-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรัก น้องแป่ง ที่ธัญภา  (อ่าน 2191 ครั้ง)

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หลงรัก น้องแป่ง ที่ธัญภา
« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2015, 16:59:04 »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวราตรีทุกท่าน หลังจากห่างหายไปนานก็ได้หวนกลับคืนสู่วงการสายนวดแผนโบราณอีกครั้ง
ก็ยังคงเหมือนเดิมครับเมื่อสบโอกาศก็คว้าโทรศัพย์โทรสอบถามทันที พี่หวานครับมีน้องๆว่างไหมครับและคำตอบที่
ได้คือ ว่างค่ะมีสองนาง จะกินน้ำส้มหรือจะปะแป้งดี ไอ่กระผมก็อึ้งไปสักครู่ใจในก็คิดว่าน้ำส้มก็ดืมมาแล้วขอเปลี่ยน
เป็นอาบน้ำปะแป้งบ้างแล้วกันว่าแล้วก็จองตัวน้องไว้เลย ระบุเวลาเรียบร้อย เมื่อได้เวลาอันมงคลแล้วก็จอดรถหลังร้าน
เดินหน้าตรงมุ้งสู่ประตูร้าน ธัญภา เดินผ่านประตูเข้ามาก็ได้รับการตอนรับอย่างดีจากคุณพี่หวานผู้น่ารัก นั่งคุยกันสักพัก
เพื่อเป็นการปรับ ตอนี้แหละที่ทำให้ความหื่นประทุขึ้นเมื่อได้พบกับน้องแป้ง สุดสวยของผม(น่ะชั่วโมงนี้)น้องก็พาขึ้น
บันไดชั้นสองในใจก็คิดว่าจะทำไงดีเพื่อพิชิตใจน้องให้ได้ เมื่อเข้าห้องหรี่ไฟ ใส่กลอนประตูเป็นที่เรียบร้อยก็นั่งคุยกันเรื่อยเปื่อยพอหอมปากหอมคอน้องก็ชวนเล่นน้ำ ก็ตามสูตรครับไม่ถึงสามสิบวินาที ไม่เหลือผ้าสักชิ้ครับแต่พอหันกลับไปที่น้องแป้ง เร็วกว่าครับน้องแป้งไม่เหลืออะไรแล้วเหมือนกันและสิ่งที่เห็นตรงหน้าก็คือนางฟ้าของผมในค่ำคืนนี้ด้วยไฟหน้าที่อวบอิ่มขนาดเต็มมือพร้อมหลอดไฟดวงเล็กๆหน้าจับหน้าดูด เนินสวรรค์ที่มีมีหญ้าปกคลุมไม่มากนักอวบอิ่มดีจัง ตัดมาเรื่องอาบน้ำเลยครับงานอาบน้ำก็เป็นไปตามมาตรฐานของร้านครับขัดบน ขัดล่าง ล้างไข่ ควักไข่ เล่นให้ตื่นตัวแล้วน้องแป้งก็บอกว่าพี่ไปเช็ดตัวแล้วรอที่เตียงได้เลยค่ะ ตามคำสั่งน้องครับ รีบเช็ดตัวให้แห้งแล้วนอนรอน้องแป้งออกมาจากห้องน้ำเมื่อน้องแป้งออกมาพร้อมนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวสิ่งที่คิดอยู่ ณ ขณะนี้คือ (ฮาจะเอาอิน้องนี้ท่าใดดีว่ะ 555)จากนั้นน้องแป้งก็ให้ผมนอนคว่ำน้องจะถามว่าจะนวดน้ำมันหรือนวดโบราณก็บอกไปว่าขอนวดธรรมดาแล้วกัน งานนวดดีครับน้ำหนักมือพอดีพอหายเมื่อย เกือบหลับไปเลยทีเดียว น้องร่าเริงดีครับชวนคุยตลอดไม่เงียบเหงา พอนวดได้สักพักน้องก็บอกให้นอนหงาย พอนอนหงายเท่านั้นเลือดลมในร่างกายผมทั้งหมดก็เริ่มสูบฉีด ไอ่หนอนน้อยก็เริ่มขยายตัวขึ้น เพราะเห็นเรื่องร่างของน้องแป้งอย่างใกล้ชิด น้องก็นวดไปเรื่อยๆขยับจากเท้าขึ้นมาที่ต้นขา