ผม : เอ่อ  ไม่เป็นไรครับ  พอดีเดี๋ยวผมจะออกไปข้างนอก  คงบ่ายๆถึงจะกลับ
Re : ดีเลยค่ะ  เอายังงี้นะค่ะ   ก่อนถึงโรงแรมซัก 10 นาที  คุณxx  ช่วยโทรแจ้งทางดิฉันก่อนนะค่ะ  เราจะได้จัดไว้ที่ห้อง   เดี๋ยวรบกวนขอชื่อเล่นแฟนคุณxx   ด้วยนะค่ะ

เมื่อทุกอย่างเรียบ ร้อย  ผมไม่ลืมที่จะขอเบอร์มือถือของ reception สาวสวยผู้นั้น    แล้วผมจึงเดินกลับไปยังห้องทานอาหารเช้า  น้องจ.ทานเสร็จแล้ว  ผมนั่งลงทานพร้อมกับซดกาแฟร้อนๆ

จ. : เรียบร้อยละเหรอค่ะ
ผม : เรียบร้อย    อ้าวอิ่มละเหรอ  ทำไมทานนิดเดียวละ
จ. : ค่ะ   อิ่มละ   แล้วเดี๋ยวจะพาจ.ไปไหนค่ะ
ผม : อือ...เดี๋ยวพาไปเดินหาดแถวเขาตะเกียบ  ละก้อไปเพลินวาน  ถ้ามีเวลาจะพาไปที่ปากน้ำปราณ
จ. :  อืม....ดีค่ะ

หลัง จากอิ่มท้อง  เราก็เริ่มออกเดินทางมุ่งหน้าสู่หัวหิน  บริเวณเขาตะเกียบที่คุ้นเคย   หาที่จอดรถ   เดินตามทางเล็กเพื่อเข้าสู่หาด
เรา เดินคลอเคลียกันอย่างหวานชื่น  แขนโอบเอวซึงกันและกัน  ถอดรองเท้าปล่อยให้ฟองเกลียวคลื่นและผืนทรายสัมผัสกับเท้าอันเปล่าเปลีอย   น้องจ.ดูมีความสุขมาก  ผมก็พลอยมีความสุขไปด้วย   เดินถ่ายรูปเก็บภาพประทับใจไปเรื่อย  มุมโน้น  มุมนี้  ท่านี้  ท่านั้น  แล้วแต่จินตนาการของนางแบบ  ผมเก็บภาพได้ประมาณ20ภาพเห็นจะได้  กล้องเจ้ากรรมราคาเกือบสองหมื่น   แต่ผมใช้มันแค่สามพัน(ใช้ไม่เป็น)ของผมเกิดอาการผิดปกติ  คือพอเปิด on หน้ากล้องเลื่อนออกมานิดเดี๋ยว  หน้าจอมีสีขาวปนดำ  มองอะไรไม่เห็น  ลองแล้วลองอีก

ผม : จ.  กล้องพี่เป็นอะไรไม่รู้
จ. : อ้าวเหรอ   กล้องจ.อยู่ในรถ
ผม : เอาไหม  เดี๋ยวพี่เดินไปเอาให้
จ. : โห...ไม่ต้องก็ได้   เดินมาตั้งไกล  เสียเวลา  เดี๋ยวจ.เอามือถือถ่ายก็ได้ต่ะ

เราเดินเล่น  ถ่ายรูปอยู่ที่หาดประมาณชั่วโมงกว่าได้  ระหว่างเดินกลับ   เห็นบาร์น่ารักของโรงแรมอะไรไม่ทราบได้  เลยแวะจิบเบียร์เย็นๆคนละขวด  จากนั้นขึ้นเขาตะเกียบ ไหว้พระ  ให้อาหารลิง  แล้วไปต่อกันที่  เพลินวาน
เดิน เพลินวานได้พอสมควร  ก็เลยเที่ยงมานิดหน่อย  ขับรถไปทางตลาดหัวหิน  ไปกินก๋วยเตี๋ยวปลานายหอยชื่อดัง   หลังจากอิ่มท้อง   ผมดูนาฬิกา  พึ่งจะบ่ายโมง   เลยขับไปต่อยังปากน้ำปราณ   ผมเลือกใช้เส้นทางเส้นเล็กซึ่งจะผ่านไร่สัปะรดและใกล้กว่าทางหลัก 10 กิโล   ซักพักก็ถึงปากน้ำปราณ  ผมขับรถลงใต้เรียบริมทะเล   พาน้องจ.ดูโรงแรมดังๆสวยๆหลายโรงแรม   ระหว่างทางน้องจ.เปิดกระจกรถเพื่อรับลม   เปิดเพลง bossa   เธอมองไปข้างนอก  เส้นผมที่ปลิว สยาย  เพราะแรงลม  ผมมองแล้วมีความสุขมาก    เราขับมาจนถึงเขากะโหลก  ขับผ่านบ้านเขาแดง  เส้นทางคดเคี้ยวที่มีวิวเป็นเขาหินปูน  ผมขับจนทะลุถนนเพชรเกษม  กลับรถ  มุ่งสู่โรงแรมด้วยระยะทางกว่า 60 กิโลเมตร    ก่อนถึงโรงแรม  ผมไม่ลืมที่จะหาเวลาจอดรถ  เพื่อแอบโทรแจ้งกับทางโรงแรมจะได้จัดเตรียมเค้กวันเกิด
ผมขับรถถ่วงเวลา เพื่อให้โรงแรมโทรคอนเฟริมว่าเค้กได้จัดเตรียมไว้รอเซอร์ไพร้คนพิเศษเรียบ ร้อยแล้ว    และแล้วเราก็ถึงโรงแรม   ผมเอากุญแจห้องให้น้องจ.เป็นคนไขเข้าไปเอง  เมื่อก้าวแรกที่เธอเข้าประตูไป

จ.: อุ้ย เค้กอะไรวางบนโต๊ะอะพี่....เค้กวันเกิดนี่

ผมแกล้งทำเป็นแปลก ใจไปด้วย

ผม : เหรอ อืมน่ากินเนาะ
จ. : โรงแรมเค้ารู้ได้ไง

เธอ จ้องหน้าผมด้วยความสงสัย

จ. :  พี่จัดการแน่เลย  ใช่ไหม  บอกมาซะดีๆ   
ผม : อาราย....พี่ไม่รู้เรื่อง
จ. : พี่ไม่ต้องโกหกเลย    อ๋อรู้ละ  พี่เอาบัตรจ.ไปให้ดูใช่ไหมละ  นึกออกละ

สุด ท้ายผมก็ต้องยอมรับแต่โดยดี   น้องจ.เข้ามาหอมแก้ม  ขอบคุณ  แล้วกอดผมแน่นอยู่ครู่นึง  ผมเดินไปเลื่อนปิดม่านครึ่งนึง  จุดเทียนวันเกิด  เตรียมSmirnoff   พร้อมกับแก้วเหล้า   แทนไวน์  ที่เราไม่ค่อยจะชอบซักเท่าไหร่    น้องจ.นั่งตักผม  ผมร้องเพลง happy  birthday  พอจบน้องจ.ก็เป่าเทียน   เปลวเทียนดับลงเหลือแต่ควันสีขาวลอยหายไปในอากาศ    ผมตัดเค้ก  แบ่งเป็นส่วนๆ   น้องจ.หันมารินไวน์(Smirnoff) ใส่แก้วเหล้า   เราใช้เวลานั่งกินเค้ก  จิบไวน์ที่สมมุติขึ้น  กันพอสมควร

ผม : กินเค้กวันเกิดแล้ว  เดี๋ยวต้องมีชุดวันเกิดนะ

น้องจ.ไม่ตอบ   เธอเปลี่ยนมาเป็นนั่งท้าวคางเอียงหน้าแล้วส่งสายตายั่วยวนให้ผม   แล้วเธอก็ใช้นิ้วชี้ลูบวนที่ปากแก้วเหล้า  จากนั้นจึงจุ่มนิ้วลงไปคนในแก้ว   แล้วเธอก็ค่อยๆเอานิ้วที่เปียกด้วยไวน์  มาแตะที่ริมฝีปากผม  ผมมองหน้าเธอ  ใจเต้นตุบๆ  ไม่รู้ว่าเธอจะมาแนวไหน    เมื่อริมปากได้ลิ้มรสไวน์จากนิ้วของเธอ  ผมจึงขยับริมฝีปาก  ดูดเลียนิ้วนั้นอย่างเมามัน  จากนิ้วเดียวมาเป็นสองนิ้ว  เมื่อความหวานจากนิ้วหายไป  น้องจ.ขยับตัวลุกขึ้น  หยิบแก้วไวน์  แล้วมานั่งคล่อมที่ตักผม   แขนซ้ายโอบคอผมประคองตัวไว้   จากนั้นน้องจ.ก็ยกแก้วไวน์ขึ้น   เธอไม่ได้ดื่มไวน์แต่อย่างใด   แต่กลับอมมันไว้ในปาก  แล้วยื่นปากที่เต็มไปด้วยไวน์  ผมรีบประกบปากเกรงว่ามันจะไหลย้อยลงมา  น้องจ.ค่อยๆปล่อยให้มันไหลถ่ายเทมาในปากผม  ด้วยที่ลิ้นของเราสัมผัสกันนั้น  มีไวน์บางส่วนไหลย้อยลงมาตามคางของเราทั้งคู่   เมื่อผมดูดกลืนไวน์จนหมด  ลิ้นของเราเริ่มเป็นอิสระพันกันอย่างกะงู  ดูดลิ้นของกันและกัน  เมื่อโหมโรงกันได้พักใหญ่   น้องจ.ก็ลุงขึ้น  จูงมือผม

จ. : ปะ อาบน้ำกัน

ผมไม่ปฏิเสธหรืออิดออดแม้แต่นิดเดียว   เดินจูงมือกันเดินเข้าห้องน้ำ   เราต่างสลับกันถอดเสื้อผ้า  แล้วสลับกันอาบน้ำทุกซอกทุกมุม

จ. : พี่อาบเสร็จแล้วเหรอ
ผม : อืม...เสร็จละ
จ. :  ออกไปก่อนก็ได้นะ  เดี๋ยวจ.ตามไป

ผมไม่ว่า อะไร  พันผ้าเช็ดตัว  เดินออกไปจากห้องน้ำ  เอนลงกึ่งนั่งกึ่งนอนที่เตียงนุ่มๆ
เกือบ 10 นาที  ที่น้องจ.เงียบไป  ผมชักสงสัยว่าเธอทำอะไรในห้องน้ำอยู่นานสองนาน  จึงอดไม่ได้ที่จะตะโกนถาม

