-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่มีท่าช้าง ลำพูนมี ล้านจ้าง ลองไปแอ่วดูครับ  (อ่าน 9333 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป

;kljj

เข้าซอยพิตซ่าฝั่งตรงข้ามโรดิโอ ไปเลยร้านข้าวต้ม ลองไปกันครับ

เค้าว่าต้องการความเป็นส่วนตัวเชิญที่ร้านได้ kjhg

ถูกอยู่แล้วไม่ต้องลด kjhg kjhg

gosty

เดะอ่ะแหล่มมั้ย

vrc

ล้านจ้าง ชื่อเก๋ดีนะครับ  ttu

unknower

ที่ว่า ความเป็นส่วนตัวนี่ยังไงหลอครับ น่าไปจัง ช่วยอธิบายแจ้งๆหน่อยจิ ครับ  ;khhg

j007

เหอะๆ ผ่านทุกวัน.....
ยังมะค่อยเหนมีคนนั่งเท่าไหร่ครับ ทำร้านคล้ายๆ กัน
แต่ทั้งซอยนั้นหน่ะ เปงถนนสายสุรา มีเปนระยะไปแย้ว

ซอยนี้ยาวแค่ 200 เมตร แต่มีร้านเหล้า(ส่วนใหญ่ เหล้าตอง) น่าจะประมาณ 20 ร้าน
 ljhgf

unknower

เหอะๆ ผ่านทุกวัน.....
ยังมะค่อยเหนมีคนนั่งเท่าไหร่ครับ ทำร้านคล้ายๆ กัน
แต่ทั้งซอยนั้นหน่ะ เปงถนนสายสุรา มีเปนระยะไปแย้ว

ซอยนี้ยาวแค่ 200 เมตร แต่มีร้านเหล้า(ส่วนใหญ่ เหล้าตอง) น่าจะประมาณ 20 ร้าน
 ljhgf

แล้วมีสาวๆไหมพี่เจ แล้วที่บอกว่าเป็นส่วนตัวมากนี่ยังไงหลอครับ ช่วยบอกหน่อย คราวหน้าจะได้ไปกะเพื่อนหรือพี่เจจะพาไป อิอิ

j007

สาวนี่ไม่แน่ใจนะน้อง แต่ความเปนส่วนตัวแบบที่พี่มอบอกคงเพราะไม่มีคน(มั๊ง)
ลองไปดูดิ พี่ไม่เคยเข้าอ่ะ เพราะร้านมันเพิ่งเปิดใหม่
อีกอย่าง เวลาไปหาเหล้ากิน ไม่เคยถึงร้านนี้สักที เพราะก่อนจะถึงก็เจอร้านอื่นดึงดูดใจหล่ะ

ปล. หอพี่อยู่ท้ายซอย ร้านนี้จะอยู่ต้นซอยเลย เลยร้านพิชซ่าตรงหน้าปากซอยสัก 50 เมตร

mormor1973

น้องจาย พึ่งเปิดร้านใหม่ ผมก็งดเหล้าเข้าพรรษา เลยโฆษณา ช่วยเหลือเค้านิดนึง kjhg kjhg

เป็นส่วนตัวเพราะไม่ค่อยมีคน kjhg kjhg

เห็นเค้าบอกผมว่าพี่มาคราวหน้าจะไม่มีโต๊ะ นั่ง
คงไม่ใช่เพราะคนแน่นหรอก
 kjhg kjhg

kimyusin

kjhg เคยไปแต่โรดิโอ กับสน๊อฟ เท่านั้นที่น่าเข้าที่เหลือลักษณะเหมือนร้านเหล้าตองสาวๆก็ชุดยูนิฟอมร์โรงงานล้วนๆที่แต่งตัวแจ่มๆหายากครับไปจับไก่บ้านก็น่าสนถ้าจะจับไก่ฟ้าจับเชียงใหม่ดีกว่า แซ๊บเยอะครับ ตีนล้วนๆ ouiy

unknower

สาวนี่ไม่แน่ใจนะน้อง แต่ความเปนส่วนตัวแบบที่พี่มอบอกคงเพราะไม่มีคน(มั๊ง)
ลองไปดูดิ พี่ไม่เคยเข้าอ่ะ เพราะร้านมันเพิ่งเปิดใหม่
อีกอย่าง เวลาไปหาเหล้ากิน ไม่เคยถึงร้านนี้สักที เพราะก่อนจะถึงก็เจอร้านอื่นดึงดูดใจหล่ะ

