-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายหน่อย หล่นครั้งแรกในชีวิต อย่างแรงงงงงงงงงง !!!  (อ่าน 2375 ครั้ง)

aufetc

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับทุกท่าน  lkkjjh

วันนี้ผมมีเรื่องขอระบายอาจยาวหน่อยเพราะความเครียดที่ติดตัวมา
ผ่านมา 3 วันแล้วยังไม่หายเลย คงดีขึ้นถ้าได้ระบาย   
piuyty  piuyty

ก่อนอื่นผมต้องแนะนำตัวเองก่อนนะครับ
ออกตัวก่อนว่ายังเป็นมือใหม่อยู่ เที่ยวดื่มเป็นครั้งคราวตามโอกาส
ผมเคยเที่ยวออนที่กรุงเทพอยู่ 2-3 ครั้งสมัยเรียนนานแล้วเมื่อประมาณ 10 ปีที่แล้ว
หลังเรียนจบก็ทำแต่งานโดยไม่มีโอกาสได้เที่ยวอีก
ช่วงนี้ได้มาทำงานเชียงใหม่ประมาณ 2 เดือนจึงเริ่มทบทวนความหลัง
โดยได้ข้อมูลดี ๆ ที่ cmx นี่แหละครับ ต้องขอขอบคุณทุกท่านมาก
     ;khhg  ;khhg

ช่วงเวลาประมาณเกือบสองเดือนที่ผ่านมา ผมเที่ยว นกป พริตตี้กะโค อยู่ 4 หน ปรับทับใจทุกครั้ง
ออนที่สถานทูตมา 4 หน ก็ไม่เคยหล่น ถึงขั้นติดอ่างกันเลยทีเดียว
กะเบอร์ธรรมดา 1 หนตอนเปิดซิงหนแรก  เขิน
m6(ประทับใจมากครับตัวเล็กน่ารัก) เรคคอมเมนเลย ติดใจว่าจะซ้ำ  pongz
m19(สูงยาวสวยมาก) แต่ท้องลายหน่อย
แล้วก็อีกเบอร์จำไม่ได้แล้ว
แล้วเหตุการณ์หล่นอย่างแรงงง มันก็เกิดขึ้น

วันนั้นผมไปทำธุระแถวสถานทูตช่วงบ่ายโมง งานเสร็จเร็วกว่าที่คิด
ด้วยความที่ติดอ่างประทับใจตัวเบากลับบ้านทุกครั้ง
ก็เลยโดนดูดให้แวะอีกแล้วโดยง่ายดายยยย เก็บสแปร์หน่อย  .,mn  .,mn
เข้าไปมีน้องอยู่น้อยมาก m คนเดียว เลยนั่งรอ ป๋าเข้ามามักเอาน้ำมาให้
แล้วป๋าก็แนะนำ m3 บอกว่ารอแป๊บเดียว
ผมก็เลยรอตามที่แนะนำเพราะจำได้ว่าเป็นเบอร์เด็ดของเวปแบบขาวโอโม่ gf1000
  dgd  dgd
ซักพักก็มีขึ้เมาคนนึงมานั่งข้าง ๆ กลิ่นเหล้าหึ่งเลยตัวเหม็นสาบมากด้วย
พูดแบบฟังไม่รู้เรือ่งในแบบคนเมาจัด
ซักพักน้องนางที่ทำผมหล่นก็เข้ามาในตู้
ผมถูกสะเป๊คตั้งแต่แรกเห็นเลยหุ่นดี สวยมาก  dsgjsd  dsgjsd
แต่กะว่าจะขอเป็นครั้งหน้าเพราะวันนี้รอขึ้น m3 อยู่แล้ว
แต่ขึ้เมาพอเห็นน้องคนนี้แล้วจะเลือกหันมาถามผมว่าเฮียจองน้องคนนี้อยู่รึเปล่า
แค่นี้เองผมตัดสินใจใช้บริการน้องเค้าทันทีด้วยความสงสารถ้าต้องมาขึ้นกับขึ้เมานี้