ผม : จ.  ทำอะไรอยู่   ช้าจัง

น้องจ.ตอบกลับพร้อมกับเดินออกมาพอดี

จ. : ค่า....เสร็จแล้ว

น้องจ.เดินออกพร้อมกับผ้าเช็ดตัวสีขาวห่อร่าง กายอยู่   เผยให้เห็นโคนขาที่ดูเนียนจนน่าลูบไล้

ผม : ทำไร  อึเหรอ
จ: บ้า  ทำชุดวันเกิดอยู่
ผม : หา  อะไรนะ

น้องจ.ไม่ตอบ  เธอเดินมาที่ปลายเตียง  แล้วค่อยๆปลดผ้าเช็ดตัวออก   แล้วผมก็พบคำตอบ  ว่าที่เธอพูดหมายถึงอะไร

ผม : โกนมาเหรอ

น้องจ.ยิ้มมุมปาก พร้อมกับยักคิ้วข้างหนึ่ง

จ. : ก็วันเกิดไง   เอาให้เหมือนวันที่เกิดเลย

เธอพูดพร้อมกับค่อยคลานจากปลายเตียง  จนมานั่งคล่อมตัวผม

ผม : เอ่อ...เหมือนเด็กเลยนะ
จ. : ไม่ชอบเหรอ

ผม ไม่ตอบ  แต่จับไหล่น้องจ.ให้นอนลง  แล้วเพลงสวาทบทใหม่ที่เร้าร้อนที่สุดของเราก็เกิดขึ้น  ผมเริ่มเสตปเดิมๆไม่ได้หวือหวามาก  เริ่มจากร่างกายส่วนบน  ค่อยๆลากเลื้อยผ่านตามร่องอก  มือข้างนึงก็ลูบ  คลึงที่เนินสวาท  จนเริ่มมีน้ำหล่อลื่นออกมา  ลิ้นของผมมาหยุดตรงยอดเนินอกคู่งาม   ใช้ลิ้นแตะ  เลียวนรอบๆยอดเนิน  ทั้งซ้ายขวาสลับกันไป  น้องจ.เริ่มแอ่นอกสู้  มือมาขยี้หัวผม  สโพกเริ่มบิดร่อน  เสียงครางที่ครั้งแรกอยู่ในลำคอ  ตอนนี้มันเริ่มได้ยินชัดขึ้น    ผมปฏิบัติการลากลิ้นสำรวจร่างกาย  จูบลงที่ผิวเนื้อนวลเนียนทุกตารางนิ้ว  จนมาถึงร่องสวาท  ผมเริ่มบรรเลงเพลงชิวหาพาเสียวในทันที  จากแคมซ้าย  มาแคมขวา  จับขาน้องจ.ให้แยกกว้างขึ้น  แต่ร่องหลืบนั้นยังไม่แตกแยกให้เห็น  ผมจึงใช้นิ้วโป้งทั้งสองข้างค่อยจับแคมนอกที่อวบอูบให้แยกออกจากกัน  เผยให้เห็นสามเหลี่ยมพร้อมเม็ดเล็กๆ  ที่แอบซ่อนอยู่ด้านบน  ภายในแคมใหญ่ที่อวบอูบ  เมื่อมันโผล่ออกมาชัดเจน  ผมนอนราบลงกับเตียงนอน  แต่ด้วยความนุ่มของที่นอน  สโพกน้องจ.จมลงในที่นอน  ผมจึงหาอุปกรณใกล้ตัวมาช่วย    ผมหยิบผ้าเช็ดตัวที่อยู่ใกล้ๆ  นำมาพับให้หนาขึ้นแล้วสอดรองใต้สโพกของน้องจ.ให้ยกสูงขึ้น  ทำให้ร่องสวาทลอยโดดเด่นอยู่ตรงหน้าผมทันที   ผมไม่รอช้า  เริ่มบรรเลงต่อ  น้องจ.จับหัวผมแล้วขยี้มันอย่างลืมตัว  พร้อมกับเสียงคราง

จ. :  โอ้ยย...ซี้ดๆ  พี่ๆ....เสียวมากเลย

ผมไดยินเสียงแห่งความพึงพอใจ  ผมเหลือบตามอง  เห็นน้องจ.หลับตา  อ้าปาก  ริมฝีปากแห้งกลัง  เธอเลียมันเป็นจังหวะ  เสียงหายใจดังปนกับเสียงคราง  มันทำให้ผมเร่งทำต้องกด บดลิ้นให้หนักขึ้น  ขณะที่น้องจ.กำลังบิดสโพกไปมานั้น  ผมนึกอะไรบางอย่างออก   ผมหยุด  ดันตัวลุกขึน  มือน้องจ.ที่ขยำหัวผมอยู่ก็หลุดออก  แต่ยังมีเสียงครางตามมาเล็กน้อย  น้องจ.คงแปลกใจที่ผมหยุด  จนเธอต้องผงกหัวขึ้นมา  ทำดวงตาเยิ้ม

จ. :  อะไรคะ  หยุดทำไม  จะไปไหนค่ะ
ผม : แป๊บนึง

ผมตอบพร้อมกับเดินไปที่โต๊ะวางเค้ก   ผมตัดเค้กมาครึ่งหนึ่ง  แล้วเดินมาที่เตียง

จ. :  พี่...เอามาทามไม   จะทำไร
ผม : อยากกินเค้กวันเกิดกับชุดวันเกิด

แล้ว ผมก็โป๊ะเค้กลงบนเนินสวาททันที  จนน้องจ.ตกใจ

จ. :  ว้าย....เอาจริงเหรอ  พี่นี่เล่นอะไรบ้า  คิดได้ไง  เดี๋ยวที่นอนก็เปลื้อนหรอก

ผมไม่สนใจกับคำเตือน  ปาดป้ายครีมช้อคโกแลตที่ติดอยู่ซอกนิ้วในร่องสวาททันที  จากนั้นผมก็กินเค้กวันเกิดรสช้อคโกแลตบนจานเค้กที่ตอนนี้มันดิ้นไปดิ้นมา  ผมไซร์  ดูดเลียจนหมดจาน  แถบจะไม่เหลือเศษแม้กระทั้งในร่องสวาท   ผมเอากระดาษทิชชูมาเช็ดทำความสะอาดบริเวณเนินสวาทให้น้องจ.   จากนั้นผมก็เอนตัวลงนอน  หลังอิงกับหมอน  น้องจ.ยกตัวสลับที่กันทันที   น้องจ.คล่อมร่างผม  ไม่พูดอะไรให้เสียเวลา   เธอปะกบปากลงทันที  ดูดเศษรสช็อคโกแลตจากปากผม  ครั้งนี้เธอเร่าร้อนรุนแรงจนผมตั้งรับแทบไม่ทัน  เมื่อดูดรสเค้กจากปากผมจนหมด  เธอก็เริ่มลากวนลิ้นไปตามลำตัวผม  มาหยุดที่หน้าอกผม   เธอดูดมันทันทีพร้อมกับใช้ลิ้นวนเลียไปพร้อมกัน   ผมกลั้นอารมณ์แทบไม่อยู่  ตอบโต้ได้แต่เพียงขยี้ผมเธอเท่านั้น   จากนั้นน้องจ.ก็ละปากจากหัวนมผม  ทำให้ผมได้มีเวลาหายใจเข้าเต็มปอด   พร้อมกับอากาศหอบเหมือนกับเพิ่งวิ่งรอบสนามฟุตบอล  เธอค่อยๆเลียวนลงมาตามร่างกายผม   จุดหมายปลายทางไม่ต้องบอกก็รู้ว่ามันหยุดลงตรงส่วนใด  ขณะที่น้องจ.ลากลิ้นลงนั้น  เธอรู้ว่าผมเสียวมาก   เธอแกล้งผมด้วยการจับข้อมือผมกดลงกับที่นอน  น่าแปลกว่าผมไม่สมารถขยับแขนได้เลย  ทั้งที่แขนของเธอเล็กเท่าข้อมือผม    ในที่สุดเธอก็มาหยุดตรงเจ้าลำลึงของผม  น้องจ.ใช้ลิ้นสัมผัสทั่วทั้งลำลึง  ผมได้แต่ผงกหน้าขึ้นมอง  ส่งเสียงครางอย่างไม่เป็นภาษา   ขณะที่เลียเจ้าลำลึงเธอรู้ว่าผมชอบมองหน้า  มองหน้าสบสายตาเธอขณะทำ  เธอจึงมองหน้าผมด้วยสายตาหยาดเยิ้มยั่วยวน   ผมมองดูใบหน้าหวานที่กำลังสนุกกับเจ้าลำลึง  แต่แล้วเธอก็หยุดทำ   ปล่อยมือจากแขนของผม  เธอลุกจากเตียง   เดินหันหลังให้ผม   สร้างความแปลกใจให้ผมเป็นอันมาก

ผม : อ้าวจ.    ไปไหนนะ  เป็นอะไร

ไม่มีเสียงตอบใดๆ   มีเพียงใบหน้าที่หันมาพร้อมกับแลบลิ้นปลิ้นตาใส่ผม    น้องจ.เดินไปยังโต๊ะวางเค้ก   ก้มทำอะไรบางอย่าง    แล้วเธอก็หันหลังกลับมา   พร้อมกับเค้กส่วนที่เหลือจากของผมเมื่อสักครู่   
เมื่อ ผมเห็น  ผมรู้ได้ทันทีว่าเธอคงเริ่มรู้สึกอยากลองชิมเค้กบนจานที่ดิ้นได้   แต่สำหรับเธอมันคงเป็นการกินเค้กห่อไส้กรอกที่อร่อยที่สุดเท่าที่เธอเคยกิน มา

