-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน โคโยตี้ เชียงราย + ปลากรอบ  (อ่าน 12057 ครั้ง)

paholkarn

• บุคคลทั่วไป
การบ้าน โคโยตี้ เชียงราย + ปลากรอบ
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 14:17:23 »

อันนี้ขอ ออกตัวก่อนเรยนะครับว่าไม่ใช่ความสามารถเฉพาะตัว
เพราะว่า การบ้านครั้งนี้เป็นจังหวะที่น้องเค้ากำลังต้องการใครซักคนพอดี พอน้องเสนอเราก็สนองเท่านั้นเอง
ปกติที่เชียงราย เราจานั่งอยู่ไม่กี่ร้าน เพราะไม่ค่อยรู้จักที่เที่ยว(ไม่มีลายแทง)
 เช่น ร้าน Orange หน้าราชภัฎ, ร้านชมเดือน ทางเข้าสนามบิน ,ร้านครัวหลวง หลังโรงบาล
น้องโคโยตี้ คนนี้เราจีบมาตั้งแต่ เดือน กพ. แล้วครับ นับจากวันนั้น จนถึงวันนี้ ก็ ประมาณ 10 เดือน ได้แล้วครับ
หมดค่า เตกีล่า ไปก็มิใช่น้อย ไหนจาค่าเหล้าค่าเบียร์ ที่กินเข้าปายอีก กว่าจะได้แอ้ม  890
อ่ะ เข้าเรื่องเรยนาคร๊าบ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา วันที่ 30 พย. หลังจากเสร็จงานที่พิดโลก  ประมาณ ห้าโมงเย็น
วันรุ่งขึ้นเราต้องไปตรวจงานต่อที่ เชียงราย เราเลยลองโทรหาน้องดู

เรา ?คืนนี้พี่จะไปเชียงราย หนูมาทำงานรึป่าว? (น้องเป็นโคโยตี้ อยู่ร้าน ?ครัวหลวง? ถนน เส้นหลังโรงบาล เชียงราย)
น้อง ?คืนนี้เซ็งๆ ไม่อยากทำงานน่ะ?
เรา ?ทำไมล่ะ งี้พี่ไปก็ไม่เจอหนูอ่ะสิ?
น้อง ?อยากเจอ ก็นัดไปเจอกันที่อื่นได้? (อ้าว..แบบนี้มีลุ้นแล้ว เว้ย) hjgh
เรา ?เหรอครับ ถ้างั้นเจอกันที่ไหนดีล่ะ? (ม่านรูดเรยดีมั้ย) jhkll
น้อง ?เด๋ว ค่อยคุยกัน รอพี่มาถึงก่อน?
เรา ?อ่ะได้ พี่ตามใจหนูอยู่แล้ว?
น้อง ?แต่หนู เอาเพื่อนไปอีก 3 นะคะ?
เรา ?อ้าว..ทำไมอ่ะ?
น้อง ?ก็ พรุ่งนี้ วันเกิดหนู แต่หนูไม่มีเงินไปเลี้ยงเพื่อนน่ะสิ ถึงได้เซ็งอยู่ยังงี้ไง?
เรา ?อ้าว แล้วก็ไม่บอก โอเค อย่างนี้เด๋วพี่จัดให้?
น้อง ?จิงอ่ะ พี่น่ารักที่สุดเรย อย่างนี้ต้องมีรางวัลให้ซะแล้ว?
เรา ?จ้า อย่าลืมสัญญา ของเราก็แล้วกัน แล้วเจอกันคืนนี้นะ?

อ่ะโห..งานเข้าแล้วครับ พี่น้องครับ เรารีบบึ่งรถ ออกจากพิดโลก ประมาณ  หกโมงเย็น มุ่งหน้าขึ้นเหนือ เป้าหมายคือ เชียงราย
น้องปิ่นโตที่พิดโลก ก็โทรมา จาให้ปายหา  O0 งานนี้ตัดสินใจลำบากจิงๆ แต่น้องปิ่นโต เอาไว้คราวหน้าได้
ส่วนน้องโคโยตี้ที่เชียงราย นี่สิ ยังไม่เคย เรย ลงทุนจีบมาก็ตั้งนานแล้ว แถมตอนนี้กำลังต้องการเราด้วย
คิดได้ดังนั้น เราเหยียบไปแบบ สุดๆ ไปถึงเชียงราย ก็ ประมาณ สามทุ่มกว่า เกือบๆสี่ทุ่ม รีบโทรหาน้อง

