-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเป็นกันมัยครับ เจอแล้วแบบหดๆ  (อ่าน 3865 ครั้ง)

superx123

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เคยเป็นกันมัยครับ เจอแล้วแบบหดๆ
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2016, 20:44:32 »

แบบว่าดูรูปผ่านเว็บแล้วชอบถูกใจ โทรจองเสร็จ
พอเห็นหน้าจริงแล้วหดเลย หมดอารมณ์ จองแล้วก็ cancel ไม่ได้
ต้องขึ้น ไปแบบหดๆ ทำกันแบบหดๆ กับบ้านแบบหดๆ มีใครเคยเป็นบ้าง

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
Re: เคยเป็นกันมัยครับ เจอแล้วแบบหดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2016, 20:53:44 »

ไม่ถูกใจก็เปลี่ยนได้นี่ครับบอกร้านไปตรงๆเลยครับทุกร้านอยากให้คนมาเที่ยวพึงพอใจไม่รู้สึกว่าถูกหลอก เรื่องรูปนี่ต้องทำใจครับว่าตัวจริงต้องดรอปจากรูปแน่นอนไม่มากก็น้อยครับ

superx123

• ว๊องแมน
  • *
Re: เคยเป็นกันมัยครับ เจอแล้วแบบหดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2016, 21:08:10 »

ไม่ถูกใจก็เปลี่ยนได้นี่ครับบอกร้านไปตรงๆเลยครับทุกร้านอยากให้คนมาเที่ยวพึงพอใจไม่รู้สึกว่าถูกหลอก เรื่องรูปนี่ต้องทำใจครับว่าตัวจริงต้องดรอปจากรูปแน่นอนไม่มากก็น้อยครับ
ปัญหาคือ จ่ายตังค์ไปแล้วซิครับ น้องมาสาย นั่งรอ PR ให้จ่ายตังค์ก่อน จะถวงคืนก็กะไรอยู่

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2016, 21:28:10 »

ปัญหาคือ จ่ายตังค์ไปแล้วซิครับ น้องมาสาย นั่งรอ PR ให้จ่ายตังค์ก่อน จะถวงคืนก็กะไรอยู่
ทุกร้านไม่ถูกใจเปลี่ยนน้องคนใหม่ได้ครับหรือขอเงินคืนได้นี่ครับไม่ต้องมัวมาเกรงใจกันแล้วมาทุกข์ใจแบบนี้ อิๆ

บอยแบนด์78

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2016, 15:26:42 »

eta30เวลาผมเที่ยวส่วนมากจะไม่ค่อยโทรจองครับ กลัวไม่ถูกใจ เข้ามาดูเองสบายใจกว่าเยอะครับเพราะบางร้านเค้าไม่ให้เปลี่ยน ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับถึงว่าประสบการณ์ yellow001

superx123

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2016, 21:17:31 »

eta30เวลาผมเที่ยวส่วนมากจะไม่ค่อยโทรจองครับ กลัวไม่ถูกใจ เข้ามาดูเองสบายใจกว่าเยอะครับเพราะบางร้านเค้าไม่ให้เปลี่ยน ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับถึงว่าประสบการณ์ yellow001
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ผมเคยอ่านโปรไฟล์น้องบางคน ทางร้านเขียนซะโอเวอร์ บอกเด็กเรียนแพทย์บ้าง ทำงานออฟฟิตบริษัทดังบ้าง ธนาคารบ้าง นักศึกษามหาลัยดังบ้าง พริตตี้เงินล้านตัวท๊อปของประเทศบ้าง ทุกคนบอกทำเพราะความจำเป็นเรื่องเงิน บางคนทำไม่นาน แต่ทำไมมีเวลามาขึ้นงานเกือบทุกวัน เข้างานต้องแต่ร้านเปิดยันร้านปิด สรุปมันไม่ทำงานหรือเรียนกันแล้วหรือไง ผมเคยสังเกตุน้องๆ สาย C หลายคนเป็นแบบนี้เกือบหมด มีเวลาว่างเยอะจริงๆ จะหายไปก็สักอาทิตย์ ก็คงเดาไม่ยาก คงมี ปจด เคยขึ้นงานกับพริตตี้เงินล้านตัวท๊อปของประเทศ ร้านมันว่าแบบนั้น พอเห็นหน้าแบบว่าไม่น่าใช่แน่ๆ คุยไปคุยมาบอกเป็นแค่พริตตี้สินค้าตามงานโอทอป piuyty

