ผู้เขียน หัวข้อ: 5 น้องนางของฮาเร็ม กับการไปเยือนเก้าครั้งในหนึ่งเดือน  (อ่าน 6258 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

.,mn ตั้งแต่วันที่ 22 เดือนที่แล้ว เป็นต้นมาจนถึงวันนี้ ก็ครบหนึ่งเดือนแล้ว ที่ผมไปเยือน
บ้านฮาเร็มมา ก่อนๆนั้นก็เคยไปที่อื่นๆ แต่ความประทับใจน้อยกว่า สายอื่นที่เราเคยผ่านมา
ด้วยราคาที่จ่ายไม่ยิ่งหย่อนกว่ากัน เลยไปตะลุยสายอื่นต่อ ไปๆมาๆ วันหนึ่งนั้นไปเจอน้อง
ไฟแรงสูงมา เราเหนื่อยแทบตาย หัวใจเกือบวาย เลยคิดว่าอยากจะมาลอง สายนี้อืีก
มันได้เสียวที่ไม่เหนื่อย แถมยังได้ฟิลดีๆอีก จึงได้ศึกษาหาข้อมูล พีเอ็มขอข้อมูล
จากเหล่าเทพๆก่อน จากนั้นก็ลองมานี่แหละ ครั้งแรกตั้งใจจะเลือกน้องเครื่องดนตรีมีสายก่อน
ก็จองไว้โดยที่ยังไม่เห็นหน้า แต่วาสนาคงไม่ได้เจอกัน นั่งรอเกือบครึ่งชั่วโมง เกือบจะกลับแล้ว
พอดีมีน้องคนหนึ่ง ใส่ชุดสีชมพูลงมาส่งลูกค้า คงเป็นรอบแรก เลยถามพีอาร์ น้องลูกปัดไปว่า
คนนี้น้องโฟกัสใช่ใหม พีจำชุดที่น้องใส่ถ่ายรูปได้ เลือกคนนี้เลย พอดีได้อ่านการบ้านมาบ้าง
เป็นส่วนประกอบ แต่ที่ตัดสินใจคือรูปร่างสูงเพรียว และสิ่งสุดท้ายที่ตัดสินใจเลือกยิ่งกว่าสิ่งอื่นคือ
ดวงตาของเธอมีรอยยิ้ม และความมุ่งมั่นที่จะทำงานแล้วดูแลเราให้ดีที่สุด ซึ่งเป็นจริงดังที่ผมคิด
น้องพักสักห้านาที แล้วเดินออกมาหยิบแก้วน้ำ แล้วจูงมือผมไปข้างบน ผมก็ค่อยเดินตามเธอไป
เมื่อถึงในห้องแล้ว เอกลักษณ์การทดสอบของผมคือ การโอบกอดแล้วหอมแก้ม
จากนั้นเธอ เป็นฝ่ายถอดเสื้อผ้าของเรา ไปแขวนและพับไว้อย่างดี(ดูแลเราดียิ่งกว่าคนที่บ้านอีก)
ได้ความประทับใจไปเต็มๆ เรื่องอาบน้ำนี้เธอก็มีลีลาเด็ดที่ผมไม่เคยเจอ ที่อื่น
มาเลยไม่ว่าที่กรุงเทพ หรือเชียงใหม่ เธอจะใช้มือ ซาลาเปาคู่ สาหร่าย ขัดสีฉวีวรรณ แล้ว
มีการยั่วเหย้า แบบยั่วยวนอีกต่างหาก ทำให้หลายคนรวมทั้งผมที่ชอบนัว อยู่แล้วทนไม่ไหว
ต้องนัวตอบไป เป็นความประทับใจอีกอย่างที่เจอ จากนั้นมาดูฝีมือและลีลาการนวดของเธอ
บอกว่า เยี่ยมโดยเฉพาะบอดี้ด้านหลังได้อารมณ์สุดๆ แถมยังมีชิวหาพาลุ่มหลง เป็นตัวชูโรง
หลายคนต้องมาต้องมนต์เสน่ห์ จากชิวหาพาลุ่มหลงจนเพ้อไปเป็นจำนวนไม่น้อย แล้วตอนบอดี้
ด้านหน้าก็บอกว่า สุดยอดแล้ว ลีลาท่าทางอารมณ์ร่วมนี่สุดๆไปเลย ผมจะไม่กล่าวว่าอย่างไรบ้าง
ใครผ่านเธอมาแล้วคงรู้ดี หลังจากจัดการให้เราสุขสมอารมณ์หมาย เธอก็ยังให้เราน้องคลอเคลีย
กะเธออยู่คุยกันอย่างกะหนุงกะหนิี๊ง เมื่ออย่างเราเคยเป็นแฟนกัน แล้วห่างกันไปนาน แล้วกลับมา
มาพบเจอกันใหม่ มันได้อารมณ์อย่างสุดซึ้งกลับมา อย่างที่เราไม่เคยได้อารมณ์
แบบนี้มาเป็นเวลา 20 ปีจากนั้นผมขอทำอะไรให้เธอบ้าง เธอก็ตามใจผมก็ลองนวดเธอ
