-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาหน่อย ผมจะทำตลาดนัดคนรวยด้วยระบบ ebay  (อ่าน 720 ครั้ง)

momo

• บุคคลทั่วไป

:D5 khjhgg ผมว่านะ
คนขายนั้นมีมากเพราะของที่เขาไม่ได้ใช้ หรือ จะทิ้งก็เสียดาย แต่ไม่รู้ไปทำอะไรกับมัน

คนซื้อมีมากเพราะต้องการของดีราคาถูกในยุคน้ำมันแพง

แต่ fds  ไม่มีตลาด

การทำของผมคือ ให้คนขายมาเช่าที่แบบในห้างเราจะดูแลและขายสินค้าให้ ระบบแบบ ebay เลย

คนซื้อก็เข้ามาดูและซื้อของได้ตามปกติ

ท่านคิดว่าไง  ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม pm มานะ ตอนนีขออธิบายแบบงงก่อนอิอิ khjhgg