ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรัก มินนี่...อีกคนแล้วนะ ....รู้ยัง...  (อ่าน 5289 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ช่วงนี้เงียบหายไปจากวงการ นกป ไปนาน ... fdgdfdf fdgdfdf  ร้านสปาหรูมาเปิดใหม่ก้อไม่ได้ไปลองกะเค้าซะที เพราะมัวติดพันอยู่ในภาระกิจ สำรวจโลก นวดแผนโบราณที่ไม่โบราณ .. เอ๊ะยังไง.... jljhl jljhl
  เช้าวันหนึ่งที่อากาศร้อนอบอ้าว ท่านอาเดียวได้ส่ง เอ็มพี เอ้ย พีเอ็ม กระซิบมาบอกว่า
 อาเดียว: เฮ้ย เจ้า Drjj อาไปเจอทีเด็ดน้องมินนี่  ร้านมิสสปา แบบว่างานแจ่มมาก อาโคตร Highly recommend เลย
 Drjj:โห้ เด็ดขนาดนั้นเลยเหรอครับอา  ....
อาเดียว :เออ..ดิวะ.. ทั้งงานนวด  ทั้งงานเอาใจ ดีมาก ที่สำคัญงานนัว  ซาวด์เอวี สุดๆๆ  อางี้...ฟินเลย  บอกตรง อาไม่กล้าไปซ้ำ กลัวหลงน้องอ่ะ นี่ขนาดลูกค้าบางคนไปซ้ำสามวันติดเลยนะ   เอ็งคิดดู .....

อาอธิบายไม่ถูกวะ แต่เอ็งต้องไปลองให้ได้นะ พลาดแล้วอย่าหาว่าอาไม่บอกนะเอ็ง.... ....

เอิ่ม...ฟังแล้วชักลังเล  dsgjsd dsgjsd แบบว่า จะสวยขนาดใหนกันเชียว งานจะดีจิงใหม ...ซาวด์เอวีก้อคงงั้นๆอ่ะมั้ง... eta30 eta30 . แต่ เทพระดับอาเดียว ผ่านประสบกามมาร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ ยังกลัวหลง น้อง...ไม่กล้าไปซ้ำ.. .  แล้วถ้าตัวผมเจอน้องจะเป้นยังไงนะ  อืมๆๆมันน่าคิด ...มันน่าคิด  eta32 eta32 ว่าแล้ว  ลองไปดูหน่อยดีกว่า หยุดภาระกิจ นผบ ชั่วคราว แล้ว เลี้ยวกลับแบบสามร้อยหกสิบองศา   เปลี่ยนเป้าหมายไปยังร้านมิสสปาทันที  พอไปขึ้นงานกะน้องแล้ว  ไม่รอดครับ หลงอ่ะดิครับ   หลงน้องไปอีกคนแล้วครับท่าน.. fdgdfdf fdgdfdf  ฟินกระจายไปสามวัน สามคืน คิดแล้วยังเสียวไม่หาย  ขอบรรยายแบบสั้นๆ ครับ
 ใครที่ค้นหานางฟ้าตัวเล็กๆ   แนวหวานๆ... น่ารักๆ....

ใครที่ค้นหาน้องที่จิงใจ...  ไม่เฟค... คุยได้ทุกเรื่อง......     

ใครที่ต้องการฟิวส์งานเหมือนอยู่กับแฟน ......         

ใครอยากเป็นพระเอก อยากสัมผัสฟิวส์งานแบบเอวี สักครั้ง.....   

และอื่นๆที่ผู้ชายใฝ่หาแต่ไม่สามารถอธิบายได้ .ทุกอย่างมารวมอยู่ที่น้องมินนี่  แห่งบ้านมิสสปา .. ....
น้องที่สวยๆ ในวงการมีมากมาย  แต่ น้องที่น่ารัก...จิงใจ... งานดี... เอวีเยี่ยม...มีมาไม่บ่อย เมื่อโอกาสมาถึง ลองสักครั้งเถอะครับ แล้วจะรู้ว่าทำมัย ....ใครๆ ก้อเพ้อหาแต่มินนี่ ..................... mbvc mbvc ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2016, 20:47:07 โดย Miss Spa »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: หลงรัก มินนี่...ไปอีกคนแล้วนะ ....รู้ยัง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 16:02:45 »

khjhgg Wow!น้องมินนี่ทำเอาท่าน drjj ต้องลุกออกมาจากถ้ำพญาเสือ ลงมาคอนเฟิร์มเช่นนี้ ต้องมีทีเด็ดจริงๆชนิดชาตินี้ต้องลองแน่ๆเลย  hgjhg 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2015, 16:51:19 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: หลงรัก มินนี่...อีกคนแล้วนะ ....รู้ยัง...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 18:33:58 »

เสร็จน้องมินนี่กิ๊กอาไปอีกคนแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2015, 12:19:27 โดย drjj »

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
Re: หลงรัก มินนี่...อีกคนแล้วนะ ....รู้ยัง...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2015, 11:50:15 »

mbvc mbvc mbvc

ขอบคุณนะคร้า ที่ส่งการบ้านให้น้อง มีโอกาสแวะมาอีกน๊าาคร้า ู^ ^

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: หลงรัก มินนี่...ไปอีกคนแล้วนะ ....รู้ยัง...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2015, 12:16:36 »

khjhgg Wow!น้องมินนี่ทำเอาท่าน drjj ต้องลุกออกมาจากถ้ำพญาเสือ ลงมาคอนเฟิร์มเช่นนี้ ต้องมีทีเด็ดจริงๆชนิดชาตินี้ต้องลองแน่ๆเลย  hgjhg 

จิงๆแล้วไม่ใช่ถ้ำพญาเสือหรอก แต่มันคือคุกกวนตานาโม มากกว่าครับท่าน Play boy .... fdgdfdf fdgdfdf
ปล.ท่านลองไปเจอน้องมินนี่ดู ....อาจจะได้การบ้าน...รักฟอร์มยักษ์ ระดับ ไททานิคก้อได้นะครับ ... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2015, 12:19:58 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2015, 12:19:07 »

เสร็จน้องมินนี่กิ๊กอาไปอีกคนแล้ว

ไม่เกรงใจเพื่อนสนิทที่บ้าน.. จะยกขันหมากไปขอล่ะครับท่านอา.......  jljhl jljhl

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2015, 18:05:50 »

ไม่เกรงใจเพื่อนสนิทที่บ้าน.. จะยกขันหมากไปขอล่ะครับท่านอา.......  jljhl jljhl
อั้ยย้ะท่านdrjjน้องมินนี่ค่าตัวแพงน้าพอๆกะชมพู่

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2015, 09:35:40 »

ตามมายืนยัน ตามเทพทั้งหลาย ไม่ fake เนี่ย หายากครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2015, 21:07:03 »

ตามมายืนยัน ตามเทพทั้งหลาย ไม่ fake เนี่ย หายากครับ
แล้วท่านสารวัตรไปซ้ำน้องมินนี่มายังครับ jljhl jljhl..

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2015, 16:29:14 »

อิอิ หาโอกาสอยู่ครับ จะแหกคุก อัลคาทราซ ให้/ด้ก่อนครับ ท่าน drjj

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2015, 00:59:07 »

tomriddle

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 16:22:29 »

ผมนี่ เมคมันนี่...รอเลย
 eta04

havala

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2015, 19:15:44 »

อั้ยย้ะ

pololand

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 มกราคม 2016, 14:36:40 »

โหดร้ายยยย

xXxBOSSxXx

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 มกราคม 2016, 06:19:36 »

ปริเนเงินแพรบบบบบบ ttu