-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สายแชท หล่นคาคอนโด  (อ่าน 3397 ครั้ง)

winnerwin

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สายแชท หล่นคาคอนโด
« เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 02:11:17 »

ผมชอบสายแชทครับ ก็แชทๆแย๊บๆไปหลายคน หล่นตั้งแต่เริ่มแชทก็มากมาย
แต่รายนี้ผมไปถึงห้องที่คอนโดของหล่อนแล้ว scary
ก็ยังหล่น lkkjjh

เรื่องมีอยู่ว่า...
ผมก็แชทๆแย๊บๆกับน้องคนนี้สักพักแล้ว คนเริ่มจะคุ้นเคย เรียกผมที่รักมั่งล่ะ น้องเรียนมหาลัยรัฐ แถวๆกาดธานินครับ

คืนวันนั้นแชทกัน
ผม:ทำไรอยู่
น้อง:อ่านนิยายค่ะ เหงาๆ
ผม:หาไรทำแก้เหงามั๊ยๆ อิอิ
น้อง:ทำไรดีๆ
ผม:ยังไม่รู้สิ ขอพี่ไปหาที่คอนโดได้ไหม
น้อง: >\\\< มาทำไมๆ
ผม: ก็หาอะไรทำกันไง
น้อง:เล่นไพ่กันไหมๆ สลาฟๆ
ผม:ได้ๆ น้องอาบน้ำยัง
น้อง:ยังค่ะ
ผม:ดีละๆ
น้อง:ดียังไงอ่ะ
ผม:เดี๋ยวพี่จะไปอาบให้ อิอิ (ผมจะแย๊บๆทะลึ่งๆไปประมาณนี้ล่ะครับ น้องคนไหนที่ไม่ชอบ ส่วนมากก็ไม่ตอบผมอีกเลย แต่ที่ชอบก็มีเน่ออ ที่ส่งการบ้านไปน่ะครับ อิอิ)
น้อง:>\\\< น่ากลัวง่าา
ผม:อิอิ เล่นไพ่เฉยๆก็ไม่หนุกดิ่ แพ้มีบทลงโทษไหม
น้อง:มีๆ น้องเล่นกะเพื่อน ใครแพ้กินเหล้า1ฝาเพียวๆ
ผม:ไม่น่าตื่นเต้นเลย...
น้อง:งั้นให้ทำไร
ผม:ใครแพ้ถอดทีละชิ้นไหม อิอิ
น้อง:น่ากลัวอีกละๆ
ผม:พี่กำลังจะออกบ้านละ อยากได้อะไรไหมจะซื้อเข้าไปให้
น้อง:จะมาจริงง่ะ
ผม:จริงดิ่ น้องกล้าให้พี่ไปหาป่าวล่ะ
น้อง:ง่า มาแล้วอย่าทำอะไรหนูนะ
ผม:กลัวเหรอ
น้อง:กลัวสิๆ ตื่นเต้น
ผม:ไม่ต้องกลัวนะ พี่เอาถุงไปด้วย
น้อง:เอามาทำไม
ผม:เอาใส่ของไปฝากน้องไง
น้อง:อ๋ออ นึกว่าถุงอะไร
ผม:ละนึกว่าถุงอะไรล่ะ อิอิ
น้อง:ไม่รุ>\\\<
ผม:พี่ออกบ้านละนะ เดี๋ยวขอเบอร์น้องหน่อยสิ พี่ไปถึงจะได้โทรบอก แล้วลงมะเปิดประตูให้พี่หน่อย
น้อง:ค่ะ ละก็ให้เบอร์มา

เดี๋ยวมาต่อครับ

winnerwin

• *
Re: สายแชท หล่นคาคอนโด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 02:25:46 »

