-->

ผู้เขียน หัวข้อ: My Job 2 Number 99 @ Sayuri รูนัลโด้ ลงปลาแล้วเน้อ  (อ่าน 2048 ครั้ง)

a_matthayomchan

• บุคคลทั่วไป
My Job 2 Number 99 @ Sayuri รูนัลโด้ ลงปลาแล้วเน้อ
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:22:49 »

สวัสดีครับ นี่เป็น การบ้านฉบับที่สองอันเสียวซี้ดของผมนะครับ
   วันนี้ครึ้มอกครึ้มใจครับว่างงานจัด พอดีเป็นวันศุกร์ด้วยจิ หุหุ บ่ายๆๆ แก่ๆๆ พอท้องอิ่ม
หนอนน้อยเริ่มงอแง อ้ะตามใจหนอนน้อย ตรงไปยังสถานทูตเลยครับพอดีว่าง แล้วก็เสร็จ
ธุระแถวนั้นพอดี(ทำไมลูกค้ามันมาอยู่แถวนี้เยอะจัง) ก็เลยแวะเวียนไปเยี่ยมเยียนสาวๆ ยัง
สถานทูตได้บ่อยหน่อย
   เวลาที่ผมเข้าไปนั้น ประมาณบ่ายสองนิดๆๆเปิดประตูไป เง้อ มีอยู่ประมาณ สิบคน
เอ้ะวันนี้มีน้อยแฮะ แต่คนมานั่งหน้าตู้ก็มีประมาณ เจ็ดถึงแปดคน อ้ะนั่งชิลๆๆ ก่อนแล้วกัน
นั่งดูนั่นดูนี่ไปประมาณซักแป้ป เอ้ะ เจอคนนึงครับ หน้าอกตู้มๆๆ ขาวๆๆโอโม่ เหลือบไป
อ้อ เบอร์ในลายแทงของหลายๆๆ ท่านนี่นา เก้าเก้าครับ กะลังมาทำงานเลยนั่งแป้ปนึง
ผมกะลังสำรวจดูรายละเอียดหน้าตาและหุ่น โอ้วแม่เจ้า มีชายคนนึงครับ ไวโคตรๆๆๆๆๆ(สวมวิญญาณร็อปเบนป่าวฟะเนี่ย)
พุ่งหลาวไปยังป๋าๆๆ ของพวกเรา กระชาก เก้าเก้าไปจากผมซะไวสุดๆๆๆ  ง่า คิดไว้ในใจโห
พี่น้องแสดงว่าคงเล็งมาจากบ้านแล้วม้างครับเนี่ยมือสไนเปอร์ชัดๆๆ นั่งไกลกว่าผมแต่ยิงโดน
ก่อนผมอีก อ้ะมะเปงไรครับนั่งไปเรื่อยๆๆ ครับดูสาวๆๆ ไปเรื่อยๆๆ (แต่ปกติผมเวลาไปดูหรือ
ว่าไปหาข้อมูลก็จะนั่งประมาณเกือบๆๆ ชั่วโมงอ่ะครับก่อนจะตัดสินใจเลือกน้องๆ) จาก
ณ เวลานั้นเท่าที่จำได้นั่งไปประมาณแค่ซัก สี่สิบนาที อ้าว ตาไวครับ เห็น เก้าเก้าขึ้นมาล่ะ แต่
ผมคิดว่าคนอื่นคงจะไม่เห็นแน่นอน ผมพุ่งไปบอกป๋าเลยครับว่าจองเก้าเก้า ต่อเลย ตามนั้นครับ
จ่ายเงินไว้ก่อนเยย รอแป้ปๆๆ เก้าเก้าก็ออกมานั่งตู้  ผมกระซิบบอกป๋าเลยครับ
    อ้ะ พอเก้าเก้าออกมาเจอหน้าก็อมยิ้มทักทายกันตามปกติครับ  กรุ๊งกริ้ง มีเขิลกันเล็กน้อย อิอิ
แล้วก็คว้าแขนผมประคองค่อยๆ เดินวนลงไปยังมหาวิมานของเราอย่างช้าๆๆ พอถึงห้อง ก็ คุย
ถาม กันตามปกติ ชื่อเสียง เรียงนามกัน มีกอด และฟัด เหวี่ยงกันเล็กน้อยก่อนถึงเตียงอ่ะครับ
เพื่อเชื่อมสัมพันธไมตรีกันก่อนจะเขี่ยลูกเริ่มเล่นในรอบสี่ทีมสุดท้าย(หุหุไม่เกี่ยวเนอะ ห้าห้า)
อ่ะครับซักประมาณสามนาที  แล้วเค้าก็ไปเปิดน้ำ เตรียมตัวฆ่าเชื้อหนอนน้อยของผม เอ้ะแล้ว