ผม : เอามาทำไม.....แก้แค้นเหรอ
จ. : ไม่ได้.....กินคนเดี่ยวได้ไง

เธอกลับมานั่งคล่อมร่างผมดังเดิม   ใช้มือบิเค้กออกเป็นสองส่วน  เธอเลือกส่วนที่เล็กกว่า  วางโปะแล้วบี้บนหัวนมผมทั้งสองข้าง  จากนั้นเธอค่อยๆก้มหน้ามากินเค้กบนหน้าอกผมอย่างอเร็ดอร่อย   เธอกินเนื้อเค้กจนหมด   แต่มันยังคงมีครีมสีน้ำตาล  ที่ยังหลงเหลืออยู่   ด้วยความเสียดาย   เธอจึงก้มเลียครีมที่เหลือทั้งหมดไม่มีเหลือติดแม้แต่นิดเดียว   เหลือทิ้งไว้แค่ความเสียวสยิวบริเวณหัวนมของผม    ต่อจากนั้นเค้กส่วนที่เหลือในกำมือเธออีกข้างนั้น  เธอจัดการโปะมันลงบนเจ้าไส้กรองชั่วคราว   เธอระเรงเค้กจนทั่วไส้กรอกจนทั่วทั้งอัน   อย่างมันมือ   เศษเค้กที่ติดอยู่ตามซอกนิ้ว   เธอป้าย  ปาดมันกับถุงไข่แฝดของผม   ราวกับมันกระดาษทิชชูสีเนื้อ
เมื่อระเรงจนทั่ว  เธอถอยตัวเองไปด้านหลัง   เพื่อให้สะดวกในการกิน   เธอเริ่มจากส่วนล่างสุดของถุงไข่แฝด   ตวัดลิ้นราวกินไอศกรีม   มื่อเธอจัดการเค้กที่ถุงไข่แฝดเสร็จ  ที่ตอนนี้ไม่เหลือแม้กระทั่งครีมช๊อคโกแลตเหนียวๆ    เป้าหมายต่อไปคือไส้กรอกชิ้นอร่อยที่ถูกห่อด้วยเค้กเนื้อนุ่ม
จากนั้นเธอ ก็เริ่มเลีย  กินเค้กจากโคนไส้กรอก   เรื่อยไปจนถึงส่วนบนสุด   แต่นั้นคงไม่ทันใจเธอ  เธอเปลี่ยนมาอ้าปาก   แล้วกลืนกินไส้กรอกที่เดียวจนเกือบหมดอัน   แล้วบีบริมปากแน่น  จากนั้นก็รูดขิ้นช้าๆ   จนถึงหัว   ปากเธอรูดมาจนสุดปลายไส้กรอก  ตามด้วยเสียงจ๊วบ   เมื่อมันหลุดจากปากของเธอ   แล้วก็ก้มรูดต่อ   ถึงตรงนี้ผมเสียวจนแทบทำอะไรไม่ถูก   ผมใช้มือบีบไปที่แขนของน้องจ.จนแดงเป็นรอยมือ   เธอยังคงใช้ปากรูดขึ้นลงไม่หยุด  จนกระทั่งผมรู้สึกอยากจะระเบิดครีมขาวๆใส่ในปากของเธอ   ผมพยายามสะกดความเสียวของผมไว้  เพราะนี้เป็นแค่ฉากเริ่มต้น   เหมือนกับเธอจะล่วงรู้อารามณ์เสียวของผม   เธอหยุด  แล้วก็มองสำรวจความเรียบร้อยว่ายังมีเศษเค้กหลงเหลืออยู่หรือไม่   
เมื่อ เธอเห็นว่ามันสะอาดหมดจดแล้ว   เธอท้าวแขนทั้งสองข้างพยุงตัวลุกขึ้น   มองหน้าผมด้วยสายตายั่วยวน  พร้อมกับเลียริมฝีปาก

ผม : อ่า.....หมดละเหรอ   เอาอีกมะ
จ. : พอละ  อิ่มละ

แล้วก็ค่อยโน้ม ตัวเอง   ลงมาจูบปาก  ลิ้นพันลิ้นกันอีกรอบ   จนเราสองคนพร้อมแล้วที่จะเริ่มฉากรักที่เร่าร้อนที่สุดครั้งหนึ่ง

จ. : พี่จะขึ้นก่อน  หรือให้จ.ขึ้นก่อน
ผม : ตามใจเลย  พี่ยกให้ทั้งตัวเลย
จ. : แน่ใจนะ

เมื่อสิ้นเสียงคำตอบ  เธอชันตัวขึ้น  ขยับตัวถอยหลัง   นั่งทับเจ้าลำลึงของผม ที่มันแข็งตัวเตรียมพร้อมรับศึก    เธอขยับสโพกพร้อมกับจับลำลึงของผม   แทนที่เธอจะเอาลำลึงเข้าถ้ำสวาทของเธอ   เธอกลับแกล้งยั่วอารมณ์ของผมอีกครั้ง    เธอใช้สองกลีบที่อวบอิ่ม  ประกบกับเจ้าลำลึงตลอดแนวยาว   เธอเอาฝ่ามือสอดประคองด้านใต้ลำลึง   จากนั้นเธอก็เริ่มโยกส่ายสโพกไปหน้าหลัง  จากช้าๆแล้วค่อยๆเร็วขึ้น    เสียงครางซี้ด ซ้าด  ของเราสองคนดังปนกัน  จนไม่รู้ว่าเสียงใครดังกว่า   
การ ปฏิบัติกามของเรายังดำเนินต่อไป   จนผมเริ่มรู้สึกถึงความเปียกชุ่มบริเวณทั่วทั้งลำลึงของผม   เพราะเสียงที่ดังเกิดจากน้ำอะไรที่เหนียวๆถูกบดขยี้อยู่ระหว่างสองกลีบกับ ผิวลำลึง   มันลื่นซะจนผมเสียวซ่านไปทั่วทั้งตัว   มันเสียวซะยิ่งกว่าจับน้องๆร้านฟ่าง กับ pretty club มารวมกัน  ก็ยังเทียบไม่ได้กับน้องจ.คนเดียว   
ผมปล่อยให้เธอทำไปให้นานที่สุด  เท่าทีเธออยากจะทำ   ผมมองไปที่เนินสวาทที่ปราศจากขน   มันเผยให้เห็นกลีบคู่งาม  ที่กำลังประกบลำลึงของผม  จนเริ่มรู้สึกถึงแรกกดที่มากขึ้น  เร็วขึ้นๆ  แรงขึ้นๆ  เสียวครางที่ดังขึ้น ๆ  ถี่ขึ้นปนกับเสียงหายใจ  จนผมไม่อาจจะเขียนบรรยายเป็นตัวอักษรได้   สุดท้ายมันก็ค่อยๆเบาลงๆ  แล้วร่างของธอก็ล้มลงมาซบอยู่กลางอกผม  มีแต่เสียงหอบเบาๆที่ผมยังคงได้ยิน

ผม : หยุดทำไม   เสร็จละเหรอ
จ. : อืม....โฮ้ย....ใจจะขาด

พูดเสร็จ ไม่ทันไร   เธอก็พยุงตัวนั่ง  ขยับขาข้างหนึ่งใช้เข่ายันตัวขึ้น  ส่วนอีกข้างก็วางเท้าลงยันกับที่นอน   ใช้ฝ่ามือประคองจับลำลึงผมตั้งขึ้น   ขยับให้ตรงปากถ้ำ   เมือ่มันสัมผัสกัน  เธอก็ค่อยๆกดปากถ้ำลง   ช้าๆ   มีเสียงครางเบาๆ   ผมรู้สึกได้ถึงความบีบรัดเจ้าลำลึงของผม  ทั้งๆที่ภายในถ้ำสวาทนั้นเปียกชุ่มไปเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา    เมือ่กดถ้ำสวาทจดมิดลำ   เธอก็ปล่อยขาทั้งสองข้างราบลงกับพื้นที่นอน   ก้มตัวมาด้านหน้า  เอาแขนทั้งสองข้างมาไว้บนหน้าอกผม    จากนั้นเธอก็เริ่มคลึงสโพกที่กลมกลึงบนร่างของผม   สักพักเธอยันตัวขึ้น  เอาแขนยันตรงหน้าขาผม  จากนั้นเธอก็บดบี้อย่างเมามันส์   
ขณะที่เธอบด สโพก   ผมรู้สึกถึงปลายหัวลำลึงของผมสัมผัสกับบางอย่างที่อยู่ภายในถ้ำตลอดเวลา  ต่อเนื่องไปเรื่อยๆ   ผมได้แต่นอนมองดูน้องจ.ของผม   เธอช่างเร่าร้อนกว่าทุกครั้งที่เรามีอะไรกัน   เนินอกคู่งามที่แอ่นชูชันต่อหน้าผม   ชวนให้คลึงเค้น  ผมละมือจากสโพก  มาเคล้นเนินอกอย่างแผ่วเบาเหมือนกลัวว่ามันจะเหลวก่อนเวลาอันควร   เธอก้มหน้าลงมามองผม  แล้วจับมือผมทีกำลังคลึงเต้าคู่นั้นอยู่

จ. :  ซี้ด......โอ้ย......พี่บีบแรงๆเลย

เธอจับมือผมช่วยผมบีบเต้าคู่ งามให้แรงขึ้น   ปากร้องครางตามจังหวะการโยก  ผมเสียวอยู่ท่านี้ได้พักใหญ่

ผม : จ. หันหลังทำมั้ง

แล้วเธอก็เริ่มหมุนตัว  ค่อยๆยกขาข้ามตัวผมไปทีละข้างๆ  โดยที่ลำลึงยังอยู่ภายในถ้ำสวาท   จากนั้นผมใช้มือค่อยๆดันหลังให้โน้มไปข้างหน้า   ผมเปลี่ยนมาจับที่บริเวณก้น   เป็นสัญญาณว่า  เริ่มต่อภารกิจได้
น้อง จ.เริ่มกระดกสโพกขึ้นลงๆ  ผมมองเจ้าลำลึงของมุดเข้ามุดออก   เธอเริ่มยกสโพกเร็วขึ้นๆ  จนผมต้องตบก้นเธอเบาๆ

ผม : จ.  ช้าหน่อยก็ได้
จ. : ทำไมเหรอค่ะ   จะถึงละเหรอ
ผม : ป่าว  มันเร็วไป  ดูไม่ทัน

เธอทำตามที่ผมบอกทันที

จ. :  โอเคมั้ยค่ะ
ผม : โอเคจ๊ะ

เธอรักษาระดับความเร็วได้ดีทีเดียว   ผมเสียวอย่างมีจังหวะ  ต่อเนื่อง  ยาวนาน   แบบนี้แหละที่ผมชอบ

จ. : โอ้ย....ซี้ด.....พี่.....จ.ไม่ไหวแล้วอะ
ผม : เสร็จอีกแล้วเหรอ
จ. : ไม่ใช่.....จ.เหนื่อย
ผม : อ้าว  นึกว่าถึงก่อนอีกละ   มะเดี๋ยวพี่ทำเอง

