-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทางสายเสียว คนอยากเป็นหวัดไอบ่อย ๆ แวะก่อนก็ดีนะ  (อ่าน 4028 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ความจริงก็กะว่าจะไม่ตั้งกระทู้อีกละ  เพราะมีงานใหญ่งอกขึ้นมาไปต่างจังหวัดอีกหลายอาทิตย์  ชีวิตคนทำงานเป็นลูกน้องเขานี่ลำบากมาก ตอนงานที่แล้วเสร็จบอกจะให้เราพักครึ่งเดือนที่ไหนได้พักได้ห้าวัน  เอางานมาโยนให้บอกให้ลุยด่วนโลด  จะบ้าตายถ้าไม่ติดที่ว่าจะออกรถใหม่สิ้นเดือนนี้  ยังไงก็ไม่รับหรอก  แต่ก่อนจะไปก็ขอทิ้งท้ายไว้สักนิด สืบเนื่องมาจากเมื่อคืนวาน 22 สค. ไปนั่งกินเหล้ากะเพื่อนร้านเกะห้องรวมแนวคันทรี่  บริเวณหน้าซอยทางเข้าเรดโรส (เพื่อนเป็นคนเลือกร้านและเป็นเจ้ามือ  ที่สำคัญไม่ได้กะเข้าเรดโรสต่อแม้แต่น้อยสาบานได้) มีน้องคนหนึ่งขับรถมาจอดข้างรถผมแล้วมามองที่ประตูหลังรถด้านคนขับแล้วก็เดินไปหาเด็กเสริฟสาวน้อยน่ารักคนหนึ่งแล้วเด็กก็ชี้มาโต๊ะผม  ตอนแรกก็นึกว่าหลานเราที่ยืมรถไปเมื่อวานไปเฉี่ยวคนมาอะเปล่า  ใจคอชักไม่ค่อยดี พอเดินเข้ามาที่โต๊ะก็ถามหาเจ้าของรถ  เพื่อนในโต๊ะก็มองมาทางผม  แล้วน้องคนนั้นก็ยิ้มให้แล้วก็ถามว่าพี่ใช่ shotgunman  ใน cmx อะเปล่าไอ้เราก็สะดุ้งโหยง เพื่อนซี้จอมเสือกรีบตอบแทนทันทีว่าแม่นแล้วไอ้น้อง  ไอ้เห... คนนี้เลยน้องคนนั้นเลยรีบยกมือไหว้หวัดดีครับพี่  ไอ้เราก็รีบยกมือรับไหว้แล้วถามอารายน้อง  น้องเขาก็ตอบทันทีว่าผมตามกระทู้พี่อยู่เมื่อกี้เพิ่งออกจากเรดโรสมา  ไม่เจอ SL ที่พี่ว่าซักคน  แต่มีเด็กไว้บริการแขกอยู่หลายคนสอบถามตรงฟร้อนเขาก็บอกให้ดึก ๆ หน่อย อาจจะมีมาพอถามหา A เขาก็บอกว่าไม่ต้องผ่านก็ได้ถ้าพวกน้องๆมาจะเรียกให้ แล้วก็บอกให้น้องเปิดห้องค้างคืนนอนรอไว้ได้เลย  แต่น้องเขาเป็นคนเชียงรายก็เลยกะจะแค่ชั่วคราวก็เลยกะจะมานั่งกินเบียร์ฆ่าเวลาดึก ๆ จะแวะไปอีกที  (ไอ้ผมเองก็ไม่สนใจหรอกว่ามันจะได้หรือไม่ได้แต่อยากรู้ว่ามึงรู้ได้ไงวะว่าเป็นกู) พอถามน้องก็บอกว่าเห็นสติ๊กเกอร์ที่ผมติดไว้ตรงประตูรถด้านหลังคนขับเป็นรูปการ์ตูนผู้ชายกล้ามใหญ่ ๆ  ถือปืนลูกซองอันเบ้อเร่อ แล้วมีตัวอักษร SHOTGUNMAN ใต้รูป  และพี่ก็นั่งกินอยู่หน้าซอยทางเข้าเรดโรสเลยคิดว่าอาจใช่เลยมาถามดู  (ตอนเช้ามาผมรีบแกะสติ๊กเกอร์ทิ้งลอกยากมากติดมานานหลายปีลอกเสร็จมีคราบกาวติดอยู่เอามือถูไม่ออกกว่าจาเอาซันไลชุปผ้ามาขัดออกเสร็จเกือบชั่วโมง ความจริงก็ไม่ได้รูปใหญ่อารายแค่ประมาณฝ่ามือเดียว ที่สำคัญปกติผมไม่ค่อยว่างเล่นเน็ตหรอกบังเอิญช่วงนี้ได้พักเซ็ง ๆ เลยมาพิมตั้งกระทู้ไว้ก็ไม่ได้ลึกลับอารายคิดว่าคนที่เที่ยวก็น่าจะรู้แนวทางปฏิบัติกันไม่นึกว่าจะมีคนตามลายแทงที่อ่อน.....