เรา ?พี่มาถึงแล้ว น้องอยู่ไหนครับ?
น้อง ?น้องนั่งเล่นอยู่ที่ร้าน วันนี้ไม่ได้ทำงาน พี่มารับได้เลย?
เรา ?โอเค เด๋วเจอกัน?
วันนั้นเป็นวันที่หนาวมากๆ ตั้งแต่เคยไปเชียงรายมายังไม่เคยหนาวขนาดนี้มาก่อน คิดในใจว่า
อิอิ อย่างน้อยคืนนี้เราก็น่าจามีหมอนข้างดิ้นได้ไว้นอนกอดแก้หนาวล่ะฟ่ะ  jljhl
ไปถึงหน้าร้าน รีบจอดรถ ยกโทรศัพท์ โทรหาน้องแล้วเดินเข้าไปในร้าน
ปลากดว่า วันนี้ร้านเงียบมาก ไม่มีแขกซักโต๊ะ พวกโคโยตี้ กับเด็กนั่งดิ้ง กำลังจับกลุ่มนั่งคุยกัน
พอเราเดินเข้าไป น้องรีบ ออกมาจากกลุ่ม พร้อมกับเสียงแซวตามหลังมา
?อ้าววันนี้จะออกเรือนแล้วเหรอจ๊ะ? น้องดูอายๆรีบควงแขนเราเดินออกจากร้าน  ตอนนี้เราชักมั่นใจแล้วว่า คืนนี้เราได้  O0 แน่

น้อง ?พี่พักที่ไหนคะ?
เรา ?เอ้อ..จิงสิ พี่ยังไม่ได้จองโรงแรมเรยง่ะ อ่ะ เอาใกล้ๆแถวนี้ก็ละกัน?
เราเลี้ยวรถเข้าโรงแรมแถวนั้น ห่างจากร้านครัวหลวง ไม่ถึงร้อยเมตร ชื่อ โรงแรม เรือนอินทร์ นะถ้าจำไม่ผิด
จอดรถปุ๊บ เรารีบยื่นถุงคลุมสูทให้น้องช่วยถือ(อิอิ เทคนิคน่ะครับ จาจำไปใช้ก็ได้ไม่สงวนลิขสิทธิ์นะ)  sdf
น้องรับไปถือแล้วเดินตามเราอย่างว่าง่าย สักพักพอเช็กอินเสร็จ น้องก็เดินก้มหน้าก้มตาตามเราเข้าห้อง(สำเร็จ)
พาเข้ามาปิดประตูปุ๊บเรารีบกอดน้องจากด้านหลัง พาเดินมาที่เตียง นัวเนีย กันอยู่ซักพัก
คมแฝกเรากำลังแข็งได้ที่อยู่เชียว น้องก็ผละเราออกมา เดินมาหวีผมที่กระจก เราตามมานัวต่อ

น้อง ?พี่..อย่าพึ่งเรยนะคะ ยังไงคืนนี้หนูก็จะอยู่กับพี่ทั้งคืนอยู่แล้ว?
ว่าแล้วน้องก็เปิดกระเป๋า หยิบ ชุดนอน กับ ชุดชั้นในออกมา โอ้โห เราน้ำตาเกือบร่วง
น้องเตรียมตัว มานอนกับเราทั้งคืนก็ม่ายบอกตั้งแต่ทีแรก ปล่อยให้เราแสดงความหื่นออกมาอยู่ได้ ไม่เปน สุภาพบุหลุด เรยว่ะตรู  :-X

