-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นมอปลายเต็มๆ เพราะมีพระเอกอีกแล้วครับ เซ็งมากๆ  (อ่าน 10900 ครั้ง)

zeedpower

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอระบายนะครับ แอดมินเห็นไม่สมควร ลบได้เลย

ไม่รู้เพราะความไว้ใจของผมที่ให้ลายเเทงการบ้านน้องมอปลายที่ผมเคยเขียนไว้ แก่คนที่ PM มา ไปถึง 4-5 คน
ผมไม่รู้นะครับว่าคุณไปทำอะไร หรือพูดอะไรไว้มั่ง ผมเห็นว่าเป็นเพื่อนสมาชิกด้วยกัน จึงให้ลายแทงไป
แต่สิ่งที่ผมได้รับกลับมา คือ ทันทีที่ผมเจอหน้าน้องเค้า โดนมือน้องเค้าตบเต็มๆ แถมยังโดนด่ามากมาย
เพราะน้องเค้าไม่พอใจ ที่มีใครคนนึง ไปเรียกร้องกับน้องเค้ามากไป roister roister roister
 ผมเฟลมาก จนถึงตอนนี้ก็ยังติดต่อน้องเค้าไม่ได้
อย่างนี้เรียกว่าหล่นได้มั้ยครับ  wq wq wq

1ideal

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
    • http://cmxseedpicpost.blogspot.com/

ต้องเอามาประจานครับ ท่านโชคดีเจอพระเอกแล้วววววววว scary

เอาชื่อสมาชิกที่ท่านพีเอ็มไป มาลง แล้วให้สารภาพทีล่ะคนเลยครับ

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เอาเลยครับ
จัดมาสอบทีละคนเลย
มีห้าคนเองน่าจะหาไม่ยากแล้ว
เอาให้เข็ดเลยพวกพระเอกนิสัยเลวๆนี่ red001

Solo Go On

• ว๊องแมน
  • *

ผมสมาชิกใหม่ แต่ไม่เห็นด้วยนะครับกับคนที่จะมาโชว์ออฟด้วยการเป็นพระเอกเช่นนี้ เห็นใจพี่ที่โพสต์กระทู้ครับ เป็นผมนี่คงมึน eta32

muuaownn

• แอบจิต
  • **

ใช่อย่างนี้ต้องประจาน พระเอกพวกนี้ทำให้พระรองอย่างเราอด......

Alexis

• V.I.P.
  • *

eta08  ท่านให้ใครมั่ง เอาชื่อ ออกมาเลย ......   red001

konsiafan

• **

pongz ใช่ใช่ครับ แบบนี้ไม่ควรปล่อยไว้ เพราะเค้าอาจไปขอคนอื่นๆอีก แล้วก็จะทำแบบนี้อีก

sama

• V.I.P.
  • *

ให้ใครไปบ้าง ขอชื่อมาด่วนครับ เพราะเจ้าตัวมันคงไม่กล้าออกมาแสดงตัวแน่  roister  roister  roister

darkman01

• *

คนแบบนี้ ต้องเอามาประจานครับ เขาอุสาให้แล้วยังทำอย่างนี้อีก ...... แย่ๆมากๆ

arle_r

• *

เจอแบบนี้แย่เลย ต่อไปแต่ละคนคงไม่แจกอะไรกันง่ายๆอีกละ ljhgf

Alexis

• V.I.P.
  • *

เขินนนนนน โชคดี ที่ขอท่านแล้วท่านไม่ให้ ผม  เหอๆ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ให้เบอร์กันง่ายๆก็เจอแบบนี้แหละ
ผมถึงเลือก..มาก ที่จะให้
เราเองก็อยากส่งเสริมน้องๆที่อัธยาศัยดี เพราะส่วนตัวเราเองก็เบื่อง่าย พอได้แล้วก็ไม่ตื่นเต้นแระ
ก็อยากให้เพื่อนๆได้ประทับใจกันบ้าง แบ่งๆกันไป
แต่โดยส่วนตัวนะ ผมว่าการบ้านแบบ นกป.แล้วได้เสียบ , การบ้าน car park , การบ้าน off road ฯลฯ ประมาณนี้ อาจทำให้ลำบากใจกันพอควร ระหว่างนักศึกษาที่ตามลอก และน้องๆที่เกี่ยวข้อง ... เพราะอาจไม่ได้ผลลัพธ์ตามที่รู้คำตอบล่วงหน้า
แต่ผมก็ชอบนะ แอบตามลอกประจำ 555
แต่จะไม่บอกว่า ทราบมาจากไหน .. บอกแอบมอง เห็นรูป แล้วเลือกเอง แล้วก็ลุ้น.. อิ อิ
แต่ในที่สุดก็มักแพ้สไตล์เสี่ยสั่งลุยส์ .. แล้วก็จะพบว่า .. เธอเปลี่ยนไป๋.. ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ดังนั้น เที่ยวแนวนี้ ต้องทำใจ .. เคลมไว แล้วก็ผ่าน !!!