แบบนี้) พอรู้อย่างนี้แล้วค่อยหายตกใจ กะไว้แล้วว่าไม่น่าจะมีคนรู้ได้ว่าเป็นใครเพราะตอนเล่นเวปนี้ก็ยังใช้อีเมล์ของหลานแต่เปลี่ยนชื่อนิคเนมเป็นตัวเองแค่นั้นเอง  เพิ่งรู้ว่ามาตั้งกระทู้ไว้แล้วมีคนมาตามลายแทงจริง ๆ แถมดันเป็นคนเชียงรายด้วยกันอีก  แต่นึกไม่ถึงว่าอายุจาน้อยขนาดนี้น้องเขาเพิ่ง 25 เอง ใจกล้าขนาดเข้าไปเที่ยวคนเดียวซะด้วย  สุดยอดแต้ ๆ ขนาดผมตอนอายุเท่านี้ยังต้องมีเพื่อนไปด้วยทุกครั้งเลย  ก็เลยแนะนำน้องเขาไปหลายอย่าง เกี่ยวกับการหาเด็กซึ่งน้องเขาก็ดันชอบแนวเดียวกันซะด้วยอยากลองไอดัง ๆ ถี่ ๆ  ซึ่งผมแก็กลัวว่าคนที่อ่านกระทู้ผมแล้วไปตามลายแทงจะเกิดเรื่อง  โดยเฉพาะกลุ่มชอบเป็นหวัดไอคุกๆ  จึงมาเปิดตำราบอกกันหน่อยหนึ่ง  ยาวหน่อยนะแต่อ่านแล้วจะกลับใจไปสายอื่นได้ก็ดีนะครับ  แต่ถ้าปลงใจแล้วว่าจะเดินทัพทางนี้ต่อก็ขอให้โชคดีมีชัย  roister roister roister roister
         บทแรก  ทำไมแนะไปเรดโรส  ความจริงแล้วทุกโรงแรม บังกะโล ม่านรูด รีสอร์ท ในตัวเมืองเชียงรายสามารถหาเด็กมานอนด้วยได้ทุกที่  แค่หน้าด้านถามเด็กยกกระเป๋า  พนักงานเสริฟ  ยาม หรือคนที่อยู่ตรงเคาเตอร์  แต่ท่านจะได้มืออาชีพทางด้านนี้โดยตรงเป็นส่วนใหญ่ อายุอานามก็ต้อง18+ แต่ส่วนใหญ่ 20+ ทั้งนั้น เหตุเกิดจาก เขาไม่รู้จักท่านนี่นาว่าเป็นหมาต๋าปลอมมาอะเปล่า  ต่อให้ท่านบอกว่าขอเด็กเอ๊าะ ๆ ยังไงก็ได้18+ วันยังค่ำ เพราะมันปลอดภัยต่อตัวเขาและตัวท่านเอง (เพราะอะไรไปอ่านบทสาม)    ดังนั้นไปเรดโรสดีกว่าเพราะเขาทำมานานเจ้าที่เจ้าทางก็มีเส้นสาย  และที่สำคัญมีเอ๊าะ ๆ ให้ลุ้นอยู่บ่อยไป  เพียงแต่ท่านต้องไปบ่อย ๆ ครั้งจนสนิทสนมกันพอดูเขาถึงจาจัดให้ได้  หรือมีคนที่เที่ยวสายนี้ประจำพาไปถึงจาได้
         บทสอง   A อยู่ไหน เป็นใคร  ทำไมหาตัวยาก  A บางทีก็คือมาม่าซัง  พนักงานเคาเตอร์  เจ้าของบังกะโล หรือม่านรูด  เด็กเสริฟก็ยังใช่  เพราะเป็นที่ของเขาเขาทำหักค่าหัวคิวเด็กเองไม่ดีกว่าเหรอ  ดีกว่าให้คนอื่นชุบมือเปิป  A ประเภทนี้มักมีเด็กน้อย เก่า แก่ ไร้คุณภาพ  และไม่ใช่ SL เป็นมืออาชีพล้วน ๆ  ข้อดีคือรวดเร็ว และปลอดภัย  (ทำไมต้องปลอดภัยรออ่านบทสาม) ส่วน A ที่สามารถ  จัดหา SL ได้นั้น จะไม่ทำงานเป็นลูกจ้างที่เกี่ยวกับสถานที่นั้น ๆ เด็ดขาดส่วนมากเป็นกระเทยวัยรุ่น  แต่งตัวดี  แต่การที่จะเข้าไปหาลูกค้าในโรงแรม