เรา ?โห..น้องตั้งใจจะอยู่กับพี่ทั้งคืนก็ไม่บอก?
น้อง ?ก็หนูอายนี่คะ อยู่ๆจะมาบอกผู้ชายที่ไม่เคยมีอะไรกัน ว่าเด๋วหนูจะอยู่กับพี่ทั้งคืนอย่างนี้ หนูไม่กล้าพูดหรอก?
เราซึ่งยังอยู่ในอาการตกมันอยู่
เรา ?แล้วไหนๆ คืนนี้เราก็ต้องอยู่ด้วยกันแล้ว ตอนนี้เราน่าจะ วอร์มอัพก่อนนะ เด๋วกล้ามเนื้อฉีก นะ? (หยอกไปก่อนเผื่อได้) ???
น้อง ?พี่คะ เด๋วรอให้หนูเมาก่อนนะคะ?
เรา ?ได้จ้ะ พี่ก็ตามใจหนูอยู่แล้ว? (เฮ้อ...หน้าตาอย่างตรูเนี่ย ต้องเมาก่อนถึงจะเอาลงหรืองายฟะ) (แต่คิดอีกที น้องๆแต่ละคนที่ตรูจัดการมา ทุกคนครั้งแรกก็ต้อง มอมจนเมาก่อนนี่หว่า)
เรารีบล้างหน้าแต่งตัว ออกมาหาไรกิน เพราะคืนนี้คงเที่ยวจนดึกแน่นอน
เรา ?น้องครับ เราไปกินข้าวที่ไหนดีอ่ะ พี่หิวแล้ว?
น้อง ?ไป SoHub ก็ละกัน บรรยากาศดี มีวงเล่นด้วย?
เรา ?โอเค โซฮับ จัดไป?

ไปถึงร้านก็อยู่ตรงหัวมุม สี่แยก ไม่ไกลจากร้านครัวหลวงเท่าไหร่ แต่ เอ๊ะ ชื่อร้าน มันเป็น ZaZa นี่นา
น้องบอก เมื่อก่อน มันชื่อ โซฮับ ต่อมาก็เปลี่ยน ไปอีกหลายชื่อ ชื่อปัจจุบัน คือ ซาซ่า
มันเปลี่ยนบ่อยขี้เกียจจำ จำมันชื่อแรกนี่แหละ ลงจากรถเราหยิบ เหล้าคู่กายพึ่งแวะซื้อจาก โลตัส พิดโลก เมื่อตอนเย็น ชีวาส กล่องเหล็ก(รุ่นปีใหม่ ขนาด 750 ml 899 บาท)
เดินเข้าไปในร้าน เรากับน้อง ตกเป็นเป้าสายตา ของทุกโต๊ะ และ ทุกคน
เนื่องจากน้องเป็นคนที่สวยมากๆ สูงประมาณ 170 ผิวขาว(สาวเชียงแสน)
ผมยาว หุ่นนางแบบ ขาเรียวสวย เอวบางๆ ไฟหน้าพอตัว(34 เคยจับมาบ้างแล้ว ตอนยัดเงินลงไป)
น้องใส่ชุดแซกสีดำเกาะอก มีผ้าคลุมไหล่สีขาวมีปุยๆคล้ายๆขนนก เรียกม่ะถูกอ่ะ ดูรวมๆแล้ว Sexy โคดๆ เหมือนควงดารายังไงยังงั้น
ส่วนเรายังใส่ชุดทำงาน เสื้อเชิ้ต กางเกงสแลก สวมสูทสปอร์ต(ของ Arrow น่ะ ถึงไม่หล่อแต่ก็มีระดับนะเฟ้ย)ทับเพราะหนาวมากๆ
(และที่ทุกคนเค้ามองคง จามองว่าน้องขาวๆสวยๆหุ่นนางแบบ อย่างนี้มากับ คนหน้าตาอย่างตรูได้งายฟะ) อิอิ แอบภูมิใจเล็กๆง่ะ

