-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอายไม่อาย...Cozy spa  (อ่าน 1948 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป
น้องอายไม่อาย...Cozy spa
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 09:23:52 »

กลับมาแล้วครับ หายไปสักพักเลย เพราะเหนื่อยกับเรื่องงานครับ เลยไม่มีอารมณ์มานั่งพิมพ์อะไรยาว ๆ วันนี้ก็จะมาส่งการบ้านต่อ จากครั้งก่อนที่คั่งค้างเอาไว้
วันนี้ขอส่งเรื่องเกี่ยวกับน้อง  ๆ บ้านโคซี่ เห็นว่าช่วงนี้มาหลาย ๆ คนไปละติดใจน้อง ๆ เลยขออินเทรนแทรกคิวน้องที่โคซี่ก่อนเลยละกัน
 .....น้องอายไม่อาย
วันที่ผมไปเยี่ยมที่นี่อีกครั้ง เป็นวันที่ น้องอายกลับมาทำงานวันแรกพอดี หลังจากหายไปนานเพราะน้องเค้าไปทำงานบ้านข้าวฟ่างมาแป๊บหนึ่ง แต่แล้วก็กลับมาที่บ้านโคซี่เหมือนเดิม
ผมไปถึงร้านปุ๊บ คุณฝนก็เข้ามาเชียร์เลยว่า ลองน้องอายมั้ย เมื่อก่อนถือว่าเป็นตัวจี๊ด ของที่นี่เลยนะ ด้วยแรงอ้อนของพีอาร์สาวสุดสวยบวกกับดีกรีที่คุณฝนโม้เอาไว้ ก็เลยตกลงใจอย่างไม่รอรี คุณฝนเลยเดินเข้าไปหยิบโทรศัพท์โทรตามน้องอายเค้ามา โอ้วว..ต้องโทรตามเลยเหรอ นานมั้ยอ่ะ ...ก็ไม่ค่ะ แป๊บเดียว เด๊ยวน้องก็มา
ผ่านไปประมาณ 10 นาที น้องอายก็มา ปรากฎโฉมให้เห็น โอ้วว น่ารักเอาเรื่องอยู่นะ ตัวเล็ก ๆ หน้าตาน่าทะนุถนอม ขาว ๆ มาพร้อมกับ ชุดเสื้อยืดธรรมดา และกางเกงขาสั้นตัวจิ๋ว หลังจากนั้น น้องก็พาผมเดินขึ้นห้องไป ตอนนั้นยังไม่มีแขก เลยเลือกห้องได้ ปรากฏว่า เข้าห้องประจำครับ ห้องแรกชั้นที่ 2  ห้องจะใหญ่พอประมาณ มีเตียง มีตู้เสื้อผ้า มีห้องน้ำพร้อมอ่างอาบน้ำด้วย แหะ ๆ
พอเข้าไปถึงก็ชวนน้องอายคุยก่อนเลย ก็ถามนู้นถามนี่ ได้ความว่า น้องทำงานอยู่ที่นี่ตั้งแต่เริ่มต้นเลย แล้วก็ย้ายไปที่อื่นอยู่ชั่วคราว ตอนนี้กำลังกลับมาทำงานใหม่แล้ว แต่น้องก็ยังเรียนอยู่ เลยต้อง มา ๆ หยุด ๆอย่างนี้แหละ น้องอายกล่าว...คุยได้ได้สักพักพอสนิทสนม น้องอายก็ให้ผมไปอาบน้ำ ก่อน น้องอายถามว่าจะให้อาบให้เลยมั้ย ด้วยความที่ยังใหม่อยู่ ผมเลยอายครับ บอกว่า พี่ขออาบเองก่อนละกันนะ
ครั้นก็พลันจัดการตัวเอง ขจัดคราบกลิ่นเหงื่อ ให้เนื้อตัวสะอาดหมดจด พร้อมกับ นุ่งผ้าขนหนูสีขาวมานอนรอบนเตียง ผมนอนหันหน้าคว่ำก่อนเลย น้องอายอยู่ข้าง ๆผม น้องอายถามว่า พร้อมรึยังค่ะ ผมบอกว่า พร้อมตั้งแต่อยู่ข้างล่างแล้ว พลันน้องอายก็ค่อย ๆถอดเสื้อกล้ามตัวจิ๋วออก และตามด้วย กางเกงขาสั้น ผมอดไม่ไหวที่จะหันหลังกลับไปมอง น้องอายหุ่นสะอาดมาก ๆ เป็นผู้หญิงตัวเล็ก ๆขาว ๆ เห็นแล้วเข็ดฟันดีจริง ๆเลย ในใจก็โอเค พร้อมล่องลอยแล้ว แต่ น้องอาย ค่อย ๆถอดบราสีดำออกอย่างช้า ๆ และถอดกางเกงออก โอ้วว ผมถามนี่ถอดเลยเหรอ ชั่ยค่ะ .....คือปกติผมมานวดกะคนอื่นทั้งที่นี่และที่พริตตี้คลับ ยังไม่เคยมีใครถอดหมดอย่างงี้มาก่อนเลย ใจกล้า ๆจริง ๆ
