-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องหล้าจัดหนัก.......  (อ่าน 2542 ครั้ง)

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องหล้าจัดหนัก.......
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:11:17 »

ไม่เคยส่งการบ้านนะครับ แต่ก็ลองดูล่ะกันนะครับ  dgd
เมื่อวานเสร็จธุระประมาณ บ่าย 3 โมง ผมชวนเพื่อนไปกินเบียร์ที่บิ๊กซีหางดง ปรกติจะไปบิ๊กซีดอนจั่น แต่วันนี้เปลี่ยนบรรยากาศ  (แต่ผมว่า บิ๊กซีดอนจั่นแจ่มกว่าเยอะครับ)  ถึงที่หมายสั่งมาเลย ลีโอ 1 ทาว ไอ้เพื่อนรักเรากินไปซัก 2 แก้ว งานดันเข้าต้องรีบกลับบ้านด่วน เอาล่ะ แล้วเบียร์ที่เหลือล่ะ ทำไง ซัดคนเดียวซิครับผลปรากฏว่า มาวววว ครับ ออกจากบิ๊กซี เจ้ากรรม รถดันพาไปหาน้อง (หล้า)  ครับก่อนถึงร้าน โทรสอบถาม เออๆๆๆ รู้ด้วย ลองจองตัวไว้เลยครับ  ผมคิดว่าหลายๆคนคงจะรู้จัก โดยเฉพาะ ท่าน FCUK เทพแห่งสายนี้ครับ  ( ขออนุญาตพาดพิงชื่อนะครับท่าน)  ถึงร้านประมาณ 3 ทุ่ม ดันเจออีเจ๊กระเทย  ผมรีบจูงมือน้องหล้า ขึ้นห้องทันที ........ เดี๋ยวมาต่อครับ ขออนุญาต จิบ เบียร์เย็นๆ ก่อนครับ อิอิอิ...
jljhl

JuBei

• **
Re: น้องหล้าจัดหนัก.......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:24:32 »

.,mn ... มาปูเสื่อรออ่านต่อครับ

toc-680

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:28:32 »

พอถึงห้อง ผมเองก็ชมก่อนเลยครับว่าทำไม เซ็กซี่จัง แหม ก็เมาได้ที่แล้วอ่ะ จะเผด็จศึกแล้วนี่ครับ แต่ในใจ เออ เรามานวดนี่นา ใจเย็นก่อนๆ น้องหล้าถามว่าจะนวดอะไร  นวดน้ำมันซิครับ แกก็เดินออกไปข้างนอก  ส่วนผมเองก็จัดการถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวซิครับ  อิอิอิ.... ซักพัก น้องหล้าเดินเข้ามา ไม่พูดพ่ำทำเพลง จัดการถอดเสื้อและกางเกงออก เหลือแต่ ทรู พีช ครับ น้องชายตื่นทันทีครับผม ..... แต่ในใจคิดว่า เรามานวดเน้อๆๆ ใจเย็นๆๆ  เริ่มการนวด ผมนอนคว่ำ น้องเองก็ลงน้ำมันแถวขา แล้วนวดรู้สึกผ่อนคลายดีบวกกับความเสียวนิดหน่อยครับ  นวดไป นวดมา น้องบอกให้นอนหงายครับ เราก็นอนหงายตามที่น้องบอก แต่เจ้ากรรม น้องชายดันโตเต็มที่ล่ะ น้องหล้าเห็นแล้วยิ้มๆ แต่ก็ยังไม่มีอะไร ใจเย็นๆๆ .........นวดไป นวดมา ก็เริ่มซิครับ เอาน้ำมันมาทาทั่วตัว แล้วเริ่มการสไลด์ตัวของน้องหล้าครับ ถึงตอนนี้ ผมไม่ใจเย็นแล้วอ่ะ มือเป็นปลาหมึกล่ะครับ ทั้งจับ บีบ แหย่ ทุกรูปแบบ น้องเอานาน้อยๆ มาถูครับ รู้สึกว่าสาหร่ายของน้องมาเสียดสีบริเวณ.....เสียวดีครับ  ผมเองก็เอาปากละเลงบริเวณหน้าอกเลย ทั้งดูด ทั้งเลีย สารพัด ส่วนมือ ทำการสำรวจถ้ำครับ น้ำเพียบ  เสียงเซอร์ราว ดังทั่วห้องทั้งผมเองและน้อง แข่งกันครับ  ผมยิ่งเร่งจังหวะโดยการใช้นิ้วให้เร็วขึ้น  ส่วนน้องก็ทำการฟักไข่ผมทั้งดูด ทั้งอม จนสุดท้าย น้องหล้า ยอมแพ้ครับ  น้องหล้านำก่อน 1 ต่อ 0 ครับผม..........เข้าห้องน้ำก่อนครับ เดี๋ยวมา