เฉียวหนอนน้อยไปมาๆ มันก็ยิ่งแข็งตัวมาอีกจนน้องแป้งขึ้นมานั่งคล่อมไอ่จู่ของผมมันสำผัสได้ถึงไออุ่นจากปากถ่ำที่ทับอยู่ ตอนนี้บอกตรงๆมือไม้ผมอยู่ไม่สุขแล้วยิ่งกว่าปลาหมึกครับ ทั้งบีบทั้งคลึงน้องก็ไม่ว่าอะไรมีเสียงซีดซ๊าดด้วยซ้ำเหมือนน้องก็คงเริ่มเมื่อยจากการนวดแล้วก็เอาไฟหน้าทั้งสองข้างมานวดตัวผมแทนส่วนมือย้ายไปรูดหนอนของผมแต่สักพักน้องก็เอา CD มาใส่ให้โดยใช้ปากรูดแบบที่เดียวมิดโคน ขอบอกเสียวมากๆ จากนั้นน้องก็ดูดรูดขึ้นรูดลงทั้งดูดทั้งเลียเสียวมากๆแทบจบเกมส์คาปาก จนต้องเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายรุกบ้างจับน้องนอนหงายแล้วเริ่มจากการแลกลิ้นเพื่อชิมรถชาติความหวานหอมทางปากก่อนแล้วเลื่อนไหลลงมาที่สองเต้าของน้องแป้ง เสียงคลางกระเซ่ามาเป็นระยะๆได้อารมณ์ร่วมสุดๆผมวนอยู่กับสองเต้านานพอสมควรก็เริ่มขยับต่ำลงมาเรื่อยเพราะกลิ่นซาบสาวมันชวนให้ลงไปพิสูตรเริ่มจากการใช่ปลายนิ่วสำรวจร่องกลางกลีบรู้เลยว่าน้องแป้งมีอารมณ์สุดๆเพราะเม็ดเริ่มแข็งผมก็ไม่ปล่อยโอกาสใช้จังหวะนั้นเอาลิ้นตลัดเม็ดเข้าปากดูดอย่างเมามันส์เสียงน้องแป้งกระเส้าพร้อมเด้งรับเป็นจังหวะผมใช้ลิ้นกับน้องนานมากจนน้ำของน้องแป้งไหลเติมปากผม กลิ่นและรสชาดมันช่างหอมหวานซ่ะเหลือเกินผมพยายามยัดเยียดความสุขผ่านปลายลิ้นส่งไปยังจุ๋มจิ๋มน้องแป้งให้มากที่สุดเท่าที่จะมีเวลาและหลังจากนั้นก็ปล่อยให้น้องผ่อนคลายสักพักแล้วก็เริ่มต้นด้วยท่าเบสิกครับเพราะท่านี้เป็นท่าที่ฝ่ายหญิงไม่เกรงเมื่อเจ้าหนอนตัวเขื่องเริ่มมุดหัวเข้าถ้ำการตอดรัดของน้องแป้งรุนแรงมากรัดแน่นมากจนผมเกือบแพ้ซ่ะแล้วจนต้องดึงกลับออกมาแล้วค่อยๆสอดเข้าไปใหม่อีกครั้งแล้วค่อยๆโยกจังหวะไปเรื่อยๆน้องก็ตอดรัด เด่งรับเป็นจังหวะ เสียงก็ครางได้อารมณ์มาก ผมเร่งระดับให้เร็วขึ้นไปอีกจนมีเสียงและอาการกระตุกรัดของน้องแป้งแน่ชัดว่าน้องแป้งนำหน้าผมไปแล้ว1-0จึงเปลี่ยนมาเล่นดอกกี้บางเห็นรูปร่างน้องแป้งยิ่งทำให้ผมต้องออกแรงโยกครั้งใหญ่อีกครั้งคราวนี้เสียงน้องแป้งจัดต็มครับเพราะคงเขาไปสุดลำหนอนผมเลยแต่ผมต้องหยุดเพราะไม่อยากหมดความสุขเพราะน้ำแตกต้องกลับมาท่าเบสิกอีกครั้ง ตอนนนี้ไม่ไหวแล้วครับผมออกแรงครั้งสุดท้ายซอยหนักๆถี่ๆปล่อยน้ำหนักเติมที่เพื่อชัยชนะแล้วสุดท้ายผมก็สำเร็จความต้องการแบบเต็มอิ่มกับน้องแป้ง เรานอนกอดกันพักนึ่งแล้วพากันไปอาบน้ำจากนั้นก็มานอนผ่อนคลายก่อนจะจากกันไป
สรุปเลยครับ  เต็ม 10 ทุกระดับ ไม่มีขอติ( ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ)
สนุกทุกครั้งที่ ธัญภา

