-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเวียงจันทน์มาค๊าบ แต่น้องเขาพูดถึงคนไทยบางคน  (อ่าน 14103 ครั้ง)

theman555

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปตะลุยเวียงจันทน์มา พบน้องคนนึงที่โรงแรม ละออง สะตา น้องมาในฐานะค้างคืน ยกแรกจบ จะต่อ แต่น้องเริ่มจะขอกลับประมาณว่าเหมือนจะเลือกแขก แถมบอกรอหนุ่มไทยบางคนที่เคยขึ้นกับน้อง ว่าจะมารับไปทำงานขายคอมพิวเตอร์ที่ไทย ประมาณว่าไม่อยากทำและรอเจอรักแท้ของหนุ่มไทย เลยสงสัยว่ามันเป็นการกระทำอีกรูปแบบของพระเอก หรือ เป็นแผนของน้องเขาอะคับ แล้วไปครั้งหน้าเราจะมีวิะีเลือกน้องๆเขายังไงดี ปล.ผมจะส่งการบ้านได้ไหมเนี๊ยเพราะแต้มน้อย

domon74

• แอบหื่น

รอเก็บข้อมูล mbvc

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ใครไป ให้ความหวังสาวลาวที่แสนซื่อ บริสุทธิ์ ไร้เดียงสาเช่นนั้นละครับ นั่น 

yium

• *

ใครไปหลอกน้องเอาไว้นะ  yellow001

theman555

• *

ผมว่าจะหลอกเอ้ยจะพามาทำงานในไทยเองมั่งซะและ เดี๋ยวจะไปอีกรอบ จะลองทาบทามมาซักคน มาช่วยงานผมจริงๆจังไปเลยแต่กัวน้องเขาจะมาหลงคนไทยในไทยแทนอีกป่าวน๊า

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อย่าไขว้เขวครับ เวลาเราเหมาค้างคืน แผนหลอกกลับก่อนน้องๆพวกนี้มีหลากหลาย ผมและเพื่อนๆเจอมาตั้งแต่ 2 ปีที่แล้ว  scary

theman555

• *

อ๋อ ผมก็เขวๆอยู่นะฮะ ว่าจริงหรือลวง ไอ้เราก็ไม่อยากบังคับใครให้ชีช้ำด้วยซิฮะ อยากให้อยู่เต็มใจบริการเราหน่อย มาตั้งไกล ค่าโรงแรม ค่ารถ ค่ากิน ค่าน้อง โอ้ยต้นทุนเยอะชมัด และที่สำคัญงานนี้เจอค่าโง่ไปเต็มๆเลยงะฮือๆ ใครมีทีเด็ดดีๆแถวนั้นก็แนะนำมั่งหน่อยเตอะเจ้า เมื่อไหร่จะเจอแบบบริการดี ร่างกายเด็กอารมณ์เหมือนกิ๊กหรือแฟนมั่งน๊า แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อคิดนะฮะ

somkun

• แตกหนุ่ม

เสียค่าใช้จ่ายไปแล้วเอาให้ถึงเช้าเลยครับ

ผู้ชายเต็ม0

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โหดร้าย

theman555

• *

ช่ายๆๆน้องเขาโหดร้ายกะผมมากเลย เดี๋ยวต้นเดือนหน้าไปเอาคืนมั่งละ ฮึม

ZRX

• แอบจิต
  • **

....ฮ่าฮ่า...เป็นปรกติครับ...เด็กๆที่นั่นขึ้นชื่อในเรื่องนี้มาก(ชายไทยโดนเกือบหมดประเทศแล้วครับ) uilo...จ่ายค้างคืนแต่ถึงเวลาอ้อนกลับก่อนอ้างนั้นอ้างนี่...โดนกันหมดครับ...สาวลาวเดี๋ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้วความซื่อความใสที่เราเห็นกันมันกลายเป็นภาพลวงตากันไปแล้วครับ ghjk...ผมไปครั้งหลังๆชั่วคราวอย่างเดียว....อยากซ้ำหาคนใหม่ครับ(ซึ่งก็หาได้ง่ายมากในเมืองแห่งนี้)...ยินดีกับท่านด้วยท่านเจอสาวเวียงจันทร์ของจริงแล้วครับ mbvc...ฮ่าฮ่า...

