-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน ภาคพิเศษ : เมืองกรุงที่รัก 1 นกปขั้นเทพ !!  (อ่าน 850 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากที่ผมมาโม้ๆ โพสๆเกี่ยวกับประสบการณ์สองสามเดือนที่เชียงใหม่  รอบนี้ผมโดนส่งกลับไปอยู่เมืองกรุง หลังจากโดนส่งไปหลายต่อหลายจังหวัดเป็นเวลาหลายปีอยุ่  รอบนี้ได้ไปอยุ่เมืองกรุง (แต่ก็ไม่รุ้อีกนานแค่ไหน)

นกป เมืองกรุงเนี่ย ผมก็เคยไปเมื่อหลายปีก่อน สมัยมันเริ่มบูมใหม่ ๆ ราคาแค่ 6-700 แต่ไม่มีออฟชั่นไรเลย รอบนี้กลับไปเลย อยากไป refresh ข้อมูลซะหน่อย  คราวนี้ผมไปลองที่ร้านขื่อดังแห่งนึงแถวแจ้งวัฒนะ

เข้าไปถึงก็มีอัลบั้มรูป แต่ขนาดหนามาก น้องอย่างเยอะ ....แถมหน้าตาแบบว่า เฮ้ย ไม่ธรรมดานะเนี่ย  ตัวท๊อป ๆ เนี่ย นางแบบเลย  แต่ผมไปแบบดุ่ม ๆ ไม่ได้จองไม่ได้อะไรเลย   พวกตัวท๊อป ๆ ก็ไม่ต้องหวัง เขาต้องมีการโทรจอง ต่อคิวด้วย เหอ ๆ .... ก็ไปได้น้องคนนึงมาหน้าตาก็สาวเหนือนั่นและ  แต่หุ่นไม่เพรียวมาก (เน้นอวบ)   จังหวะอาบน้ำก็ใส่ใจดี มีมาขัดตัว ถูหลังอะไรให้  จังหวะนวดก็ธรรมดา ๆ แค่ลูบ ๆ แค่นั้นเอง แต่น้องคุยเก่ง อัธยาศัยดีเลย  ก็ถามเรื่องออฟชั่นแรง ๆ มีไรมั่ง  น้องก็บอกแค่สเปรย์นะ บวกห้าร้อย ผมก็อืม ยังไม่ตกลงะไรไป  พอนวดด้านหน้า ได้จังหวะนัว น้องเขาก็มีัปัดป้องบ้าง แต่ไม่ได้ห้ามไรมาก ....ซักพักเหมือนเหมือนน้องเริ่มมีอารมณ์สเปรย์ให้เลยโดยไม่ต้องขอ  แล้วก็นัวกันต่อ ผมก็เลยถามต่อ ระดับ 3 เลยได้ป่าว  น้องก็เลี่ยง ๆ ว่าไม่ดีม้าง  นุ้นนี่ ผมก็ซักหนัก ๆ เข้า น้องก็บอก 3000 ...โอว  แพงโคตร  ผมก็บอกว่าตังค์ไม่พอ มีพันเดียวอะจัดอะไรให้ได้มั่ง  น้องก็ยิ้ม ๆ ใส่ cd ให้แล้วคร่อมเลย....แต่เป็นท่าเด็ดที่แค่เฉี่ยว ๆ (คล้าย ๆ หลายๆ บ้านในเชียงใหม่)  แต่ที่ผมบอกว่าสุดยอดคือ จังหวะที่ผมใกล้จะแพ้แตกนั้น  น้องจับใส่เลยคับ  โอ้ว ....แม้ว่าจะไ่ม่ถึงนาทีแต่ก็สุดยอดมาก ๆ แล้วคับ