เราเปลี่ยนตำแหน่งกันอีกครั้ง  เธอนอนเอนกึ่งนั่งกึ่งนอน  ผมขยับตัวเข้าใกล้  จัดท่าทางให้เข้าที่  แล้วก็ดันเจ้าลำลึงเข้าไปอย่างช้าๆ   น้องจ.ร้องรับ   โอบคอผม  หลับตาพริ้ม  ปากร้องครางตามจังหวะการกระแทก   น้องจ.ลืมตามามองหน้าผมดว้ยสายตาที่บ่งบอกถึงความเสียวสุดๆ  ดึงคอผมลงมา ทำตาเยิ้มพร้อมกับพูดปนหายใจเบา

จ. :  อ่า......จูบหน่อยสิ

ผม ไม่ปฏิเสธคำเชิญชวน  ก้มหน้าลงประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์   ในขณะที่ผมยังคงกระหน่ำแทงถ้ำสวาทไม่หยุด  จนน้องจ.ต้องครางอยู่ลำคอ   ส่งเสียงไม่ได้เพราะปากที่ประกบกันอยู่

จ. : อือๆๆ

เธอถอน ปากออก  ทำหน้าตาบิดเบีย้ว  เอามือทัง้สองข้างมาขยำที่แก้มก้นผม  แล้วน้องจ.ก็ต้องส่งเสียงดังอย่างควบคุมตัวเองไม่ได้

จ. : ซี้ดดด.....โอ้ยย.....พี่.....เร็วๆ......โอ้ยยย........เสียวอะ
ผม : จะเสร็จละเหรอ

น้องจ.หลับตา  คิ้วขมวดแถบจะชนกัน  เลียริมฝีปากที่แห้งกลังพร้อมกับเสียงหายใจที่รุนแรง

จ. :  อืม.....โอ้ย......พี่.....ถึงแล้ว
 ผม :  พี่ยังเลย
จ. : ก็ทำต่อซิ  จ.ได้ตลอด

ผมเปลื่ยนท่า  ขยับเหยียดขาไปข้างหน้า  สอดไว้ข้างๆสโพกน้องจ.   เอามือสอดใต้สโพก  ยกขึ้นเล็กน้อย  แล้วออกแรงกระแทกอีกครั้ง    ความเสียวที่สะสมมาตั้งแต่ต้น  มันคงจะจบลงด้วยท่านี้แน่นอน  เพราะตอนนี้มันทั้งเสียว  ทั้งเหนื่อย ปนกันอย่างบอกไม่ถูก

ผม : อะๆ...โอ้ยยยย.....ซี้ดดด......ออกแล้ว
จ. :  ไม่ต้องบอกหรอก  เต็มเลย

ผมถอนหายใจ

ผม : เฮ้อออ.....เหนื่อยวะ

แล้วเราสองคนก็นอนหมดแรง   ไม่มีเสียงคุยกัน  มีแต่เสียงหอบหายใจของเราทั้งคู่     เมื่อหายเหนื่อย   เราก็เริ่มคุยกันแบบเปลือยเปล่ากันอีกครั้ง    หลังจากเสร็จสิ้นภารกิจฉลองวันเกิดรอบแรก  ได้ประมาณครึ่งชั่วโมง   ผมลุกจากเตียง  จูงมือน้องจ.เข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำต่อ     ผมเข้าไปในห้องอาบน้ำก่อน   ผมเปิด rain  shower อันใหญ่ที่ฝังอยู่ใต้ฝ้าเพดาน   น้ำอุ่นๆ  กระทบตั้งแต่ศรีษะจนทั่วทั้งลำตัวผม  ทำให้ผมสบายตัว  ซักพักน้องจ.เดินตามเข้ามา  ยืนข้างผมใต้ rain shower อันเดียวกัน

ผม : มะ  พี่อาบให้
จ. :  แนะ....มีแผนแน่ๆเลย
ผม : โอ้ย  แผนเผิน  อะไร  ไม่ไหวแล้ว

น้องจ.ทำหน้าสงสัย  พูดหยอกล้อผม  แล้วก็เขี่ยเจ้าลำลึงที่ตอนนี้หลับสนิท

จ. :  ไม่ไหวจริงเหรอ   หา.....ไหนดูหน่อยดี

สิ้นจากการล้อกันเล่นของเรา   เราก็เทสบู่ให้กัน   ผมบีบสบู่ลงบนฝ่ามือน้อยๆของน้องจ.   แล้วก็เทลงในฝ่ามือของผมต่อ   ผมเอื้อมมือไปบิดวาวล์ rain shower  ให้เบาลง  คล้ายกับฝนที่เริ่มจะโปรยปรายลงมา    น้องจ.เอาฝ่ามือที่เต็มไปด้วยฟองสบู่มาลูบบริเวณหน้าอกผม   ส่วนผมก็เริ่มถูสบู่ตรงบริเวณเนินอกช่วงบน   เราทำไปพร้อมกัน   นอ้งจ.ลูบไล้ฟองสบู่หอมๆ  ลงมาถึงบริเวณเจ้าลำลึง  น้องจ.จับมันขึ้นมาล้างอย่างสะอาด  ลูบไล้อย่างแผ่วเบา  ฟองสบู่ที่นุ่มและลื่น   มันไปกระตุ้นต่อมสวาทของผมให้กลับมามีพลังอีกครั้ง  จนในที่สุดมันก็แข็งชูชัยเต็มฝ่ามือของน้องจ.  อย่างรวดเร็ว  มันเร็วจนน้องจ.แปลกใจ

จ. :  อะไรเนี้ย  ทำไมแข็งเร็วจัง  จ.ยังไม่ได้ทำอะไรเลย

แล้วเธอก็ยื่นหน้ามาใกล้ๆหน้าผม  แล้วพูดด้วยน้ำเสียงที่ยิ่งชวนให้เกิดอารมณ์เสียว

จ. :  ไหวอยู่เหรอค่ะ
ผม :  ท้าเหรอ....หา......มานี่มะ

ผมพูดเสร็จ จับน้องจ.หันหลัง  แนบชิดกับตัวผม   มือข้างหนึ่งผมโอบเอวเธอไว้  อีกข้างอ้อมไปลูบไล้ทั้งสองเต้าของน้องจ.    นอ้งจ.เหงยหน้าขึ้น  วางศรีษะที่เปียกน้ำไว้ตรงไหล่ของผม   ผมชำเลียงมอง   เธอหลับตาปี๋   ผมค่อยๆลูบไล้ฟองสบู่ลงมาตามลำตัว  จนมาหยุดที่เนินสวาท  ผมเริ่มล้วงทำความสะอาทถ้ำของเธอมั้ง   น้องจ.แยกขาออกนิดๆ   แต่มากพอที่ทำมือผมล้วงเข้าไปทำความสะอาดได้สะดวก   เสียงหายใจของน้องจ.เริ่มดังขึ้น    น้องจ.รู้สึกถึงเจ้าลำลึงที่แข็งพร้อมสู้  ทิ่มแทงบริเวณ  แก้มก้นของเธอเอง   เธอจึงใช้มืออ้อมมาด้านหลังของเธอ   มาจับลำลึงของผมพร้อมกับรูดมันอย่างช้าๆ   ผมจับน้องจ.หันหน้ากลับมา   มองเห็นเส้นผมสีดำเปียกชุ่มไปด้วยน้ำที่ไหลมาจากด้านบน   มันติดอยู่ตามใบหน้าของเธอเอง   ผมค่อยๆใช้มือสางผมน้องจ.   เราเริ่มประกบปากกันอีกครั้งใต้สายน้ำ   ส่วนมือต่างคนต่างลูบไล้ไปตามลำตัวจองกันและกัน   เราดูดดื่มกันอย่างเนิ่นนาน  จนสายน้ำที่ไหลเอื่อยๆมันชำระล้างฟองสบู่ไปจนหมดทั้งตัว   ผมค่อยๆดันน้องจ.ติดกำแพง   สูดกลิ่นหอมของสบู่ตามเรือนร่างอันขาวสะอาดตา   สูดดมจนมาถึงร่องสวาท  ผมอดไม่ได้ทีจะมุดหน้าไปพิสูจน์ความหอมของร่องหลืบ
ผมลงนั่งยองๆ  ผมยกขาข้างหนึ่งพาดบ่า  ทำให้ผมมุดเข้าไปดอมดมได้อย่างสะดวก   น้องจ.จับหัวผมแน่น  ส่งเสียงคราง  แข่งกับเสียงสายน้ำที่ตกกระทบพื้น   จนสุดท้ายเธอก็ถึงฝั่งฝันก่อนผมอีกแล้ว   จากนั้น   เราก็เปลี่ยนกัน  น้องจ.นั่คุกเข่า   แล้วจับลำลึงของผมรูดไปรูดมา    แกล้งให้ผมเสียวเล่น   จากนั้นน้องจ.ก็เปลียนเอามือมาจับมือผมไว้ทั้งสองข้าง   ผมโดนเธอจับมืออีกแล้ว   แต่ก็ยอมแต่โดยดี   เพราะรู้ดีว่าความเสียว   สยิวกำลังจะมาถึง    ผมคิดไม่ผิดครับ   เธออ้าปาก กลืนกินเจ้าลำลึงของผมจนหมด   อ้าปากตอนเข้า  แล้วดูดตอนรูดขึ้น   หยุดตรงหัวแล้วตวัดลิ้นไปมา   มันเสียวจนบอกไม่ถูก   ผมก้มลงมองลำลึงที่เข้าไปอยู่ในปากของเธอ   ละอองของหยดน้ำที่ตกกระทบร่างกายผม  มันกระเซ็นเกาะตามใบหน้าของน้องจ.จนเปียกโชก    สายน้ำที่ไหลจากลำตัว  ผ่านช่วงท้อง  จนมาถึงลำลึงแล้วไหลย้อยมาที่ปลายคางของน้องจ.   มันช่างดูเร้าอารมณ์ยิ่งนัก   ผมเริ่มทนไม่ไหว   ตัดสินใจจับที่ช่วงไหลน้องจ.ขึ้น  จับหันหน้าเข้าหาผนังห้องน้ำ   เอามือเกี่ยวดึงสโพกของน้องจ.ให้   ร่องหลืบด้านหลังของถ้ำสวาทอยู่ระดับเดียวกันเจ้าลำลึงของผม   ผมเอี้อมมือไปบิดวาวล์น้ำให้ไหลแรงขึ้น   
เมื่อทุกอย่างเข้าสู่ ตำแหน่ง   ผมจัดการจับเจ้าลำลึงมุดสำรวจถ้ำจากทางด้านหลัง  ผมโยกสโพกน้องจ.  กระแทกต่อเนื่องไปเรื่อยๆ   พร้อมกับก้มตัวลงจูบไซร์แผ่นหลัง   จนเธอต้องบิดตัวไปมาเพราะความสยิว   ผมอ้อมมือไปคลึงเต้าของเธอทั้งสองข้าง   ผมกระแทกใส่เธออย่างเนิ่นนาน   จนผมรู้สึกเสียวซ่าน  ผมจึงเร่งสปีดเร็วขึ้น   จนในที่สุดมันก็พุ่งกระฉูดใส่ในถ้ำสวาทของน้องจ.อีกครั้ง
ผมโน้มตัวลง มา  ซบหน้าตรงระหว่างไหล่กับซอกคอ   หอบหายใจถี่ๆ แรงๆ  น้องจ.เอามือมาลูบที่แก้มผม