นั่งกินไปซักพัก กระดกเหล้าปาย สองแก้ว น้องก็โทร เรียกเพื่อนมา ก่ะจาเลี้ยงวันเกิด เราก็ม่ะว่า อาราย เพราะน้องสวยเกรดนี้ เราต้องทุ่มทุนอยู่แล้ว
ซักพัก เพื่อนน้องมา 3 คน อ่ะโห มันสวยยกแก๊ง กันเรยครับทั่น อากาศหนาวแบบนี้ ก็ยังใส่สั้นกัน
เราล่ะนึกถึงเหล่าบรรดาพญาเทพหื่นทั้งหลายใน เวปเราขึ้นมาทันที ถ้าเรามีเบอร์  เราจารีบโทรเรียก กำลังเสริมมาสมทบ ทันทีเรยครับ เสียดายแทนจิงๆ
นั่งกินกันจนร้านปิดเหล้าหมดพอดี ตีหนึ่งครึ่ง สั่งเช็คบิล เก้าร้อยกว่าๆ อ่ะไม่แพงอย่างที่คิด แฮะ สบายกระเป๋าดี น้องบอกอยากไปต่อ เรากำลังตึงๆ บอก โอเค จัดให้
เดินออกมา จากร้านเลี้ยวซ้าย เดินต่ออีกหน่อย ชื่อ โรงแรม ไรอ่ะ จำม่ะได้อ่ะ รู้แต่ว่า เธคชั้นได้ดินมันชื่อ Where Else น้องบอก ว่า ?แว? เรียกง่ายๆ
ทางเข้าการ์ดมันตรวจบัตรน้องกับเพื่อน (หลงดีใจนึกว่ามันขอดูบัตรเรา) น้อง19 เพื่อนน้องสองคนไม่ถึง 18 อีกคน 20 อ่ะควักอีกแระตรู
 (ให้ปาย สามร้อย เทพท่านใด สถิตอยู่เชียงราย แนะนำหน่อยครับ ปกติมันก็ปล่อยเข้าม่ะใช่เหรอ หรือว่าเราเสียค่าโง่ไป ม่ะเคยเข้าที่นี่อ่ะ)
เข้าปายข้างใน เธค ที่นีเสาเยอะจิงๆ  และ สาวๆก็แยะเหมือนกันแฮะ ขนาดคืนวันอาทิตย์นะเนี่ย  น้องจูงมือเราไปโต๊ะประจำของน้อง 
สั่ง เรดลิตร มา 1 โปร. เก็บเงินเรย พันกับเก้าบาท พอเหล้าเข้าปาก เพื่อนน้องแต่ละคน ก็ออกลีลา โคโยตี้ แต่ละคนยั่วกันสุดๆ
ใช้เราเป็นเสาอีกต่างหาก ลูบไปลูบมา ไอ้เราก็จับเอวน้องจากด้านหลัง คมแฝกเราก็ปายแนบก้นน้องแล้วโยกปายคลึงมาตามจังหวะดนตรี  :P
โอ้ว..ทามมายตรูโชคคี อย่างนี้ฟะ มือเราก็วนเวียนอยู่กับไฟหน้า คมแฝกเราก็ถูไถกับก้นน้อง ทนไม่ไหวแล้วเว้ย เมื่อไหร่เธคจาเลิกฟะ
อ่ะ..น้องจับมือเรามาลูบนาผืนน้อย เราจาดึงมือออกก็กาไรอยู่ ก็เรยป้วนเปี้ยนหาขอบ กกน.อยู่ตรงนั้นซักพัก ก็มุดนิ้วกลางเข้าไป
อ่ะโห..มีน้ำมันเครื่องด้วยครับทั่น น้องหันหน้ามาจูบเรา นิ้วเราก็ทำงานเป็นหนวดปลาหมึกเรย
น้องครางในลำคอ มือก็โน้มคอเรามาบดปากแลกลิ้นกันพลันละวัน ก้นก็โยกบดคมแฝกเราแบบไม่ยอมแพ้ 
งานนี้เขื่อนเราแตกทั้งๆอย่างนั้นเรยครับ เป็นครั้งแรกที่เขื่อนเราแตกทั้งๆที่ใส่ชุดอยู่ง่ะ อ่ะโห ใครจาทนไหว น้องทั้งsexy ทั้งยั่วยวนขนาดนั้น โดนยิง นำไปก่อน 1:0 ครับ
 เรารีบขอตัวเอาทิชชูไปเช็ดในห้องน้ำ  กลับมานั่งที่ยืนที่โต๊ะ(เธคไม่ค่อยมีเก้าอี้ให้นั่ง)
กินเหล้าต่อดีก่า ยืนดูสาวๆไป สังเกต น้องไปพลาง น้องเต้นได้ยั่วจิงๆ เหมาะสมแล้วที่ยึดอาชีพ โคโยตี้
อ่ะ ตีสามแล้ว เธคเลิก อ่ะอ่ะ ถึงเวลา ลงสนามของเราแล้วสิ เพื่อนน้องแยกย้าย กันกลับ
น้องนั่งรถมากะเรา มือก็ถือเหล้าที่เหลือ ประมาณ นิ้วนึง พอเข้าห้อง น้องขอตัวอาบน้ำก่อน เราจาอาบด้วย น้องบอก ไม่ได้ยังไม่เคยกันยังม่ะให้อาบ
อ่ะม่ายเปนไร เรานั่งดูทีวี รอซักพัก น้องนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา เรารีบเข้าปายอาบมั่ง
เปิดประตูออกมา น้องกำลัง กินเหล้าที่เหลือแบบ เพียวๆ กระดก ยังกะ เตกีล่า (หน้าตาอย่างตรู ต้องให้เมาขนาดไหน ถึงจาทำได้ฟะ)  โกรธ