บอดี้เธอคืน และทำไรหลายอย่างที่อยู่ในขอบเขต ที่จะทำให้ผมมีความสุข
หลังจากผมเจอเธอแล้วกลับไปบ้าน ยังนอนคิดถึงสิ่ง
ที่ได้รับจากเธอเมื่อกลางวัน มันโดนใจสุดๆเป็นสิ่งที่ผมเสาะหามาถึง 20 ปี
ช่วงนั้นยังติดขัดงบประมาณอยู่จึงว่างเว้นไป 5 วัน แล้วกลับมาเจอเธอใหม่
วันที่ 28 พค. จองเป็นคิวแรกเลย คราวนี้เหมือนอารมณ์ ผมที่อั้ดอั้นมานาน
เดินขึ้นบันไดไปไม่รอช้า เริ่มนัวทันทีเธอก็ตอบสนองอย่างทันควัน
จนลืมไปว่ายังไม่ได้เข้าไปในห้อง ครั้งที่สองนี้ไปหาเธอ เหมือนไปเติมเต็ม
ส่วนที่ขาดจากครั้งแรก ลีลาฝีมือหนักขึ้นกว่าเดิมคราวนี้รู้แล้ว่า ผมต้องมนต์เสน่ห์เธอไปอย่างจัง
แล้วบอกเธอว่า ถ้ามนต์เสน่ห์ของเธอช่วยให้พี่ทำงานที่นอกเหนืองานประจำ แล้วจะได้เงินเพิ่มขึ้น
จะมาหาเธอประจำเลย ซึ่งเธอก็เอาใจช่วย ก็เป็นจริงดังนั้น แม้ไม่ใช่จำนวนมาก แต่มาเรื่อยๆ
พอที่ไปสนับสนุนน้องๆที่บ้านนี้ได้  ครั้งที่ สามนี่ เป็นวันที่ 2 มิย. ผมอยากจะทดสอบเธอว่า
รอบท้ายๆฝีมือเธอจะตก หรือไม่ หรือประสิทธิภาพการทำงานลดลง พอดีวันนั้นออกบ้านดึกได้
ผบ.ไปเที่ยวพัทยา เลยโทรไปจองกะลูกปัด บอกว่าห้ามว่าพี่ pol จองน่ะ พอถึงเวลา 5 ทุุ่ม
ก็ไปตามเวลาเธอออกมาก็งงๆ บอกว่าผมออกบ้านได้ไง ผมบอกว่าแรงคิดถึงไง ถึงออกมาเจอได้
จากน้องเธอก็ทำให้เหมือน เช่นที่มาดังสองครั้งก่อนมิได้ขาดตกบกพร่องไปเลย รู้ว่าวันนี้
เป็นรอบที่ 6 แล้ว เธอก็ยังตั้งใจทำให้ โดยไม่แสดงอาการเหน็ดเหนื่อย เหมื่อยล้าให้เห็น
ซึ่งผมประทับใจเธอมาก ผมเห็นเธอแล้วก็สงสาร เลยบอกไม่ไหวก็ไม่ต้องทำก็ได้ นอนคุยกัน
เฉยๆก็ได้ แต่เธอไม่ยอมบอกว่าไหนพี่ก็ตั้งใจมาหาหนูแล้ว หนูต้องทำให้พี่ได้ดีที่สุด โอ้โห
เป็นคำพูดที่ประทับใจอีกแล้ว และเธอบอกว่าไปลองคนอื่นมั่ง พี่มาหาหนูบ่อยๆไม่เบื่อหนูเหรอ
ไปลองคนอื่นเขาจะได้งานด้วย แล้วเขาจะได้มีกำลังใจด้วย น้ำใจของเธอช่างงามยิ่งนัก
ยังมีความเป็นห่วงคนอื่นด้วย จากนั้นก็ไปลองคนอื่นจริงๆ แล้วถึงกลับมาหาเธออีกครั้งวันที่
11 มิย. มาด้วยความคิดถึงและขอมนต์จากเธอ เพื่อจะไปดิวงานใหญ่ ซึ่งคราวนี้ผมขอร้องว่า
เธอไม่ต้องทำเต็มที่ก็ได้ เพลาแรงไว้บาง ผมขอเป็นฝ่ายทำให้เธอเอง ซึ่งเธอก็ยินยอม และ
อวยพรให้ผมโชคดี  ปรากฏว่าวันต่อมาซึ่งเป็นวันที่สำคัญของเธอ ทุกๆปี ผมได้รับข่าวดีว่า
งานที่ผมเสนอไปเขาตกลงแล้ว แต่เขาจะจ่ายเงินอีก 3 เดือน ซึ่งไม่ใช่เงินมากดังที่คาดหว้งไว้
แต่ก็พอจะมาสนับๆสนุนๆน้องๆ ที่นี้อย่างต่ำ 6 ครั้งต่อเดือนได้สบาย นีี่แหละคือประทับใจของ
ผม ต่อน้องนางคนแรกแห่งบ้านฮาเร็ม ทำให้ผมมีใจที่อยากตะลุยวงการนี้อยู่ แถมยังจะเป็น
เทพีแห่งโชคของผมอีกด้วย  น้องโฟกัสที่น่ารัก น้องอยู่ในใจพี่ pol เสมอ mbvc