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:31:35 »

ปูเสื่อรอเลยคับ jljhl

jj_playboy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:37:21 »

รอ อยู่นะครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:40:25 »

ว้าวๆ  jljhl การบ้านมาแล้ว  ในฐานะผู้ดูแลผม ขอขอบคุณมากๆ 
ที่มีการบ้านสุดมันส์ มาเสนอ ท่าน toc-680 ที่เข้าประจำการ ในห้องนี้
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

toc-680

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:44:35 »

มีหรอจะพัก จัดต่อครับ น้องเอาซีดี มาสวม จัดท่า 69 เลยครับท่าน น้องสเปร์ครับ  แต่ผมไม่ทาสีครับ  งัดเอาวิชาเดิมมาใช้ ดัชนีนิ้วพิฆาตครับ ทำการบี้เม็ด.....โดยใช้นิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้ครับ น้องเองก็ทั้งดูด ทั้งฟักไข่ ผมเองก็บี้ โดยทำการเร่งจังหวะแข่งกับน้องเค้า เสียงทั้งผมและน้องก็ยังดังทั่วห้อง ไม่นาน น้องหล้าเข้าเส้นชัยอีกล่ะครับ นำผมไป 2 ล่ะ  ไม่พักล่ะครับ ต่อเลย  ผมทำการเปลี่ยนถุงยางใหม่ จากนั้นก็จัดท่าเบสิกเลยครับ เร่งจังหวะไปเร่งๆ เสียงก็ยังดังตลอดเวลา พอได้ซักพัก ก็จัดท่า Dog ครับ รู้สึกว่าน้องหล้าจะชอบท่านนี้มาก รุ้ว่าน้องชายของผมมันเข้าไปได้ลึก ก็ทำการเร่งจังหวะอีกแหละครับ จนน้องหล้าบอกว่า พี่เมื่อไหร่จะเสร็จ น้อง สองรอบแล้วนะ จะไม่ไหวล่ะ ผมเองก็บอกว่าใกล้ล่ะครับ ใจเย็นๆๆ ......น้องไหวไหม น้องไหวค่ะ เอาแรงๆๆ เลย หล้าชอบมากๆๆ ผมได้ยินประโยคนี้ มีหรอ จะหยุด ยิ่งเร่งจังหวะเข้าไปเรื่อยๆ ไม่นาน น้องหล้าเกร็งครับ ก็เข้าใจว่า นำไป 3 แล้ว แต่ผมเองก็ใกล้ล่ะ ทำการจัดท่า Dog  เร่งสปีดไปให้ถึงจุด..... ...หลังจากนั้นไม่นาน ให้น้องหล้านอนหงาย ผมเองก็ชักซีดีออก ให้น้องทำให้อีกครั้งหนึ่งโดยการใช้มือ สิ่งไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น เขื่อนแตกบนตัวน้องครับ น้ำจากเขื่อนเกือบกระเด็นเข้าปาก ผมเองก็นอนแผ่เบนที่นอนเลย หมดแรงครับ ..........

toc-680

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:53:47 »

นอนกอดกันซักพัก เช็ดเนื้อ เช็ดตัว น้องหล้าบอกว่า หล้าเองไม่เคยมีใครทำให้หล้าเสร็จทั้ง 3 ครั้ง แบบนี้เลย นอกจากพี่  ในใจผม เค้าพูดจริงหรือเปล่าว่า......เออๆๆ จริงก็จริง  มาครั้งนี้ รู้สึกว่าเราจัดหนักให้น้อง หรือว่าน้องจัดหนักให้เราว่ะ แต่ชั่งเถอะ ประทับใจมากๆ ครับ  ค่าเสียหาย 1 เทา 1 แดง ครับ ก่อนกลับ มีเข้ามากอด กระซิบข้างหูว่า  " แล้วหล้าจะรอได้เสียวกับพี่แบบนี้อีกนานแค่ไหน ถ้าพี่ว่างๆ แวะมาหาหล้าอีกนะ หล้าจะรอค่ะ"    ........ป๊าดโท๊ะ  เราทำอะไรลงไปว่ะ   ไม่เข้าใจเลย เออๆๆๆ  หอมแก้ม 1 ฟ๊อด ใหญ่ๆๆ    สบายตัว กลับบ้านครับ  ...........THE  END

toc-680

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 17:05:57 »