จ. : เหนื่อยเลยเหรอค่ะ
ผม :  อืมเหนื่อยสิ  ไม่เป็นไรหัวใจแข็งแรง

น้องจ.หัวเราะอย่างมีความสุข

หลัง จากนั้น  เราก็ชำระล้างร่างกายอีกรอบ   แล้วแต่งตัวเตรียมออกไปเดินริมหาดของโรงแรม   เราสองคนแต่งตัวเสร็จ   เราต่างตกใจที่ได้เห็นสภาพเตียงนอนที่เป็นสนามรบชั่วคราวที่ใช้ฟาดฟันกัน ตอนฉลองชุดวันเกิด   มันมีแต่เศษเค้ก  เปรอะเปี้อนเต็มผ้าปูที่นอน

ผม : โฮ....จ.  ดูที่นอนดิ
จ. :  ทำไมเละยังงี้ละ  ทำไงดีพี่
ผม : อืม....เดี๋ยวโทรให้แม่บ้านมาทำห้องใหม่

ผมเดินไปโทรศัพท์  ต่อไปยังแผนกแม่บ้าน  ขอให้มา turn down ห้องใหม่   ผ่านไปไม่ถึงยี่สิบนาที  แม่บ้านก็มาถึง   เราสองคนรู้สึกอายกับสภาพที่เห็น   ผมเลยเดินไปหยิบ Smirnoff  สองขวด   จูงมือน้องจ.ออกไปนั่งบริเวณเดย์เบดข้างอ่างจากุซซี่
สิบนาทีผ่านไป   แม่บ้านมาเคาะกระจก

Med : เสร็จละค่ะ
ผม : อ๋อ....ครับ

ผม นึกขึ้นได้  เดินไปหยิบตังค์กระเป๋า  หยิบมาร้อยนึง  แล้วยื่นให้แม่บ้าน
เธอ กล่าวขอบคุณ  พร้อมกับมองหน้าผมและน้องจ. แล้วยิ้มแปลกๆ  เหมือนจะรู้ว่า   นี่คงไม่ใช่การกินเค้กกันธรรมดาแน่นอน
ได้เวลาแดดร่มลมตก  เราพากันเดินคล้องแขน   เหมือนกับคู่แต่งงานที่มาฮันนี่มูน   เดินชมบรรยากาศรอบๆโรงแรม   ถ่ายรูป  ชมสวน   และสระว่ายน้ำที่เรามองเห็นไกลจากส่วนทานอาหารเช้า   และต่อด้วยหาดทรายของโรงแรม  ซึ่งไม่ค่อยประทับใจนัก
เราใช้เวลาเกือบ ชั่วโมงเดินเล่น  ถ่ายรูป    ผมเห็นว่ายังพอมีเวลา  ผมจึงพาน้องจ.ไปหาอะไรเย็นๆดื่มที่ บาร์ชื่อ i-sea  ใกล้ๆสระน้ำ   เราสั่งเครื่องดื่มเย็นๆคนละแก้ว   ผมนั่งดื่มน้ำเย็นๆดูวิวข้างนอกไปด้วย   ส่วนน้องจ.ก็กำลังสนุกอยู่กับการเปิดดูรูป    ที่ถ่ายไปตั้งแต่เมื่อเช้า  จากกล้องของตัวเอง    หลังจากที่กล้องเจ้ากรรมของผมเจ้ง    เรานั่งวิพากษ์วิจาร์ณ  แซวกัน   พเน้าพะนอกันอยู่พักใหญ่   จนผมเห็นว่าได้เวลาที่เราจะออกไปหาอาหารทะเลสดๆ  บรรยากาศดีๆกินกัน

ผม : จ.หิวยัง
จ. : นิดหน่อยค่ะ   พี่หิวละเหรอ  นึกว่าอิ่มเค้กอยู่
ผม : เข้าหัวหินปะ   หาอะไรกิน   เสร็จแล้วดึกๆจะได้เดินดูของที่ตลาด  โอเคมะ
จ. :  โอเค  ตามใจค่ะ

ขณะขับรถ  แสงอาทิตย์เริ่มเป็นสีทอง   ทำให้บรรยากาศตอนขับรถไปนั้น  มันสร้างบรรกาศโรแมนติกได้ดีอีกแบบเหมือนกัน   ผมเปลี่ยนแผนนิดหน่อย   เพราะเห็นเราก็ไม่ได้รีบร้อนไปไหนกัน

ผม : จ.  พี่ว่าเดี๋ยวเราเปลี่ยนไปกินข้าวที่ปราณบุรีละกัน   วิวดีกว่า  ติดหาดเลย  เห็นสะพานปลาเก่าด้วย
จ. :  อืม...ก็ดีค่ะ

ผมขับรถใช้เส้นทางเดิม ที่ไปมาเมื่อตอนเช้า   แล้วก็ถึงร้านอุดมโภชนาเจ้าดังเมืองปราณ  เราเลือกที่นั่งที่ไม่พลุกพล่านแต่ยังคงเห็นวิวสะพานเก่า   ด้วยความที่ว่าผมเป็นคนแพ้กุ้งและอาหารทะเลบางชนิด   ถ้าร้านไหนทำไม่สะอาด  ผมจะมีอาการแพ้  จะรุนแรงแค่ไหนก็แล้วแต่ปริมาณที่ทานเข้าไป  ซึ่งปกติเวลาผมไปเที่ยวทะเล   ภรรยาผมไม่ลืมที่จะพกยาแก้แพ้ไปด้วยทุกครั้ง   นี่แหละครับความเอาใจใส่ของภรรยาสุดที่รัก
แต่ครั้งนี้ผมไม่เตรียมมา   เพราะผมมาทานร้านนี้หลายครั้ง  ซึ่งก็ไม่เคยมีอาการแพ้เลยแม้แต่ครั้งเดียว  เลยเกิดอาการประมาทกิน
ชั่วโมง กว่าที่เรากินกุ้ง  ปู  กันอย่างอร่อย   เมื่ออิ่มเราจึงขับรถย้อนกลับไปหัวหิน  เพื่อไปเดินชม  เดินชิมของกินเลื่องชื่อที่ตลาดโต้รุ่งหัวหิน   ผมเดินไปชิมไป   ส่วนน้องจ.เดินไปก็เก็บภาพบรรยากาศไป   
หลังจากเดินเล่นกันได้เกือบ ชั่วโมง   ผมเริ่มรู้สึกผิดปกติกับร่างกายผม   ผมเริ่มรู้สึกเวียนหัว   ต่อด้วยอาการคันที่ลำคอ   ผมรู้เลยว่าอาการเก่ากำลังจะมาเยือน  แต่ผมก็ตั้งสติ  หวังว่ามันคงไม่รุนแรงมากนัก  อย่างเก่งก็แค่คันคอเท่านั้น
แต่ มันไม่เป็นเช่นนั้น  หนังตาของผมเริ่มตึงขึ้น  หน้าเริ่มร้อนตึง   และเริ่มรู้สึกชาที่ริมฝีปาก   จนน้องจ.เริ่มเห็นอาการผิดปกติที่เกิดขึ้น

จ. : ว้าย....พี่  เป็นไรอะ  ทำไมตาบวมๆ   อุ้ย....คอแดงเป็นผื่นเลย
ผม : สงสัยพี่แพ้กุ้ง
จ. :  พี่ไหวไหม   จ.ว่ากลับดีกว่า

จากนั้นน้อง จ.ก็เดินจู.มือผม  ข้ามถนนเพื่อไปที่รถ  ที่จอดอยู่ในซอยอีกฝั่งหนึ่ง

จ : พี่  ยังเห็นไหม

ผมรู้ตัวว่าขืนขับรถเองกว่าจะโรงแรม   ตาผมคงปิดสนิทซะก่อน

ผม : จ.  ขับนะ  พี่ไม่ไหว
จ : ได้ค่ะ
ผม : ถ้าเจอร้านขายยาแวะด้วยนะ   ซื้อยาแก้แพ้ให้พี่ด้วย
จ : จะไปโรงบาลไหม  เดี๋ยวจ.ไปส่ง
ผม : ไม่ต้องหรอก   พี่เคยเป็น   กินยาแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้หายละ
จ : ค่ะ  ได้  เดี๋ยวจ.แวะซื้อให้

น้อง จ.ขับรถ  ผมรับรู้ด้วยความรู้สึกว่าเธอขับช้ามาก  คงเพราะรถผมคันใหญ่มั้ง   แต่เธอก็ขับมาถึงโรงแรมจนได้   ซึ่งตอนนั้นตาผมปิดหมดทั้งสองข้าง  ปากเจ่อบวมเป่ง  แต่ไม่มีอาการเจ็บปวดใดๆ    เธอพยุงตัวผมออกจากรถ  แล้วก็มีพนักงานผู้ชายมาช่วยพยุงตัวผมอีกหนึ่งคน   ก็ขอฝากขอบคุณด้วยละกันครับ
เมื่อถึงห้อง  น้องจ.ก็จัดการเปลี่ยนเสื้อผ้า  เอาผ้าชุบน้ำอุ่นประคบหน้าผมไว้   พร้อมกับเช็ดตัวผมไปในเวลาเดียวกัน