theman555

• *

5555 ขอบคุณที่ซ้ำเติิม เอ้ยที่ให้ข้อมูลมาฮะ ว่าครั้งหน้าผมจะเป็นคนใหม่ให้ได้ ไม่จริงใจกลับจะกะล้อนให้ความหวังกลับเพื่อให้น้องตายใจละ กิกิ

tak2000

อย่าไปฟังมากครับ..ราคาค้างคืน แต่พอเอาเสร็จหาเรื่องหนี  บางคนก็กลับไปหารายใหม่ต่อ
ละอองดาวนี่ตัวดีเลย..หุหุ

theman555

• *

งั้นถ้าไปอีกก้อคงต้องชัวคราวตลอดนะซิฮะแบบนี้ แต่ยังไงก็อยากค้างอยู่ดี พอมีที่แนะนำไหมฮะที่ได้แบบค้างคืนและเด็กแบบละ ออง ดาวนะฮะ

theman555

• *

อุ้ยเพิ่งเห็นกระทู้ไปอยู่หน้าแรก อิอิ แต่ผมฝากส่งการบ้านให้กับคุณ sakarn45 ในกระทู้ ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์ ไปแล้วนะฮะ แต่ถ้าหากใครจะไปเป็นครั้งแรก ก็ลองดูการเดินทางเข้าไปทางฝั่งลาวโดยใช้ใบผ่านแดนของผมละกัลนะฮะ เริ่มแรกเลยพอถึงสนามบินอุดรแล้ว มันก็เหมือนจะเป็นการบังคับว่า หากท่านต้องการจะไปหนองคายเพื่อทำใบผ่านแดนก่อนแล้วท่านต้องเสียค่ารถ(เรียกเป็นรถพิเศษ)ละกัล 200 บาทฮะ วิ่งจากสนามบินอุดรไปยัง สะพานไทยมิตรภาพเป็นรถตู้หน้าสนามบิน แต่ถ้าคนน้อยเขาจะจัดรถเก๋งมาให้ ถึงหน้าด่านสะพานไทยมิตรภาพแล้วไปทำบัตรผ่านแดนตามร้านต่างๆตามตึกแถว หรือจะตรงหน้าห้องน้ำตรงปากทางเข้าด่านก็รับทำฮะ ใช้แค่บัตรประชาชนอย่างเดียว ราคา100-120 บาท ได้ใบผ่านแล้วก็เดินเข้าไปตรงตู้ประทับตราเจ้าหน้าที่จะเก็บไว้1ใบ(ทำใบผ่านแดนเขาจะถ่ายเอกสารให้1ใบ รวมต้นฉบับ2ใบ) แล้วก็รอขึ้นรถข้ามไปฝั่งลาว เสียค่ารถ15บาท เมื่อถึงฝั่งลาวก็ไปยื่นเอกสารพร้อมกับซื้อการด์เข้าลาวล่วงหน้า 45 บาทมั้งตอนนั้นคุยเป็นเงินกีบแล้ว แล้วก็เอาใบผ่านแดนของเราไปประทับตราอีกตู้หนึ่ง แล้วก็เดินไปตรงที่กั้นเหมือนทางขึ้นรถไฟฟ้าบีทีเอสที่กทม เสียบการด์ไม่ต้องรอมันออกมานะฮะ มันจะยึดไปเลย พอเข้าไปได้เสร็จก็เดินออกช่องที่เจ้าหน้าที่จัดรอดูเอกสาร แล้วก็โอเคจบ เที่ยวได้3วัน2คืน แต่อย่าทำใบผ่านแดนหายนะเก็บไว้ และที่สำคัญดูเลยว่ามีข้อห้ามขากลับในการซื้อของอะไรบ้าง ไม่งั้นโดน ฝั่งไทยตรวจเจอเล่นหนักเหมือนกัน เห็นมีคนนึงมา3คนเอาบุหรี่ไปคนละคอตต้อน แต่ตอนกลับฝากถือไว้ที่คนเดียว พี่ท่านไม่ยอมครับแม้ว่าก็รู้ๆกันอยู่ไปกัน3คน เอาละเข้าเรื่องเที่ยว ถึงตรงนี้จะมีรถรับจ้างเยอะมาก ส่วนใหญ่จะถามเรื่องไปไหนเที่ยวสาวหรือประมาณนั้น ไปตัวบขสของลาว แถวนั้นเรียกว่าตลาดเช้ามั้ง หรือจะไปพักโรงแรมละออง สะตา ก็บอกไปก็ได้ ค่ารถ ไม่เกิน300 บาท เป็นรถตู้ฮุนไดร แต่การไปพักโรงแรมดังก่าวเพื่อไปรับประทานหญ้าอ่อน (555 ถ้าท่านอายุเกิน 36 ผมถือว่าได้ไปทานหญ้าอ่อนละ) แต่ท่านsakarn45 ได้แนะนำว่าถ้าจะทานแบบค้างคืนควรจะไปเลือกโรงแรมที่ไกลๆหน่อย ไม่งั้นเด็กจะงอแงขอกลับ(แบบผม) และช่วงนี้ทัวร์มาลงที่นี้บ่อย จนรถบังสถานที่เลือกเด็กไป แถมมีตลาดนัดหลังโรงแรมอีก มองหาดูดีๆ นะฮะ  หลักการเลือกเด็ก ผมว่าประมาณนี้นะฮะ เด็ก สด แต่งอแง ชงเอง เพราะบางคนติ๊บหนัก จนหลงพูดจาหัวแต่ติ๊บ(กรณีค้างคืน) เลยพูดจาประมาณเลือกแขก แถวอยู่ใกล้กันขอกลับชัวร์ เลยต้องกระเป๋าหนักไปเลย แต่นั้นท่านจะทำให้ระบบไม่แพงได้ของดีหายไปจากที่นี้ฮะ เลือกมีอายุหน่อยก็สดน้อย เป็นงานขึ้นมาหน่อย แต่ว่าทำตามหน้าที่ ขอกลับถ้าไม่ยอม ก็ไม่ว่า อาจจะต่อรองเวลา เมืองนี้มีที่เที่ยวเยอะฮะ ได้ยินคนขับรถรับจ้าง บอกมีหลายที่ แบเวียดนามก้มี บางคนบอกมามีเด็กกว่านี้อีก แบบพาไปเที่ยวทั้งวันยังมี แต่ผมไม่ได้สนใจมากเชื่อมั่นในโรงแรมนี้ตามคำแนะนำ นะฮะ เลยไม่ได้เตรียมใจไปหาที่อื่น แต่โดยสรุปแล้วเด็กมากเพราะดวงพอดิบพอดีฮะได้เด็กคนนึงมาได้แค่4-5วันถึงกับไม่เข้ากว่าจะเข้าได้ต้องตั้งใจหน่อย แต่ก็ไม่วายร้องงอแง นี่ละครับเด็ก ฮ่อ ผมบอกตามตรงไม่มีอารมกับพวกร้องงอแงละฮะ เลยปล่อยตัวไป แถมมีบอกว่าจะไม่ทำอีกแล้วตะหากไม่รู้จิงป่าว ผมก็ไม่รู้ท่านอื่นจะได้เจอแบบเด็กขนาดนี้บ่อยไหม แต่ถ้าเจอแบบนี้ท่านจะโอเคป่าวแล้วแต่ท่านละฮะ มันเหมือนจะโชคดี แต่หล่นไงไม่รู้5555 แต่ผมเล่นนมกล่องน้องสนุกเลยละฮะ แบบเด้งดึ่งแน่นดี555 ก็ตักตุนไป 2 คืนฮะ แต่สงสัยว่างานนี้ท่านที่ไป อาจจะเจอน้องๆเขาเริ่มเล่นเกมส์กับแขกไหม เรื่องการคุยพูดเปรยๆเรื่องติ๊บ + ขอกลับก่อน และที่แย่กว่านั้นเลือกแขก ไปแต่กาย แต่ร่างกายไม่ไป แขกทั้งญี่ปุ่น จีน ไทย มากันเยอะตรงนี้ผมเริ่มสงสัย ว่าเพราะเริ่มนิยมมากไปหรือป่าว เด็กบางคนเจอแขกติ๊บหนักก็เล่ากันให้อิฉฉากันเอง เห็นเล่นโทรศัพท์กันหลายคน ยิ่งเด็กมากแล้วเล่นดทรศัพท์นี่มีแววเลยฮะ ทำใจวัดดวงเลย อันนี้ผมเริ่มทำใจและครั้งหน้าจะไปอีกรอบ อย่าไปหวังมากแบบผมฮะมันเหมือนแล้วแต่ดวงเอามากๆเหมือนกัน แต่รอบหน้าผมจะลองไปหาลายแทงอื่นดูบ้างที่ค้างคือค้างจริงๆ ใครมีข้อมูลตรงนี้รบกวนบอกผมหน่อยนะฮะจะขอบคุรมากเลย อิอิ มาดูตอนกลับจากเวียงจันทน์มาอุดรละกันนะฮะ ตอนกลับนี้ถ้ากลับมาอุดร ที่บชส.ลาวมีรถจากเวียงจันทน์มาอุดรเลยนะฮะ ราคา 95 บาทหรือ85 บาท ถึงอุดรเลย สะดวกดีฮะ (แล้วค่อยหาสามล้อจากบขสอุดรมาสนามบินเดินมาหาข้างนอกก็ได้ฮะ  มอเตอร์ไซด์รับจ้างก็มี ให้งบ100 บาทก็พอ) มาต่อ ถ้าถึงด่านลาวก็แบบเดิม คือไปซื้อการด์มาเสียบแล้วก็ไปประทับตรา แล้วก็เสียบัตรตรงรั้วกั้นอัตโนมัติ ออ รถบขส.เขาจะให้เราถือกระเป๋าเข้าผ่านด่านเองนะฮะเมื่อถึงด่านฝั่งไทย มีต่างชาติเขาฟังไม่ออก กระเป๋าเขาเลยโดนทิ้งไปหน้าด่าน พอออกมานอกด่านต้องย้อนกลับไปอธิบายกับเจ้าหน้าที่กันยาว ฮะ ถึงด่านไทย เฉพาะคนไทย จะมีกล่องหน้าตู้คนตรวจ ให้ใส่ใบผ่านแดนได้เลยไม่ต้องต่อแถวฮะ แต่ที่สำคัญระวังเรื่องซื้อของให้ดี ที่นี่ไม่ยอมอะไรง่ายๆ เพราะปรับแพง สำหรับผมก่อนกลับมาแวะหาน้องๆที่อุดร ถึงแม้จะสดน้อยกว่าที่ลาว แต่เชื่อปะผมกับได้รับความร่วมมือจนมีฟามสุขทั้ง2ฝ่าย แดงๆ8ใบแต่ทอนไปเลย อาจจะเพราะดวงดีเจอคนถูกใจกันและกันโดยบังเอิญนะฮะ ครั้งหน้าผมจะลองออกไปหาแหล่งใหม่บ้างละฮะ ที่ ละองง สะตาถ้ามองสถานการณ์แล้ว คงต้องพึ่งโชคเอาด้วยนะฮะในอนาคต จะเที่ยวก็รีบเที่ยวฮะก่อนมันจะเปลี่ยนไปมากกว่านี้ หรือไม่ก็ทำใจ ชั่วคราว 1เทาไปเลย ใครมีข้อมุลทางฝั่งโน๊นในเขตที่ใบผ่านแดนชั่วคราวไปได้ก็รบกวนบอกหน่อยนะฮะpmมาก้อได้ ครั้งหน้าจะลองหาวิธีเดินทางแบบประหยัดดูฮะ เพราะที่นี่ค่ากินค่าเดินทางแพงไม่เบา