ปล. หอพี่อยู่ท้ายซอย ร้านนี้จะอยู่ต้นซอยเลย เลยร้านพิชซ่าตรงหน้าปากซอยสัก 50 เมตร

อ้อนึกว่าอยู่ใกล้ๆหอพี่ เพื่อนผมที่ไปส่งก็ไม่บอก

j007

kjhg เคยไปแต่โรดิโอ กับสน๊อฟ เท่านั้นที่น่าเข้าที่เหลือลักษณะเหมือนร้านเหล้าตองสาวๆก็ชุดยูนิฟอมร์โรงงานล้วนๆที่แต่งตัวแจ่มๆหายากครับไปจับไก่บ้านก็น่าสนถ้าจะจับไก่ฟ้าจับเชียงใหม่ดีกว่า แซ๊บเยอะครับ ตีนล้วนๆ ouiy

ลำพูนหน่ะ เหมือนจะบ้านๆ แต่มันมีอะไรซ่อนอยู่ลึกๆ ครับ
ถึงแม้เชียงใหม่จะแซ๊บเยอะ แต่ผมว่า ลำพูนน่ากลัวก่า..... ljhgf

kimyusin

pongz เห็นด้วยอย่างยิ่ง เตียวก๋ายก็หาเรื่องเฮาแล้ว เถื่อน

suksao

นึกไม่ออกอ่ะ

แต่ไม่มีคนนี้ดีเลยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยอยากเจอใคร

อยากอยู่คนเดียว  อยากอยู่กับตัวเอง (จริง ๆ ปกติก็อยู่คนเดียวอยู่แหละ พูดไปงั้นแหละ)

kittiwan

แต่ไม่มีคนนี้ดีเลยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยอยากเจอใคร

อยากอยู่คนเดียว  อยากอยู่กับตัวเอง (จริง ๆ ปกติก็อยู่คนเดียวอยู่แหละ พูดไปงั้นแหละ)

เหมือนกันเลย เศร้า เหงา เซ็ง  piuyty zad

faifai

เดวไปคะ

rambu

j007

ซอยข้างพิซซ่าอ่ะพี่ เลยร้านพิซซ่ามาประมาณ 20 เมตรอ่ะ
ก่อนถึงหอที่พี่เจ็บทั้งน้ำตานั่นหล่ะ....... uilo