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

artt

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อ่านการบ้านท่า pol แล้วอยากจะออกไปหาน้องโฟกัสเสียบัดนาว....อ่านแล้วอิน+เห็นภาพถึงคุณภาพของน้องจริงๆครับท่าน.....ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดีครับผมก็เป็นอีกคนที่ประทับใจน้องๆและบรรยากาศที่อบอุ่นไม่เกร็ง.....เหมือนเป็นสถานที่คุ้นเคยเลยครับถึงแม้ว่าจะไม่ได้ไปบ่อยก็ตาม.....ว่าแต่อีกสองครั้ง...กับไครหรือครับท่าน

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

อย่างนี้ต้องยกรางวัล ลูกค้าระดับ Super. VIP .... ให้พี่ pol เลยนะค่ะ ... MU02 MU02

tenducm

• **

ท่านยังเฉลยการบ้านไม่ครบนะครับ  roister
ผมรอลอกอยู่ eta03

damm

• **

รออีกสี่น้องนางที่เหลือ  jljhl jljhl jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

;khhg ต่อน้องนางคนที่สองเลยครับ น้องคนนี้เห็นว่า hot อีกคนหนึ่งของบ้าน มีการบ้านส่ง
เยอะแยะ โอกาสที่จะเจอน้องคงยาก น้องมาตอนเย็นวันธรรมดาและเสาร์อาทิตย์ วันที่
ผมออกบ้านยาก หน้าตาน้องนี่หลายคนบอกญี่ปุ่น หรือ เกาหลีผสมกัน น้องเป็นคนขาวที่สุดในบรรดา ห้าคนที่ผมเจอมา ไม่บอกหลายคนก็คงรู้ว่า คือน้องฟรุ๊ตตี้ที่โด่งดัง วันนั้นเป็นศุกร์ที่ 1 มิ.ย. กลับถึงบ้านเปิดคอมพ์ดู อ้าวเห็นมีชื่อน้องมาด้วย ก็โทรหาน้องลูกปัดๆก็ยุให้ลอง ก็เลยตัดสินใจจองดีกว่า เพราะโอกาสที่ผมจะเจอน้องคงยาก เลยได้รอบที่สองปรากฏว่ารอบแรก ไม่ใช่ใครที่ไหน คุณหมอ Danado น้องชายเรานี่เอง ก็ไม่เป็นไร บอกว่าราวๆ 3 โมง เดี๋ยวมา เมื่อมาถึงน้องก็ไม่เคยเห็นหน้าเรา เราก็ไม่เคยเห็นหน้าน้อง จ้องมองเธออยู่นานจนเขินอาย แล้วก็พูดคุยทำความรู้จักกัน มองสีหน้าแววตาน้องออกมีแววกังวล เล็กน้อยเหมือนไม่มั่นใจ เลยถามน้องว่าเป็นอะไร กลัวพี่เหรอ
น้องเขาบอกว่าเขากังวลว่า จะทำให้พี่ได้ไม่ดีเท่าที่พี่ได้รับจากคนอื่น ผมก็ปลอบว่าของแบบนี้
แต่ละคนมีรูปแบบเอกลักษณ์ ไม่เหมือนกัน จากนั้นสีหน้าน้องดีขึ้น แสดงว่าน้องมีความใส่ใจ
ที่จะทำงานให้พี่ๆพอใจมากที่สุด เรื่องงานอาบน้ำน้องจะใส่ใจ รายละเอียดในขั้นตอนดีมาก