เธอก็ขอเวลาแป้ป เราก็นึกว่าไปทำไร อ้อ ไปอัดบุหรี่ครับ อ้ะจัดไป (เครียดไรป่าวฟะถึงมาสูบ
เวลานี้) แต่เค้าไปอัดตรงประตูหน้าห้องนะครับคุยกะแม่บ้านหน้าห้อง คุยแป้ปๆๆ อ้าวมีบอกให้
แม่บ้านมาดูเราในห้องซะงั้น หุหุ มุขไหนเนี่ย งง  มะเปงไรครับ เฮฮาไว้ก่อนครับ เพราะขณะคุยกัน
ก็จะติดตลกตลอด มีสลับกันหอมแก้มกันไปกันมาตลอด อิอิมุขผมเองอ่ะ ติดตลก หญิง เค้าจะชอบกัน
อ่ะครับ ไม่ได้หวงนะครับ ตลกอารมณ์ดีไว้ครับ เค้าจะได้รู้สึกผ่อนคลาย ทั้งๆที่พึ่งจะเคยเจอกันก็เหอะ
อ้ะ เริ่มจะร่ายยาวไปล่ะผมเนี่ย หุหุ อ้ะจะอาบน้ำแล้วนะครับ เค้าก็มาค่อยช่วยเราถอดเสื้อผ้า จนเหลือ
แต่หนอนน้อยล่อนจ้อนตามเดิมครับ แล้วก็ประคองเราลงไปยังอ่างทองคำเหมือนเคยครับ พูดถึงงาน
อาบน้ำก็โอเค มาตรฐานครับทุกซอกทุกมุมดีครับ ในอ่างก็แอบจับเล่นของกันไปของกันมาครับ
ขณะอยู่ในอ่างผมก็ถูไถเล่นไฟหน้าเค้าตลอดเพราะสวยดี ถึงแม้จะทำมาก็เหอะ แต่ทรงเป็นทรงครับ
เต่งตึง หน้าไซ้ สุดๆๆๆ ครับพี่น้อง เค้าก็คลึงเล่นหนอนน้อยเราตลอด ง่า เสียวตุ้บๆๆ จริงๆ ครับ
อ้ะ ตัดมาที่เตียงดีกว่าครับ .........หุหุ มีผลักอกครับ เล่นบทโหดแฮะ ให้เรานอนหงาย  มาแล้วครับ ทำตา
ยั่วยวนมาแล้วครับ ขึ้นคร่อมเราเลยครับเริ่มจากไซร์ตั้งแต่คอ มือเธอ และมือผมก็อยู่ไม่สุขครับเปลี่ยน
กันจับโน่นจับนี่กันไปมาครับ  แบบประมาณว่าลูบไล้ ไต่กันไปเรื่อยๆๆ เพื่อเรียกอารมณ์ไรประมาณเนี่ย
ครับผม มือผมก็เคล้นวุ่นอยู่กับหน้าอกตลอดครับเพราะชอบนมใหญ่ๆๆ แบบว่า ตึงๆๆ ขาวๆๆ อ่ะครับ
เค้าก็ไซ้ผมไปเรื่อย แบบว่าสำรวจตั้งแต่คอ ลงมา ไฟหน้าผม ไต่มายังท้องน้อย จนลงมาถึง ไข่เป็ดน้อยๆๆ
 ของผม  แล้วก็วนขึ้นมายังหนอนน้อยครับ แต่เธอไม่ได้อมให้ผมแบบสดๆๆ นะครับ
แต่ที่เธอทำให้ แบบว่า ใช้ลิ้นเลีย บริเวณรอบๆๆ แล้วก็ทำหน้าตาเซ็กซี่มองมายังผม แค่นี้ก็เสียวสุดๆๆ
แล้วอ่ะคับ ซักพัก ก็หยิบซีดีมา แล้วก็ใช้ปากรูดตั้งแต่ ต้นจนถึงปลายแบบปรึ้ดเดียวลงมาเลยครับ แต่
ทำแบบนิ่มนวลนะครับ ต่อจากนี้ ก็ดูดซะจนเป็นไอศตรีมเลยล่ะครับอ้ะซักสองนาทีได้ มือผมก็วุ่นไป
เรื่อยแล้วอ่ะครับ คลึงไฟหน้าบ้าง แอบ ล้วง น้องสาวเธอบ้างแต่ขณะใช้มือคลึงน้องสาวเค้านั้น ผม
ไม่ได้เอานิ้วแหย่เข้าไปนะครับก็แค่เขี่ย บริกเวณข้างนอกอ่ะครับ เพราะเท่าที่ทราบมา เค้าไม่ค่อยจะชอบ
ให้เราเอานิ้วแหย่ ครับเพราะลูกค้าบางคนเล็บยาว ถ้าเกิดไปบาดในมดลูกเธอจะทำให้เธอเจ็บซะมากกว่า
อ่ะครับ                    เอ้ะอ้ะ เอ้ะ น้ำเค้าเริ่มมาล่ะแฮะ  มาไวเจงๆๆ