ไปถึงคอนโดน้องครับ น้องลงมาเปิดประตูให้ ท่าทางตื่นเต้นน่าดู

ตัดไปที่ห้องน้องนะครับ  ผมก็จัดการอาของฝากให้น้อง น้องจับยัดเข้าตู้เย็น
แล้วน้องก็หยิบไพ่มาเล่นกัน บังเอิญว่าไพ่สลาฟมันเด็กๆ ผมเลยชนะน้องเค้าเยอะ น้องก็กินไปหลายฝา บอกมึนๆแล้วอ่ะ (ในใจผมกะว่าไม่น่าพลาดแล้วล่ะ)
แต่พอน้องเริ่มมึนเริ่มพูดมากครับ บอกมีแฟนสองคน คนนึงไม่ค่อยสนใจ อีกคนดีมาก ไม่ห้ามน้องคบคนอื่นเลย แต่ห้ามมีอะไรกะคนอื่นเด็ดขาด (นึกในใจ ดักคอกุใช่ไหมเนี่ย)
แล้วก็เล่นไพ่กันไปน้องก็เล่าเรื่องของน้องไป ส่วนใหญ่จะเรื่องแฟนเป็นทหารบ้าง อะไรบ้าง
ผมเริ่มจะหมดอารมณ์คึกคัก ได้เวลาผบ.โทรมา ผมเลยบอกน้องว่าพี่กลับก่อนนะ (นั่งเล่นไพ่คุยกันเกือบสามชั่วโมงแขนก็ไม่ได้จับ)

พอกลับมาถึงบ้านครับ น้องแชทมาหา
น้อง:พี่กลับละหนูเหงาเลยย
ผม:พอดีพี่มีธุระอ่ะจ้ะ
น้อง:ทำอะไรเหรอคะ
ผม:ไปซื้อเสื้อกันกระสุนอ่ะครับ เดี๋ยวแฟนน้องตามมาเก็บพี่ อิอิ
น้อง:เวอร์อ่ะ แฟนหนูใจดีไม่ทำแบบนั้นหรอก
ผม:เหรอครับ
น้อง:อิอิ กลับมาหาหนูทีสิ มึนๆแล้วอ่ะ อยากมีคนดูแล
ผม:กรรม... ทีมะกี๊ไม่เห็นพูดแบบนี้เลย
น้อง:ก็หนูกลัวอ่ะ ตื่นเต้นด้วย
ผม:พี่เพิ่งถึงบ้านอ่ะสิ
น้อง:มามา เดี๋ยวนวดหลังให้นะนะนะ
ผม:แหน่ะ ไว้วันหลังเนาะ พี่ขอทำธุระก่อน
น้อง:งอแงๆ ก็ได้ค่ะ
ผม:ครับๆ ไว้คุยกันเนาะ

ตกลงมันเพราะผมไม่จู่โจมเอง มั้งครับเลยต้องหล่น แต่แหม เล่นพูดถึงแฟนขนาดนั้น
เป็นพี่ๆจะปล่อยโอกาสหลุดมือไหมครับแบบนี้

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 08:23:21 »

ถ้ากลับไปคงได้จิ้มแล้ว  เขินนนนนน
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 09:28:16 »

ไปอีกรอบจัดเลยครับ ไม่งั้นเขาไม่ให้ไปถึงห้องหรอก

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 13:51:02 »

ระวังการลองใจ เดี๋ยวแฟนน้องมา ยุ่งแน่ๆ  ghjk

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 17:03:46 »

น่าจะมีภาคสองนะครับ ติดตามต่อไป
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 23:12:59 »

ผมว่าเสี่ยงไปมั้ย ที่จะบุกไปกินในถ้ำเสือ ทางที่ดีผมแนะนำว่าฉุดออกมาให้ได้ก่อน ละเสี่ยงไปที่อื่น ดูจะสบายใจกว่านะครับ  scary

dankaow

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 08:54:11 »

piuyty ไม่น่าเล๊ยยยยยยยยย

ติดตามผลงานต่อเลยครับ

mzpro

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 15:02:55 »

รอบหน้าก็มีลุ้น ละครับ รอบแรก ลองใจไปก่อน  jljhl jljhl

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 15:54:33 »

ตื่นเต้นจุงเบย dgd

Bubuu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 20:59:00 »

ต้อง มีต่อ ปู เสือ รอดีฟ่า

pheebar

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 22:02:53 »

แหม่ ยังงี้ไม่ต้องรีบหรอกท่าน ไม่ถือว่าหล่นนะ  jljhl jljhl jljhl

sep00002

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 22:59:43 »

ช้า ช้า ได้พล่า เล่มงาม  dsgjsd

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 00:57:03 »

น้อง พูดถึงแฟน เพื่อลด Guilty จิงแร้ว ตอนนั้น เรย ก้ จัดได้ แต่

ท่านคงติดที่ว่า ต้อง รับ ทอสับ ผบ.