ตัดฉากมาที่ห้องกันเลยเป็นห้องวีครับ น้องให้บริการเป็นอย่างดีแต่รู้สึกเฟคๆหน่อย
ผมก็เข้าใจเพราะผมไม่หล่อน้องเค้าต้องทำงานแบบเลือกไม่ได้นิ
จนมาถึงเตียงน้องก็เริ่มเลียตามตัว นมและเปร์ให้ตามสเต็ป ใส่ cdให้
จากนั้นผมก็ให้น้องเค้านอนแล้วผมก็เริ่มอุ่นเครื่องโดยหอมแก้มก่อน
น้องเค้าก็พยายามหลบแต่ผมเป็นคนที่คิดดี คิดว่าอาจเป็นเพราะหนวดที่เพิ่งขึ้นคงตำหน้าน้องก็ได้
ไม่ได้เตรียมตัวมาเพราะวันนี้ไม่ตั้งใจมาเที่ยว แต่ผมก็ยังหอมเบา ๆ เป็นครั้งคราวแบบถนุดถนอม
ขอแค่จุ๊บปากหน่อยน้องก็ไม่ให้ผมก็เอชักจะยังไง ๆ แล้ว
แล้วน้องก็ว่าน้องไม่ชอบให้ทำอะไรแถวหน้าเค้า (คิดในใจคงประมาณว่าอย่ามายุ่งกะหัวgru)
ผมเลยเริ่มลงต่ำเพราะน้องไม่ชอบให้เล่นของสูง ลงมาเล่นไฟหน้า
น้องเริ่มบ่นเพื่อเร่งเราว่าเมื่อไหร่พี่จะเอาซะที่เนี่ย ชักช้า
คนอื่นมาเค้าก็รีบเอาแล้วก็จะได้รีบกลับพร้อมกับหน้าบึ้งนิสสหน่อย
ผมบอกว่าขอพี่อุ่นเครื่องสร้างบรรยากาศก่อนเพราะพี่แพ้แตกง่าย
แบบอารมณ์ดีเพราะนึกว่าน้องแซวผมเล่น
ผมเลยเสียบแล้วเอาช้า ๆ แต่ยังเน้นที่ไฟหน้าอยู่ บิ้วต่อ
ซักพักก็บ่นอีก บ่นแล้วบ่นอีกเรื่องเร่งให้เราเอาเลย บอกว่ารำคาญแล้วนะ
คราวนี้หน้าตาบอกบุญไม่รับหน้านิ่วคิ้วขมวดด้วย
จากสวยแบบนางฟ้าพอหน้าหงิกกลายเป็นซาตานเลย
ผมชักอารมณ์ไม่ดีแล้วเลยถามกลับว่ารำคาญจริงหรือพูดเล่น ๆ
น้องบอกว่า ก็พูดจริง ๆ นะซิเมือไหร่จะเอาซะที
ผมปรี๊ดแตกของขึ้นทันที หมดอารมณ์หด เก็บกลั้นความโมโหสุด ๆ อะไรมันจะรีบขนาดนั้นวะ

เลยชักออกทันที บอกน้องกลับไปว่า ถ้าน้องรีบนักก็โอเค
พี่กลับเลยก็ได้พี่พอแล้ว เราก็ทำท่าจะไปล้างตัว
น้องเห็นเราโมโหก็ดึงเรากลับแล้วก็บอก น้องขอโทษก็ได้พี่ก็รีบเอาซี่ แน่ะยังไม่วายบ่นอีก
ด้วยความเสียดายค่ารอบเพราะผมมันไม่ใช่เงินถุงเงินถัง
เลยกลับไปเอาต่อแบบไร้อารมณ์ รีบ ๆ เอาให้เสร็จไปงั้น
เพราะบรรยากาศตอนนี้มันก็ตึงมากอยู่แล้ว ไม่มีการสนทนากันอีกเลยนับจากนั้น
ผมรีบเอาประมาณไม่ถึง 2นาทีเสร็จ
แล้วรีบกลับเลย ไม่มีทิปครับ หล่นตีนบวมไปแล้ว ต้องเอาค่าติบไปเป็นค่ายารักษาตีนดีกว่า

lkkjjh  lkkjjh  lkkjjh

ผมขอไม่บอกว่าน้องเบอร์ไรแม้จะโมโหมากแต่ก็สงสารน้องนางฟ้าด้วย ไม่อยากทำร้ายการงานน้อง
ผมคงต้องโทษตัวเองที่อาจจะงี่เง่าเองหรือไปเผลอทำอะไรตอนไหนที่ไม่ถูกใจน้องเข้า
น้องคนดังที่เทพหลายท่านของ cmx คอนเฟิมถึงรำคาญผมได้
ผมขอแค่ที่ระบายเท่านั้น เพราะผ่านมาเป็นวันที่ 3 แล้ว
ภาพเหตุการณ์นี้ยังคงวนเวียนอยู่ในหัวผมตลอดเวลาตอนนี้เครียดมาก