จะทำเป็น สเตปๆ ถูนั่นก่อน ขัดนี่ที่หลัง น้องทำไปมีลักษณะอายๆเขินๆ จนผมอดใจแอบฉกฉวยโอกาสทำไรลงไป น้องก็ไม่ว่ากระไร แบบนี้เรียกว่าตามใจพี่เลย จากนั้นผมก็ใช้สายตาสำรวจ
สรีระน้อง หน้าตามีสิวขึ้นเล็กน้อย ผิวขาวใสไฟหน้านี่ ได้ทรงอย่างดี หลอดไฟเกือบนอลแล้ว
แจ่มสุดในห้าน้องที่เจอ ที่ชอบที่สุดคือ ไฟท้ายดินระเบิดใหญ่ถูกใจพี่ pol จริงๆ
แต่น้องไม่สูงเท่าไหร่ พุงแอบมีนิดๆแล้ว แต่เสียงของน้องออกจะห้าวนิดๆ เหมือนดุแต่ใจดี
การนวดของน้องนี่ จะชอบใช้เจลไม่ใช้น้ำมัน มันหวานเมื่อใช้ชิวหาพาหลง สัมผัสมันเข้าไป
เรื่องนวดนี่ น้องมีสเตปการนวดที่ดี นวดจากหลังเท้าขึ้นไปจนถึงแผ่นหลัง แล้วก็กดแผ่นหลัง
ให้ผ่อนคลาย จากนั้นก็ลงบอดี้ด้านหลัง รู้สึกน้องจะเน้นด้านหลังเป็นพิเศษหน่อย แต่ก็โอเค
แม้ว่า การใช้ชิวหาพาหลงเข้าประกอบจะน้อยไปนิดก็ไม่เป็นไร เรื่องการนวดด้านหน้าและบอดี้
นั้น ด้านหน้าเธอทำได้อย่างลื่นไหล มีท่าเด็ดคือซาลาเปาห่อข้่าวหลาม คลุกสาหร่าย ท่านี้
มันได้อารมณ์สุดเสียวจริงๆ เรื่องนัวเธอไม่เน้นรุกเรา ปล่อยให้เรารุก แบบตามใจสุดๆ
แล้วเรื่องที่น้องจะช่วย เราให้สมอารมณ์หมายนั้นน้องใส่ใจเต็มที่ แต่วันนั้นเจอมหาอึดของ
ผมเต็มๆเลย สงสารน้องพอเถอะ น้องยังแอบเสียดายที่น้องช่วยเราไม่ได้ แต่เราก็ไม่ว่าไร
ถือว่าวันนี้ ได้มาแอบแนบชิดสาวเกาหลีกะญี่ปุ่นมาผสมกัน เรื่องความร้อนแรงไม่เท่าไร
แต่ได้ความเร้าใจแบบหวานๆ กล้ากลัวๆระหว่างเธอกับผมมาแทน มีโอกาสต้องกลับไป
ซ้ำให้ได้ เธอต้องช่วยผมให้อะำไรสักอย่าง บรรลุผลสำเร็จ นี่คือน้องฟรุ๊ตตี้ ขวัญใจพี่ๆหลายคน mbvc

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เอาใจช่วยครับ เหลืออีกสามนาง (ถ้ายังไงรบกวนทำรวมเล่มให้ผมด้วยนะครับ เรื่องยาว.......ยกนิ้วให้เลย pongz pongz)
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

รวมมิตรการบ้านกันเลยทีเดียวเชียว   ttu

ปล. ทำไมเห็นท่านๆท่าเยอะจัง  eta06  ของผมน้องๆไม่เห็นเล่นแบบนี้เลย  wq นวดแป๊บเดียว ขาอ่อน หมดแรง กันหมดแล้ว  dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2012, 21:29:53 โดย Danado »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

