ผู้เขียน หัวข้อ: พีน่า พาขึ้นสวรรค์ถึงสองรอบ  (อ่าน 2875 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
พีน่า พาขึ้นสวรรค์ถึงสองรอบ
« เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 09:09:04 »

บ้านฟีนิกซ์เปิดบ้านใหม่ เพื่อความแปลกใหม่ของวงการ นกป
พี่เฒ่าได้ข่าวว่ามีอ่างจากุชชี่ ระดับหรูให้แช่
ก็ขอลุยบ้านใหม่สักหน่อยละกัน

พอไปถึง มีน้องใหม่มาถึง 4 คนด้วยกัน
โอ้โห เปิดบ้านใหม่ เลยจัดน้องๆ ใหม่ๆ มาด้วย
เอาละสิเลือกไม่ถูกกันทีเดียว แต่พอดีตอนแนะนำ
PR บอกว่า น้องพีน่านวดกษัยได้
อะๆๆๆๆๆ ไหนๆ ขอลองหน่อยสิ
พี่เฒ่าเคยนวดกษัยแท้มาละ ถ้าไม่เป็นจริงโดนนนน
ก็เลยขอใช้ห้องอ่างใหญ่ เพื่อความฟิน
เปิดทุกระบบ มีให้เลือกแสงสีได้ด้วย
ระบบนวดมีทั้งแรงและเบา นอนแช่กับน้องสองคนสบายเลย
แต่พอแช่ปุ๊บ อ้าวๆๆๆๆๆ พีน่าจ๋า ไปหิวอะไรที่ไหนม๊าาาาา
พี่เฒ่าโดนจัดการ คาอ่างไปภายในครึ่งชั่วโมง
ขึ้นสวรรค์ไปรอบนึง แต่น้องไปถึงก่อนเอ๊ะยังไง อิอิ
บอกได้คำเดียวว่า กินตับในน้ำ
ที่กำลังเปิดระบบนวดนี่มันสุดยอดจริงๆ นะ
และไม่ต้องห่วง หลังจากใช้งานทุกครั้ง
ทางร้านจะลงน้ำยาล้างอย่างดี ที่ไม่เป็นอันตรายต่อผิวด้วย

หลังจากขึ้นสวรรค์ไปรอบแรก
น้องก็พาพี่เฒ่ามานวดผ่อนคลายให้บนเตียง
งานนวด นวดดีมากๆ ได้ทั้งนวดไทยและนวดน้ำมัน
พอหันมาด้านหน้า น้องจับพี่เฒ่านัวเฉย จนต้องร้องห้าม
แล้วทวงถามเรื่องนวดกษัย มาๆๆๆ พี่อยากลองของ
ปรากฏว่าน้องนวดเป็นจริงๆ อันนี้ยอม
นวดซะจนของพี่เฒ่าผงาดขึ้นมาอีกครั้ง
โดนสิครับ รออะไรอยู่
ลูกบอลของพี่เฒ่าเข้าไปอยู่ในปากน้องตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้
โอยยยยย เสียวซะจนแทบร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว
จะปล่อยให้เป็นแบบนี้ได้ไง เสียชื่อนายกสมาคมช่างทาสีภาคเหนือหมด
จัดซะจนน้องครางลั่นห้อง กระตุกนำหน้าพี่เฒ่าไปอีกรอบ
จากนั้นพี่เฒ่าก็ให้น้องจัดการไป จนถึงสวรรค์รอบที่สอง
และไม่น่าเชื่อว่ารอบสองน้ำกะทิ ยังจะออกมาเยอะขนาดนี้
ไม่ธรรมดาจริงๆ กับพีน่า งานน้องสุดยอดมาก
เสียดายเวลาหมดลงก่อน ไม่งั้นพี่เฒ่าคงโดนน้ำที่สาม

สรุป จัดเถอะ ถ้าอยากรู้ว่าเสียวจนต้องร้องขอชีวิตเป็นแบบไหนก็มา
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
Re: พีน่า พาขึ้นสวรรค์ถึงสองรอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 11:12:19 »

เด็ดเลยครับพี่เฒ่า ผมเคลิ้มตามเลยครับ ชอบบรรยากาศ Luxury และ Cozy แบบนี้จังครับ
เยี่ยมครับเยี่ยม

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: พีน่า พาขึ้นสวรรค์ถึงสองรอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 16:16:29 »

อยากไปลงอ่างแล้ว

rewka007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 10:39:51 »

บรรยากาศฟินเลย