ต่าง ๆ ได้นั้นก็ต้องได้รับอนุญาตจากเจ้าของที่ก่อน  พูดตรง ๆ ก็คือต้องจ่ายส่วนแบ่งให้เขาด้วย  ไม่งั้นเข้าไปหากินมั่วๆ รับรองเละ ดังนั้นอยากเจอ A ตัวจริงก็ต้องแล้วแต่โอกาส  เพราะบางทีก็ย้ายที่ไปเรื่อย ๆ สถานที่ชุมนุมก็หนีไม่พ้นพวกผับ เธค ที่วัยรุ่นนิยมเที่ยวกัน  ก็ถามเด็กเสริฟหรือกัปตันดูว่าน้องคนไหนใช่ A บ้าง  เจอตัวแล้วก็ได้เด็กเองนั่นแหละแต่ก็ยังไม่สามารถ ไอคุก ๆ ได้ในครั้งแรก  แน่นอน  ต้องใช้บริการกันหลาย ๆ ครั้งถึงจาได้  และแน่นอนว่าดึก ๆ ช่วงหลังเที่ยงคืน A มักจะไปหาลูกค้าขาจร  หากวันนั้นลูกค้าประจำมีน้อยเงินไม่พอเที่ยวหรือมีน้อง ๆ รบเร้าอยากได้งาน  ก็จะเจอตัวที่เรดโรสบ้าง  ตามซอยหลังไนท์บาร์ซ่า  ตามหน้าผับหน้าบาร์  ร้านเกะใหญ่ ๆ  ซึ่งก็มีเยอะถมไปสังเกตุง่าย ๆ เด็กที่อยู่กับ A ขณะออกหาลูกค้านั้น  จะสวยแต่งตัวsexsy เอามาก ๆ ขอแค่ความใจถึงเข้าไปพูดคุยด้วยแค่นั้นเอง
        บทสาม  ปลอยภัยคืออะไร  ท่านที่คิดจาไอคุก ๆ นั้นส่วนใหญ่คงรู้แล้วว่ามีอันตรายอยู่ตรงไหน  ผมจาบอกกว้าง ๆ แล้วไปศึกษากันเองจากคนรอบข้างของท่าน  A จัดเด็กให้ท่านครั้งแรกส่วนใหญ่จาอายุ 20+ถึงท่านจะร้องขอและอ้างว่าจ่ายไม่อั้นอย่างดีก็ 18+ อยู่ดี มีทั้งอาจเป็นนักศึกษาจริง ๆ หรือไม่ใช่เพราะเขากลัวว่าท่านอาจเป็นหมาต๋า มาล่อจับเขาถ้าเขาจัดเด็กต่ำกว่า 18 ให้ท่านเขาจะโดนจับในข้อหาค้ามนุษย์ทันที ประกันตัวไม่ได้ กำหนดโทษสูงมากถึงขั้นจำคุกตลอดชีวิต และคดีแบบนี้มักจาดังเนื่องจากจะมีเจ้าแม่ปกป้องเด็กเป็น.....ทำให้เป็นเรื่องใหญ่เรื่องโต เลยหมดสิทธิ์เคลียร์ แต่เด็กจะไม่โดนอะไรเลยเพราะเด็กจาร้องไห้น่าสงสารแล้วบอกว่าเพราะอีกระเทยนี่หลอกล่อให้มาทำว่างั้น  ดังนั้นถ้าไม่ใช้บริการบ่อยจนสนิทสนิมกันจริง ๆ เขาก็ไม่เสี่ยงเพื่อท่านแน่นอน  แต่ถ้าจัดเด็ก 18+ ให้ เขาจาโดนแค่เป็นธุระจัดหา ซึ่งโทษต่ำมาก ๆ ส่วนใหญ่จาเคลียร์กันได้ไปไม่ถึงศาล  ต่อให้ถึงก็โทษไม่มากแค่รอลงอาญา  ส่วนเด็กก็โดนแค่มีพฤติกรรมค้าประเวณีซึ่งส่วนใหญ่จาแค่เรียกผู้ปกครองมารับตัวแต่บางคนเด็กจะอ้อนวอนเนื่องจากไม่อยากให้พ่อแม่รู้กลัวท่านจาเสียใจร้องไห้ซิก ๆ น่าสงสาร  ก็จาเรียกแค่อาจารย์ที่ปรึกษามารับตัวไปแค่นั้นเอง  และเมื่อมีข่าวว่าจับ A ได้ที่เชียงรายสักคนหนึ่ง A ที่เหลือจาเก็บเนื้อเก็บตัวพักใหญ่เรียกได้ว่าขี้หดตดหาย  พอข่าวเริ่มเซาๆ กลับเข้าวงการอีกก็จะมีอาการวาว ๆ อะครับ  คือเห็นใครเป็นหมาต๋าไปหมด  คราวนี้คงเข้าใจแล้วว่าทำไมถึงได้ไอกันยากเย็น