 น้องอายก็ จับท่าผมให้อยู่ในท่าที่น้องอายสะดวกจะนวด เริ่มจากข้างล่างเริ่มจากฝ่าเท้ามาก่อนเลย น้องอายคอย ๆเอามือนวดคลึงที่ฝ่าเท้าโดยใช้น้ำมันนวด มันลื่น ๆเสียว ๆยังไงก็ไม่รู้ ปกติเคยนวดกับคนแก่ ๆ แต่วันนี้มีเด็กสาวมานวดให้ มันตื่นเต้นจริง ๆ น้องอายนวดไล่ขึ้นมาจากฝ่าเท้าไล่มาที่ขา ไล่มาถึงต้นขา แล้วก็คลึง ๆด้านในต้นขา โอ้วว ตอนนี้ผมเริ่มมีอาการ ใจไม่ปกติแล้วครับ เพราะน้องชายผมมันตื่นแล้ว มีใครก็ไม่รู้ไปปลุกมัน ทั้ง ๆที่มือน้องอายยังไม่ได้ไปทักทายน้องผมเลย หลังจากนั้น น้องอายเริ่มเอานิ้วไปเฉียด ๆโดนส่วนลึกซึ้งของผม ผมนี้แทบจี๊ดเลย หลับตาแล้วนึกภาพตัวเองข้างหลังแล้วมัน เสียวจริง ๆเลยน้องอายขยับช่วงการนวดมาที่บริเวณส่วนบนเริ่มจากแผ่นหลัง ไล่ไปทั่วหลัง ตอนนี้หลังผมเต็มไปด้วยน้ำมันนวด น้องอายบีบ ๆ คลึง ๆน้ำหนักมือ ดีมากเพราะผมเสียวมาก ตอนนั้น หลังจากนั้นไม่นาน ผมก็รู้สึกว่ามีก้อนอะไร นุ่ม ๆ อุ่น ๆ สองก้อนมาบดที่หลังผม ตอนนี้ผมอย่างจะเหลียวหลังไปดูจริง ๆว่าน้องอายเป็นยังไงบ้าง น้องอายนวดไปพร้อมกับมีเสียงประกอบ อิ้มมมม โอ้ววว เบา ๆข้าง ๆหู ตอนนี้ผมเริ่มหน้ามืดแล้วครับ มือไม้ได้แต่จิกขอบเตียงเอาไว้ กลัวมือเป็นปลาหมึกน้องจะไม่ชอบเอา น้องใช้หน้าอก บดขยี้เริ่มจากหลัง แล้วก็ไล่ลงไปนวดที่ขาแล้วก็เอาหน้าอกบีบเข้าหากัน แล้วก็ถู ๆ ขาทีละข้าง ......
หลังจากนวดข้างหลังเสร็จแล้ว น้องอายก็บอกว่า หันหน้ามาได้แล้วค่ะ ข้างหน้าของผม ตอนนี้มีเพียงเรือนร่างเปลือยเปล่าที่ชุ่มไปด้วยน้ำมันนวดของน้องอาย ตอนนี้สายตาของผม มันจ้องไปที่ทั้งเรือนร่างของน้องอาย เนื้อตัวสะอาดมาก ๆ ครั้นของอายก็เริ่มเอามือมานวดบริเวณน้องชายของผม แล้วก็ขย่ำ ๆ นวดคลึงเบา ๆ โอ้ยย เสียวกว่าทำเองเยอะเลยย น้องอายเก่งมาก มีเทคนิคให้รู้สึกวาบบบบ ไปหมดทั้งตัวตั้งหลายท่า ระดับความเสียวผมขึ้นมาอีกขั้น น้องอายรุกผมเข้ามาอีกครั้งโดยเอาน้ำมันนวด เทลงบนตัวน้องอายแล้วเยิ้มลงมาที่ตัวผม แล้วก็เอาหน้าอก ค่อย ๆ บดขยี้บริเวณส่วนด้านหน้าของผมอีกครั้งเริ่มจาก ท่อนบนของผม
ตอนนี้มือผมทนไม่ไหวแล้ว เลยขออนุญาติน้องอายว่า พี่ขอแตะเนื้อต้องตัวหน่อยนะ น้องอายก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยค่อย ๆ เอามือ ลูบไปตามส่วนเว้าส่วนโค้งตามร่างกายของน้องอาย ตอนนี้ผมนอนหงายให้น้องอายนวด น้องอายนวดไปก็มีเสียงเสียวมาให้ผมได้ยิน ยิ่งทำให้มือของผม อยู่ไม่สุข ลูบไล้ นวดไปตามร่างกาย สลับหนักบ้างเบาบ้าง ผมสังเกตุช่วงที่น้องอายร้องเสียว ๆ ผมก็เอามือไปลูบนมน้องอายทันที