เข้าใจเลยครับว่า ต่างกรรมต่างวะระ เป็นไงจริง ๆ

ร่ายยาวเลย ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับฟังครับ

อีกนิสส มีคำถาม 2 ข้อครับวิทยาทานสำรหับมือใหม่หน่อย
1 ปกติทุกท่านขึ้นเตียงแล้วเอาแบบไม่ยั้งเต็มสูบกันเลยรึเปล่าครับ
ผมอุ่นเครื่องก่อน ผมผิดปกติแบบที่น้องเค้าว่าไม๊
2 หลังจากเสร็จกิจแล้วทุกท่านกลับกันเลย หรืออยู่ต่อจนครบเวลา
แล้วถ้าอยู่ต่อทำอะไรแค่ไหนบ้าง เพราะมีน้องหลายคนบอกว่า
คนอื่นเสร็จแล้วเค้าก็กลับกันเลยทั้งนั้น ไม่รู้ว่าหลอกผมที่เป็นมือใหม่รึเปล่า

blend_man17

ตกลงนี่เบอร์อะไร  บอกเบอร์มาได้เลยครับ
แต่ถ้าเป็น m3 นี่ไม่น่านจะใช่  น้องปอนด์คุยดี  น่ารักมากมาย

KopkE

บอกเบอร์มาได้เลยครับ เดี๋ยวจะได้ไปคุยกับป๋าทัดให้ เพราะงานบริการแบบนี้ การบริการย่อมมาก่อนครับ (ผมจะได้หาข้ออ้างไปสถานทูตด้วย  kjhg kjhg)

ที่จะไปบอกป๋าก็เพื่อที่จะให้น้องๆได้เข้าใจความหมายของงานบริการครับ ไม่ใช่ว่าหน้าบึ้งมารับแขกแบบนี้

เป็นผม ผมคงแต่งตัวออกมาจากห้องเลยครับ

ss ss ss ss

Keijikung

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=34774.msg424117;topicseen#msg424117

จากกระทู้นี้ เจ้าของทู้เข้ามาไม่ได้ มดช่วยดูหน่อย

alpha

จากจะทอนเต็มเป๋าเป็นหล่นตีนแหนซะนี่

Bryan

ใครเจอแบบนี้เข้าไป อารมณ์เสียทุกคนล่ะครับ รู้งี้ ให้ขี้เมาเลือกเลยน่าจะดีนะ จะได้รู้สึกซะบ้าง  kick

tabo_oh

ใครอ่ะบอกมาเลยเราจะได้รวมบอกพี่น้องว่าอย่าได้ยุ่งกับมันอีก(แต่ถ้าเป็นm3น้องเราว่าน้องเค้าไม่น่าทำแบบนั้นน่ะ) dsgjsd zad

p_nuin

ถ้า " หล่น " กับน้องปอนด์ ก็ไป " หาบขี้ " ขายเถอะครับ piuyty piuyty

shoots

เสียอารมณ์อย่างแรง     dsgjsd

ReActioNX

ดูจากข้อความที่ว่า

กะว่าจะขอเป็นครั้งหน้าเพราะวันนี้รอขึ้น m3 อยู่แล้ว
แต่ขึ้เมาพอเห็นน้องคนนี้แล้วจะเลือกหันมาถามผมว่าเฮียจองน้องคนนี้อยู่รึเปล่า
แค่นี้เองผมตัดสินใจใช้บริการน้องเค้าทันทีด้วยความสงสารถ้าต้องมาขึ้นกับขึ้เมานี้

น่าจะเป็นน้องคนอื่น เพราะ M3 ไม่หล่นแน่ครับ

bird555

ดีกว่าโดนคนขี้เมาคนนั้นครับ น่าจะรมเสียไปกันหย่าย

paholkarn

ผม รุ แร้ว งับ ท่าน ว่า เบอร์ อาราย

เพราะ ผม คือ คน มาววววว คน นั้น เขิน

ReActioNX

ผม รุ แร้ว งับ ท่าน ว่า เบอร์ อาราย

เพราะ ผม คือ คน มาววววว คน นั้น เขิน

ป๋าเจมเนี่ยนะเมา  hssd

alpha

ตกลงเบอร์ไร จะได้ไม่หลงไปขึ้น

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

งืมๆๆเก็บความรู้ แต่..... ขอเสียมารยาทขำหน่อยนะครับ 555555 ขำขี้เมาคนนั้นอยู่ในเวปนี้ด้วยครับ โดนนินทาระยะเผาขน

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คือ ต้องสร้างอารมร่วมก่อนนะ ดูท่าน้องเขาอารมไม่ดี เราก็เอาๆ น้ำแตกแยกทางนะ

pom24985

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครั้งแรกย่อมหล่นเปนธรรมดาคับ

ืn66n

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครั้งแรกต้องใช้เวลาครับ

bossylove

• เด็กหัดแอ่ว