;khhg คราวนี้ก็มาถึงน้องนางคนที่สาม คือน้องอาย น้องใหม่ใสใสที่น่ารัก เมื่อวันที่ 5 บ่ายกว่าๆ
โทรไปหาน้องเค้กๆบอกว่ามีน้องใหม่มา ชื่อว่าน้องอาย น่ารักมาก พอดีผมมีภาะกิจแถวแม่เหียะ
ฮาเร็มเป็นทางผ่านแล้ว ขอแวะดูหน่อย พอไปเห็นเข้า โอ้น่ารักจริงๆ ดูจะขี้อายสมชื่อแล้ว มองแววตา
ก็รู้ น้องคนนี้น่าจะเป็นคนซื่อๆ ปฏิเสธอะไรไม่ค่อยเป็น ก็เลยไปทำความรู้จัก และขอจองน้อง
วันพรุ่ง คือวันที่ 6 คิวแรกเลย พอถึงเวลาตามนัดน้องก็ออกมานั่งรอที่โซฟา เหมือนคอยคนมาสอน
ผมก็เริ่มสอนน้องตั้งแต่ข้างล่างขึ้นไป ว่าทำอย่างไรถึงจะทำให้พี่ๆประทับใจ จนต้องกลับมาหาน้องอีก
กระทั่งขึ้นไปบนห้อง จึงสอนแบบแนะนำว่าต้องถอดเสื้อผ้าให้พี่อย่างนี้ แล้วของนู๋ก็ถอดเอง
หรือจะให้พี่ช่วยถอดให้ ผมเลยสาธิตการถอดให้เธอดู การอาบน้ำนั้นเธอยังน้อยประสบการณ์
แต่มีความตั้งใจ เต็มทีคอยขัดถูอย่างละเอียด แม้ว่าเธอไม่มีลีลาแบบคนอื่น แต่ก็ได้ความประทับใจ
ที่เธอกึ่งกล้ากึ่งกลัว ผมก็แอบเอาเปรียบเธอโดยหอมแก้ม ขัดถูให้เธอด้วยซึ่งเธอมิได้ว่ากระไร
ที่นี้มาถึงขั้นตอนการนวด เธอนวดได้ดีมากค่อนข้างละเอียด นวดถูกเส้นได้ดีมือหนักพอควร
ถามว่าใครสอน เธอบอกว่าฝึกมาจากแม่ ส่วนการบอดี้นั้นเธอไม่ค่อยชำนาญเท่าไหร่ ทำแปบเดียว
แต่ก็มีความตั้งใจ ผมก็เลยสอนว่าต้องเพิ่มท่าที่คนชอบเข้าไป อย่างซาลาเปาห่อกล้วย สาหร่าย
ขยี้กล้วย เกลียวมังกรสุดเสียว เธอก็รับฟังและยอมทำตาม ต่อมาขั้นตอนในการนัวนี่ เธอไม่เก่ง
เลยต้องให้เราสอน แต่ผมสอนหนักไป เอาสิ่งที่ได้จากสองน้องนางก่อนหน้าที่เจอมา เอามาสอน
เธอด้วย เธอมีสีหน้าหวาดวิตก คงนึกไม่ถึงว่ามันต้องขนาดนี้เชียวหรือ เ้หมือนจะสู้ต่อหรือจะถอยดี
แต่ผมก็ปลอบและให้กำลังใจเธอ แต่ด้วยจิตใจที่ต้องการบริการให้ดีที่สุด เธอจึงใช้ชิวหาพาหลง
จัดการที่ติ่งอกคู่ของผม ลีลาชิวหานี่ใช้ได้เลย นอกจากนั้นก็บอกเธอเรื่องการตามใจต้องเป็น
อย่างนี้ ก็แสดงตัวอย่างให้เธอดูแบบ เสมือนจริง แต่อารมณ์ผมมันพาไป เลยทำจริงๆ เธอก็มี
อารมณ์ร่วมไปแล้ว และการกระตุกปิกาจูทำอย่างไร ให้มันปล่อยกระแสไฟฟ้าแสนโวลท์ออกมา
เธอก็สามารถทำให้มันออกมาได้ ทั้งทีวันก่อนหน้านี้มันได้ปล่อยออกมาแล้ว และน้องยังมีทีเด็ด
ที่ผมกับท่านกระเจี๊ยวหวาน รู้กันเพียงสองคนกับผมเท่านั้น ใครอยากรู้ไปค้นหาเอาเอง
หลังจากนั้นเมื่อเวลาใกล้หมด ก็พากันไปล้างตัวอาบน้ำ เธอก็ทำอย่างละเอียดเหมือนครั้งแรก
สำหรับน้องอายนี่ น้องไม่ใช่แนวร้อนแรง แต่าเป็นแนวซื่อๆใสๆ ที่เราต้องเอาใจหน่อย
ผมว่าถ้าน้องมีชั่วโมงบินสูงอีกหน่อย และมีความกล้าในบางสิ่งเพิ่มอีก น้องจะเป็นหมายปอง
ของพี่ๆทั้งหลายอย่างแน่นอน นี่ขนาดเธอมาบ้างไม่มาบ้างยังมีพี่เฝ้าคอย ที่จะทดสอบเธออยู่
และผมประทับใจเธออย่างมาก คือเรื่องที่มีสัมมาคาระวะของเธอ เจอหน้าผมเธอยกมือไหว้ผม
อย่างไม่เขินอายเลย ทั้งที่ลักษณะเธอเป็นคนขี้อาย ถ้าหากมีโอกาสอีกผมก็จะขอตามไปทดสอบ
สิ่งที่ผมสอนหรือแนะนำนำเธอไปว่าจะเป็นเช่นไร  สำหรับน้องใหม่ชื่อว่า น้องอาย