ย้อนนิดนึงนะครับขณะคุยกันก่อนผมถามเค้าว่ารอบก่อนผมทำไมเร็ว เค้าก็บอกว่า ลูกค้าเค้าเสร็จไว้มาก
(เพราะว่าเป็นคนแก่ อ่ะครับแต่ตัวเค้ายังไม่ทันจะมีอารมณ์แต่ลูกค้าเค้าก็เสร็จก่อน  จากท่าที่เธอ
อยู่ข้างบนนี่แหล่ะครับหุหุคิดในใจ อ้ะมารอบตรูนี่เด๋วจะเริ่มปลุกให้ ไปพร้อมๆๆ กันเลยแล้วกันเนอะ อิอิ

อ้ะ เอ้ะ โอ้ะ  เอาอีกมาผลักอกผมอีก เธอก็ขึ้นคร่อมแบบอย่างไวเลยอ่ะครับ อ้ะจัดไปครับ ค่อยๆๆ
โยก ทีละนิดทีละน้อยครับ อื้ม ฟิต ใช้ได้ พอเสียวหัว ตุ้บๆๆ อิอิ โยกไปโยกมา น่านมีก้มมาดูดไฟหน้าผมอีก
อู้ยเสียวจิครับ โดนคร่อมแล้วถูด้วยน้องสาวเค้าแบบนี้ แล้วยังมีมาดูดไฟหน้าอีก อ้ะครบทุกต่อมเสียวครับ
พร้อมๆๆ กันแบบนี้ อู้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซี้ดๆๆๆ จริงๆครับ ปากค้างเลยจิผม อ้ะไม่ได้ไม่ได้ เอามั่งจิ ผมก็ผลักตัว
เธอขึ้นเอามั่งจิขอดูดไฟหน้าแบบเน้นๆๆ หน่อย  อ้ะดูดไปด้วยน้องเค้าก็โยกไปด้วย แบบประมาณว่า กิจกรรม
เข้าจังหวะจริงๆ เลยครับ เพลินจาางเยยยยย
   อ้ะ เปลี่ยนท่าบ้างดีกว่าครับ มือผมก็โอบตัวเค้ายกขึ้นเลยครับ เปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิก โดยอัตโนมัติ อ้ะ คราวนี้
ก็เห็นไฟหน้าเต็มๆๆ เลยครับจากนั้นก็ ซอยยองเฮ ไปครับ(แบบว่าผมชอบท่านี้ตรงที่เวลาซอยเราจะเห็นหน้าอก
เค้ากระเพื่อม ขึ้นลง ขึ้นลง แล้วก็เห็นหน้าเค้าเต็มๆๆ เวลาเค้าเสียวอ่ะครับ) หุหุ ไม่ไหวไฟหน้าสวยจัด ดูดอีกครับ
ดูดแบบซะจนเหมือนเด็กหิวนมแม่เลยครับ อิอิ จริงดิ หน้าอกเค้าจะสักรูปผีเสื้อไว้ด้วยอ่ะครับแบบว่า เซ็กซี่ดีครับ