MINIWOW

• **

eta07  ใครมาทำให้ดาวร้ายอย่างเราอดแบบนี้....

panyacome2526

• **

ประจาน มันเลยครับ จขกท  สืบให้ได้เเล้ว เอามาประจานให้ พวกเราได้ ระวัง  ไหนๆ เราก็ เเอนตี๊ กับ คนประเภทนี้ อยู่เเล้ว

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

ประจานมันเลยคับท่าน

DDHDCM

• *

เห็นใจครับ แล้ววันหลังใครจะกล้า พีเอ็มให้อีกละครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อยากรู้จักจัง ไอ้พระเอก เป็นใครกันนะ เอามาประจานหน่อยครับ  roister
แค่ 4-5 คน เอามาลงให้ชมเลย เสียบรรยากาศหมด คนอื่นก็อดไปด้วย
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

nuttikon

• V.I.P.
  • *

eta07 ท่านครับ ออกตัวก่อนเลย ว่าท่านได้ pm มาหาผมนะครับแต่ว่าไม่ได้ให้ เบอร์น้องเค้า กับผม ท่านบอกว่ารอรอบสองก่อน คงเป็นโชคดีของกาผมไป ท่านให้ใครไปไล่เบอร์เอาเองนะครับ คราวหลังให้ดูจาก ความยาวนานของอายุสมาชิกว่านานพอหรือยัง หรือไม่ก็พูดกันทำความเข้าใจก่อน ห้อง paradice ใครๆก็เข้าได้ แต่ห้องวีนิ กรองมาพอสมควร ถ้าไม่คุ้นหรือไม่เค้ยกันจิงๆก็ให้ทำความรุ้จักกันก่อนก็ได้นะครับ เช่นขอเบอร์โทรเลย ถ้าคนขอเค้าบริสุทธิ์ใจก็ให้ไป สมาชิกเก่าๆดีๆจิงๆจะได้ มีกินต่อไป ขอบคุณครับที่ pm มาบอกเล่ากาผม eta08 สงสารจับใจ ouiy

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

อ่านแล้วแย่ไปด้วยเลยครับ ทีหลังผมต้องคัดบ้างแล้วอ่ะ

cnx_979

• *

เห็นใจ จขกท. จังครับ

คนสมัยนี้  เค้าอุตสาห์มีน้ำใจ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ จขกท.นะครับ

pongz

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ให้เบอร์กันง่ายๆก็เจอแบบนี้แหละ
ผมถึงเลือก..มาก ที่จะให้
เราเองก็อยากส่งเสริมน้องๆที่อัธยาศัยดี เพราะส่วนตัวเราเองก็เบื่อง่าย พอได้แล้วก็ไม่ตื่นเต้นแระ
ก็อยากให้เพื่อนๆได้ประทับใจกันบ้าง แบ่งๆกันไป
แต่โดยส่วนตัวนะ ผมว่าการบ้านแบบ นกป.แล้วได้เสียบ , การบ้าน car park , การบ้าน off road ฯลฯ ประมาณนี้ อาจทำให้ลำบากใจกันพอควร ระหว่างนักศึกษาที่ตามลอก และน้องๆที่เกี่ยวข้อง ... เพราะอาจไม่ได้ผลลัพธ์ตามที่รู้คำตอบล่วงหน้า
แต่ผมก็ชอบนะ แอบตามลอกประจำ 555
แต่จะไม่บอกว่า ทราบมาจากไหน .. บอกแอบมอง เห็นรูป แล้วเลือกเอง แล้วก็ลุ้น.. อิ อิ
แต่ในที่สุดก็มักแพ้สไตล์เสี่ยสั่งลุยส์ .. แล้วก็จะพบว่า .. เธอเปลี่ยนไป๋.. ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ดังนั้น เที่ยวแนวนี้ ต้องทำใจ .. เคลมไว แล้วก็ผ่าน !!!
ใช่ครับมันลำบากใจดังว่า

[AsUs]16X

• V.I.P.
  • *

สมาชิกเรามีทั้งดีและไม่ดีนะคับ ให้ผมไว้ก้อไม่เกิดเรื่องแล้ว 5555 เพราะผมเอาไปดองไม่ไปหาเค้าสักที  dgd

pfm

• เด็กทะลึ่ง

อีกหน่อยใครจะเสี่ยงแจกการบ้านอีกละเนี่ย.. dsgjsd

mega

• *

เห็นด้วยลากมันมาลงโทษเลย  eta20

plkboy

• *

ใครกันที่ทำเช่นนี้ ทำให้คนแื่นพลอยอดไปด้วย

b2fen

• ว๊องแมน
  • *

roister ต้อง pm กลับไปบอกเพื่อนสมาชิกเหล่านั้นล่ะครับ..ว่า ที่เป็นพระเอกน่ะ..มันไม่ดีนะ..