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

fdgdfdf   roister นี่แสดงว่าบางที่ของดีๆ ที่ท่านเจอมาไม่ต้องข้ามไปฝั่งโน้นก็ได้

แค่อุดรก็ได้เจอของดีมีทอนเหมือนกัน ประเภทชงเองกินเองนี่ ถ้าเจอแบบตามใจสุดๆ

มันก็ได้อารมณ์ไปอีกรูปแบบหนึ่ง ซึ่งแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

theman555

• *

ใช่เลยฮะ บางครั้งเหมือนกับเราตามหาและหวังอะไรซักอย่างสูงเกินไป แต่สุดท้ายความสุขอาจจะอยู่ใกล้ๆตัวเราก้อได้ฮะ สู้อุตสาห หาเรื่องลางาน ลงทุนค่าเดินทาง โรงแรม ค่ากิน ไปทางฝั่งโน๊นเยอะ มาดูต้นทุนในการเจอเด็กที่ต้องการแล้วอะโห เยอะเลย ยังสงสัยเลยว่าถ้าไปลองหาสายsl ในเขตเราดีๆมันจะคุ้มกว่าไหมน๊า

yick

• ว๊องแมน
  • *

pongz

เก็บข้อมูล

adeej

ผม..ว่าไมต้องถึงเวียงจันทร์ ครับ แม่สายบ้านเรานี้ละ สุดยอดกว่า ได้ขาว สวย หมวย แจ๋มกว่า สาวลาวเยอะ ..........

fanclub

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆๆครับ เก็บไว้ศึกษา

unless

• *

เก็บข้อมูล ครับ

theman555

• *

ถ้าแม่สายก็น่าสนใจฮะแพ้ความขาวๆกะความผอมเพรียวอิอิ

ACT_7i

• *

จะได้เปนประสบการณ์

nakorn_42

สาวลาวชอบหนุ่มไทย

gogorin

• *

อยากไป

hydeve

• *

ต้องหาโอกาสไปลองบ้างแล้วครับ
 pongz pongz pongz pongz

MummyFive

• แอบหื่น

อยากไป

XXXXXXX

• *
Re: ไปเวียงจันทน์มาค๊าบ แต่น้องเขาพูดถึงคนไทยบางคน
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 16:11:06 »

การบ้านลาวมาแล้ว