-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวบ้าง รับเหมาก่อสร้าง ควบคุมโครงการ ปรึกษาโครงการ  (อ่าน 1843 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป

รับเหมาก่อสร้าง ควบคุมโครงการ ปรึกษาโครงการ  บ้าน อาคารสำนักงาน อาคารพาณิชย์ และงานอาคารต่าง ๆ โดยวิศวกรผู้ชำนาญการ  รับงานทั้งกรุงเทพและเชียงใหม่
สนใจ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม PM มาได้นะคร้าบ  ยินดีรับใช้!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2013, 15:53:34 โดย ka12345 »

mommamman

ถ้า งาน ไฟฟ้า (สฟก) บอก ผม เน้อ

อิอิอิ แอบ มาด้วยอีกคน

riviara

แจ้งเบอร์โทรด้วยก็ดีนะ

ReActioNX

ถ้า งาน ไฟฟ้า (สฟก) บอก ผม เน้อ

อิอิอิ แอบ มาด้วยอีกคน

ขอป๋ารับงานใหญ่ 200 ล้านขึ้นม่ะใช่หรอครับ ท่าน วฟ.
ส่วน
รับเหมาก่อสร้าง ควบคุมโครงการ ปรึกษาโครงการ  บ้าน อาคารสำนักงาน อาคารพาณิชย์ และงานอาคารต่าง ๆ โดยวิศวกรผู้ชำนาญการ  รับงานทั้งกรุงเทพและเชียงใหม่
สนใจ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม PM มาได้นะคร้าบ  ยินดีรับใช้!

แกจะเปิดบริษัทเองรึ งั้นเด๋วเอามัง เซ้น Design ให้เอาม่ะเพราะแกยังสอบ กว ม่ะเสร็จนิ อิอิ

vrc

แบบบ้าน อุปกรณ์ไฟฟ้าทุกชนิด ก็บอกผมด้วยนะครับ แอบมามั่ง  ttu

Naonmorroass

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • รับสร้างบ้านด้วยทีมงานมืออาชีพ

pongz เยี่ยมเลยบริการนี้ .,mn

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

.,mn ผมทำร้านวัสดุอยู่ครับ บางครั้ง มีลูกค้าเข้ามาติดต่อเรื่องงานก่อสร้าง หรืองานต่อเติม มีทั้งไฟฟ้า โครงเหล็ก ท่อ ประตูและอีกมากมาย ยังไง PM ชื่อรายละเอียดกับเบอร์ไว้ด้วยละกันครับ มีงานจะได้ส่งให้ได้ครับ  kjhg kjhg