จ : พี่  เป็นไงมั้งค่ะ   เห็นหน้าจ.หรือป่าว
ผม : ไม่เห็นอะไรสักอย่าง
จ : พี่กินไม่ได้ละจะกินทำไม
ผม : เวลาพี่มา  ก็กินร้านนี่ประจำก็ไม่เห็นเป็นไร  แต่คราวนี้ทำไมมันเป็นยังงี้ก็ไม่รู้

ผม นอนพัก  อิงหมอนบนที่นอน  สอดขาสองข้างเข้าไปในผ้าห่มอุ่น   โดยมีน้องจ.นอนคว่ำหันหัวไปทางทีวี  หันเท้ามาทางหัวเตียง   ส่วนผมเอามือข้างขวาลูบโคนขาของน้องจ.เล่น   เอาไอพอตเสียบหู  ฟังเพลงไปด้วย
ช่วงเวลาที่ผมฟังเพลง  สองตาที่ปิดสนิท   จิตใจผมมันล่องลอยไป  คิดย้อนกลับไปตั้งแต่วันแรกที่ผมได้เจอกับน้องจ.    จนมาถึงครั้งที่สอง  สาม   สี  ห้า   และณ.เวลาปัจจุบัน ผมจดจำช่วงเวลาที่เราอยู่ด้วยกัน  ทุกคำพูด  ทุกนาที  ทุกสัมผัส  ทุกเสียงลมหายใจ  ได้หมดทุกครั้งที่เราเจอกัน
ผมถอดหูฟังไอพอตออก

ผม : จ.  ดูละครเหรอ
จ : ค่ะ  ทำไมเหรอค่ะ  พี่จะเอาอะไร
ผม : เปล่า....คือ....จ.    พี่มีอารมณ์อีกละ
จ : หา....พี่....บ้าละป่าว   ตาปิดอย่างนี้นะ
ผม :  ไม่เห็นเป็นไร  มันก็ไม่เห็นจะต้องมองอะไรนิ
จ : พี่นี่บ้า    คนอะไร   เซ็กจัด   มองไม่เห็นยังจะมีอารมณ์อีก
ผม : น่าจ.    ได้หรือเปล่า
จ : พูดจริงเหรอ......เดี๋ยวดูละครจบก่อน
ผม : เอ้า.....รอก็ได้ว้า

ผมปล่อยให้น้องจ.ดูละคร   จิตใจผมก็จินตนาการถึงบทรักบทใหม่ทีกำลังจะเกิดขึ้น  ว่ามันจะเริ่มต้นและจบลงอย่างไร   จนผมอดทนรอไม่ไหว    ผมคลำหามือของน้องจ.   จับมือน้องจ.สอดใต้ผ้าห่ม   แล้ววางมันลงบนเจ้าลำลึงของผมที่พร้อมจะออกศึกตลอดเวลา  จนเธอตกใจ

จ : อะไรเนี้ยพี่
ผม :  เมื่อไหร่มันจะจบละ
จ : จะจบแล้วค่ะ  ท่าน   ใจเย็นๆสิค่ะ

แล้วผมก็ปล่อยเธอดูละครปัญญาอ่อนต่อ   น้องจ.ดูละครไปด้วย   ส่วนมือก็ จับ  ลูบคลำ  เจ้าลำลึงไปด้วย   จนกระทั้งมันแข็งตัวอยู่ภายในกางเกงใน

จ :  หือ.....แข็งได้อยู่เหรอ   นึกว่ากินยาแล้วไม่แข็งละ
ผม :  จ.ซื้อไวอาก้ามาให้พี่แทนหรือป่าว

น้องจ.หัวเราะเมื่อได้ยินผมตอบ

จ :  ยั่งพี่เนี้ยนะ   จ.ว่าไม่ต้องกินหรอก   ถ้ากินจ.ตายแน่

พูด เสร็จน้องจ.เริ่มเอามืออุ่นๆ  ล้วงเข้าไปสัมผัสกับลำลึงใต้กางเกง boxer  กำมันเบาๆ  แล้วก็รูดอย่างแผ่วเบา   ช้าๆ   ผมตอบโต้ด้วยการเอามือล้วงเค้าไปในชุดนอน   ขยำแก้มก้น  น้องจ.ขยับตัวให้ผมเล็กน้อย  ผมเอานิ้วลูบตามร่องก้น  เลยไปถึงร่องกลีบด้านหลัง   ไม่นานน้องจ.เริ่มกระดกก้นสู้มือผมเบาๆ   ผมเริ่มรู้สึกว่ามือที่กำเจ้าลำลึงของผมมันเริ่มแน่นขึ้น  จังหวะการสาวเริ่มยาวและแรงขึ้น  จนผมเริ่มเสียวที่ปลายลำลึง
แล้วไม่นาน กางเกง boxer ของผมก็ถูกน้องจ.รูดลง  ผมกระดกก้นขึ้นขณะที่เธอถอด   ส่วนผมก็ยังคงลูบร่องกลีบทางด้านหลังไม่หยุด   จนมันเริ่มมีน้ำเหนียวๆออกมามากขึ้น    แม้ตาผมมันจะมองไม่เห็น   แต่ประสาทสัมผัสผมยังครบร้อยเปอร์เซ็น   ผมเริ่มรู้สึกถึงความอุ่น  เปียก  ลื่น  นุ่มนิ่ม  ตลอดลำลึงของผม   ความรู้สึกแบบนี้มันคงไม่ใช่ความรู้สึกที่มาจากมือน้อยๆของน้องจ.แน่   แต่มันเป็นปากและลิ้นที่กำลำงสัมผัสเจ้าลำลึงอยู่   รู้สึกว่ามันถูกสาวและรูดขึ้นลงด้วยปากพร้อมกับเสียงดังจ๊วบจ้าบมาเป็น ระยะๆ   
จากที่น้องจ.ทำให้ผมไม่นาน   เธอก็เริ่มขยับตัวลุกขึ้น  มือผมหลุดจากปากถ้ำสวาทที่ผมกำลังลูบคลึงอยู่   แล้วจากนั้นรู้สึกเหมือนร่างกายช่วงล่างถูกกดทับ  ผมใช้มือลูบคลำแทนสายตาที่มองไม่เห็น   สัมผัสที่ผมได้รับ  มันเป็นเรือนร่างที่นวลเนียน  ไร้ซึ่งเสื้อผ้าปกคลุม  ไม่นานนักความรู้สึกเสียวซ่านสุดๆก็ตามมา   เมื่อเธอจับเจ้าลำลึงของผม  จ่อที่ปากถ้ำแล้วกดลงมาอย่างไม่รีรอ  พร้อมกับเสียงคราง อ่า...อ่า   อยู่ตลอดเวลา
น้องจ.ยังคงสร้างความเสียวให้กับผมและตัวเธอเองอย่างต่อ เนื่อง    น้องจ.เริ่มนั่งทับผมลงแรงขึ้น  ผมทำได้แต่เพียงเอามือลูบคลึงสโพก   สร้างจินตนาการให้กับตัวเอง   แล้วเธอก็เปลี่ยนมาโยกบดสโพกเร็วขึ้น   เพื่อหวังว่าให้ผมพุ่งกระฉูดใส่ภายในของเธอโดยเร็ว   แต่มันไม่สำเร็จ   แต่เธอก็พยายามทำต่อไปเรื่อยๆ  ทั้งบดสโพก   ทั้งขย่มขึ้นลง  กับเสียงร้องครางที่ดังขึ้นๆ
มันใช้เวลานานมาก   นานจนผิดปกติ  มันทั้งเสียวทั้งชาปะปนกันไป  ทั้งที่ผมมีอารมณ์มาก  จนแทบอยากจะลุกไปทำเอง   ผมคิดกับตัวเองว่า  สงสัยมันคงไม่สำเร็จแน่   น้องจ.เองก็คงรู้สึกแบบเดียวกับผม

จ : พี่....โอ้ย....ใกล้ถึงยัง
ผม : ยังเลย  มันเสียวนะ  แต่มันไม่ถึงอะ
จ. : พี่....จ. แสบหมดแล้ว  ไม่ไหวแล้ว
ผม : เหรอ  พอก่อนก็ได้  ไม่เป็นไร   สงสัยฤกธิ์ยา   มันชาๆยังไงไม่รู้
จ : หือๆ...สงสารอะ    มะ...จ.ทำให้เสร็จเนาะ
ผม :  อืม....ก็ดี  ลองดู

ว่าแล้วเธอก็ลงจากตัวผม   ก้มลงมาดูดอย่างเมามันส์  ขึ้นลงๆ   ใช้ทั้งปาก  ทั้งลิ้น  ทั้งมือ  ผมโดนรุมอยู่ได้ไม่นาน   ผมเริ่มเห็นเส้นชัยที่ใกล้เข้ามาทุกที   จนในที่สุดผมต้องกระตุกและกระดกก้นขึ้นอย่างแรง   พร้อมส่งเสียงเป็นสัญญานว่าผมถึงเส้นชัยแล้ว

ผม : โอ๊ะ...โอ้ยยย....จ.   อะอะ.....มาแล้ว

น้องจ.ตอบผม  ในขณะที่ปากยังมีลำลึงของผมอยู่ภายใน  เสียงนั้นไม่ชัด  แต่ผมก็รู้ความหมายของมัน

จ : ปล่อยมาเลย.....

น้องจ.เร่ง จังหวะเร็วขึ้น  เพราะนี่คือโอกาสสุดท้ายที่จะทำให้ผมถึงเส้นชัย   จนในที่สุดเธอก็ทำสำเร็จ   ผมเกร็งจนพูดไม่ออก  ได้แต่ส่งเสียงครางในลำคอ   พร้อมกับเสียงถอนหายใจเฮือกใหญ่

ผม : โอ้ยยย.....จ......อ้า......เฮ้ยยย.....