ว้าวๆ  jljhl การบ้านมาแล้ว  ในฐานะผู้ดูแลผม ขอขอบคุณมากๆ 
ที่มีการบ้านสุดมันส์ มาเสนอ ท่าน toc-680 ที่เข้าประจำการ ในห้องนี้

ครับผม .... ยินดีครับ  lowwww

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 17:15:02 »

สุดยอด...คับเสียดายไม่มีปลากรอบให้ดู  hgjhg hgjhg hgjhg

toc-680

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 17:38:54 »

สุดยอด...คับเสียดายไม่มีปลากรอบให้ดู  hgjhg hgjhg hgjhg
คิดเหมือนกันนะครับ ว่าจะลักถ่ายล่ะ แต่ไม่เอาดีกว่าครับ เดี๋ยวน้องเค้าจะเดือดร้อนอ่ะครับ  lowwww

chokun

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 18:38:58 »

การบ้านสุดยอดครับ อ่านแล้วนึกภาพตามเลย

toc-680

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 20:52:37 »

การบ้านสุดยอดครับ อ่านแล้วนึกภาพตามเลย
ขอบคุณมากๆครับท่าน... lowwww

nop_cm

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 21:13:46 »

eta08 เยี่ยมจริงๆ หมออายุอานามเท่าไหร่ครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 21:22:59 »

eta08 เยี่ยมจริงๆ หมออายุอานามเท่าไหร่ครับ

อยากทราบด้วยคนครับ
 fdgdfdf
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

toc-680

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 22:20:00 »

อยากทราบด้วยคนครับ
 fdgdfdf
เคยถามครั้งหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 30 อ่อนๆ อ่ะครับ ประมาณนั้นครับ lowwww

Game_Over

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 22:28:28 »

เยี่ยมจริงๆๆๆครับ..... pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 01:31:58 »

คิดเหมือนกันนะครับ ว่าจะลักถ่ายล่ะ แต่ไม่เอาดีกว่าครับ เดี๋ยวน้องเค้าจะเดือดร้อนอ่ะครับ  lowwww
;khhg ดีแล้วครับที่ไม่ถ่าย ใครอยากเห็นก็ไปดูเอง
ตอนนี้ท่านส่งการบ้านครั้งแรก แล้วผมหวังว่าคงมีครั้งต่อๆไปอีกนะ
เดี๋ยวผมจะลองลุยสายนี้ดูบ้าง รู้ท่านที่เดินสายนี้จะถูกใจลีลามากกว่าหน้าตา
ผมเริ่มรู้สึกว่า สาย นกป.มันรู้สึกอิ่มตัวแล้ว ท่านอย่าลืมไปเยี่ยมน้องจิ๊บที่ใหม่ด้วย
ร้านน้องใหญ่อลังการเลย ต้องขอโทษด้วยที่ตอนนั้นไม่ได้ พีเอ็มไปบอกเรื่องฝีมือน้องจิ๊บ
.,mn
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

satan555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 02:35:43 »

ชอบมากครับ แบบนี้   pongz   เป็นการบ้านที่น่าลอกจริง ๆ   eta03

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 07:10:57 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ  ;khhg

toc-680

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 07:41:09 »

;khhg ดีแล้วครับที่ไม่ถ่าย ใครอยากเห็นก็ไปดูเอง
ตอนนี้ท่านส่งการบ้านครั้งแรก แล้วผมหวังว่าคงมีครั้งต่อๆไปอีกนะ
เดี๋ยวผมจะลองลุยสายนี้ดูบ้าง รู้ท่านที่เดินสายนี้จะถูกใจลีลามากกว่าหน้าตา
ผมเริ่มรู้สึกว่า สาย นกป.มันรู้สึกอิ่มตัวแล้ว ท่านอย่าลืมไปเยี่ยมน้องจิ๊บที่ใหม่ด้วย
ร้านน้องใหญ่อลังการเลย ต้องขอโทษด้วยที่ตอนนั้นไม่ได้ พีเอ็มไปบอกเรื่องฝีมือน้องจิ๊บ
.,mn
ครับผม สำหรับความคิดเห็นดีๆๆ ครับท่าน pol สำหรับน้อง จิ๊บ ถ้าว่าง จะลองแวะไปเที่ยวที่ร้านน้องเค้านะครับ สำหรับเรื่องฝีมือจองน้องจิ๊บที่ผม PM ถามท่าน ผมลืมไปล่ะ ไม่เป็นไรครับผม  lowwww

cuteb

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 10:24:39 »