karn_np

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

โอ๊ว.... ท่าน pol มาแล้ว 3

รออ่านอีก 2 ที่เหลือ   

เหมือนได้อ่านนิยายดีๆเลยครับ  pongz

gundam1974

• **

ยกให้เป็นกูรูเลย
ยอดเยี่ยมมากครับ
 pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ยกให้เป็นกูรูเลย
ยอดเยี่ยมมากครับ
 pongz
  ;khhgถท่านยกย่องกันเกินไปแล้ว มันเป็นเพียงเรื่องราว
ที่ได้รับความประทับใจ จากน้องๆหลากหลายรูปแบบ ต่างๆกันไป
ผมยังตอบตนเองไม่ได้เลย ว่าชอบรูปแบบไหนอย่างไร เพียงอยากถ่ายทอด
เรื่องราว ผ่านความรู้สึกประทับใจของผมที่พบประสบมา อย่าคิดว่าเป็นบรรทัดฐาน
ที่จะได้รับจากน้องๆ เฉกเช่นเดียวกะที่ผมได้รับเลย
   .,mn

uouso

• แตกหนุ่ม

eta03 โห้ท่าน จัดเต็มเดือนเลยเหรอนับถือครับ

hero_hero

• **

สุดยอดจริงๆๆๆๆๆ คับ ท่านเทพ ยกให้เป็นลูกเพ่เลยคับ pongz ouiy ouiy

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

kjhg มาต่อกันเลย น้องนางคนที่สี่ เล็กสุดในบรรดาทั้งห้าคน  วันนั้นเป็นวันที่ผมต้องไปใช้สิทธิ์
ครบห้าครั้ง ภายในวันที่ 8 แม้ร่างกายไม่ไหวแต่ใจมันสู้ จะผ่านบ้านหลังนี้เอาของไปส่งสนามบิน
ตอนบ่าย บ้านเปิดแล้ว เมื่อขับรถผ่านสะพาน เห็นป้ายครัวจีน มือมันบังคับให้หักซ้ายไปโดย
อัตโนมัติแล้วตรงไปจอดที่เดิม เดินลงรถไปเจอน้องลูกปัดยกมือไหว้ทักทาย ก็คุยกันเรื่องน้องอาย
หายไปก่อน ว่าพี่ pol ไปทำอะไรน้องไว้ เรื่องนี้เป็นความลับขอไม่ตอบ พอดีกลางคืนนั้นได้อ่าน
การบ้านของเทพที่เฝ้าง้องอนนู๋เค้กมาตลอด เห็นชื่อโมจิ นึกสงสัยว่าน้องคนนี้เป็นไครหว่า ทำไม
เราไม่รู้จัก น้องลูกปัดบอกว่าเคยทำที่นี่ แล้วหยุดไปตอนนี้กลับมาทำใหม่ ก็เลยขอดูตัวก่อน
พอดีไปจ๊ะเอ๋ ท่าน Danado อีกแล้ว ใจตรงกันตลอด ท่านบอกน้องคนนี้ไม่เปคผมสั้นขอ
หลีกทางให้ผมดีกว่า ผมขอเดินเข้าไปใกล้ๆเพื่อขอดูแววตาของน้องชัดๆหน่อย มองเห็นรูปร่าง
หน้าตาน้องไกลๆแล้ว ความสนใจอยากลองน้องคนนี้ไม่มีเลย แต่เมื่อมองแววตาน้องแล้ว
เห็นแววตาแบบนี้มาแล้วจากน้องโฟกัส มันคือแววตาที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความมุ่งมั่น ที่จะทำให้พี่ๆ
ได้รับความสุข ความประทับใจสุดๆ และแววตานี้แฝงปนไปด้วยความหื่นภายในอีก จึงบอกน้องลูกปัด
ว่าพี่จอง แล้วขอไปนอนพักผ่อนก่อนซักชั่วโมง เดี๋ยวบ่ายสามจะมา  เมื่อมาถึงตามเวลา