ดูเหมือนน้องอายจะไม่ขัดขืนอะไร ทีนี้เข้าทีผมแล้ว เพราะน้องอายเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับผมแล้ว ผมกอดรัดฟัดเหวี่ยงไปมาบนเตียง รู้สึกว่าจะเร่าร้อนเพิ่มมากขึ้น น้องอายก็เอามาไปจับน้องชายผมแล้วก็ช่วยเขย่ามันใหญ่เลย ผมก็ไม่รอช้า สวนกลับไปทันทีที่น้องสาวน้องอาย แน่นอนในเวลานี้ มันจี๊ดจ๊าดไปหมดทั้งตัวแล้ว ผมขอให้น้องอายอยู่ในที่ 69 เพื่อที่จะได้สะดวกต่อการปฎิบัติงาน 
ผมใช้เพียงแค่มือเท่านั้น ยังไม่กล้าลงลิ้นเพราะยังไม่คุ้นเคยกับน้องอาย ผมเอามือแหย่เข้าไปในถ้ำน้อยของเธอ มันชุ่มไปด้วยน้ำมันหรือน้ำอายเนี้ย น้องอายเสียวสุดขีดจนแอ่นตัวขึ้นรับกับนิ้วของผม ผมค่อย ๆดึงเข้าดึงออกอย่างช้า ๆ แล้วก็เริ่มความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ น้องอายก็ไม่น้อยหน้า สอยยิก ๆ ให้น้องชายผมใหญ่ ผมก็ตอบกลับน้องอายด้วยซาวด์เอฟเฟกกลับไป น้องอายเริ่มมีอาการ ผมเลยจะจัดการให้น้องอายเสร็จเลยใช้มือ ควงสว่านค่อย ๆ ทะลวงที่ถ้ำของน้อง ไม่นาน น้องก็เสร็จคาหน้าผมเลย ตอนนี้ตัวน้องอายเกรงไปหมดเลย น้องอายพละตัวจากผมไปอยู่ที่ปลายเตียง เพราะความเสียวผมมองไปที่ตาน้อง ตอนนี้มันสู้กับผมใหญ่เลย น้องอายถามว่า อยากท่านวดแบบพิเศษมั้ย ผมบอกว่าจัดมาเลย น้องอายขึ้นคร่อมผมไว้แล้วก็จับน้องชายผม เสียดสีกับแคมนอกของเธอ โอ้ยย นี่แหละคือ เสน่ย์ของ การนวดแหละ ถ้ำอยู่ข้างหน้าแท้ ๆ แต่เข้าไปไม่ได้ มันเร้าอารมณ์สะท้านมาก ๆ ทั้ง ๆที่น้องชายเราก็อยู่ปากถ้ำแท้ ๆ
น้องอายขึ้นควบไม่ต่างอะไรกับท่าwot เลย น้องอายหนีบน้องชายผมไว้แน่นแล้วโยกแรงมากจนเตียงสั่นเลย ดีกรีของผมขึ้นมาแรงมากใกล้แล้ว น้องอายเปลี่ยนท่ามาเป็นท่ามาตราฐาน ผมจับน้องอายกางขาออกแล้วก็เอาน้องชายเข้าไปเสียดสี แหมม ลึกซึ้งจริง ๆ ผมซอยยิก ๆ น้องอายก็ส่งเสียงกลับมาสะท้านกว่าเดิม ในที่สุดผมทนไม่ไหวก็เลยแตกน้ำรดที่ตัวน้องอายเลย โอ่ยย เหนื่อยเลยครับ วันนี้
หลังจากนั้นน้องอายก็พาผมไปอาบน้ำให้ตามระเบียบ คราวนี้ไม่มีอายน้องอายแล้ว ระหว่างอาบน้ำผมก็ถามเธอว่าเป็นไงบ้าง เธอบอกว่า เสร็จไป 2 รอบ แหะ ๆ ผมกลับบ้านด้วยค่าเสียหาย 1000 ค่าคอสและ200 ค่าทิปพิเศษ มีความสุขตัวเบากลับบ้านอีกแล้วครับวันนี้ ไว้รอบหน้าจะกลับมาเล่าเรื่องที่นี่ต่อ มีอีก 2 คน คนหนึ่งคือน้องอัญ ขวัญใจของผมเลย ตอนนี้เป็นลูกค้าประจำไปเรียบร้อยแล้ว และอีกคน เนย คนนี้เป็นดาวที่ร้านในเวลานี้เลย ลูกค้าเยอะมากและติดใจมากด้วย ยังไงลองไปนวดที่ร้านนี้ดูนะคับ เป็นกำลังใจให้น้อง ๆที่ร้านหน่อย จะได้มีบริการดี ๆ อย่างงี้เรื่อย ๆไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2010, 23:49:48 โดย Nobita Kaka »