เด่ววันหลัง ค่อย บิ้วใหม่ อิอิ
เขินนนนนน

หลังจากวันนั้นน้องเค้าเหมือนไม่ค่อยกล้าพูดเล่นทะลึ่งๆกะผมอ่ะครับ หรือเค้าเสียเซลฟ์ หรือยังไง ไม่รู้อ่ะครับ แต่ผมจะติดตามต่อ ยังไงจะรายงานผลครับ ว่าจะมีการบ้านมาส่งไหม ljhgf

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 01:00:46 »

แหม่ ยังงี้ไม่ต้องรีบหรอกท่าน ไม่ถือว่าหล่นนะ  jljhl jljhl jljhl
หวังว่านะครับท่าน ghjk

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 15:05:55 »

สุภาพบรุษสุดๆ ครับท่าน ตั้ง 3 ชั่วโมง กะน้องแขนท่านยังไม่จับ  hgjhg

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 เมษายน 2013, 14:41:21 »

ความจริงไม่น่ารอดนะครับท่าน ถ้าอีกนิดนี่ เข้าประตูแล้วครับโอ้โฮฮฮฮ MU02

ESC

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 เมษายน 2013, 19:57:47 »

ว่าจะเขียนหล่นสายwechat มาเจอกระทู้นี้ มันผมเลยนี่หว่า  eta06 
กรึ่มๆกันทั้งคู่ ผมจูบปากลูบคลำแล้วแต่ถอดเสื้อผ้าไม่ได้ น้องปัดตลอดเลย ไม่กล้าทำรุนแรงกะน้องเพราะผมเริ่มก่อน  ouiy

จริงๆพี่เจมส์บอกว่าให้น้องรุกเราก่อนถึงจะปิดเกมส์ง่าย   ก็มันอดใจไม่ไหวงะ  เขินนนนนน

ยังมีมาบอกว่าพี่คนดีจริงๆถ้าเป็นคนเลวเค้าคงจะขืนใจน้องให้ได้เลย   uilo

มันเช้าแล้วด้วยน้องมีเรียน10โมงเลยกลับดีกว่า
หลังจากนั้นก็คุยกันปกติ แต่ดูเหมือนๆจะยังไม่ให้เข้าถ้ำง่ายๆอีก เฮ้อออ wq

Nutchanon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 เมษายน 2013, 13:13:59 »

ติดตามผลงานฮะ

dogdog

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 22:05:13 »

เสียดายแทน

fanclub

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 14:42:30 »

ยังไง ผบ.ก็เป็นใหญ่ อิอิ

HaMe

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 10:29:45 »

หล่นแบบนี้ก็ปลอดภัยครับ ผบ.ในสถานที่เค้าเองเสี่ยงภัยไม่ใช่น้อย  ghjk

โลกแห่งการเรียนรู้

adeej

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 09:19:33 »

เก่งนะที่หลบ ผบ. มาได้ ผมว่า 80 % น้องมีจัยได้ชัวร์ คาบเอาไปข้างนอกดีกว่า ปลอดภัยกว่าในถ้ำน้องนะ..อันตรายเกิดมีอะไรขึ้น แฟนน้องมา น้องมาอ้างว่าเราปล้ำจะยุ่งนะ
ปลอดภัยไว้ก่อน พ่อเสือ.....แบบนี้ไม่ถือว่าหล่นนะครับ แค่เรามีสติ ปลอดภัยไว้ก่อน...

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 10:15:05 »

อืม ต้องศึกษาๆ eta08
สุคุง คนเดิมครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 16:35:40 »

เอาใจช่วยครับ วันหลังคงได้สมใจแน่ๆ พยายามต่อไป
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 10:29:11 »

ผมว่าครั้งหน้าเสร็จท่านแน่ๆ แล้วเอาการบ้านตอนสำเร็จโทษมาฝากด้วยนะครับ

ACT_7i

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 23:04:33 »

ใช่น่าจะกลับไป eta03

bbbbb

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 01:19:18 »

ไม่หล่นคับ.   แบบนี้มี กินยาววววววววว

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2013, 07:21:39 »

ระวังได้หลบอยู่ใต้เตียงนะครับ ผมว่า ข้างนอกดีกว่านะครับปลอดภัยทั้งเราและน้อง dsgjsd

008

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013, 00:06:57 »

งานนี้รอการบ้านชัวๆ eta03

katangg

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2013, 00:30:20 »

รอชมภาค 2
1 หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง
2 ความพยายามครั้งที่ 100ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทํา
3 ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา
4 อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อย่ายึดติดถือติด
5 อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ
6  ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

tokkaman

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2013, 13:40:03 »

ไม่พลาดหรอกคับแบบนี้...

cccpua

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2013, 16:37:54 »

สายแชทแบบนี้ เราจะไปหาจากไหนครับ fb ก็โอนแฟนจ้อง scary