-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาบอกต่อสิ่งฟินๆๆให้เพื่อนๆๆ  (อ่าน 622 ครั้ง)

MayPheromone

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มาบอกต่อสิ่งฟินๆๆให้เพื่อนๆๆ
« เมื่อ: 24 ตุลาคม 2018, 21:32:36 »

มีทีเด็ดมาฝากคนระยอง ฮิฮิ
ปกติไปเท่ว นวด B2B+นกป  มาเยอะคับ  ไประยองทั้งที มาเจอร้านเปิดใหม่ ร้านเปิดใหม่เราก็ต้องไปลองสิคับจะรออะไร  เดินมาสายนี้ ไปต่อไม่รอแล้ว ราคาก็เท่าๆๆกับร้านทั่วไปคับ แต่มันเด็ดตรงเด็กนี้และคับ ผมไปทุกร้าน ไม่ค่อยมีเด็กทำให้รู้ฟินขนาดนี้คับ บอกตรง บ้างทีใช้แต่มือบ้างที่เราก็นะถ้าใช้แต่มือเราก็ทำอยุ่ก็ได้ใช้ปะ555โอ๊ยผมไปเจอน้องเทย่า สุดในรุ่นนี้ อมยังจบงานโอ๊ยมันแม่งโคตรฟินผมบอกเลย เรื่องนวดนปกก็ไม่ทำมาดา เด็ดจัดฟินเกิน  ผมบอกเลยว่าสายนี้อย่าไปรอคับต้องไปจัดนะคับ เด็ดจิงอยากบอก ผมมีโอกาสกับไประยองอีกต้องกับไปจัดแน่นอน คนระยองต้องลองคับ ฮิฮิ  ถ้าผมจำไม่ผิด ร้านจะอยู่ ถนนสายลาง ติดกับร้านแอบแซบคับ ร้านจะถึงก่อนทางเข้าโรงแรมระยองเฮาส์  ร้านชื่อ ฟิโรโมน พริตตี้ สปา ถ้าจำไม่ผิดนะคับ  เด็ดจรืงคับ ถ้าคนชอบสาย นกป