น้องหล้านี่น่าสน ว่าแต่น้องจิ๊บนี่ที่ไหนเหรอคับ

mondang

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 10:25:41 »

การบ้านดีเยี่ยม จัดหนัก pongz

toc-680

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 11:12:53 »

น้องหล้านี่น่าสน ว่าแต่น้องจิ๊บนี่ที่ไหนเหรอคับ
น้องจิ๊บที่ว่า ก็คือร้านเจ้าของร้าน โดโซ๊ะ ที่เปิดใหม่ อยู่แถว รร.เทคโนเอเซีย อ่ะครับ

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 11:22:22 »

การบ้านสุดยอดจริงๆ ขอบคุณคร้าบ ;khhg

babyboy

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 11:29:30 »

อยากร้องเพลง อี่หล้า เห้ยยยยยยยยยยยยยยยย.... ตาม เลย คริ คริ  (ลอกเลียน แบบท่าน FCUK)

han21

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 12:23:35 »

การบ้านเยี่ยมครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 12:26:30 »

อิอิ ยืนยันความสุดยอดครับ  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

prisoner

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 13:09:10 »

;khhg การบ้านสุดยอดมากครับ  eta04

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 13:37:03 »

pongz ยอดเยี่ยม เลยสำหรับการบ้านสุดมันส์ ถ้าเป็นฟุตบอล จัดเป็น แฮตทริค ( 3 ดอก ใน 1 แมทช์ ) จัดเต็มแบบนี้  ...อี่หล้าคง hee เยินเป็นแน่เลยท่าน
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

sameekal

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:54:44 »

ไม่ค่อยได้เห็นการบ้านมันส์ ๆ แบบนี้นานแล้วคับ  pongz
ที่ผ่านมามีแต่ท่าน FCUK ที่ส่งการบ้านแนวนี้มาให้ชมกัน
หวังว่าการบ้านแบบนี้จะมาเรื่อย ๆ นะคับ  ;khhg

ปล.ผมเองก็ไม่ได้ส่งการบ้านนานแล้วเพราะไม่ค่อยมีทีเด็ดมันส์แบบนี้เท่าไหร่ ยังไงถ้ามีทีเด็ดจะรีบมาส่งเลยคับ .,mn

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 15:28:33 »

อย่าเอาปลาแนวนี้มาลงเลยครับ เดี๋ยวปี้เดอะสตาร์ จะเดือดร้อน การลอกการบ้านที่ดี ไม่ต้องปากมาก หมอจัดหนักให้อยู่แล้ว

cmx

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 15:32:09 »

อ่านแล้วของขึ้นเลย ต้องไปลองแล้ว

citylife_01

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:09:00 »

การบ้านสุดยอดจริงๆ ครับ อ่านตามแล้ว เมื่อยขึ้นมาทันทีเลย อิอิ eta06

toc-680

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:18:38 »

pongz ยอดเยี่ยม เลยสำหรับการบ้านสุดมันส์ ถ้าเป็นฟุตบอล จัดเป็น แฮตทริค ( 3 ดอก ใน 1 แมทช์ ) จัดเต็มแบบนี้  ...อี่หล้าคง hee เยินเป็นแน่เลยท่าน
เออๆๆๆ  อีน้องหล้า คงจะต้องบำรุงรักษา hee ให้มันคงสภาพดีอยู่ตลอดอ่ะครับ ท่าน FCUK  ไปทีไร โดนจัดเต็มๆ ทุกครั้งเลย  ขอบคุณมากนะครับท่าน ...  lowwww

toc-680

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:24:06 »

ไม่ค่อยได้เห็นการบ้านมันส์ ๆ แบบนี้นานแล้วคับ  pongz
ที่ผ่านมามีแต่ท่าน FCUK ที่ส่งการบ้านแนวนี้มาให้ชมกัน
หวังว่าการบ้านแบบนี้จะมาเรื่อย ๆ นะคับ  ;khhg

ปล.ผมเองก็ไม่ได้ส่งการบ้านนานแล้วเพราะไม่ค่อยมีทีเด็ดมันส์แบบนี้เท่าไหร่ ยังไงถ้ามีทีเด็ดจะรีบมาส่งเลยคับ .,mn
ครับผม  สัญญาครับ ถ้ามีโอกาส จะนำการบ้านดีๆๆ มาให้อีกครับท่าน ขอบคุณมากครับ  lowwww

dm

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:25:25 »

บ้านไหนครับน้า toc-680   eta03

toc-680

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:31:01 »