เสร็จแล้วน้องก้มาล้างตัว ขัดหลังแล้วมานอนคุยกันต่อ  น้องเขาบอกว่า เด๋วนี้ หลาย ๆ แห่ง ต่อใ้ห้ตัวท็อป ๆ ถ้าคุ้น ๆ กันหน่อย ระดับสามได้แหละ แต่ต้องเงินถึงนะ ผมก็ โอว ...เด๋วนี้ นกป ไปถึงแบบนี้กันเลยเร้อ

jmp1

• *

ลืมข้อมูล

ลายแทง      เมืองกรุง แจ้งวัฒนะ ทางที่จะไปสามัคคี
ชื่อน้อง      น้องน.น.
หน้าตา      8 ถือว่าเป็นคนหน้าตาดีเลย
บริการ      10 แจ่มแมวมาก
ไฟหน้า      9 ใหญ่อยุ่แต่ไม่เฟิร์ม
หลอดไฟ      9 ยังสีอ่อนอยุ่
ช่วงล่าง     แป๊บเดียว วัดไม่ได้
รูปร่าง      8 ตัวกลาง ๆ ขาวอวบ
ผิว      8 เนียนดีคับ
พูดจา      8  คุยดีคับ
GF          8 น่ารักดีคับ มีสักยันห้าแถว นึกว่าจะฟันไม่เข้าซะแล้ว
สินสอดน้อง    1500 ออปชั่นถอดหมด
ทิปน้อง      1000 สเปย์บวกเวลสามนิด ๆ
สรุป      ถือแม้รวมๆ จะแพงไปหน่อย แต่เกรดระดับเด็ก นกป ผมถือว่าผ่านคับ

jmp1

• *

ตอนนี้ผมเลยเข้าใจเลยว่า  ตอนนี้น้ำท่วม มีน้อง ๆ จากเมืองกรุงหลายคนขึ้นมารับงานที่บ้านนึงที่เชียงใหม่ หลายท่านถึงได้บอกว่าน้อง ๆ งานสุดยอด

ตอนนี้ีที่กทม มีร้านนกป เปิดเยอะมาก ๆ เลยต้องแข่งขันกันสูง  คุณภาพน้องๆ  ก็เลยสูงไปด้วย .....หน้าตา ผิวพรรณ หุ่น มีถึงระดับลุกครึ่งหรือนางแบบกันเลย ด้วยระดับราคาที่เือื้อมถึง (ไม่นับเรียกออฟชั่นพิเศษนะคับ)  คาดว่าผมจะต้องหมดตัวกับนกปเมืองกรุงเป็นแน่แท้  eta04

BeeBeeBee

• แอบหื่น

โห.... แจ่มอย่างแรงครับ   ปลาย ๆ ปีที่แล้วผมไปมา เจอราคาแรงกว่านี้อีกครับท่าน  ... เลยเปลี่ยนใจอาบน้ำซะงั้น  jljhl
ดูแล้ว นกป.ท่าจะพัฒนาไปไกล   รอบหน้าไป กทม.คงต้องลองแบบท่านบ้างล่ะ  ;khhg

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

ขอบคุณคับสำหรับการบ้านดีๆๆ ;khhg

gofts2011

• เด็กหัดเสียว
  • **

pongz  อยากไปมากเลย

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

การบ้านเยี่ยมคับ ขอบคุณคับ

MINIWOW

• **

hgjhg  สวดยวดครับ

pkrcsw

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณครับ

Toncivil

• แอบจิต
  • **

ร้าน ไอ อิ หรอครับ ร้านนี้ น้องค่อนข้างแรง แต่น่ารักดี ครับ  jljhl jljhl

bitt123

• *

pongzขอบคุณ ครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โอ้ว  ราคาระดับ 3 แรงส์มาก
 piuyty
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

FREEDOM

• แอบหื่น

eta03แหล่มเลยงานนิ eta03

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ราคาไปไกลมากกกก

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg ผมเคยไปที่ บียอนด์สกาย หรูมากมากคราวนั้น อารมณ์พาไปพอดีตังค์ในกระเป๋าพอ
ไม่ต่อรองอะไร ขอกินเครื่องในสีดำไป หมดรวมค่าครอสค่าทิป ตั้ง 6000 แน่ะ
คิดไปคิดมาไม่น่าทุ่มที่เดียว น่ากลับมาเชียงใหม่ ไปเที่ยวได้สี่ครั้ง ซึ่งฝีมือน้องๆบางแห่ง
ไม่ได้ด้อยกว่ากรุงเทพเท่าไหร่เลย  eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

han21

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

koop533

• **

การบ้าน สนุกมากครับ

nuang

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

การบ้านน่าลองนะ

Deep Blue Sea

ไปเมืองกรุงจะตามไปลอกการบ้านครับ