แต่ผมก็แซวเค้าว่ารอยสัก เหมือน ผักกาด ห้าห้า ขำขำไปครับ เพราะมิติของรอยสักมันหายไป อิอิ  อ้ะซอยซักพัก
ก็เปลี่ยนท่า มาเป็น Dog ครับ น่านมีรอยสักเรียกอารมณ์ตรงด้านหลังเหนือบั้นท้ายอีก แหมมมม  แทงจากด้านหลัง
อย่างไว้เลยครับ หันหน้าเค้าเข้าหากระจก ตามเดิม ครับ ก็ซอยไปเป็นจังหวะ ๆๆ มองในกระจกไปด้วยได้อารมณ์
ดีครับผมก็บอกให้เธอเงยหน้าขึ้นมองกระจก เพราะจะได้เห็นทั้งหน้าเธอแล้วก็ไฟหน้าเด้งไปเด้งมาพร้อมๆๆ กัน
อู้ย เห็นแล้วเสียวอีกแล้วครับ ผมก็ก้มหน้าก้มตาซอยไปสักพัก เธอก็ กระซิบขึ้นมา พี่พี่ มองกล้องหน่อยสิคะ
 ก็คือให้ผมเนี่ยมองกระจก แบบว่าสบตาเธอขณะซอยนี่แหล่ะครับผม แหมมม เธอก็ทำหน้าทำตาซะ อู้ยๆๆๆ เสียวครับ
อ้ะ อ้ะ อ้ะ เริ่มมาหัวแล้วครับ เธอก็คงจะพอรู้ เธอก็ให้ความร่วมมือครับ ก็เด้งรับเด้งสู้ ตลอด ครับ ยิ่งตอนนี้มองใน
ประจก เห็นหน้าเธอ เห็นไฟหน้าเด้งๆๆ เจอก้นขาว แล้วก็มีรอยสักอันเซ็กซี่อีก ม่ายๆๆๆๆๆๆๆไหววววว ครับ
น้ำป่าไหลหลากครับพี่น้อง แตกกระเจิง ท่ามกลางอารมณ์อันพลุกพล่านของผมครับ อ้ะอ้ะอ้ะอ้ะ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
เธอก็ยิ้มให้ผมตลอดขณะตอนที่ผมเสร็จนั้นนะครับ คงมีความสุขด้วยม้างที่เห็นเราสุขสมหมายๆๆ อิอิ
หลังจากเสร็จผมก็แช่ไว้ซักพักก่อน ก็ทับร่างเธอไว้แบบนั้นซักพัก เหงื่อนี่หยดเป็นเม็ดเลยครับ แต่ไม่ร้อนมากนะ
แต่พอดีว่าผมใช้พละกำลังมากไปหน่อยขณะโค้งสุดท้ายอ่ะครับ
      อ้ะ หลังจากนั้นก็ลุกมาล้างตัว ตามเหมือนเดิมครับล้างโน้นล้างนี่ แหมมม มีแอบเล่นหนอนเราอีก
เราก็หยอกล้อเล่นกันเหมือนเดิมครับ ขำขำ ไปเรื่อยๆ เลยอ่ะ ทริปนี้ อิอิ

