-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ร้าน OK ข่นส่ง นครสวรรค์  (อ่าน 547 ครั้ง)

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
ส่งการบ้าน ร้าน OK ข่นส่ง นครสวรรค์
« เมื่อ: 07 มีนาคม 2017, 19:53:13 »

ร้านนี้ จะออกแนว ไหนผมก็มิอาจเข้าใจได้ เป็นร้านแบบ งง ไม่เหมือนร้านตามเชียงใหม่ เข้าเรื่องเลยแล้วกันร้าน ok นวดแผนไทย จะอยู่ตรงแถว ข่นส่ง นครสวรรค์ เป็นห้องแถว หาได้ไมยาก  ตัวผมเองเคยมีโอกาศไป 2ครั้งแล้ว
ครั้งแรกไปตอน ประมาณ 20.00 มีเด็กๆเต็มร้านให้เลือกไปนวด ห้องรวม ห้องส่วนตัวแล้วแต่จะว่าง เด็กหน้าตาดีก็มีมากกว่าเด็กหน้าบ้านๆ ส่วนมากจะเป็นคนในพื้นที่ ผมเลือกน้องคนหนึ่ง จำชื่อไมได้ ก็เดินตามน้องขึ้นไป ที่นี้นวดเก่งจริงๆ เน้นนวดรับรองไม่ผิดหวัง ระหว่างนวดก็ เอาศอก เอามือ มาโดน น้องชายเราบ่อยๆ ผมก็ไม่รู้ว่าจะมีระดับอะไรหรือเปร่าเพราะภายนอกร้านคือนวด ปกติมาก ก็นิ่งๆจนต้องถามน้องว่า มีระดับไม น้องก็บอกว่ามีคะ ใช้มือ 500 แค่นั้น ผมก็ต่อ300 ได้ไมน้องก็ ok พอเริ่มนวดกษัย ก็เอามือไปจับนมน้อกก็ไมว่า ที่นี้ได้ใจ ล้วงเลย น้องก็ให้  ได้ลองใจจูปปาก ก็ไห้ เอาแล้ว ที่นี้ล้วงหนักขึ้นไปอีกน้ำน้องมาเยอะมาก กลิ่นก็มา เลยลองถอด กางเกงเห้ยยกตูดให้ด้วย ระหว่างนั้นก็จูปปากไป น้องมีถุงด้วย เตรยมพร้อมมาก แล้วก็ ระดับ 3 เลย สักพักใกล้เสร็จ ก็ปล่อยในถุงในตัวน้องไป นี้คือครั้งแรก สรุป เสียไป 800 ระดับ3 น้องพอใจให้เอง

ครั่งที่ 2 เมื่อวานนี้เอง หลังจากกลับ จากกทม และได้ใจจากครั้งที่แล้ว แต่รอบนี้ไปเวลา16.30 สรุปมีหมอนวด 2 คนไมได้เลือก เจ้าของร้านเลือกให้บอกนวดดี okดีก็ดี น้องคงงานน้อย ไม่เป็นไร หน้าหุ่นokผ่าน อยู่ ก็ขึ้น น้องก็บอกให้ถอดเสื้อ นอนคว่ำ พร้อมทำเสียเหมือน เหนือยพร้อมบ่น บอกว่า อีเจ้นี้ ให้ขึ้นอีกละเพิ่งลงมา แววหล่นมาเต็มๆ แต่ๆๆ พอนวด จริงงานดีเลย ถึงจะบ่นแต่งานดีสปริท ใช่ได้
พอเวลาใกล้หมดน้องก็ถามเองนวดกษัย เอาแล้วokก็okเลย น้องค่อยๆจับน้องชาย ซักงึกๆ เอ้าคนนี้นวดกษัยไมเป็น สรุปไม่แตกแต่เจ็บน้อยๆแทยเลยบองน้องหยุด สรุป ให้น้อง200 ค่าพยายาม รวมเสียไป 700 ไม่ถึงระดับไหน(ปล.น้องคนนี้ผมก็ลวงแล้วกลิ่นแรงมากติดนิ้วเลย เลยไมเลือนระดับ กลิ่นติดนิ้วจนถึงเชียงใหม่ ขนาดลงมาล้างสบู่ที่ร้านแล้วนะ)

สรุปร้านนี้ เด็กเน้น นวดจริงแล้ว กษัยแบบแค่แตก ระดับคงมีถึง3 แล้วแต่สถานการ์
ค่านวด คอสน้ำมัน 500/60นาที
ร.1 +500
ร.2ไมได้ถาม
ร.3ไมได้ถาม
ร้านนี้ผมทอนมาก 1
ไม่ถึงกับหล่น 1

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2017, 19:56:05 โดย jojogm »

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน ร้าน OK ข่นส่ง นครสวรรค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2017, 22:28:58 »

ขอบคุณครับท่านการบ้านข้ามจังหวัดเลยนะครับถ้ามีโอกาสไปนครสวรรค์จะไปตามลอกการบ้านท่านครับ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน ร้าน OK ข่นส่ง นครสวรรค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2017, 01:00:59 »

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสผ่านก็จะลองแวะไปครับ  pongz

moo_piglet

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2017, 15:20:47 »