ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใบหม่อน สวยประทับใจ  (อ่าน 2236 ครั้ง)

popo139

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องใบหม่อน สวยประทับใจ
« เมื่อ: 25 มกราคม 2019, 22:58:57 »

ส่งการบ้านน้องใบหม่อนครับ

วันนี้มีโอกาสได้ไปวีซ่าสปา พิษโลก เคยมาแล้ว 2 ครั้ง

วันนี้หงี่มากอยากหาที่ลงเลยมาที่ร้านแบบวอร์กอินมาดูตัวกันเลย เข้าไปพีอาร์ก็เชิญนั่ง กดกลิ่งเลือกน้องออกมาโชว์ตัว คนแรกที่ออกมาคือน้องใบหม่อน ทันที่ที่เห็นแล้วปิ้งเลยครับ ต้องบอกว่าพิษโลกบ้านเรามีน้องระดับนี้มารับงานแล้วหรือ น้องหน้ารักมากครับ สำหรับผมถือว่าสวยเลย ตัวเล็กขาว ลุกประมาณ พาราก้อนได้เลย แถวหุ่นดีอีกต่างหาก คิดในใจว่ายังไงวันนี้หาที่ลงได้แล้ว แต่ก็ยังรอดูคนอื่นๆ ต่อไป น้องออกมาโชว์ตัวอีก 4 คน คนสุดท้ายชื่อน้องแอปเปิ้ล สวยอยู่ครับหุ่นดี แต่วันนี้อยากได้สวยใสแบบน้องใบหม่อนมากกว่าเลย เลือกน้องใบหม่อนครับ จ่ายค่าครอสรอ น้องออกมารับ

น้องมารับก็ตามน้องไปครับ น้องดูเป็นมิตรครับ แต่ยังอายๆนิดๆ

ตัดมาที่ห้องเลยครับ เข้าห้องมาน้องก็เอาน้ำมาให้ดืม ดืมไปนิดหน่อยครับ ว่าจะขอน้องกอดซะหน่อย น้องชวนอาบน้ำเลย อ่า อาบก็อาบ

น้องปอกเปลือกออกมา น้องหุ่นดีมากๆ ครับ เรียกว่าไรไขมันส่วนเกินเลย เห็นแล้วขึ้น ขาวออร่าด้วย ที่สำคัญไฟหน้าสวยมากๆ แม้จะไม่ใหญ่ แต่ก็สมส่วนกับตัวครับ ของแท้แม่ให้มา เห็นแล้วอยากเข้าไปกอด แต่อดใจไว้ก่อน เดี๋ยวน้องตื่น ช่วงล่างน้องขนน้อยมาก แถมยังปิดสนิท สีสวยครับชมพูเลย เห็นแล้วอยากกิน

น้องอาบน้ำให้ครับ ครับ ถูสบู่หน้าหลัง ก็ปกติครับใช้ได้ สะอาด ดูแลเทคแคร์ดี แต่ไม่มีบอดี้นะครับ เสียดายจุง ผมละชอบงานในห้องน้ำมากๆ เลย แต่อด

ตัดมาที่เตียง น้องบอกว่าให้นอนคว่ำจะนวดให้ค่า เราก็โอเครนอนคว่ำให้น้องนวด น้องนวดได้เบาๆ ครับ ไม่ได้ลงหนัก พอเพลินๆ นวดอยู่นานครับ จากหลังแล้วก็ลงไปขา ซักพักก็ให้หันหน้ามา จำไม่ได้แล้วว่านวดยังไงบ้าง

ที่วีซ่าสปา ห้องที่ผมใช้มันชั้นสอง ไฟจากห้องน้ำสว่างมาก ส่องมาด้านหลังน้องซะอีก เลยไม่ได้เห็นตัวน้องเลยมืดๆ แต่ดีที่มีห้องน้ำในตัว ห้องอื่นจะไม่มี

ตัดเข้ามาข้างหน้าเลยครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าน้องนวดอย่างไร แต่จำตอนบิ้วได้ น้องเริ่มมาจูบที่หัวนม ที่ละข้างอย่างเบาๆ เสียวๆ เพลินดีครับ จูบไปสักพัก น้องเอาเจลมาทาหน้าอกแล้ว เอาหน้าอกมา ถูกที่น้องชายให้ด้วย เพลินเลยครับ งานแบบนี้ถือว่าผ่าน แล้วผมก็ขอน้องนัวบ้าง กินนมบ้าง นมแท้นิ่มครับสัมผัสดีมากๆ สีสวยด้วย โอยหน้ามืดตามัวจำอะไรไม่ได้ แต่น้องน่ารักตัวนิ่มมากๆ ครับ มีความสุขที่สุดเลย แล้วผมก็สบายตัวไปครับ

เสร็จแล้วให้น้องมานอนเล่นคุยกันน้องก็นอนคุยกับผมสักพัก แล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัวออกมาครับ

ให้คะแนน

หน้าตา 9
รูปร่าง 9
ผิวพรรณ 9
ไฟหน้า 9
ช่วงล่าง 10
เนื้องาน 8 ครับ ออกหวานๆ มีลิมิตอยู่บ้าง
อาบน้ำ 9 ครับ

สรุป ประทับใจครับ ถ้าน้องมาอีกต้องหาโอกาสไปหาอีกครับ ชอบสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2019, 00:51:54 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องใบหม่อน สวยประทับใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2019, 14:42:59 »

ขอบคุณมากครับ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องใบหม่อน สวยประทับใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เมษายน 2019, 11:56:27 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

วันสุดท้ายครับ