manxxx

ยังไม่เคยไปเที่ยวเลย ลำพูน ต้องลองซักครั้ง

suksao

วันนี้ลองไปนั่งดูดีกว่าแฮะ

ถ้าไม่เวิรค์ค่อยไปดูน้องเบลล์ เห็นหน้าน่ารัก ๆ แล้ว คืนนี้จะได้นอนหลับฝันดี

j007

วันนี้ลองไปนั่งดูดีกว่าแฮะ

ถ้าไม่เวิรค์ค่อยไปดูน้องเบลล์ เห็นหน้าน่ารัก ๆ แล้ว คืนนี้จะได้นอนหลับฝันดี

พี่ไม้ครับ น้องเบลล์หน่ะ อดีตลูกน้องผมนะครับ ขอเว้นบ้างเต๊อะ
 ouiy

suksao

เบลล์น่ารักอะครับ

น้อง ต.ต. บางอ้อ ก็ไม่เอาผมแล้วอ่ะ เห็นใจผมเถอะ อยากมีคนดูแลบ้างอ่ะ

ไม่เหมือนมหาเทพตาเจ อยู่ห้องเฉย ๆ น้องยังมาข่มขืนถึงห้อง

vrc

เบลล์น่ารักอะครับ

อยากเห็นจัง  fdgdfdf

suksao

ใครเคยเห็นพีจีมีเขี้ยว ที่ฮอนบาร์ละก็ ถ้าคนนั้นให้ 10 เต็ม

น้องเบลล์ก็ 9.5-10.00 เท่ากันเลยแหละ

ยิ้มน่ารักสุด ๆ คนอะไรก็ไม่รู้ สูง  ยิ้มสวย  หุ่นดี

j007

ใครเคยเห็นพีจีมีเขี้ยว ที่ฮอนบาร์ละก็ ถ้าคนนั้นให้ 10 เต็ม

น้องเบลล์ก็ 9.5-10.00 เท่ากันเลยแหละ

ยิ้มน่ารักสุด ๆ คนอะไรก็ไม่รู้ สูง  ยิ้มสวย  หุ่นดี

พี่ไม้ครับ(ทุกท่านด้วย) ไอ้เบลหน่ะ ลูกน้องผมครับ ขอเต๊อะ....
แต่ที่แน่ๆ น้องติ๊กน่ารักมากกกกก.... เขิน

Makettingmanager

น่าลองไปดูไปเมื่อไหร่บอกด้วยเน้อขอติดรถไปด้วยพี่ๆ

jiggolord

ซ่อยนี้เห็นมีร้านนึงนะคนเยอะ รู้สึกจะร้านโอทีมั๊ง ร้านอื่นก็เห็นประปราย
ผมไม่ค่อยได้ไปแถวนั้น บ้านอยู่ไกล zad

j007

ซ่อยนี้เห็นมีร้านนึงนะคนเยอะ รู้สึกจะร้านโอทีมั๊ง ร้านอื่นก็เห็นประปราย
ผมไม่ค่อยได้ไปแถวนั้น บ้านอยู่ไกล zad

ป่ะ! พี่โก๋ ปลากรอบ เดวผมขี่มอ-ไซด์ไปรับหน้าบ้าน
ร้านโอทีมะเท่าไหร่ครับ ไปนั่งกินมาแล้ว แต่ถ้าให้ดีต้อง บินทู(เดินมาหาเลยบ๋อ)
 jljhl

vrc

พี่ไม้ครับ(ทุกท่านด้วย) ไอ้เบลหน่ะ ลูกน้องผมครับ ขอเต๊อะ....
แต่ที่แน่ๆ น้องติ๊กน่ารักมากกกกก.... เขิน

ท่านเจ น้องเบลล์โสดหรือมีแฟนแล้วครับ

j007

ท่านเจ น้องเบลล์โสดหรือมีแฟนแล้วครับ

ไอ้เบลอยู่ล้านเล่าครับ เปง พีจี ไฮเนเก้น ส่วนคำถามต่อไปหน่ะ
มันอยู่กะ ผ.

gon47

ไม่มีอะไรครับ nears มีแต่ยุง ครับ

happymilk

ท่าช้างยังไม่เคยไปเลยยยยย kjhg

kitprasong

น่าสนใจจริงๆ ว่างๆ ขับผ่านแวะเลย

moowanja

เข้ามาอ่านดูแล้ว ขอเถียงแทนที่ว่าไปเที่ยวแล้วคนลำพูนเถื่อน  ไปเที่ยวมาบ่อยนะค่ะขับรถจากเชียงใหม่นี่ละไปกันกะเพื่อนสาว ๆ ล้วน 2 - 4 คนแล้วแต่ใครว่าง  แต่ก้อยังไม่เคยเจอเค้าทะเลาะตีรันฟันแทงกัน  ถึงสาว ๆ นิคมจะแต่งชุดยูนิฟอร์มทำงานแต่ก้อมองว่าธรรมชาติน่ารักดี  สไตล์บ้าน ๆ สาว ๆ เชียงใหม่ต้องแอ๊บไฮโซแต่งตัวหรู กินเหล้าแพง ๆ  แต่จิง ๆ ก้องั้น ๆ ละค่ะ  ที่แน่ ๆ เที่ยวไกลบ้านไม่ต้องสนใจใครไม่มีใครรู้จัก สบายใจดีค่ะ 

gon47

สาวเชี่ยงใหม่  จะติด  ไฮไซ  แต่ที่จริงแล้ว  ที่บ้านจะไม่มีอะไรจะ   ให้แล้ว    กินแต่ของดี ๆๆ  เห็นด้วย  ลำพูน  ดูดีกว่า mbvc