เราเดินไปกระดกเหล้าที่เหลือช่วยน้อง แต่น้องไม่ยอม กระดกเองหมดขวดเรย น้องคว้าคอเราไปประกบปากแล้วคายเหล้าลงมาในปากเรา
โอ้ว..รสชาดดีเจงๆ เราเกะผ้าเช็ดตัวน้องออก ปากยังแลกลิ้นกันนัว ต่างคนต่างเดินไปที่เตียง
ระหว่างกำลังแลกลิ้นกัน เสียงน้องครางในลำคอ มันได้อารมณ์ดีจิงๆ
พอถึงเตียง เราจับน้องนอนหงาย ไฟหน้าสวยได้รูป หลอดไฟ แจ่ม มากๆ สีชมพู เม็ดเล็ก เข้ากับผิวขาว โอโม่ของน้องจิงๆ
มิรอช้า เราทั้งดูดทั้งเฟ้น ทั้งคลำทั้งคลึง จนน้องบิด ตัว ทำเสียงเอฟเฟค บิ้วอารมณ์เราเข้าไปอีก
มือก็ สำรวจ ช่องทาง ด้านล่าง เริ่มมีน้ำหล่อลื่นมารอแล้ว เราขยับกลับหัวมาเป็น ท่าCombo69
เริ่มระเรงสี อย่างเมามัน แคมน้องยังอยู่ข้างในไม่ยื่นออกมา สีสัน สดใส น่ารักจิงๆ เราทั้งดูด ทั้งทาสี ตรงปุ่มน้อง
ตอนแรกน้องก็ยังไม่กล้า สเปร ได้แต่เอามือรูดคมแฝกเรา แต่พอเจอกระบวนท่าพู่กันจีน ของเราเข้าไป น้องดิ้นไปดิ้นมาไม่รู้จะลงที่ไหน
สุดท้ายก็อมของเราเข้าไปมิดด้าม แต่ลีลาการ สเปร เหมือน มือใหม่หัดขับ การเข้าเกียร์ เลียครัช ก็ยังไม่ชำนาน
เราก็เรยโยกสะโพกช่วยเข้าออกเข้าออก ก็ใช้ได้ครับ เราแหย่นิ้วเข้าไปข้างใน ทั้งแน่นทั้งร้อน ทั้งรัด ลิ้นเราก็รัวอย่างกะปีกตั้กแตน นิ้วเราก็ควงอย่างกะปลาหมึก
น้องยกเอวบิดไปบิดมาครางทั้งๆที สเปร ของเราอยู่ ซักพักก็กระตุก สองสามครั้ง อ่ะ ทีนี้ เสมอ กันละ 1:1
กลับเข้าสู่เกมส์กันต่อ เราลุกขึ้นมาเช็ดปาก น้องก็ดึงเรามานอนพิงที่หัวเตียงแล้ว เอา CD ใส่ให้ จากนั้นก็ ขึ้นมาขย่มเรา
เราเอาหมอนพิงหลังกับหัวเตียง น้องจับหัวเตียงแล้ว บดคมแฝกเรา แบบไม่ยั้ง ลีลาร่อนสะโพกของน้อง เหมือนบนเวทีไม่มีผิด
เราจะหนีก็หนีไม่ได้ เพราะน้องขึงเราไว้กับหัวเตียง ต้องคอยเป็นฝ่ายตั้งรับอย่างเดียว ทีมเยือนก็แบบนี้แหละต้องปล่อยให้เจ้าบ้านเป็นฝ่ายรุกไปก่อน
แต่ตอนนี้เราชักต้านไม่ไหวแฮะ น้องทั้งโยกเร็ว สลับกับการส่ายสะโพกช้าๆ ร่อนไปร่อน มากล้ามเนื้อข้างในก็ช่างตอดเราดีจิงๆ
ยิ่งสีหน้าน้องเวลาสะบัดผมแบบโคโยตี้ นี่ยิ่งแล้ว เราเกร็งสะโพกแอ่นขึ้นรับ น้องคงรู้ว่าเราใกล้แล้ว ?พี่อย่าพึ่ง..รอหนูด้วย?
จังหวะนี้เราผลักน้อง ลงนอนท่าเบสิค เอามือสอดเข้าด้านหลัง แล้วดึงไหล่น้องลงมารับกับ การเกร็งหน้าท้องของเราเพื่อยกคมแฝกให้ถูกับกล้ามเนื้อส่วนบนภายในของน้อง
แล้วโคนคมแฝกจะถูกับปุ่มพอดี น้องร้องแบบที่เราไม่เคยได้ยินมาก่อน กอดรัดเอวเราไว้แน่น เราก็ซอยเร่งจังหวะ ถี่ขึ้นถี่ขึ้น น้องยกเอวร่อนขึ้นมาเรากระแทกไปสุดแรง แตกทั้งคู่ครับท่าน
น้องเอาลิ้นมาเขี่ยติ่งหูเราเล่น กล้ามเนื้อช่วงล่างก็ตอดคมแฝกเราเป็นระยะ
สรุป
ผลการแข่งขัน 2:2
หน้าตา 9.5 สวยมากๆ เป็นดาราได้เลย
ไฟหน้า 9 หลอดไฟซีนอน
ผิว 9.5 ขาวโอโม่ นวลเนียนไม่มีตำหนิ แผลเป็น
ช่วงล่าง 9.5 แน่นหนึบ กล้ามเนื้อข้างในดีมากๆ สีสันสดใส
GF ให้เต็ม เพราะกะจาผูกปิ่นโตที่เชียงรายซักเถานึง โดยรวม 34-25-35 สูง170 นางแบบดีๆนี่เอง

