-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ภาวะแทรกซ้อนของไข้หวัด 2009 จะมีอาการปอดบวม (ทางบ้าน)++  (อ่าน 2976 ครั้ง)

IiIiI_STARSIX_IiIiI

• บุคคลทั่วไป

อยากได้ทั้งเซตเลย ขอหน่อยจิ ท่าน

คริๆ

msconfig

ไอเราก็ตกใจ  mnb นึกว่าไข้หวัดจริง ก ำลังหาข้อมูล  ;D

MP-532

โถ.....น่าสงสารพวกน้องๆ ปอดบวม  ผมว่าน่าจะพาไปฉีดยานะ  ทั้งเซ็ท    (ยกเว้นผู้ชายที่ใส่แว่น กะอีตาที่สักที่แขนนะ น่าจะพาไปยิงทิ้ง)

ZOIDS

ชอบจริง ๆ ป่วยแบบนี้  jljhl

labk1200

uyhgb อย่างนี้ต้องฉีดยา 2 เข็ม

deathgod

พาไปรักษายังไงดีน่า....

mrskyeyes44

:-X เห็นแล้วอึดอัดแทน...ถอดก็ไม่ได้...ใหญ่ซะคับเลย...คับอารายเนี่ย.... -0987

alpine

ฉีดยาหายแน่

FAT-BOY

อยากเป็นหมอรักษาจัง yhb

longhardhardlong

PumpkiN_KinG

กะลังดูเพลินๆ

เจอยากูซ่าโชว์รอยสักโผล่มาข้างๆ

เซร็งเลย ghjk

อาตี๋

ของดีๆ นี้อยู่ที่ท่านมอร์หมดเลยครับ เทพคลังแสนยานุภาพจริงๆ

ZOIDS

เป็นงี้ก็ดีสิครับ  yhb

golfmanu00

ดูจนตาลายยย  ดูไปดูมานมเล็กเนอะ uhb

shoots

ผมมีเข็ม เดี๋ยวรักษาให้ O0    ฉีดเข็มเดียวหายเลย     ^-^