Makettingmanager

เข้ามาอ่านดูแล้ว ขอเถียงแทนที่ว่าไปเที่ยวแล้วคนลำพูนเถื่อน  ไปเที่ยวมาบ่อยนะค่ะขับรถจากเชียงใหม่นี่ละไปกันกะเพื่อนสาว ๆ ล้วน 2 - 4 คนแล้วแต่ใครว่าง  แต่ก้อยังไม่เคยเจอเค้าทะเลาะตีรันฟันแทงกัน  ถึงสาว ๆ นิคมจะแต่งชุดยูนิฟอร์มทำงานแต่ก้อมองว่าธรรมชาติน่ารักดี  สไตล์บ้าน ๆ สาว ๆ เชียงใหม่ต้องแอ๊บไฮโซแต่งตัวหรู กินเหล้าแพง ๆ  แต่จิง ๆ ก้องั้น ๆ ละค่ะ  ที่แน่ ๆ เที่ยวไกลบ้านไม่ต้องสนใจใครไม่มีใครรู้จัก สบายใจดีค่ะ 

เห็นด้วยครับผมว่ามันอยู่ที่คนมากกว่านะครับแต่ส่วนตัวผมแล้วชอบเชียงใหม่มากกว่านะครับสาวจะสวยกว่าสาวลำพูนมากกว่าแต่ลำพูนสาวผิวขาวเยอะอะนะ

nongnext

ผมชอบนะครับ ร้านนี้ อาหารอร่อย ถูกก็ถูก ดีกว่าหลายๆ ร้านที่เคยเข้านะครับ สบายๆ
เหมาะสำหรับวอร์มรอครับ ประมาณว่านั่งดื่มที่นี้ให้เมานิดๆ ก่อนแล้วค่อยไปต่อที่อื่น
ผมว่าคุ้มนะครับ แต่ถ้าใครๆ จะพากิ๊กไปก็ปลอดภัยดีนะครับ แฟนคุณคงไม่นึกว่าจะมาร้านนี้แน่นอน
ถ้าใครเคยเรียนที่เชียงใหม่ หรือไปเที่ยวที่เชียงใหม่เมื่อ 10 ปีที่แล้ว ท่านคงได้ไปเที่ยววอร์มอัพนะครับ
บรรยากาศคล้ายๆ กัน ครับ แต่แตกต่างตรงสาวนักศึกษา เป็นสาวบ้านๆ หรือโรงงานเท่านั้นครับ
แต่ก็ได้ฟิวร์ไปอีกแบบครับ hgjhg

gon47

ttuระวังจะเป็นไข้เลือดออกนะครับ  kjhg

partyboyz

ไม่ได้กลับไปลำพูนนานละ ว่างๆจะไปเที่ยวลำพูนมั่งดีกว่า  jljhl

wichanu

น้องเบลอะสาวบ้านผม hgjhg hgjhg dsgjsd

kant

เเท่านเจ น้องเบลล์โสดหรือมีแฟนแล้วครับ

ไอ้เบลอยู่ล้านเล่าครับ เปง พีจี ไฮเนเก้น ส่วนคำถามต่อไปหน่ะ
มันอยู่กะ ผ.
เเต่เดียวนี้น้องเบลกลับไปอยู่ที่บ้านกับพ่อแม่แล้วครับ

vrc

^
^
^

โอ้...ข่าว Update  uiuo

gon47

ร้านย้ายไปแล้ว

suksao

โอ๊    มีเทพล้านเล่า  มาอัพเดทข่าว น้องเบล  ละ

ว่าง ๆ มาอัพเดท  ข่าวเพิ่มเติมอีกนะครับ

gon47

ย้ายไปติดกับสนามบอล เปิดให้