ที่จองไว้ น้องยิ้มหวานแบบมีเลิศนัย ออกจาห้องมาเชียว ยกแก้วน้ำพาไปห้องเชือด เอ้ย ไม่ใช่
เรียกว่า ห้องหรรษารมณ์ดีกว่าฟังเพราะดี จากนั้นผมก็พิสูจน์ความหื่นของผม จะจูนเข้ากับน้อง
ได้ไหม ผมรุกก่อนเข้าไปกอดจูบลูบไล้ เธอก็สนองตอบอย่างเต็มที่ น้องบอกพอก่อนขอ
ปรนนิบัติพี่ก่อน ก็ถอดเสื้อผ้านำไปแขวนอย่างดี จากนั้นเธอมาจ้องมองสรีระเรา แทนที่เรา
จะเป็นฝ่ายมองเธอ แต่เธอยังมิได้จัดการเสื้อผ้าของตนเอง มองเราไปด้วยแล้วกลืนน้ำลาย
พร้อมยิ้มหวานไปด้วย เธอคงคิดว่าวันนี้เจอหุ่นบึกๆ เสร็จฉันแน่ จากนั้นก็พาไปอาบน้ำ การอาบน้ำ
นี่สุดยอดกว่า ทุกคนที่ผมเจอมาตั้งแต่เที่ยว นกป. เธอจะใช้ทุกส่วนในร่างกาย ขัดสีฉวีวรรณ
ไม่ว่าจะเป็นมือ ซาลาเปาคู่ สาหร่าย ขัดถูทั้งหน้าหลัง แถมยั่วยวนแกมกลั่นแกล้งที่จะทำให้
ตบะแตกก่อนให้ได้ เราก็ระงับอารมณ์หื่นไม่อยู่ จัดการสนองตอบอย่างเมามันส์ ในห้องน้ำ
นี่แหละ คนนี้แค่มาให้น้องอาบน้ำให้ก็คุ้มแล้ว จากนั้นก็มานวด เรื่องนวดนี้พื้นๆสำหรับเธอ
จะมีเสียวขึ้นมาตรงบอดี้นี่แหละ ตัวเธอเล็กสไลด์บนคนตัวใหญ่อย่างผม มันรู้สึกว่ามีอะไร
ที่นิ่มๆสากๆร่อนไปมาบนหลัง มันรู้สึกสนุกดี ระหว่างนี้เธอใช้ชิวหาพาหลง จัดการสิ่งที่เธอ
คิดว่าให้เราได้เสียวขึ้นง่าย เธอเลยจัดการติ่งหูซอกคอเราเต็มที แล้วมาถึงด้านหน้าเธอก็นวด
พอเป็นพิธีแต่บอดี้ด้านหน้านี่ เธอเยี่ยมเลยใช้ซาลาเปา สาหร่ายให้เป็นประโยชน์อย่างเต็มที่
แล้วใช้มือได้อย่างคล่องแคล่วกะเจ้าปิกาจู เลยบอกอยากทำไรพี่เต็มที่เลย น้องก็จัดการ
ให้อย่างดีมิมีขาดตกบกพร่องเลย แล้วขออะไรสักอย่าง จากน้องๆก็เต็มใจให้ รู้สึกถูกใจอย่างยิ่ง
สุดท้ายด้วยความอ่อนแรงของผม เธอจึงไม่สามารถพาผมถึงฝั่งฝันได้ เธอรู้สึกเสียใจ
และโทษตัวเองไม่มีฝีมือ นี่แหละได้ใจผมไปอีกแล้ว ที่เธอมีความใส่ใจในการทำงาน ผมต้องเข้า
ปลอบประโลมเธอหน่อย สีหน้าเธอดูดีขึ้น จากนั้นก็นอนกอดกันคุยกันกะหนุงกะนิง เรื่องหวานๆ
ปนเศร้าของผม แล้วถึงลุกมาอาบน้ำล้างตัวเธอก็ทำอย่างละเอียดไม่มีที่ติ น้องโมจิคนนี้
เราอย่ามองผิวเผินแต่ภายนอกเท่านั้น ต้องมองถึงฝีมือการทำงาน การเอาใจใส่ต่อความต้องการ
และความรู้สึกของพี่ๆ  น้องมีความเอาใจใส่เป็นอย่างสูง เรียกว่า service mild เต็มร้อย
ถ้าผมมีโอกาสอีก ผมจะไปเอาสิ่งที่ฝากไว้คืนมา รอหน่อยน่ะ น้องโมจิแม่เล็กพริกขี้หนู eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2012, 11:17:07 โดย pol »