ปลากรอบ ครับ ขอลงแค่วันเดียวนะครับ

หมดเวลาปลากรอบ แล้ว ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ(08 ธค. 2551)

ค่าเสียหาย
1K+1.4K (ค่าอาหารและค่ามิกร้านแรก+ค่าเหล้าในเธค) ค่าเสียหาย 2.4K แล้วได้ระดับนางแบบ ก็ถือว่าคุ้มค่าครับ
แต่อย่าลืมว่า เราตามจีบมา 10 เดือน หมดเงินไปม่ะรู้เท่าไหร่
ดังนั้นท่านที่ ยังไม่เคยได้อย่าพึ่งหมดหวังนะครับ ต้องมีสักวันที่เป็นวันของเราครับ  ;kljj

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธันวาคม 2008, 15:45:18 โดย paholkarn »

ALONE

Re: การบ้าน โคโยตี้ เชียงราย + ปลากรอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 14:45:29 »

โอ้โห  ถึงกับแตกคาเทคเลยเหรอคับ ghjk
   อารมณ์ ขณะนั้น คง สุด......ยอด จิง ๆ  8)

jiggolord

Re: การบ้าน โคโยตี้ เชียงราย + ปลากรอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 14:59:29 »

โอ้โฮ ท่านนี่มาแรงจริงๆ เดินสายปรี้ทั่วไทยเลยนะครับเนี่ย
การบ้านสุดยอดครับ เพอร์เฟคทุกอย่างเลย อิจฉาๆ pongz pongz

AZURA3232

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 15:31:07 »

เด็ดขาด   ;kljj    ;kljj   ผมจะเสนอชื่อท่านเข้าชิงรางวัล ซีไรท์ แน่ๆ  บรรยายมา คนอ่าน จะแตกตามไปด้วย pongz

kenja69123

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 15:47:06 »

สุดยอดครับ ;kljj

rapinrapin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 16:12:55 »

การบ้านละเอียดมั่ก ๆ ครับ

kujoeboy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 16:24:32 »

อูยยย ซีดเลยครับ แต่เวลาเพาะบ่ม 10 เดือนนี่มันยาวนานมากๆ แต่คงคุ้มนะครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

eaglezz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 16:25:28 »

กานบ้าน โครตแหล่ม เลย อะ สุดยอดดดดด
ยังกะอ่านหนังสือโป้ ห่าห้า

เยี่ยมครับ เยี่ยม จากใจ  ;kljj

smallworm

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 17:04:30 »

โอ้วว...นาน 10 เดือนถึงจะได้แอ้มเลยหรอท่าน  ช่างมีฟามพยายามมากกกกกกกกกกกกก  รอสิ้นเดือนเด๋วจะไปหาการบ้านเชียงรายมั่ง ขอบคุณการบ้านค้าบบบ   gjgj

shane

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 17:07:03 »

iyor อิจฉาว๊อยยยยยย

biolot

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 17:33:19 »