        บทที่สี่  SL ไม่ผ่าน A มาเสนอให้ท่านเอง  ให้ระวังเจอดีเพราะพวกนี้อาจเป็นเเก๊งมิจฉาชีพและมีหมาต๋าจริงๆผสมโรงด้วย  โดยเฉพาะถ้าต่ำกว่าสิบแปดปี  หากท่านเข้าห้องไปแล้วกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มมีคนมาเคาะประตูหรือพังประตูเข้ามา  เป็นอันจบข่าวรับรองว่างานนี้หมดหลายแสนแน่นอน  ไม่งั้นนอนคุกยาว  เพราะหากไม่ยอมจ่ายตามที่พวกมันเรียกร้องแล้ว เรื่องถึงโรงพักงานนี้ต่อให้ท่านอ้างว่าไม่รู้  เมา มึน เด็กมาเอง  ไม่ได้บังคับ  ยังไงก็ไม่รอดเพราะกฏหมายระบุไว้แล้วว่าเด็กต่ำกว่าสิบแปดยังไงก็เป็นผู้เยาว์  ท่านนั่นแหละไปหลอกเด็กมา  เพื่อนสายเดียวกับผมโดนกันไปหลายคน  และไม่รอดกันสักคน  อย่างต่ำก็สองแสนขึ้นไป  ไอ้คนที่คิดว่าจะสู้ด้วยกฏหมายก็เรียบร้อยแพ้คดีหมดทุกคน  ไปนอนคุกกันหลายปีทีเดียวกว่าจาออกมาก  ปัจจุบันผมจึงใช้บริการเฉพาะที่สนิทกันมานานเท่านั้น A หน้าใหม่เห็นผมเที่ยวบ่อย ๆ อยากได้ผมเป็นลูกค้ามาเสนอให้ผมก็ไม่เอา  ยังไงก็ใช้บริการเจ้าเก่าสบายใจกว่าครับ  ที่สำคัญถ้ามี A หรือ SL ขอเบอร์ท่านก่อนที่ท่านจาขอ  อย่าให้ครับเพราะบางครั้งเขาโดนจับ  เบอร์ของท่านจาอยู่ในเครื่องเขาและจาโดนบังคับให้โทรหลอกให้ท่านมาหาที่โรงแรมเป็นอันเสร็จครับ  ดังนั้นเรามีเบอร์เขาไว้ดีที่สุดครับต้องการเวลาไหน  ไปรับ พาไปที่ไหนให้เราเลือกเองครับ  ปลอดภัยที่สุด 
       บทที่ห้า   SL และ A ชอบลูกค้าแบบไหน เวลามองท่านเขาจามองรถที่ท่านขับด้วยครับ ว่าจาจัดเด็กแบบไหนให้ ไม่ชอบเลยคือคนเมาพูดไม่รู้เรื่อง  เขาชอบคนสุภาพครับ  และถ้าท่านไปผ่า ผัง ทำนู้นนี่กับน้องชายของท่านแล้ว  ท่านจาโดนขึ้นบัญชีดำครับจาไม่มีเด็กให้ท่านอีก  อีกอย่างก็คือพวกใช้ยาสารพัดให้แข็งทนนาน  อะครับน้องเขามักจาบ่นว่าเหนื่อย เจ็บ และแสบ  แต่ถ้าทิปหนักก็ยังพอไปกันได้ครับ   พวกสุดท้ายคือสกปรก สูบบุหรี่ และไว้หนวด  ถ้าเลี่ยงได้เขาจาเลี่ยงไม่ไปด้วยหรอกครับ  ถ้าอยากใช้บริการกันนาน ๆ ก็มีข้อแนะนำกันแค่นี้ก็คงพอแล้ว  สำหรับการไอคุก ๆ 
        บทส่งท้าย   ถ้าได้อ่านกันแล้ว  คราวนี้หวังว่าการตามลายแทง  คงจาประสบความสำเร็จกันถ้วนหน้านะครับ  ขอให้โชคดีมีชัย  ไอดัง ๆ กันทุกคน  แต่ถ้าไม่อยากเสี่ยงก็เลี่ยงไปทางอื่นได้ครับ  สายนี้อันตรายแน่นอน ศึกษาข้อมูลให้แน่น ๆ  แต่รับรองว่าได้ประสบการณ์ คุ้มค่ากว่าทุกสายและได้ลุ้นเกือบทุกครั้งทีเดียว  ปล.SL ในความหมายของผมคือนักศึกษารับงานเท่านั้น  นอกเหนือจากนี้คือไม่ใช่ครับ   dgd dgd dgd dgd dgd 