crvs

• แอบหื่น
Re: หลงรัก น้องแป่ง ที่ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2015, 18:04:15 »

เห็นภาพเลยครับท่าน

handnew

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 10:34:13 »

บรรยายได้สุดยอดมาก เสียวซะจนอยากไปร้านเลยครับ

ขุนพลล้านนา

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 11:33:04 »

โห้วเล่นซะฟิลเลยหลายครั้งที่ได้มาอ่านการบ้านของธัญภา ว่าจะแอบไปสักครั้งเเต่ไม่กล้าสักทีขอบคุณครับสุดยอดครับ pongz pongz

newlancer

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 12:54:55 »

eta08 eta08 eta08 ขอบคุณครับสำหรับการติดตามอ่าน อาทิตย์นี้มีซ้ำแน่นอน กับ น้องแป้งนางฟ้าของผม mbvc mbvc mbvc

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 13:15:10 »

สุดยอดครับ เอาซะเห็นภาพเลย eta03

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 20:14:23 »

แนะนำคาดตานะครับ อย่าลงเห็นหน้าเต็มๆ เลย
ที่ทางร้านลงรูปก็ในไลน์ของร้าน ซึ่งมันไม่มีการบ้าน
เซฟน้องหน่อยก็ดีนะครับ มาลงในนี้โอกาสหลุดไปข้างนอกสูงนะครับ

เกิดญาติพี่น้องมาเห็น ไม่มีของดีให้เราไปหาเอานะ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

newlancer

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2015, 15:11:31 »

ต้องขออภัยครับ ขอลบรูปก่อนเลยแล้วกัน เดี๋ยวจัดทำรูปใหม่

Fifteen

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 กันยายน 2015, 00:37:54 »

mbvc mbvc mbvc แจ๋มอะ

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 กันยายน 2015, 17:13:57 »

eta04 ขอบคุณครับ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กันยายน 2015, 12:55:36 »

หุหุ  eta04
สุคุง คนเดิมครับ

godzyboy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 กันยายน 2015, 13:13:10 »

การบ้านเด็ด ๆ ทุกที เลยน้องคนนี้

thecafe

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กันยายน 2015, 17:16:45 »

ขอบคุณครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 กันยายน 2015, 15:48:34 »

[b]ไปฉายหนังซ้ำมาอีกรอบแล้วครับ มันซ่ะใจกว่าเดิม คราวนี้เพิ่มลีลาอันหนักหน่วงเข้าไปด้วย[/b]

bearbaby

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 กันยายน 2015, 15:50:08 »

ขอบคุณครับ

Empire13

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:04:23 »

ขอบคุณครับ ;khhg

QpossibleQ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:47:50 »

wang

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 03:10:33 »

ลอกๆ.... ;khhg

Empire13

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 13:31:50 »

เจ้าของตาลรักหวานขึ้นปีนต้น
เพราะดั้นด้นอยากลิ้มชิมรสหวาน
ครั้นได้รสสดสาวจากจาวตาล
ย่อมซาบซ่านหวานซึ้งตรึงถึงทรวง
ไหนจะยอมให้เจ้าหล่นลงเจ็บอก
เพราะอยากวกขึ้นลิ้นชิมของหวง
อันรสตาลหวานละม้ายคล้ายพุ่มพวง
พี่เจ็บทรวงช้ำอกเหมือนตกตาล...          สุนทรภู่    dgd

yakooyakoo

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 13:41:05 »

ว่าจะไปหลายครั้งละน้องแป้ง ผมพลาดอะไรไปบ้างเนี้ย

newlancer

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 กันยายน 2015, 11:18:08 »

ท่านพลาดเพราะท่านพลาด 555 .,mn .,mn .,mn

yakooyakoo

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 กันยายน 2015, 12:44:25 »

ท่านพลาดเพราะท่านพลาด 555 .,mn .,mn .,mn

5555 ท่านคงชิมหลายรอบละซิ  เดววันนี้ผมว่าจะไปมั้ง 55 jljhl พี่นํ้าหวานบอก มาร้านนี้ต้องลองไห้ครบทุกคน ผมลองไปละสามคน ขาดอีกสอง ครบ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 กันยายน 2015, 17:19:23 »

ท่านนี้สุดยอดจริงๆ  eta08 eta08 eta08
5555 ท่านคงชิมหลายรอบละซิ  เดววันนี้ผมว่าจะไปมั้ง 55 jljhl พี่นํ้าหวานบอก มาร้านนี้ต้องลองไห้ครบทุกคน ผมลองไปละสามคน ขาดอีกสอง ครบ

freehunter

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 กันยายน 2015, 12:17:09 »

Fifteen

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 กันยายน 2015, 23:12:36 »

eta04 eta04 eta04 น่าไปลองสักครั้ง  ไม่รู้ว่า สินสอน เท่าไรเอย

nawin

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 15 กันยายน 2015, 00:24:12 »