ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน N'แพตตี้..สาวเหนือ ส่งสุดทางสวรรค์  (อ่าน 5732 ครั้ง)

ปะฉะดะ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นานๆจะได้เขียนกับเขาบ้าง วันนี้ตามลายแทงสักหน่อย จากพักพวกที่เคยไปมา บอกน้องแพตตี้เลยคนนี้เด็ดจริง งานเข็มขัดสั้นกันเลยทีเดียว เพื่อนบอกมาหลายวันแล้ว พอดีเข้าเวปดู น้องเพิ่งมาพอดี เลยโทรไปจองกับทางร้านเลย กันพลาด   
.......ตัดมาที่ร้านเลยคับ จะได้ไม่เสียเวลา ถึงร้านจ่ายค่าสินสอดกันเลย พีอาร์ถามไม่ดูตัวก่อนคับ ไม่ต้องแล้วครับ ขึ้นเลย ว่าแล้วพีอาร์ไปเรียกน้อง นั่งรอไม่ถึง 1 นาที น้องมาพาขึ้นห้อง น้องหน้าสวยดีครับ หุ่นจ้ำม้ำ เลยทีเดียว ตามคำบอกเล่าทุกอย่าง แต่นาทีนี้ ของานไว้ก่อนครับ ว่าเป็นอย่างคำล่ำลือ รึป่าว

ถึงห้อง น้องถามเลย พี่ชอบแบบใหน บอกได้เลยนะค่ะ ว่าแล้วน้องก็จัดการ ถอดเสื้อผ้าไห้ผมก่อนเลย เสรี็จแล้วก็หันไปจักการกับของน้อง น้อง อวบอิ่ม ทุกส่วนครับ อกตูมๆ ว่าแล้วก็ จัดการสำวจความแน่นก่อนเลย น้องก็ไม่ว่าครับ บนแน่น ล่างอูมฟูม มันเต็มไม้เต็มมือเลยครับ ก่อนจะเลยเถิด น้องก็ชวนไปอาบน้ำก่อน  งานอาบน้ำจัดว่าเยี่ยมเลยครับ ขัดถูทุกซอกทุกมุม ทุกจุด ของผม โดยเฉพาะน้องชายผม น้องเล่นมันซะ แข็งโป็กเลย  มือก็สาวไปเล่นไป ปากก็ดูดนมผม แถมเอานมถูไถ ตลอดเวลา จนต้องบอกไห้น้องพอก่อน เดียวจะเสร็จกัน น้องบอกไปเป็นไร เสร็จก่อนก็ได้พี่ เดียวไปต่ออีกรอบ ในห้อง แม้ใจถึงจริงๆ ไม่ค่อยได้เจอเลยแบบนี้  แล้วพี่จะไหวใหมนี่ ว่าแล้ว น้องก็เร่งความเร็ว จนผมแพ้แตกยับเลยในห้องน้ำ เสร็จแล้ว น้องก็พาไปต่อที่ห้องเลย
   น้องก็ไห้นอน แล้วก็นวดปกติครับ น้องนวดได้เก่งมากๆๆๆๆ คับ ขอบอก น้ำหนักมือดี นวดทั้งตัวเลย ไม่นวดป่าว เอานมถูไถ จัดว่าเยียมครับ สักพักน้องก็ไห้พลิกหงายตัว ตอนนี้ละคับเด็ดเลย น้องกินผมทั้งตัวเลยครับ ไล่ตั้งแต่ ติ่งหู ซอกคอ ลงมากินนมผม ไล่ไปจนถึงมังกรทีกำลังจะตื่น จากที่พ่นพิษไปแล้วหนึ่งรอบ น้องไม่รีรอ กินมังกร ของผมไปเลยครับ น้องกินได้ไม่นาน มันตื่นตัวเต็มที่เลยครับ งานปากของน้องไม่ธรรมดาจริงๆ ผมเลยขอท่าจำลองซะเลย ว่าแล้วน้องก็ขึ้นเลยครับ รูปร่างน้องไม่ไช่อุปสรรคเลยครับ ควบได้พริ้วจริงๆ ทั้งบด ทั้งบี้ มีขยี้ ด้วย(ผมนะ ขยี้ผ้าปูนะ มันจริงๆ) ไมใหวครับ บอกน้องพี่ขอ ท่าข้างหลังมั้งนะ น้องก็ยิ้มไห้ แล้วก็จัดไห้ ดั่งใจผมเลยครับ ขอบอกคับท่านี้ มีแรงเท่าไหร่ ผมใส่สุดๆคับ หุ่นน้อง บั้นท้ายน้อง มันรองรับได้ถึงใจมากๆครับ ซอยจนไม่ใหวครับ หมดแรงเลย น้องเลยหันมาจัดการต่อ กินนมผม มือก็จัดการกับมังกรน้อยของผม จนแพ้ผ่ายไปอีกหนึ่งรอบ สุดยอดครับ เล่นเอาผมนอนหมดสถาพเลย น้องทำความสะอาด เสร็จก็นวดไห้ผม ดีมากเลยครับ แล้วก็พาไปอาบน้ำ เป็นอันว่า น้องส่งผมจนสุขสมอารมหมายกันไปเลยครับ

สุดท้ายนี้ ก็ลองไปหาน้องกันนะครับ นิสัยดี เลยคนนี้ แถมงานก็ สุดๆนะครับ มาไห้คะแนนกันดีกว่า

งาน       10   เต็ม
หน้าตา    9   
เนื้อตัว     8 
ฟิวแฟน   10 เต็ม
 ลองพิจารณา น้องนะครับ คุยดีครับ ได้ทุกเรื่อง น้องบอกผม ว่า หุ่นไม่ดี สู้คนอื่นไม่ได้ แต่น้องตั้งใจ กับงานมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 14:54:05 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน N'แพตตี้..สาวเหนือ ส่งสุดทางสวรรค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 15:24:31 »

lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww

แรง ใหล ตามใจไม่มีสะดุด ห้ามพลาด

Natthanon1602

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้าน N'แพตตี้..สาวเหนือ ส่งสุดทางสวรรค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2017, 07:41:16 »

ไฮโล ข้อมูลดีมากเลยครับ  hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤษภาคม 2017, 07:43:44 โดย Natthanon1602 »

tokio666

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2017, 15:55:01 »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2017, 20:31:12 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
สายบู๊ ห้ามพลาด ด่วนๆๆๆ