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

korxxx

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ข้อมูลแน่นมาก เป้ฯแนวทางที่ดีเลย pongz

darkzone

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณครับ สาระล้วนๆ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณครับ ขอบคุณที่ชี้ช่องทางให้
 pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

somkun

• แตกหนุ่ม

ข้อมูลท่านตึงเปรี๊ยะเหมือนอกสาวน้อยเลยครับ นับถือ hgjhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

อย่าลืมยาแก้ไอ

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

แวะเข้ามาเเป็ป ๆ ดูว่ากระทู้เรามีใครเกิดเรื่องมีปัญหาด้านเทคนิค  แบบน้องที่เจอกันวันนั้นอะเปล่า  เห็นคนเข้ามาอ่านคำเตือนกันเยอะก็เบาใจ  คงไม่มีใครเกิดปัญหาระหว่างการตามลายแทง  ตอนนี้ผมทำงานอยู่ลำปางครับและต้องอยู่อีกสองอาทิตย์  เดี๋ยวจาหาลายแทงลำปางให้นะครับ  คืนนี้จาไปดูลาดเลาที่มดยิ้ม  ถ้ามีแจ่ม ๆ จามาบอกต่อกันนะครับ
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

dum

• ว๊องแมน
  • *

เยี่ยมจริงๆสำหรับเทคนิคใหม่ๆ เอามาลงอีกนะครับ ผมติดตามอ่านกระทู้ของคุณ shotgunman มาตลอดเลยครับ

dum

• ว๊องแมน
  • *

อยากศึกษาวิทยายุทธ์กับท่าน shotgunman ตอนนี้ท่านออนไลน์อยู่ pm เบอร์โทรหน่อยได้มั้ยครับ อยู่เชียงรายเหมือนกัน จะได้โทรไปปรึกษาได้หน่ะครับ (ไม่ต้องกลัวนะครับผมไม่ใช่พระเอก)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

เป็นข้อมูลดีๆ ในสายเส้นข้าง ซึ่งนานๆทีจะมีมาให้รับรู้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคับ

adidas

• แอบหื่น

ไม่มีคำบรรยาย pongz

manop

• แตกหนุ่ม

ระวังด้วยครับ 18 เนี้ยอันตรายครับ เคยแล้วนอนไม่หลับเลยครับ ข่าวดังเลยครับ คิดแล้วไม่กล้าเลย เอาที่สาวๆสวยๆเกิน 20 มีอยู่ครับ จ่ายเงินแล้วจบสบายใจ อิอิ

mayarmy

• ว๊องแมน
  • *

ghjk ไม่สบายแถวเชียงใหม่ครับ อยากไอบ้าง แนะนำหน่อยครับ eta03

kanjakorn

• ว๊องแมน
  • *

ข้อแนะนำท่านเทพจริง ๆ ครับ hgjhg hgjhg hgjhg

sakarn45

• เด็กหัดเสียว
  • **

สุดยอด  lowwww

fireer

• เด็กหัดเสียว
  • **

แน่นมากครับ

ragcrown