ผู้เขียน หัวข้อ: สวยคม ผิวแทน หวานก็ดี เผ็ดก็ได้ MAYA  (อ่าน 1775 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สวยคม ผิวแทน หวานก็ดี เผ็ดก็ได้ MAYA
« เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:33:28 »

ห่างหายจากการรีวิวไปเนินนาน eta08 ปัดฝุ่นเคาะสนิม กันละครับงานนี้ ต้องขออภัยล่วงหน้าเพราะไม่ได้ตั้งใจจะมาเขียนรีวิวแต่อย่างใด กะไปชิวๆไปพักผ่อนอาบน้ำผ่อนคลายปกติ แต่ในเมื่อเจองานดีๆ มันก็อดไม่ไหวที่จะแชร์ละครับ เอาจริงๆวันนี้เดินเข้าร้านไปแบบงง ดันไปเจอน้องกะลังนั่งโซฟาแดง ถ่ายรูปโปรโมท พอดิบพอดี เออ มันช่างบังเอิญอะไรขนาดนี้เน้อ เห็น pr ถ่ายแล้วไอ้เราก็คันไม้คันมือ jljhl จึงขอแจมถ่ายด้วยสักภาพสองภาพ กะว่าแก้คันมือเฉยๆ แต่ที่ไหนได้ เจอน้องจิกตา ใส่กล้องมือถือแทบแตก ชักจะร้อนๆละครับ เห็นร่องนมดูมๆละใจคอไม่ดี จะว่าไปน้องแอบมีความคล้าย เอญ่า เอ็กซ์ต้าโมเดล นะ แฟนคลับท่านใดเคยจัดเอญ่าแล้ว ถ้ามาเห็นมาเจอน้อง เมญ่า แล้วจะ หืม... ทำไมคล้ายกันจัง เมื่อมาขนาดนี้แล้ว จะกลับก็กะไรอยู่ อีกอย่าง น้องเมญ่า ก็น่าลิ้มลองจริงๆครับ แถมรางสังหารมันก็บอกว่าห้ามพลาด ก็เข้าเรือนหอดิครับจะรออะไร jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2018, 00:37:15 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: สวยคม ผิวแทน หวานก็ดี เผ็ดก็ได้ MAYA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:34:25 »

ด้วยอารมณ์ที่คุกรุ่น เดินโอบเอวไปแอบมองร่องนมไป มันได้ฟิลดีนะเออ น้องเมญ่า สวยคม หน้าจะดุๆโฉบเฉี่ยว จนบางที หลายๆท่านอาจจะไม่กล้าคุยกะน้องเลยก็ได้ แต่จริงๆแล้ว น้องเมญ่าคุยเก่งนะครับ ไม่หยิ่งเลย อยู่ด้วยแล้วสบายๆนะ แอบได้ อารมณ์ฟิลบ้านเล็ก น้องเมญ่า มีทั้งลีลาลูกอ้อน ยั่วยวน เล่นหูเล่นตา ดีไม่ดีจะหลงน้องเอาได้ง่ายๆ jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2018, 14:04:07 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: สวยคม ผิวแทน หวานก็ดี เผ็ดก็ได้ MAYA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:34:50 »