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

ouiy ผมเคย PM ไป แต่ท่านไม่ตอบรับนะครับ eta32 เหอะๆ ผมคงผ่าน eta30
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

varanus_deaw

• *

ยังไม่ทัน PM ไปขอ 

อด เลย .....

uilo

nuttikon

• V.I.P.
  • *

ljhgf ผมว่านะให้เอารายชื่อคนที่ pm ไปอะครับเอามาประจานแล้วให้เจ้าตัวเค้ามาชี้แจงดีกว่า เข้าข่ายน่าต้องสงสัยอะ ให้ระวังไว้อะครับ eta03

ClubLove

• *

น่าเห็นใจครับ wq

uouso

• แตกหนุ่ม

eta20 จัดให้เต็ม จัดให้หนักครับ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **

.,mnของอย่างนี้ไม่ต้องบอกต่อครับ ต้องเจอด้วยตนเอง หน้าตาไม่หล่อขั้นเทพ ผมตอบได้คำเดียวว่า ยากๆๆๆๆๆๆ lowwww

lexlex

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ดันคับอย่างให้ตก
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

mslife

• **

eta20
โดนตบเลยเหรอ
พระเอกมันน่านัก

mon35

• *

ไม่น่าทำแบบนี้ ทำให้มันเสียหายเลยแบบนี้

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **

แสดงความคืบหน้าหน่อยครับท่าน
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *

ไอ้พวกพระเอกต้องลากตัวมาลงโทษครับ...นิสัยไม่ดี ทำคนอื่นๆ อดเลย roister roister roister

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ตกลงว่าพระเอกเป็นใครครับ จขกท.แจ้งหน่อยครับ  roister
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

pric

• *

เห็นใจนะครับ
สมควรที่จะบอกรายชื่อท่ีท่านได้pm ให้ไปทั้ง 5ท่าน
เด๋ว แต่ละคนต้องมาชี้แจงเอง ท่านใดที่เปนพระเอกก็จะรู้ได้ไม่ยากนัก
เอาเลยครับ roister

qweqwe

• แอบจิต
  • **

โห แย่อะ

leofire

พระเอกนี่ตายยากจิง.  เห็นใจ จขกท ครับ

boyboy1975

• แอบหื่น

ผมพลอยอดไปด้วยเลย  uilo

ndongnaja

eta07 ตบเลยเหรอครับ

bastian10

• *

กรณี "ไอ้พระเอก" นี้เป็นอะไรที่น่าเบื่อมาก ๆๆๆๆ ครับ
ถ้าคุณคิดว่าแน่มาก เป็นพระเอกตัวจริง ๆๆๆ เหลือเกินเนี่ย ก็ออกมาสารภาพกันเลยดีกว่าครับ...
ไม่งั้นก็รบกวน อยู่เฉย  ๆ อย่ามาพึ่งพาเพื่อน ๆ ในเวปเลย มันทำให้คนอื่นเค้าลำบากไปด้วย...
เห็นใจ จขกท. จริง ๆ ครับ ยังไงก็คงต้องระวังมาก ๆ แล้วจริง ๆ
เป็นกำลังใจให้ครับ อยากเห็นการบ้านท่านอีก...

sitdee55555

• **

red001   พระเอกไปเรียกร้องอย่างนี้ก็แย่กานไปหมด  เห็นใจท่านจริงๆๆ

ตองเค

• **

เห็นใจท่านครับ eta08

chaiseen

• **

หลบหน่อยพระเอกมา  wq ต้องเตะมันให้สาสมใจพวกพระเอกเนี๊ยะ

tomxxx

• V.I.P.
  • *

เวงกำ  ljhgf

ว่ากะจะลอกการบ้าน "เบื่อจริง พวกพระเอก"  piuyty

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
Re: หล่นมอปลายเต็มๆ เพราะมีพระเอกอีกแล้วครับ เซ็งมากๆ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2012, 13:48:37 »

ผมมีเบอร์นะ (มีรูปด้วย) แต่ก็มีคนเตือนว่า ก่อนให้อะไรเบอร์ใครระวังพระเอกด้วย ก่อนได้เบอร์คุยดี เพราะได้เบอร์แล้วไปใช้บริการ โชว์าสันดานหมาๆ ........... เข้าใจความรู้สึกครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: หล่นมอปลายเต็มๆ เพราะมีพระเอกอีกแล้วครับ เซ็งมากๆ
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 21:49:00 »

อันตรายต่อผู้ส่งการบ้านก็คือพวกพระเองนี่แหละ  ก่อนจะ pm ไปต้องคัดกรองเสียก่อน พวกนั้นไม่เดือดร้อนหรอก ที่เดือดร้อนหนักก็น้องและผู้ส่งการบ้านนั่นแหละ ต้องระวังอย่างที่สุด lowwww
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว