-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผม เองครับ T T  (อ่าน 634 ครั้ง)

ganna

• บุคคลทั่วไป
ผม เองครับ T T
« เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 22:02:10 »

เริ่มเลยนะครับ  lkkjjh
พอดีผมได้มีโอกาสไปงานแต่งเพือนที่เชียงใหม่  ก็เลย แอบ ลายาว  3 วันไปเลย ( ก็ จบ ปวส ที่นั้นแหละ )
งานแต่งก็ผ่านไปด้วยดี ก็ซัดเหล้าตั้งแต่ 3 ทุ่ม เวลาผ่านไป  เที่ยงคืน  ผม ตึงละ แล้วถ้าอยู่ที่  กทม  มีที่เซาะหาอยู่แล้ว  เลยถามคนในพื้นที่ว่า มีแบบนี้มั้ย
เค้าก็บอกว่า มี  ที่ 99 นะดีนะ     ก็ให้เจ้าถิ่นพาไป   !!  ...โอเคไป พอไปถึงที่ร้านก็ไม่ผิดหวัง น้องนาง น่ารักดี แถม อัตธยาศัยดีมา คุยแบบไม่ได้เรียกดิ้ง ด้วยความที่ งก ... ทะลึ่งสั่งเบียร์  เท่านั้นแหละ
นึกว่าตัวเองไม่  เมา >>>  ก็เรียกน้องไป  พอไปถึงโรงแรม ผม จำได้ว่า เดินไปอ๊วกที่ คอ ห่าน อย่างแรกเมื่อถึงห้อง  ก่อนออกจากร้านก็อ๊วกละ 1 รอบ
น้องก็มา ลูบหลัง " พี่เป็นไรมั้ย...ย  "  ผมก็บอกว่าไม่      น้องเค้า คงสมเพศผม
ก็ช่วยผม ถอดเสื้อ (น้องเค้าถอดรอ เหลือแต่ผ้าเช็ดตัวละ ) จูงมือผม เหมือนเด็กเลย ไปอาบน้ำ  ที่ พอจำได้นะ อาบให้ แต่ผมก็ ไม่ค่อยสู้มมั้ง  น้องเค้าก็จับมือผม ไปที่ ไฟหน้าของน้อง
ผมก็ไม่สู้อีก  น้องเค้าพาผมไปที่เตียง แล้ว น้องก็ ยืม ไมล์ผมไปร้อง (ใส่หมวกนะ) พอจะได้เรื่องบ้าง   น้องเค้าก็ขึ้น  ขยับๆ ตามที่น้องเค้าจะลงโทษ  แต่ผมซิ กะอักกะอวน....จำตัวน้องอยู๋นิ่งๆ
แล้วก็รีบวิ่งไปที่ห้องน้ำ  ......อ๊วกอีกละ  แล้วก็ จอภาพขาด.....>>>>> เพือนมา เล่าต่อตอนเช้า  สภาพผม ไม่ได้ทำอะไรเลย  น้องเค้าต้องเดินไปห้องข้างๆ เรียกเพือนผมมาดูผม
แถมทำโทรศัพท์ของ บริษัท หาย อีกก(รุ่นโบราณ แต่มีเบอร์สำคัญเยอะ )... แต่เดชบุญ  ผมโทรกลับหาที่เครือง น้องคนนั้นรับ บอกว่าเก็บไว้ให้   ให้มาเอาที่ทำงาน น้อง นะ
ผมก็ไปเวลา 4 - 5 ทุ่ม    ผมอายมาก  จากที่เพือนผมเล่าให้ฟังที่ผมทำตัวมา (ดีนะที่ ไปอ๊วกที่น้องน้ำทัน )  พอเจอน้องเค้า น้องเค้าก็แซว  "แหมปี่ ตะวานี้ เมา ขนาด  เนอะ ...บ่ได๋ยะหยังน้องเลย "
แล้วก็หัวเราะ คืนโทรศัพท์ อันแสนโบราณ ให้ผม เพือนๆน้องเค้าก็หัวเราะ  คิกๆ ให้ผม .... แล้วถามว่าจะแก้ตัวมั้ย  แน่ นอนครับผมต้อง ล้างอาย  ต้องลบคำสบประมาณที่ ไม่สู้แถม เมาไม่รู้เรื่องอีก
  เออ  น้องเค้า ชื่อ ติ๊ก มั้งครับ  ตัวเล็กๆ ขาวๆ     

ขอบคุณมากครับ  ttu

woon

Re: ผม เองครับ T T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 22:17:59 »

สมัยก่อนติดเอดส์กันเยอะก็เพราะเมานี่แหละ โชคดีครับที่รอดมาได้ /jhtdc

vrc

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 00:55:36 »

เมาไม่ขับ อันนี้ก็ เมาไม่ขี่ ละกัน อิอิ  ttu

riviara

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 14:44:29 »

เมาไม่ปรี้...

0859386264

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:02:15 »

เมาจนเสียงานเลย   jljhl

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:06:49 »

อย่างนี้มันต้องถอนๆ kjhg

chunyoung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 12:43:12 »

หมดกัน  ouiy อย่างนี้ต้องมี rematch ซะละมั้ง  /jhtdc

NUDT

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 15:52:18 »

แก้ตัวใหม่คราวหน้าละกันครับ  kick

ALONE

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 15:59:06 »

เมาไม่ขับ อันนี้ก็ เมาไม่ขี่ ละกัน อิอิ  ttu
เช่นกันครับ นานมาแล้วที่ตื่นมา มีสาวนอนกอดอยู่ข้าง ๆ
แต่ลืมไปว่า "ลืมใส่ถุงยาง" 
โอกาสที่โชคดี มีน้อย นะครับทั่น ljhgf

oilteam

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 11:44:14 »

เสียดายอ้าย บค่อยเเข็ง ต้องกลับไปฟิตใหม่เเล้วครับ

zpidas001

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 17:02:15 »

เหอะๆๆๆๆๆๆ  ghfg หมด กันๆๆ

Zeroza

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 23:06:12 »

ถอนเลย ครัฟ ท่าน  ;khhg