ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องนาโกะ เด็ดสุดเท่าที่เจอมา  (อ่าน 5674 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องนาโกะผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ (มาอีกและ ข้อความนี้)
วันนี้อยากลองน้องนาโกะ เพราะว่าเห็นมาที่ Visa Club 2รอบละ ไลน์ไปถามPR(ปกติจองล่วงหน้า วันนี้ไม่ได้จอง)พี่PR บอกว่าน้องว่างพอดีเลย(วันสุดท้ายด้วย) .,mn .,mn ไม่รอช้าไปที่ร้าน พอไปถึงร้าน นั่งคุยกะพี่PRรอน้องนาโกะ สักพักน้องนาโกะก็ออกมารับ เห็นน้องนาโกะแวปแรก ไม่ค่อยสเปเราเท่าไหร่ (ชอบขาวๆ) แต่ก็คิดในใจ เอาวะ พี่PR การันตีซะขนาดนี้บวกกับเวลาวันที่น้องกำหนดกับวันสุดท้ายก็มักจะได้อยู่ต่ออีก2-3วัน แล้วก็คิวแน่น น่าจะทอนนะ พอขึ้นห้องไปได้เห็นน้องนาโกะเต็มๆ หุ่นก็โอเคใช้ได้ น้องเป็นคนคุยเก่ง สนุกสนานคุยโน่นนี่นั้นได้ทุกเรื่อง แล้วผมก็ขอให้น้องนั่งตักผม น้องก็นั่งตักผมแบบไม่ได้ขัดหรือว่าอะไร ผมก็กอดน้องนิดๆหน่อยๆ จากนั้นน้องก็ถอดเกร็ดปลาออก หุ่นก็โอเคใช้ได้ นมอลังการงานสร้าง แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำ น้องอาบน้ำ น้องอาบให้สะอาดทุกซอกทุกมุม มีขัดถูก้นให้เล็กน้อย
ตัดมาที่ห้อง น้องก็เปิดเพลงวิทยุเบาๆ แล้วก็ให้นอนคว่ำแล้วน้องก็ถอดผ้าเช็ดตัวเหลือแค่ชุดวันเกิด แล้วน้องก็ลงมือนวดให้ตั้งแต่ต้นขาไปถึงช่วงก้นได้สักพัก น้องก็เอาแคลเซี่ยมที่ยิ่งใหญ่ของน้องมาบอดี้ให้ตั้งแต่ก้นไปถึงหัวเลย ถูไปเรื่อยๆนานเหมือนกัน เพลินมากครับ ณ จุดนี้ จนเกือบเคลื้มจะหลับอ่ะ แต่น้องก็ไม่ให้ผมหลับ น้องจัดการสปาลิ้นที่หูผมแบบเบาๆทั้ง2ข้างแล้วก็ไล่ดูดกลางหลังของผมไปเรื่อย ความรู้สึกเหมือนกับโดนเอาน้ำแข็งมาถูๆเลย  ghjk ghjk ghjk มันเหมือนกับแบบไฟช๊อตแบบเบาๆเกร็งเป็นพักๆแต่จั๊กจี๋มากๆน้องดูดที ผมถึงกับกระตุกเบาๆอ่ะ (เสียวสุดๆครับ ลองแบบนี้ให้ได้ ภูมิใจนำเสนอเลย) แล้วน้องก็บอกให้นอนหงาย ผมถึงกับหมดแรง ljhgf ljhgf (เจอสปาลิ้น สปาจุ๊ปของน้องเข้าไป) น้องก็จัดการกินนมผมทั้ง2ข้างแบบหิวกระหายมา แล้วก็ค่อยๆก้มลงมาดูดที่คอเบาๆ(ผมเป็นคนขอให้น้องทำแบบตอนนอนคว่ำเองแหละ)แล้วผมก็ขอน้องจุ๊ปปากทีนึงแล้วก็กินแคลเซี่ยมอันสวยงาม น้องก็ไม่ว่าไรแล้วก็จุ๊ปปากน้องอีกที แล้วน้องก็จัดสปาลิ้นลงไปช่วงล่างเรื่อยๆ แล้วน้องก็จัดการไอติมที่ผมปกติดมาด้วยโดยการค่อยๆเลียโคนไอติมไปเรื่อยแบบช้าๆค่อยๆ (สดนะคับ ไม่มีถุงคือปกติส่วนมากจะถุง แต่ไม่บ๊วบเข้าไปนะ) เสียวสุดๆแล้วน้องก็ลงไปดูดๆเลียๆสองลูกข้างล่าง ผมก็เกร็งจนต้องจับมือน้องไว้ตลอด พอเสร็จแล้วน้องก็ขึ้นมานั่งคลอ่มในท่าจำลอง เอาจิ๊มิ๊มาถูน้องชายผม(ไม่เสียบนะ)ได้อารมณ์มาก แล้วก็จัดท่าจำลองขย่ม ผมก็ขอจับจิ๊มิ๊น้อง จับๆถูๆไปเรื่อยๆน้องก็ไม่ว่าไรแล้วมือก็เอื้อมไปรูดๆน้องชาย(ตอนรูดนี่ความรู้สึกเหมือนเสียบจริงมากๆอ่ะ แต่จิ๊มิ๊น้องอยู่ตรงสะดือผม) สุดท้ายทนอยู่สักพักก็ไม่ไหวพ่ายแพ้ไป เสร็จแล้วน้องก็มานวดให้แล้วก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย แล้วก็ลุกไปอาบน้ำ ก่อนออกจากห้องจุ๊ปน้องไปอีกที
สรุป***
          หน้าตา 7 ไม่ค่อยสเปคผมเท่าไหร่
          ไฟหน้า 10 ใหญ่แล้วได้ทรงสวย
          เนื้อตัว 8 หุ่นดี ใช้ได้แต่ไม่ขาวนะ(เพื่อพี่ๆชอบขาว)
          งาน  10++++  ถือว่าเด็ดสุดเท่าที่เคยจัดมาเลย(ความเห็นผมนะ อาจจะมีเด็ดกว่า)ชอบตรงสปาหูสปาลิ้นนี่แหละ
          GF  10+++++ สุดๆอ่ะ กอดได้ หอมได้ จับได้  ทอนสุดๆ

ถือว่าเด็ดสุดเท่าที่เคยจัดมาเลย(ความเห็นผมนะ อาจจะมีเด็ดกว่า)ชอบตรงสปาหูสปาลิ้นนี่แหละ แล้วก็มาจัดวันสุดท้ายก่อนน้องจะกลับ หวังว่าน้องนาโกะน่าจะกลับมาอีกครับ พี่ๆห้ามพลาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2019, 01:14:28 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องนาโกะ เด็ดสุดเท่าที่เจอมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กันยายน 2016, 14:51:09 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับ การบ้านสุดยอดมากครับ น้องมาอีกแน่นอนครับ

neospogthg

• V.I.P.
  • แอบจิต
  • *
Re: การบ้านน้องนาโกะ เด็ดสุดเท่าที่เจอมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 13:49:02 »

eta04 eta04 eta04 เยี่ยมครับบบ

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 14:13:51 »

ttu  ตามครับ

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 23:37:09 »

อยากจัดน้องนาโกะอีกสักรอบจุง

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 18:44:59 »