บอยแบนด์78

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2016, 14:14:46 »

มันเป็นการโฆษณาเพื่อดึงดูดลูกค้า อย่าไปคิดไรมากครับ ยังไงก็แนะนำมาดูตัวจริงดีกว่า dsgjsd roister

pandadrift

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2016, 23:07:27 »

แนะนำให้ไปดูตัวจริงคับ ผมเคยไปร้านนึงในรูปอย่างนางงาม พอเจอตัวจริงตกใจเลยคับ นึกว่าสก๊อย  piuyty

mr.ito

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2016, 10:56:43 »

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณสำหรับ้อมูล ;khhg ;khhg ;khhg

jojogm

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2016, 04:11:32 »

เคยบ่อยด้วย เคยจะไปเลือกคนนั้น แต่พอเจอตัวจริง เลือกคนอื่นเลย แต่หน้าอาจจะดอปลงไม่ว่าของานไม่ดอปก็พอ

twotopza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2016, 09:48:18 »

kjhg kjhg เอาใหม่คร๊าฟท่านเทพ

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 02:30:18 »

ttu อันนี้ไม่เคยเลย สงสัยรุ่นบุกเบิก
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

sniper

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 15:02:27 »

ในรูปสวยกว่าตัวจริง อันนี้เจอประจำ  eta07

JackHammer

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 00:23:43 »

เคยครับ จองแล้วเจอตัวจริง คิดในใจสงสัยจะหล่น จะเปลี่ยนก็ไม่ได้เหลือน้องอยู่คนเดียว จะไม่ขึ้นก็ไม่ได้เกรงใจ PR พอขึ้นไปกับน้องหล่นจริงๆ เหมือนไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่ ไม่รู้เพราะว่าผมไม่ถูกใจน้องเค้าหรือเราเปิดแค่คอสธรรมดา สรุปกลับบ้านแบบเซ็งๆ เลยคิดไว้ว่าต่อไปจะไม่จองอีกแล้วไปดูเอาหน้างานโลด รู้สึกรูปกับตัวจริงคนละเรื่อง นี่ยังไม่รวมเรื่องลอกการบ้านแล้วหล่นอีก

wang

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2016, 01:41:32 »

555มีพวกเยอะเลยผม kjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2016, 21:32:23 »

สำหรับทาง Aurora Club -ของเรา บอกเลยว่าสบายๆนะครับ จองแล้วตัวจริงไม่โดน ฟีลไม่ได้ บอกน้องPR ขอเปลี่ยนน้องได้เลยครับ

หรือน้องที่เหลือมีน้อย ไม่สเปค วันหลังมาใหม่ได้ครับ
  dgd dgd dgd

ดูแลกันไปแบบพี่น้อง เดินไปด้วยกันนานๆแบบสหายสายนวดครับโผมมมมมมม

lowwww lowwww lowwww

tairoop

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2016, 14:00:56 »

สำหรับทาง Aurora Club -ของเรา บอกเลยว่าสบายๆนะครับ จองแล้วตัวจริงไม่โดน ฟีลไม่ได้ บอกน้องPR ขอเปลี่ยนน้องได้เลยครับ

หรือน้องที่เหลือมีน้อย ไม่สเปค วันหลังมาใหม่ได้ครับ
  dgd dgd dgd

ดูแลกันไปแบบพี่น้อง เดินไปด้วยกันนานๆแบบสหายสายนวดครับโผมมมมมมม

ร้านนนี้มาสำรวจห้องหล่นเหมือนกันแสดงว่า ใจใส่พอสมควร ไว้ไปเชียงใหม่จะไปอุดหนุนละกันครับ 555

jojogm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2016, 18:46:11 »

dgd dgd dgd

จะแวะไปนะครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2016, 23:27:37 »

ขอบคุณมากครับผม

ยินดีบริการ หลังจบงาน มีข้อตำหนิ/แนะให้พัฒนา/งานหล่น/น้องมีปัญหา

รบกวนพี่ๆ Inbox มาได้เลยนะครับผม

rock04 rock04 rock04 rock04

potpot44

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2017, 17:47:43 »

eta07 eta07 eta07
เจอบ่อยครับบที่รูปสวยกว่าตัวจริง

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 22:40:19 »

ืn66n

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 02:43:21 »

หน้าตาไม่ดี อาจจะลีลาดีนะครับ

bossylove

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2019, 23:24:27 »

ยังไม่เคยไปเลย