blend_man17

Re: น้องอายไม่อาย...Cozy spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 09:30:06 »

หายไปนานเลยนะตาคนนี้
รู้สึกติดใจน้องๆที่โคซี่มากเลยนะ  ว่างๆพาผมไปหน่อยสิ ;khhg

op po

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 09:40:40 »

บ้านโคซี่สุดยอดครับ  hgjhg ไปประจำจนแทบไม่มีตังค์กินข้าวแล้วเนี่ย (กินแต่น้อง) เขิน

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:27:36 »

อ่านการบ้านท่านแล้วของขึ้นจริงๆ ครับ
บรรยายได้อารมณ์มาก

ilovesupreme

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:42:25 »

อ่านการบ้านของท่านแล้วอยากไปที่นี่จริงๆ
เห็นสมาชิกหลายๆ ท่านมาการันตีการบริการเยี่ยมๆ แบบนี้ก็มั่นใจเลยล่ะครับ

noikasu

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 12:20:18 »

ผมเพิ่งไปเมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาครับท่านแต่..เป็นน้องเนย...แหะๆๆลองของอวบๆๆ ;khhg

rabbit

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 12:43:44 »

ยังได้แต่เก็บข้อมูลอยู่เลย ว่าแต่ถอดล่างไม่มีอ๊อฟชั่นเหรอคับ โชคดีจังคับ อ่านการบ้านก้อรู้ว่าทอนกระจายแล้ว  ;kljj

indy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 12:57:30 »

ป๊าดโทะ อ่านแล้วของขึ้นเลย บรรยายได้ดีมากเลยครับ เยี่ยมๆ  ขอบคุณการบ้านด้วยครับ  hgjhg ;khhg ;khhg

handnew

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 12:59:04 »

โคซี่มาแรงจิงๆ

ต้องหาโอกาสไปลองบ้างละ
 gsdgdgs

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 18:49:50 »

บางทีก็มีเทคนิคเล็ก ๆน้อย ๆให้ทอนกระจายบ้างครับ อิอิ

niparatpotter

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 19:32:54 »

โคซี่  คือ ไรหว่า    ,mnnb

indy_play

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 17:41:03 »

น้องอายในตำนานนี่เอง เขิน

shoots

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 12:24:55 »

อายจัง อย่ามองเค้านะ     เขิน

vrc

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 14:02:04 »

โคซี่ มาแรงแซงทางโค้งเลยนะนี่  uiuo

tommysiam

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 14:27:24 »

น้องอาย กลับมาแล้ว

นึกถึงขายาวๆของน้องเค้า โอย   

ไม่ได้ไปเก็บสักที  เดินสวนกันไปมาหลายรอบแล้ว

procircuit

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 17:03:36 »

มาแอบเสียวด้วนคนครับ โควี่มีดีที่น่าลองจริงๆๆ

meaw_meow

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 18:06:16 »

09876  โคซี่ มีดีแบบนีี่้้นี่เองหนอ ใคร ๆ ถึงได้ติดใจ

ต้องหาโอกาส ไปนวดตัวบ้างแล้ว ... รอก่อนเถอะ แม่โคน้อย  dgd

nu_505

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 10:18:24 »

เยี่ยมครับพี่น้องกะจะโดดงานไป โคเที่ยงนี้ดีกว่า 09876

ALONE

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 10:45:33 »

อ่านแล้วเงี่ยนแหะ dgd

jojoo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 22:45:50 »

แล้วอยู่ที่ไหนหว่า

llnn

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 12:38:37 »

อ่านแล้วของขิ้นครับท่าน

อาตี๋

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:10:12 »

การบ้านท่านทำผมเกร็ง อยู่หน้าจอเลยครับ

nu_505

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 15:52:06 »

อายน่ารักจิงอ่ะ khjhgg

zadissza

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 06:49:34 »

การบ้านเยี่ยมครับ เสียวตามเลย

co-of

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 11:30:00 »

ต้องไป ต้องไป

hyena

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 11:45:12 »

งานดีอยู่แล้วครับ น้องคนนี้ หุหุ

Endaopud

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 07:31:38 »

แง้ๆ อายกไป มั้ง T_T

arperyim

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 มกราคม 2011, 09:45:09 »

สุดยอดจริงๆ...แต่ยังไม่กล้าไปนวดแบบนี้ซักที..คงต้องหาโอกาสไปซักทีน่ะครับ ;kljj

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 02:46:21 »

ขอบคุณที่ให้อ่านการบ้านนะค่ะ pongz pongz