จากนั้นน้องจ.ก็เงียบไป   ได้ยินแต่เสียงก๊อกน้ำที่ดังออกมาจากห้องน้ำ    ไม่นานเสียงน้ำก็หยุดลง   ผมรู้สึกอีกทีเมื่อมีอะไรอุ่นๆมาสัมผัสกับเจ้าลำลึงที่กำลังนอนหมดแรง   มันเป็นผ้าขนหนูชุบน้ำอุ่นๆ  ที่น้องจ.กำลังเช็ดเจ้าลำลึงและบริเวณที่เธอไปสำรวจมา

ผม :  อะไร   จะปลุกใหม่เหรอ
จ : ไม่ใช่   เมื่อกี้น้ำพี่มันหยดจากปากนะค่ะ
ผม :  อ๋อ....แล้วไป   นึกว่าจะปลุกอีกรอบ
จ : โอ้ย....พอละ   3รอบละ  ไม่เอาแล้วแสบหมดละ
ผม : พูดเล่น  ใครจะไหวละ  กว่าจะเสร็จ
จ : พี่นี่น้ำเยอะนะ   ขนาดครั้งที่สามยังออกมาซะเต็มปากเลย
ผม : สงสัยเมื่อเช้ากินไขไปสามฟองมั้ง

เรานอนคุยกัน   หัวเราะอย่างมีความสุข
การที่เรามีเวลาอยู่ใกล้ชิดกัน   เธอดูแลผม  เอาใจใส่ผม   ได้ดีพอๆกับภรรยาที่บ้าน   ทำให้ผมรู้สึกว่าเธอกลายเป็นคนๆหนึ่งในชีวิตผมที่ผมจะต้องดูแล   ถึงแม้มันอาจจะเป็นระยะเวลาแค่สั้น  หรือยาวนานเพียงใดก็ตาม  เพียงแต่มันไม่สามารถเปิดเผยได้

ผม : จ.  สิ้นเดือนนี้ย้ายหอมาอยู่ใกล้บ้านพี่ไหม   เดี๋ยวพี่หาให้
จ : ทำไมเหรอค่ะ  พี่ไม่ชอบที่เก่าเหรอ
ผม : มันไกลไป  พี่จะไปทีต้องใช้เวลา   มาอยู่ใกล้ๆแว้บขี่มอเตอร์ไซร์หาจ.  แป๊บเดียว
จ : อืม....ก็ดีนะ  ใกล้มหาลัยดี  พี่ลองหาให้จ.ละกัน  ละพี่ไม่กลัวเมียพี่รู้เหรอ
ผม : ถ้าแว้บใกล้  ไม่เป็นไรหรอก  เพราะพี่แว้บประจำ
จ : อือ....เหรอค่ะ   เก่งนะ
ผม :  ไม่ใช่อะไรหรอก  จริงๆมาอยู่ใกล้ๆ  พี่จะได้ดูแลจ.ได้ไง  มีอะไรก็แว้บไปหาได้เลย
จ : ห่วงเค้าจริงหร๋อ
ผม : เอ้า  ถามได้  ไม่ห่วงเธอแล้วจะให้ห่วงใคร
เราเงียบไม่คุยอะไรกันสักพัก  เธอยกตัวขึ้นมองหน้าผม  ก่อนจะบอกอะไรบางอย่าง
จ : พี่ถ้าจ. ย้ายไปอยู่ใกล้พี่แล้ว  จ.ขออะไรอย่างนึงพี่จะทำให้จ.ได้ไหม
ผม : อะไรละ  ถ้าทำได้นะ
จ :  จ.รู้ว่าพี่เที่ยวเด็ก side line  กับอ่าง  จ.ขอให้พี่เลิกได้มะ  จ.รู้นะพี่ชอบแอบไป  วันนั้นที่เพื่อนจ.มานอนที่หอ   พี่ก็แอบไป  ใช่ไหม

ผมนอนอึ้งไม่กล้าสบตา   และไม่กล้าตอบคำถามของเธอ

จ :  บอกมาสิ  สัญญาได้ไหม

ผม : มันไม่เห็นเกี่ยวกันตรงไหนเลย
จ : จ.ปฏิเสธพี่XX พี่Yy ไปนี่  พี่ไม่รู้เลยใช่ไหมว่าจ.ทำเพราะอะไร  ทำไมพี่ไม่คิดย้อนดูละ
ผม : รู้จ้า
จ :  ถ้าพี่คิดว่าผู้หญิงที่พี่เที่ยว  เก่งกว่า  สวยกว่า  ทำได้ทุกอย่างที่พี่ต้องการ  ให้ความสุขกับพี่   มากกว่าที่จ.และเมียพี่ทำให้กับพี่   เราก็คงไม่มีอะไรต้องคุยกัน    แต่ถ้าพี่คืดว่า  พี่ยังมีเมีย  มีจ.  ที่สามารถให้ทุกอย่างกับพี่ได้   จ.ก็ขอพี่แค่นี้แหละ  จ.จะไม่ขอ ไม่เรียกร้องอะไรจากพี่อีกละ

ผมนอน เงียบ  คิดกับตัวเองว่า  “มันคงจริงดังที่เธอพูด  ผมมีผู้หญิงสองคนที่รักผม  ห่วงผม  พร้อมที่จะให้ทุกอย่างแก่ผม  ผมได้ทั้งความอบอุ่น  เอาใจใส่  ดูแล  ให้กำลังใจ  และเติมเต็มความสดใสให้กับชีวิต   แล้วผมจะไปแสวงหาอะไรอีก”  ผมจึงตัดสินใจบอกกับน้องจ.

ผม : โอเคจ๊ะ   พี่สัญญา
จ :  จริงนะ  ห้ามโกหกนะ    ละถ้าจ.จับได้ว่าพี่แอบไปเที่ยวมา  พี่ไม่ต้องมายุ่งเจาะแจะกับจ. สามเดือน
ผม : โห....โหดวะ   
จ :  ไม่เชื่อก็ลองดูสิ   สามเดือนนี้ต่อครั้งนะ   ถ้าแอบเที่ยวสองครั้งก็ หกเดือนนะ
ผม : โอเค  เชื่อละครับ

นี่ถ้าต่อไปผมจะแอบเที่ยว   ผมต้องแหกด่านถึง สองด่านเลยหรือนี่
เช้าวันใหม่  16/7/53  วันนี้เป็นที่เราจะต้องจากสวรรค์ชั่วคราวของเรา    ผมตื่นขึ้นมา   รีบเดินเข้าห้องน้ำ    สำรวจสภาพใบหน้าผม    ตาขวาเกือบจะปกติ   ตาซ้ายยังปิดอยู่แต่ก็เห็นมากขึ้นกว่าเมื่อคืน   ผื่นที่คอหายแล้ว  ริมฝีปากที่เจ่อยังเหลืออยู่แต่ตรงกลางริมฝีปาก   นี่มันรุนแรงกว่าที่ผมคิดไว้   ดีที่ไม่มีไข้  อาเจียน  ถ้าเป็นแบบนั้น   เรื่องทั้งหมดคงไม่จบลงง่ายๆ  โชคดีจริงๆ
ขณะนั้นเวลาประมาณ  8.30  น้องจ.ตื่นก่อนผมอีกแล้ว   เธอกำลังเก็บเสื้อผ้าของเราใส่กระเป๋า  เตรียมตัวเดินทางกลับ   ผมนึกขึ้นได้ว่า  มีสมาชิกเวปท่านหนึ่ง  ตอบกระทู้ว่า  จะมาโรงแรมเดียวกับเรา  แล้วอาจได้เจอ  ผมกับน้องจ.  ณ.ห้องทานอาหารเช้า   ในวันที่เราเช็คเอ้าท์   ซึ่งผมและสมาชิกท่านนั้นไม่เคยรู้จักกันมาก่อน   จริงๆผมก็อยากจะเจอสมาชิกท่านนั้นเหมือนกัน   แต่ถ้าท่านสมาชิกท่านนั้นอ่านเรื่องของผมจนมาถึงตอนนี้  ผมอยากบอกว่าผมเสียดายและต้องขอโทษมาก  ที่ไม่สามารถลงมาทานอาหารเช้าที่ห้องอาหารได้   เนื่องจากผมรับไม่ได้กับสภาพที่ยังคงหลงเหลืออยู่บนใบหน้าผม

ผม : จ.พี่ว่าเราสั่ง อาหารขึ้นมากินบนห้องดีกว่า  พี่ไม่กล้าลงไป  อายเค้า
จ : ก็แล้วแต่สิค่ะ   จ.ยังไงก็ได้
ผม : จ.จะเอาอะไรละ
จ : เอาโจ๊กหมู  น้ำส้ม  และก็ถ้ามีปลาท่องโก๋ราดนมข้น  เอามาสักสองสามตัวค่ะ

ผม โทรสั่งให้เมทยกอาหารมาเสริฟให้ในห้อง  ซึ่งไม่ถึง 20 นาที  ทุกอย่างที่สั่งก็พร้อมที่จะรับประทานได้
เรานั่งทานกันเงียบๆสองคน  ทานกันอย่างช้าๆ  ราวกับว่าไม่อยากให้เวลาที่อยู่ด้วยกันนั้นหมดลงไป   เราใช้เวลาทานประมาณ  ครึ่งชั่วโมง   แล้วก็ได้เวลาเดินทางกลับ   บอกลารังรักสุดโรแมนติก   
ผมคิดในใจและสัญญากับตัวเองว่า  สิ้นปีนี้ผมจะกลับมาเยือนโรงแรมแห่งนี้อีก  แต่ไม่ใช้กับน้องจ.  แต่เป็นภรรยาสุดที่รักและครอบครัวของผม  เพื่อเป็นการไถ่โทษที่แอบมามีความสุขเพียงลำพัง  กับผู้หญิงอีกคนที่ไม่ใช่เธอ  แล้วเจอกันที่ pool villa
ภาพโรงแรมสุด หรู  ค่อยๆเล็กลง  และเลือนลางหายไปทีละน้อยๆ   เหลือไว้แต่เพียงภาพแห่งความทรงจำกับห่วงเวลาที่เราสองคนได้ทำร่วมกัน  มันได้ทำให้ผมเห็นอะไรบางสิ่งบางอย่างที่ซ่อนอยู่ในจิตใจของผู้หญิงคนหนึ่ง  ซึ่งผ่านเรื่องราวชีวิตที่เลวร้าย แม้มันเป็นช่วงเวลาสั้นๆ   ที่ตัวเธอเองไม่อยากจะเจอะเจอและจดจำมันอีกต่อไป   ปล่อยมันทิ้งไว้ณ.ตรงนี้   ให้ผืนทรายและเกลียวคลื่น   พัดพามันไปให้ไกลๆ   แล้วจมลงสู่ก้นทะเลลึก  จนไม่มีใครสามารถค้นหามันเจอ
 เราถึงเชียงใหม่ ประมาณ เกือบสี่ทุ่ม  ผมส่งเธอที่หอแถวแอร์พอรท์   ยกกระเป๋าใบเดิมที่ตอนนี้หนักกว่าครั้งแรก  แล้วก็วางมันลงบนพื้นห้อง   น้องจ.หันมาที่ผมด้วยสายตาที่เสี่ยงซึม  แล้วเข้ามากอดผม