อ้ะต่อด้วย สรุปคะแนนความสามารถหลังเกมส์คร้าบ
ลายแทง     ซา..ถาน..ทูต
ชื่อน้อง      เอ่อ..... ลืมอีกแล้วอ่ะ โทษทีคร้าบบ
เบอร์ติดอก    ก้าว..... เก้า
หน้าตา      แปดจุดหกสอง
บริการ      เก้าจุดสองเจ็ด
ไฟหน้า   ให้เก้าจุดแปดครับ เด้งดึ๋งได้ใจดีจริงๆๆ แอบมีรอยสักเซ็กซี่ด้วย  
ช่วงล่าง   ให้เก้าครับ ตอดตุ้บๆๆ ดีครับ
รูปร่าง      อันนี้ให้ เก้าจุดแปดสี่ ค้าบบบ
ผิว      สิบครับ โอโม่ พอตัวครับ
ลีลา     เก้าจุดเจ็ดหก มีอารมณ์ร่วมกะเราดีครับ
พูดจา     สิบครับ
สเปร์      เทปบันทึก(ไม่สด)
GF         สิบคร้าบบบ
สินสอดน้อง     พันนึงค้าบบ
ทิปน้อง    มะได้ให้อีกแล้ว เพราะมัวแต่นัวกันมากไปหน่อย
ทิปเชียร์    มะได้ให้เพราะเราเลือกเองค้าบบ
        สรุปหลังเกมส์อีกนิดนะครับ ภาพรวม ถือว่าดีมากครับ เรื่องรูปร่างหน้าตา การบริการใครขึ้นด้วยผมคิดว่า น่าจะพอใจทุกคนนะครับ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นงานบริการที่เราจะได้รับจากน้องๆ นั้น ผมก็ยังเชื่อว่า ทุกๆๆ คนคงจะได้รับไม่เท่ากัน มันก็อาจจะขึ้นอยู่กับมารยาทของเรา
หรือไม่ก็อารมณ์ของเค้าด้วย บางทีเค้าเหนื่อยด้วยอ่ะเนอะ บางคนหล่นก็มี ถึงได้มีคำว่าต่างกรรมต่างวาระ เกิดขึ้นมาครับพี่น้องคร้าบ
                     ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงาน จนมาถึง ฉบับที่สองของผมนะครับ
               ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ยาวไปหน่อยเพราะผมร่ายมากไปหน่อยมีแต่น้ำ        เนื้อน้อย อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2010, 11:18:16 โดย roonaldo »

man69

Re: My Job 2 Number 99 @ Sayuri
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:35:23 »

เขิน อ่านแล้วเสียวววววววววววววววววววววววววววววววววววว

rabbit

Re: My Job 2 Number 99 @ Sayuri
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:41:25 »

เบอร์เบิ้ลอีกหนึ่ง ได้จัยอีกแหละ  ;kljj ขอบคุณการบ้านคับ

roonaldo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:42:09 »

เอ้ย เชื่อเฮีย ติปเชียร์ไปหน่อยเหอะ 50 บาทก้อได้เเล้วจะได้อะไรดีดีมากมาย

อิอิ

เอาปลามะ จัดมาเลย

กี่ทู้ดี

เอางี้  ใครเอารูปปลาหมึกพอล มาลง เอาไปเลยปลากรอบตัวนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2010, 09:44:53 โดย roonaldo »

llnn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:43:23 »

เล่าเสียเสียว..... mbvc

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:44:40 »

เอ้ย เชื่อเฮีย ติปเชียร์ไปหน่อยเหอะ 50 บาทก้อได้เเล้วจะได้อะไรดีดีมากมาย

อิอิ

กี่ทู้ดี

เอางี้  ใครเอารูปปลาหมึกพอล มาลง เอาไปเลยปลากรอบตัวนี้
อ้อครับ ทิป ไป คราวหลังก็ตามที่ท่านว่าครับ
ว่าแต่ คำว่า"ใครเอารูปปลาหมึกพอล มาลง "

คือไรเหรอครับผม

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:45:48 »

อิอิ

กี่ทู้ดี

เอางี้  ใครเอารูปปลาหมึกพอล มาลง เอาไปเลยปลากรอบตัวนี้
อ้อครับ ทิป ไป คราวหลังก็ตามที่ท่านว่าครับ
ว่าแต่ คำว่า"ใครเอารูปปลาหมึกพอล มาลง "

ปลาหมึกที่ทำนายบอลโลกอะ

albatross

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:54:12 »