ddt191

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคุณคับท่านเทพพพ เหลือ1นางนะคับ

tenducm

• **

อ่านที่เดียวได้ครบเลย สุดยอดครับท่าน eta04

damm

• **

hgjhg
มาสี่ละ เหลืออีกหนึ่ง

SIX999

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2014, 10:46:18 โดย SIX999 »

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้าน 5 ตอน 5 น้อง ของพี่ pol มากๆ เลยนะค่ะ ;khhg ;khhg ;khhg
สุดยอดมาก  pongz pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

;khhg ขอโทษที่เมื่อกี้ตาลาย ใช้ไอดีอีกคนหนึ่ง แต่ไม่เป็นไร
ใครๆก็รู้ว่าสำนวน แบบนี้คือพี่ pol ที่น้องแยมมี่ อยากรู้จักพี่เป็นหนักหนา
ที่พี่เล่ามานี่มาเป็นความคิด ความเห็น ความรู้สึกจากใจพี่ ที่ว่า นกป.
มันมีเสน่ห์แบบนี้ จนหลายคนติดใจเป็นนักหนา รวมทั้งพี่ด้วยคนหนึ่ง ที่ได้มาพบเจอ
น้องนางทั้งห้าแห่งบ้านฮาเร็ม ที่แต่ละคนได้สร้างความประทับใจใ้ห้แก่พี่
โดยที่พี่ไม่มีวันลืมเหล่าน้องๆได้ลง จากใจของพี่ pol
  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2012, 18:32:01 โดย pol »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

;khhg ขอโทษที่เมื่อกี้ตาลาย ใช้ไอดีอีกคนหนึ่ง แต่ไม่เป็นไร ใครๆก็รู้ว่าสำนวน แบบนี้
คือพี่ pol ที่น้องแยมมี่ อยากรู้จักพี่เป็นหนักหนา ที่พี่เล่ามานี่มาเป็นความคิด ความเห็น
ความรู้สึกจากใจพี่ ที่ว่า นกป. มันมีเสน่ห์แบบนี้ จนหลายคนติดใจเป็นนักหนา รวมทั้งพี่ด้วย
คนหนึ่ง ที่ไfhมาพบเจอน้องนางทั้งห้า แห่งบ้านฮาเร็มที่แต่ละคนได้สร้างความประทับใจ
ใ้ห้แก่พี่ โดยพี่ไม่มีวันลืมเหล่าน้องๆได้ลง จากใจของพี่ pol
  mbvc
เฮ้อๆๆ เยอะเลย wq wq
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

;khhg ขอโทษที่เมื่อกี้ตาลาย ใช้ไอดีอีกคนหนึ่ง แต่ไม่เป็นไร ใครๆก็รู้ว่าสำนวน แบบนี้
คือพี่ pol ที่น้องแยมมี่ อยากรู้จักพี่เป็นหนักหนา ที่พี่เล่ามานี่มาเป็นความคิด ความเห็น
ความรู้สึกจากใจพี่ ที่ว่า นกป. มันมีเสน่ห์แบบนี้ จนหลายคนติดใจเป็นนักหนา รวมทั้งพี่ด้วย
คนหนึ่ง ที่ไfhมาพบเจอน้องนางทั้งห้า แห่งบ้านฮาเร็มที่แต่ละคนได้สร้างความประทับใจ
ใ้ห้แก่พี่ โดยพี่ไม่มีวันลืมเหล่าน้องๆได้ลง จากใจของพี่ pol
  mbvc
เฮ้อๆๆ เยอะเลย wq wq
น้องแยมมี่อยากรู้จักพี่ pol เป็นนักหนา ว้าวววว....... ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่