ผม : เป็นอะไร  ไปเที่ยวมาละนะ
จ : ไม่อยากกลับเลย  กลับมาแล้วรู้สึกยังไงไม่รู้

ผมพาเธอไปนั่งที่ขอบเตียง  ปลอบใจเธออยู่พักนึง  จนได้เวลาที่ผมจะต้องกลับบ้าน  กลับไปเป็นสามีที่ดี  เป็นพ่อที่ดี  และเป็นคนที่ดีสำหรับคนบางคนที่ผมเริ่มรู้สึกผูกพันธ์ด้วยมากขึ้น

ผม : พี่กลับละนะ
จ : ค่ะ  ขับรถดีๆนะ  ถึงบ้านแล้วมิสคอลมาก็ได้นะ
ผม: จ๊ะ

เราจูบลากันอีกครั้ง   ผมค่อยก้าวจากออกจากประตูห้อง  เมื่อก้าวพ้นออกมา  มันอดไม่ได้ที่จะหันไปมองประตูที่กำลังจะปิดลง  โดยที่ไม่มีผมอยู่ด้วย  แต่มันยังไม่ทันที่จะปิดสนิท   ก็มีใบหน้าที่คุ้นเคยโผล่พ้นออกมา  ตามด้วยคำพูดหนึ่งที่ผมไม่คาดคิดว่าจะได้ยินจากปากเธอ

จ :  พี่....รักนะรู้ไหม

เมื่อสิ้นเสียงพูดนั้น  ประตูก็ถูกปิดลงทันที  ไม่เปิดโอกาสให้ผมได้พูดอะไร    ทิ้งให้ผมเดินลงมาพร้อมกับความรู้สึกสับสนอย่างที่สุด   ตั้งคำถามขึ้นในใจว่า  แล้วเราละ คิดกับเธอแบบนั้นหรือเปล่า  แล้วถ้ามันเป็นแบบนั้น  ผมจะทำตัวอย่างไร  เพราะเธอไม่เคยเรียกร้องอะไรจากผมเพื่อตัวเธอเองแม้แต่ครั้งเดียว  “ถ้าคุณเป็นผมคุณจะทำอย่างไร  ”

ปล.ปลาที่ผมเอามาลงนั้น  ผมต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถลงแบบโจ่งแจ้งได้  ในส่วนของปลา hardcore  ผมบอกเลยว่า  ผมแคปภาพ  จากคลิปที่ผมแอบถ่ายตอนละนิดๆหน่อยขณะน้องจ.เผลอ  ซึ่งตอนผมถ่ายนั้น  ผมทั้งกลัว  และตะขิดตะขวงใจยังไงไม่รู้  รวมๆกันก็สักไม่ถึงสามนาที  ซึ่งตอนนี้ผมก็ลบมันทิ้งไปหมดแล้ว  ยังไงผมสัญญาไว้แล้ว  ก็คงเอามาให้ชมได้แค่นี้แหละครับ  ยังไงชอบไม่ชอบ  จะติจะชมเรื่องราวของผมก็เขียนโพสกันมาได้เลยครับ    เพราะครั้งนี้ผมไม่รู้ว่า  อาจเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะส่งผลงานไห้ได้อ่านกัน  ก็เหตุผลอย่างที่อ่านกันแหละครับ  แต่ผมจะยังคงติดตามผลงาน ของท่านอื่นๆในเวป  ไม่ได้หายไปไหนครับ  แต่ถ้ามีโอกาสแว้บได้ละก้อ   ผมจะรีบส่งการบ้านทันทีครับ

ทำไงได้ละของมันชอบ  มันห้ามยาก  ขอบคุณครับ

TORPIDO

pongzตอนท้ายนี่ สเต็ปเทพจิงๆครับ ถือไพ่เหนือกว่าเห็นๆ    dsgjsdแต่ก็เข้าใจครับ  ไม่รู้ว่าตอนนี้คุณเผลอรักเธอไปแล้วหรือยังอะครับ ก็ระวังเรื่องครอบครัวบ้างนะครับ ghfg

pegasusk

เป็น การบ้านที่ผมว่า ซึ้งที่สุดๆเลยครับ
บางครั้งที่เรามีความสุขราวกับฝัน พอต้องก้าวออกมาสู้โลกความเป็นจริง มันก็ หวิวๆนะครับ
ขอบคุณ การบ้าน ที่น่าประทับใจครับ  uilo

maicm.

โอ ช่างเป็นการบ้านที่แสนสุดยอด pongz

chichiwaka

ลงชื่อว่ามาอ่านแล้วครับ สมกับการรอคอย และอยากบอกว่าอิจฉาคุณมากๆ  09876

limited

สุดกิ่งเลยท่านblend_man17 ติดตามมาจนจบขอคาราวะท่านจิงๆ...สมกับการรอคอย pongz

การบ้านออกแนวซึ้งๆนะอ่านแล้วอินไปด้วยเลยอะ...จัดมาให้อ่านกนะท่าน ;khhg

test29

สุดยอดการบ้าน
เกินร้อยครับ

;kljj

men15804

นับถือจริงๆครับ ซึ้งเลยทีเดียว

a_matthayomchan

การบ้านเดอะซีรี่ย์สุดยอดมากครับท่าน
 ท่านคงจะมีความสุขมากนะ ผมเข้าใจท่าน
  เพราะผมก็เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน
   แต่ยังไง มันก็คือประสบการณ์ชีวิตของคนเรา ซึ่งทุกๆๆ คน ผมคิดว่าน่าจะเคยผ่านมา และผ่านไป
    แต่สุดท้ายยังไงเราก็หนีความจริงไปไม่พ้น เฮ้อ ผมก็จะรอดูว่า สุดท้ายมันจะเป็นแบบผมไหม อิอิ ขอให้โชคดีครับ จขกท อิอิ เดด เดด การบ้านท่าน เมฟจริงๆๆ ครับผม
          ผมอิจฉานะเนี่ย อิอิ ว่าแต่ อยากได้เบอร์สาว SL เพื่อนของน้องเค้าจัง อิอิ

tullayut

มันต้องมีสักวันที่เป็นของเราบ้างละน่า lhgfr

บระเจ้าการบ้านแห่งปีครับ ชาบู ;kljj ;kljj ;kljj

TORPIDO

uilo  เรื่องของท่านมีครบทุกอารมณ์เลยครับ เศร้า ซึ้ง สนุก ตื่นเต้น โรแมนติก น่าเอาไปทำหนังแนว อิโรติก แข่งกับเกาหลีได้เลยครับ  pongz ขอยกให้เป็นสุดยอดการบ้านครับ

sodd

lkkjjh uiloเป็นการบ้านที่ไม่มีคำบรรยายครับ  เป็นบรรยายโวหารที่เหมือนดั่งพรรณาโวหารซึ้งกินใจมากๆครับขอบคุณที่นำมาให้ติดตามครับ เดด

procircuit

สมกับการรอคอยการบ้านฉบับยาวแบบนี้จิงๆๆครับ อ่านมาไม่ผิดหวังเลยครับท่าน

monglfc

llnn

การบ้านสุดยอดครับ คือถ้าเป็นผมนะคงกลัวใจตัวเองจริงๆกับการที่เจอผู้หญิงที่ดีกับเราอีกคนหนึ่ง.....

OI2eoH

หาอ่านได้ยากมากๆครับ การบ้านแบบนี้  ;kljj

yama_run

สุดยอดการบ้านแห่งปี

riviara

การบ้านยอดเยี่ยม++
บทสุดท้ายทำให้นึกถึง เพลง"รักแท้ในคืนหลอกลวง"

kolokoso_k

ยกให้เป้นสุดยอมมหากาพย์แห่งปี
เอาไป ;kljj

alica

เกินคำบรรยายจริงๆครับ .. สุดยอดมากๆ .. ;kljj

nincmx

อ่านเรื่องราว แล้วรู้สึกถึงความเร่าร้อน อ่อนโยน ความรัก ความใคร่ ความทุกข์ ปะปนผสมกัน อย่างได้สัด
ส่วนเหมาะเจาะ เกิดอารมณ์ร่วมอย่าง ยากที่จะหักห้ามได้ครับ สุดยอดจริงๆๆๆ สุดยอดการบ้านประจำปีครับ

sudseed

สุดยอดการบ้านครับ อ่านแล้วอิจฉาเลยครับ  pongz pongz

limited

แฟนๆที่คอยติดตามเรื่องราวท่านนี่เยอะเหมือนกันนะ kjhg ดูดิเพียบเลย

blend_man17

แฟนๆที่คอยติดตามเรื่องราวท่านนี่เยอะเหมือนกันนะ kjhg ดูดิเพียบเลย
ดีใจครับ  และก็ไม่คิดด้วยว่าจะมีคนติดตาม  และคอมเม้นมากขนาดนี้ fdgdfdf
ยังไงขอกำลังใจเยอะๆเลยนะครับ   จะได้มีแรงฮึดหนีคุกปีนกำแพงสองชั้น   มาทำการบ้านดีๆให้เพื่อนๆสมาชิกได้อ่านกัน ;khhg

handnew

ถ้ามีการบ้านครั้งต่อไป หมายถึงว่า ท่านแหกกำแพง 2 ชั้นได้สินะ
 kjhg

satha_091

ไม่มีคำบรรยายอะไรเลยอะ ทั้งสุข เศร้า คละเคล้าไป คอยให้กำลังใจท่านกับน้องด้วยคับ

blend_man17

ถ้ามีการบ้านครั้งต่อไป หมายถึงว่า ท่านแหกกำแพง 2 ชั้นได้สินะ
 kjhg

ประมาณนั้น  กำลังลุ้นว่าวันอาทิตย์นี้จะแหกกำแพงสองชั้นได้อะป่าว ttu
ถ้าแหกได้  จะรีบส่งการบ้านเลย lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2010, 11:03:34 โดย blend_man17 »

meaw_meow

09876 มาภาวนาให้ท่านแหกได้ครับ จะได้ติดตามงานกันต่อไป  ;kljj

limited

ต้องแหกได้อยู่แล้วระดับblend_manอะนะ จัดผลงานคุณภาพมาให้อ่านอีกนะท่าน uiuo

kfc13

สุดยอดครับ การบ้านระดับ 5 ดาวเลยทีเดียว เยี่ยมมาก  pongz