............ dgd dgd dgd dgd.............

blend_man17

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:12:34 »

อิอิ

กี่ทู้ดี

ขยันจริงนะ  ช่วงนี้ pongz
ช่วงนี้ผมขอบาย   วันนี้มีนัดทำการบ้านกับน้องเส้นข้างอีกคน kjhg

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:13:50 »

อิอิ

กี่ทู้ดี

ขยันจริงนะ  ช่วงนี้ pongz
ช่วงนี้ผมขอบาย   วันนี้มีนัดทำการบ้านกับน้องเส้นข้างอีกคน kjhg

แล้วท่านจะมีการบ้านไหมครับกะเส้นข้างเนี่ย ห้าห้า

KopkE

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:14:18 »

มาแล้วปลาหมึกพอลมาแล้ว

fhgj fhgj fhgj fhgj

madozi

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:18:49 »

อ่ะแถม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:20:44 »

อ่ะแถม

แหมม แหล่มเลยครับ แจ่มซะขนาดนี้ไม่เอาธงเชียงใหม่เอฟซีไปเลยล่ะครับพี่น้อง อิอิ

tullayut

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:34:49 »

คุยแป้ปๆๆ อ้าวมีบอกให้
แม่บ้านมาดูเราในห้องซะงั้น หุหุ มุขไหนเนี่ย งง  มะเปงไรครับ เฮฮาไว้ก่อนครับ เพราะขณะคุยกัน
ก็จะติดตลกตลอด มีสลับกันหอมแก้มกันไปกันมาตลอด
.
.หอมแก้มกับแม่บ้านหรอครับ น่าลอง mbvc

p_nuin

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:43:17 »

99 ไม่เปสดเหรอ? fdgdfdf

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 10:45:33 »

99 ไม่เปสดเหรอ? fdgdfdf

ผมคงจะหน้าใหม่สำหรับเค้าไปมั้งครับ เลยไม่สด แต่เลีดสด ก็โอเคแล้วอ่ะครับผม ;kljj

noikasu

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:03:00 »

มาเลยๆๆๆท่านรู..ปลากอบด่วนครับท่านๆๆๆแหะๆๆ fdgdfdf

roonaldo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:17:43 »

อะเอาไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2010, 15:53:32 โดย roonaldo »

artlovelove

Re: My Job 2 Number 99 @ Sayuri รูนัลโด้ ลงปลาแล้วเน้อ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:39:23 »

หุๆปลาท่านรูนี่โหดจริงๆ เห็นแล้วตื่นเลย ;khhg

shoots

Re: My Job 2 Number 99 @ Sayuri รูนัลโด้ ลงปลาแล้วเน้อ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 12:33:51 »

ปลาสวยงามมาก พอลชิดซ้ายไปเลย     ;khhg

rabbit

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:33:52 »

ปลาสดน่ากินมากเลยคับ ขอบคุณทั้งปลา และการบ้านเด้อ  ;kljj

timmy

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:40:12 »

ชัด แหล่ม สุดๆ  hgjhg

jukkit

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:47:41 »

อยากกินบ้าตัวนี้จังอะคับ

ปลาท่านโด้นี้สุดยอดจริงๆๆคับ

prof.big

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 13:55:45 »

นั่น...กระทู้นั้มีทั้งปลาหมึก และ ปลากรอบ  การบ้านอ่านแล้วอยากครับ บอกได้คำเดียว

kengfreedom

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:41:54 »

น่าตามครับยังงี้... pongz

ReActioNX

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:56:37 »

99 คนเดิมรึเปล่าอะ ท่าน หน้าเปลี่ยนไปหน่อยรึเปล่านะ หรือว่าคิดไปเอง  ljhgf

roonaldo

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:57:19 »

99 คนเดิมรึเปล่าอะ ท่าน หน้าเปลี่ยนไปหน่อยรึเปล่านะ หรือว่าคิดไปเอง  ljhgf

คนเดิมมม ฉันมีปลาที่ถ่ายคู่กะแกด้วยเอาลงดีไหม

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 15:11:44 »