สุดยอดคับท่านของดีก็ต้องใช้เวลานานคับท่าน

onenight

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 17:50:44 »

สุดๆเลยครับ คิดถึงตอนล้วง จูบกันในเธคก็เสียวแล้วพี่น้อง

paholkarn

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 18:25:10 »

โอ้วว...นาน 10 เดือนถึงจะได้แอ้มเลยหรอท่าน  ช่างมีฟามพยายามมากกกกกกกกกกกกก  รอสิ้นเดือนเด๋วจะไปหาการบ้านเชียงรายมั่ง ขอบคุณการบ้านค้าบบบ   gjgj
ไปวันไหน pm มาบอกนะท่าน เผื่อ วันเวลา ตรงกัน จาได้ ออกล่าด้วยกัน ผมม่ะมีลายแทง เชียงรายง่ะ กว่าจะได้ งมอยู่เป็น 10 เดือน ouiy

katatakama

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 21:24:39 »

ยอดเยี่ยมมากๆๆเลยครับ

mmppp

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 21:26:37 »

สุดยอดมากครับท่าน ชอบๆๆๆ  gsdgdgs  ;kljj

tleun123

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 22:55:02 »

เยี่ยมยอดเลยครับ

1ideal

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 23:29:03 »

:( สมกันตำแหน่งชั้นเทพ....จริงๆครับ  ;khhg ;khhg

ERIC

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 00:11:19 »

เห็นภาพเลย   หื่นๆๆๆ  เมียหลับ  ยังน้อ gsdgag ;khhg  แหกคุก kjhg

rev

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 00:20:05 »

บรรยายได้สุดยอดเลยครับ ewyewy ผ่านไปครัวหลวงบ่อยๆไม่เคยเข้าไปเลย สงัยต้องไปลองมั่งแล้วดิแบบนี้ ewyewy

tikizawa

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 00:30:16 »

สุดยอด ครับท่าน  ;kljj

mintada

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 02:41:47 »

ต้องขอคำแนะนำจากท่านบ้างแล้วนะครับ

เพื่อนน้องอีก2คนนี่มาฝากไว้ได้นะครับ  kjhg

iament

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 02:53:53 »

ยินดียินดี  ;kljj น่าอิจฉาจริง มาให้กำลังใจงับ

Smith

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 07:29:48 »

pongz การบ้านเยี่ยมครับ ต้องหาเวลาไปเชียงรายมั่งซะแล้วเนี่ยะ

mommamman

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:12:15 »

etewt การบ้านสาวกหงส์หื่น สุดยอดมากๆ ครับ

golfmanu00

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:25:08 »

อิจฉาอีกแล้วครับพี่น้องครับ afsg

a6566

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:29:26 »

การบ้านขั้นเทพจิงๆ  ขอบคุณคับ  ;kljj

tiaaui

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:31:13 »

ผมว่ามันคุ้มสำหรับสิบเดือนนะเนี่ย....

แต่ตอนที่แตกในเธคเนี่ย...บ่งบอกว่าท่านเก็บกดมากเลยนะ  kjhg

pass07

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:31:56 »

ถึงภาพจะเบลอ แต่ก็รู้ว่า ปลาตัวนี้ น่ากิน จริงๆๆ   ;kljj

Tor

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 08:51:22 »

ขอบอกท่านว่าเป็นการบ้านที่เยี่ยมมาก ๆ ครับ   hgjhg

donsong

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 09:01:12 »

การบ้านได้อารมณ์จริง ๆ บรรยายได้เห็นภาพเลย บวกกับปลากรอบเข้าไปอีก สุดยอดครับท่าน  pongz

patcha79

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 09:09:08 »

แตกคาเธค  เหอ เหอ  ทำไปได้   jhkll   jhkll

nirvana1982

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 09:09:32 »

การบ้านยอดเยี่ยมมากมาย อ่านแล้วหื่นแต่เช้าเลย ขอคารวะ อีกไม่นานคงจะได้ไปโลดแล่นในห้องเมมอีกท่านเป็นแน่แท้ หมั่นส่งการบ้านดีๆแบบนี้อีกนะครับ เอาใจช่วยครับ  

kobmoi

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 11:19:05 »