บ้านไหนครับน้า toc-680   eta03
นครเชียงใหม่นวดแผนโบราณ  ครับท่าน  lowwww

coo

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 23:37:20 »

การบ้านสุดยอดมาก

หวังว่าการบ้านแบบนี้จะมาเรื่อย ๆ นะคับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 05:30:07 »

เออๆๆๆ  อีน้องหล้า คงจะต้องบำรุงรักษา hee ให้มันคงสภาพดีอยู่ตลอดอ่ะครับ ท่าน FCUK  ไปทีไร โดนจัดเต็มๆ ทุกครั้งเลย  ขอบคุณมากนะครับท่าน ...  lowwww
eta32 สงสัยต้องไปตามรอยท่าน toc-680 ซะแล้ว ยิ่งใครชื่อน้องหล้านี่
ผมละชอบจริงๆ เสียหนุ่มครั้งแรกก็กะคนชื่อหล้านี่แหละ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

toc-680

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 09:11:03 »

-ตอบท่าน coo ครับ สัญญาครับ ถ้าผมมีโอกาสและจังหวะ จะนำการบ้านดีๆๆ มีให้ครับ  lowwww
-ตอบท่าน pol ครับ เชิญเลยครับท่าน  อีน้องหล้า  ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยแหละครับ   pongz

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 11:08:00 »

น้องเขาจัดหนักให้จริงๆๆ..ท่านได้ทอนกะจายยินดีด้วยคับ pongz

toc-680

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 11:50:08 »

น้องเขาจัดหนักให้จริงๆๆ..ท่านได้ทอนกะจายยินดีด้วยคับ pongz
ขอบคุณมากครับท่าน topo eta04

SigsauerP229

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 12:26:26 »

ขอชื่นชมการบ้านท่าน toc-680 อีกคน hgjhg hgjhgครับผมอยากทราบว่า หล้าอายุประมาณไหน หุ่น ผิวพันธุ์ นม หน้าตาเป็นไงบ้าง ช่วยอธิบายด้วยครับจะได้เป็นข้อมูล ขอบคุณครับ

toc-680

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 14:49:50 »

ขอชื่นชมการบ้านท่าน toc-680 อีกคน hgjhg hgjhgครับผมอยากทราบว่า หล้าอายุประมาณไหน หุ่น ผิวพันธุ์ นม หน้าตาเป็นไงบ้าง ช่วยอธิบายด้วยครับจะได้เป็นข้อมูล ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากๆครับ ท่าน   SigsauerP229  สำหรับ น้องหล้า อายุน่าจะอยู่ประมาณ 30 นิดๆ ครับ ไม่น่าเกิน 35 อ่ะครับ ผิวค่อนข้างขาวออกดำม่อยๆครับ ผมยาวตรง หน้าตาก็น่ารักประสาสาวเจียงฮายครับ  ความสูงน่าจะอยู่ประมาณ 160 กว่า น้ำหนักประมาณ 40 อัพกลางๆ ส่วน นม เต็ม 10 ผมให้ 7 ครับ หลอกไม่ซีนอลซักเท่าไหร่นะครับ  ลองดูครับท่าน  lowwww

bitt123

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 15:43:46 »

pongz อ่านสนุกดีครับ มีโอกาสอยากไปลองมั่ง

toc-680

• **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 16:11:25 »

pongz อ่านสนุกดีครับ มีโอกาสอยากไปลองมั่ง
ลองดูครับ แล้วอย่าลืมส่งการบ้านมาให้ชมบ้างนะครับ khjhgg

JuBei

• **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 09:18:31 »

wq ... ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนครับ จะได้ไปถูก เวลาทำการด้วย จะได้ไม่ไปเก้อ ... ขอบคุณล่วงหน้าครับ

toc-680

• **
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 09:53:30 »

wq ... ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนครับ จะได้ไปถูก เวลาทำการด้วย จะได้ไม่ไปเก้อ ... ขอบคุณล่วงหน้าครับ
มาจากประตูช้างเผือก ตรงมาเรื่อยๆ  เลยทางเข้าโรงแรมเมอร์เคียว ( อยู่ซ้ายมือครับ )  แล้วสังเกตุทางซ้ายมือ จะมีป้ายนวด เก่าๆ อยู่ เลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยครับ  ร้านอยู่ด้านใน 
ปล.....อย่าลืมส่งการบ้านด้วยนะครับท่าน  lowwww

cmman573

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 03:06:03 »

ขอบคุณสำหรับลายแทง อิๆๆ