คนเดิมมม ฉันมีปลาที่ถ่ายคู่กะแกด้วยเอาลงดีไหม

รูน ไม่กล้าหรอก ผมรู้ อิอิ

phynex

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 19:43:29 »

;kljj งี้ดิ ชอบๆๆ

ใจขึ้น ขนาด

roonaldo

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 20:15:22 »

กล้าสิ

เด๋วจัดไปพรุ่งนี้

limited

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 21:56:47 »

ปลาอีกแล้วท่านรู คราวนี้มีลายเซ็นบนรูปเลย kjhg ก็okดีจะได้ไม่มีใครเซฟไป ก็เล่นเขียน

ซะ...ใครเอาไปพ่อตาย ใครจะไปอยากได้ล่ะ kjhg

macpro

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 23:35:30 »

ขอบคุณเรื่อง ขอบคุณปลานะครับ :  mbvc mbvc

zIGaDoW

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 00:59:24 »

ป๊าด ๆ ลงปลากันขนาดนี้เลยหรอ

fsdg

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 08:00:24 »

กล้าสิ

เด๋วจัดไปพรุ่งนี้

ห้าห้า แหมมม อำเล่นเฉยๆๆ อ่ะ เอาจริงเหรอครับเนี่ย ห้าห้า   จัดมาครับ ตั้งหม้อ รอปลาแล้วกัน อิอิ

hanaka22

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 09:59:38 »

dgd dgd เห็นปลาแล้วอยากเก็บ 99 จริงๆๆๆ

riviara

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:20:25 »

99 น้องนก เมื่อก่อนเคยติดเบอร์ 22
(ไม่ต้องสงสัยเรื่องฝีมือ เพราะน้องได้ติดเบอร์เบิ้ลตลอด)

vrc

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 15:58:29 »

อู๊วววววว  ปลา ปลา ปลา  mbvc

livestoned

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 22:50:44 »

ป๊าดดดดด ปลากรอบได้ใจมากคับ
เหมือนน้องจะแอบมีพุงนิดหน่อย pongz

jojoo

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 23:31:56 »

โห  หามาจนได้  ยอมรับจริงๆๆๆ ;khhg

bestxman

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 00:08:46 »

ปลาชัดมากคับ นาน ๆ จะได้เห็นปลาจ๊ะ ๆ สักที อิ อิ ;kljj

pegasusk

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:28:19 »

คิดถึงอ่ะ
กลับไทยเมื่อไหร่ เจอกัน mbvc

indy

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 13:05:47 »

โห้ ปลากชัดเจน อิอิ ขอบคุณการบ้านและรูปปลากรอบจากท่านรูด้วยครับ ของเค้าดีจิงๆ  09876

sky_cm

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 21:34:22 »

ปลาชัดๆ พอล หลบไปเลย  pongz

kolokoso_k

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 00:22:32 »

น้องเขานั่งเฝ้าเจ้า พอลอยู่เหรอ
ระวังมันจะล้วงอาหารขึ้นมากินอีกละท่าน ghjk

procircuit

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 15:26:47 »

99 นิสัยดีครับ ออกแนวบู้นิดๆๆ ถ้าชอบ ผิวดี ชื่อน้อง N.. เป็นสาวเหนือจึงได้ขาวครับ ใครจอมอึดต้องลองคนนี้ครับ

ahcomputer

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 20:14:37 »

อยากเป็นปลากรอบจัง เดี๋ยวต้องไปลอกการบ้านของเบอร์นี้สักที แล้วจะมา update ข้อมูลให้นะครับ

faifai

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:35:49 »

นั้นแน่มีการบ้านที่สองด้วย ถึงว่าลายเซ๊นเค้าม่ะเส๊ดสักที่

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 10:31:36 »

นั้นแน่มีการบ้านที่สองด้วย ถึงว่าลายเซ๊นเค้าม่ะเส๊ดสักที่

การบ้าน ฉบับนี้ นานแล้วนะฝ้าย

blend_man17

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 10:46:07 »

ฝ้ายนี่คนไหน  คนที่ตามมาส่งแกที่รถเหรอ kjhg

faifai

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 19:14:53 »

กำ ม่ายค่อยได้มาอ่านนี้