โอ้โห  ถึงกับแตกคาเทคเลยเหรอคับ ghjk
   อารมณ์ ขณะนั้น คง สุด......ยอด จิง ๆ  8)
...
อืมมมมมมมมม..การบ้านเห็นภาพเป็นฉากๆ เลยวุ๊ย.. แหล่มแต๊ๆ.. ;kljj

Yim

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 11:20:42 »

เด็กรวมในร้านครัวหลวงป็นไงบ้างครับ สนใจจะไปบ้าง  .,mn

Dr_Drunkman

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 13:29:29 »

อย่างนี้ซิถึงเรียกว่าการบ้านของจริง เยี่ยมๆ

virgin_killer

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 16:24:48 »

ยอมครับ การบ้านฉบับนี้ยอมจริงๆ 
 ;kljj ;kljj ;kljj

rukep

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 18:48:12 »

น่าอิจฉามาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ เลยครับ

Johny Depp

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 19:26:56 »

,mnnb ต้องยอมให้โคโยตี้ จริง ละงานนี้ ;khhg

albatross

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 20:27:54 »

:P  มาไม่ทันปลากรอบอ่ะ เสียดายจิงๆ pm มาให้ดูหน่อยสิคับ พอดีเมื่อวาน เนทเจ็งอ่ะ แต่การบ้านท่านนี่ เหลือร้ายจิงๆๆ  hgjhg

john

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 02:30:59 »

ขอคุงครับเรื่องนี้ดีๆๆจิงๆๆ
อารายกี่ได้มายากๆๆแต่ของที่ได้มามีแต่คุณภาพ

ZOIDS

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 05:33:42 »

การบ้านเยี่ยมมากครับ

ล่าสาวดคดยตี้  hgjhg

lunaG

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 12:19:33 »

แตกคาชุด สุด ๆ เลยนะนั้น น้องคง XXXXXX น่าดู

plkboy

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 12:52:15 »

อยากเห็นปรากรอบเชียงราย ๆ

pete99

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 14:03:20 »

...
อืมมมมมมมมม..การบ้านเห็นภาพเป็นฉากๆ เลยวุ๊ย.. แหล่มแต๊ๆ.. ;kljj

ว่าแล้วก็เอาการบ้านแม่ฮ่องสอนมาฝากให้ท่านอื่นๆ อิจฉากันมั่งสิคับท่านพี่ จะได้รู้ว่า ช้างเผือกน่ะ อยู่ในป่า ใช่มั้ยคับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงง

yothekop

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 14:52:37 »

สุดยอดมากครับ แหล่มจริงๆๆ ;kljj ;kljj

azka_ws

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 15:05:41 »

ความพยายามอยู่ที่ไหน  ความสำเร็จอยู่ที่นั่น  ;kljj 09876 สุดยอดครับเป็นผมหายไปนานแล้ว

wayu

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 13:38:31 »

สุดยอด ต้องขอวิชาบ้างแล้วนะครับ อยากดูรูปด้วยคน

Koon_5

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 13:56:20 »

เพื่อนรักขอลอกการบ้านหน่อย ไม่ว่ากันนะ อิจฉาวะ่

อาตี๋

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 23:29:55 »

การบ้านโดนอย่างแรงครับครับท่าน โอ๊ว.....สุดๆ อ่านไปแข็งไป ......นึกภาพไป.......ของท่านเจมส์บอนท์นะน้า...คาเธค
ไปก่อนหนึ่งรอบ............แต่ผมอ่านการบ้านท่านแล้ว....แทบจะ...คามอนิเตอร์เลยครับ  โอ๊ว.....ซี๊ด ไปก่อนดีกว่าครับ

paholkarn

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 21:34:52 »

การบ้านโดนอย่างแรงครับครับท่าน โอ๊ว.....สุดๆ อ่านไปแข็งไป ......นึกภาพไป.......ของท่านเจมส์บอนท์นะน้า...คาเธค
ไปก่อนหนึ่งรอบ............แต่ผมอ่านการบ้านท่านแล้ว....แทบจะ...คามอนิเตอร์เลยครับ  โอ๊ว.....ซี๊ด ไปก่อนดีกว่าครับ
ท่าน อาตี้ ก่อนไป อย่าลือเอาทิชชู มาเช็ด มอนิเตอร์ก่อน ทำลายหลักฐานด้วย กร๊าาาากกกก mnb