มาเข้าเนื้อหาหลักๆเลยละกันครับ เมญ่า สวย เฉียบ คม เห็นแล้วทำให้นึกถึง นางแบบ แม็กกาซีนขึ้นปกหนังสือ ยิ่งได้สัมผัส ยิ่งได้พูดคุย อืม..ดูไปดูมาก็ได้ฟิล เหมือนพริ๊ตตี้เอ็มซี jljhl ผมว่าน้องสวย ไม่ว่าจะทำอะไรก็ดูดีแหละครับ ยิ่งตอนยืนดู น้องเปลื้องผ้า ถอดทีละชิ้น หืม...หุ่นงามดีแท้แม่คุณ นมสวยมากกก~ ถึงจะโมมาแต่ ขอโทษลบภาพเดิมๆว่านมทำมา จะแข็งไปได้เลย เพราะมันนิ่มมากจริงๆ ทรงสวย ยอดบัวก็สวยมาก ไม่มีความหมอง คล้ำเลยสักนิด อดไม่ได้ที่จะ ขอผมจับ ขอผมทัช ttu นวดๆ บีบๆ คลึงๆ ดูดชิม เพลินอะ ว่าแล้วก็ลงไปสำรวจช่วงล่าง ถึงกะอึ้งเลยครับ สวยอีกแล้ว สนามหญ้าสวยๆพอดีๆ จิมิ งดงาม เนียนสวย ปิดสนิท เป็นเส้นตรง ผมนี้ถึงกับกลืนน้ำลายดังอึกๆ  dgd คอแห้งเลยอะ จับซด โลมเลีย สะชุมปากชุมคอ เอฟเฟคน้องเมญ่าก็ มาเต็ม ทั้งเกร็ง ทั้งส่าย เสียงกระเส่า ซี๊ด~ซ๊าด~ เสียวจนต้องเอาขามาหนีบหัว หนีบหน้า มือไ้ม้น้อง ก็อยู่ไม่สุข จิกหมอน ดันหัว ดึงผม แอบมองหน้าน้องไป คนอะไร เสียวยังสวย แม่งเอ็กซ์เกิน จนหยุดกินไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2018, 14:44:44 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:35:20 »

งานบริการทุกอย่างถือว่าตามมารตราฐาน เรื่องนวดผมไม่ซีเรียจเพราะ นกป สมัยนี้ มันเปลี่ยนไปเยอะมาก แต่เอาจริงๆเจอน้องน่าฟัด น่ากินขนาดนี้ ผมก็คงไม่นวดละครับขอนัวดีกว่า  eta03 เพลินกว่าเป็นไหนๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2018, 14:54:28 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:35:49 »

ดีเทลต่างๆอยากให้ไปลองชิมลิ้มรสกันเอาเองนะครับ บอกหมดก็ไม่ได้ลุ้นสิจริงมะ ท่านใดอยากรู้ว่า ฟิลเมียน้อง บ้านเล็กมัดใจหลัวเป็นยังไง ลองมาชิมและลิ้มรสได้เลยครับ **คำเตือนระวัง จะหลงน้องเมญ่า จนอยากมีบ้านเล็ก บ้านน้อยกันนะคร๊าบ jljhl **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2018, 15:45:58 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 00:36:18 »

สรุป ส่งท้าย น้องเมญ่า
สวย คม นมโตทรงสวย(ทำมาดีมากๆนิ่มมากๆ) จิมิ สวยงามปิดสนิท เรียบเนียนเป็นเส้นตรง สไตล์งาน หวานได้ อ้อนเก่ง บู๊ก็ได้ เผ็ดซี๊ดซ๊าด ยิ่งตอนสายตานางที่จ้องมองเรา เหมือนเราเป็นเหยื่อ ที่กำลังจะโดนกินเลยละครับ โคตรตะระได้อารมณ์ fdgdfdf คิสได้ ดีปคิสได้(ถ้าท่านสะอาดไม่มีกลิ่นปาก) สเปรย์ถุง ถึงแม้ว่าจะถุงแต่ก็ดูดสะแทบกลืนกิน ดูดไปก็จ้องหน้าเราไป หืม..มันฟิน ที่เหลือ..ไปลุ้นกันต่อนะคร๊าบ ขอบพระคุณที่เข้ามาอ่าน เข้ามาเยี่ยมชมกันครับ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2018, 17:29:32 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 10:02:31 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ห่างหายไปนานเลยนะคร่าาาา

กลับมาที ก็อืมหือกันเลยย

ปลากรอบสวย ยั่วยวนใจ เหมือนเดิมคร่าา

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

Bobbymalaya

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 14:19:37 »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กันยายน 2018, 14:23:53 »