-->

ผู้เขียน หัวข้อ: G-Spot ที่แท้จริง  (อ่าน 12894 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป
G-Spot ที่แท้จริง
« เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 13:02:22 »

เมื่อเพื่อนๆกูเกิ้ลดูคำว่า G-Spot จะเจอผลการค้นหาเป็นล้านๆเว็บไซต์
เพราะคำๆนี้ เป็นที่น่าค้นหาเหมือนกับจุดของจริงของมันที่ บางท่านก็รู้จริง บางท่านก็รู้งูๆปลาๆ
และบางท่านก็แทบไม่รู้อะไรเกี่ยวกับมันเลย
จุด G-Spot ก็คือจุดๆหนึ่งในตรงนั้นของสาวครับ
ว่ากันว่าถ้าได้รับการกระตุ้นอย่างถูกวิธี จะเป็นการที่ทำให้อารมณ์เธอแตกกระเจิง
จากท่อนไม้เป็นนางมาร จากลูกแมวเป็นแม่เสือสาว

แต่กามเทพจะบอกให้นะครับว่า ถ้าจะมาบรรยายแค่จุดๆเดียวในจิ๋มน่ะ คงไม่ใช่แนวทางของกระผมเป็นแน่แท้
ไปเซิร์ทกันเอาเองว๊อย จะก็อบมาวางก็คงจะไม่เกิดประโยชน์อันใดเพิ่มขึ้นให้โลกใบนี้
วันนี้เลยจะบอกให้ครับว่า สำหรับกามเทพ G-Spot ที่แท้จริงอยู่ตรงไหน??

G-Spot สำหรับผมแล้วคือ GOOD Spot ครับ แปลว่า "จุดที่ดี"
สำหรับนักรักที่ดี มันจะมีจุดนี้ในใจครับ ไม่ใช่ตรงไหนเลยในช่วงหว่างขาของเธอ
หากต้องมองขึ้นมาใต้ราวนมลึกลงไปซัก15เซ็น
นั่นคือตำแหน่งของหัวใจครับพี่น้องครับ..
แล้วก็อย่ามาซื่อ เข้าใจว่าการกระตุ้นหัวใจ คือการลูบนมนะครับ!

จุดที่ดี ในวันนี้ผมจะบอกเกร็ดเล็กๆน้อยๆนะครับ นั่นคือ สถานที่เทพๆครับ
เราต้องมีสถานที่ไม้ตายของเราไว้ในใจครับ สักที่สองที่
เป็นสถานที่ที่ว่าถ้าพาสาวไหนไปล่ะก็ ตายครับตาย หลงรักเราเข้าอย่างจัง
อย่าคิดแค่ว่าพาไปร้านอาหารดีๆแค่นั้นครับ
แค่นั้นเบสิคไปครับ มีเงินก้พาไปได้ละ
แต่ถ้ามีเงิน+สมองล่ะก็ ลองหาสถานที่ที่ไม่เคยมีใครไปเท่าไหร่นักครับ
เธอไม่มีวันเคยไป และมนุษย์ในโลกนี้คนไหนก็ไม่ค่อยจะมีโอกาสได้ไปเท่าไหร่
แต่มันเป็นที่ที่เมื่อไปแล้ว อารมณ์ประมาณว่า "โอ๊วว.. แม่จ้าว มันมีที่แบบนี้ด้วยเหรอคะ ไม่เคยรู้มาก่อนเลย"
ประมาณนั้นครับ เก็ทกันป่ะ??

ว่างๆไปหาดูครับว่ามันควรเป็นที่ไหน
เช่น ดาดฟ้าตึดอะไรก้ได้ซักที่ ที่มันไม่เป็นร้านอาหารนะ มันเป็นแค่ที่วางคอมเพรสเซอร์แอร์
มีเก้าอี้3ตัวสำหรับพนักงานเค้ามานั่งสูบบุหรี่ ตอนเย็นจะเห็นพระอาทิตย์ตก มืดมาเห็นเมืองเชียงใหม่ ประมาณนั้น นั่นก็ได้
ไม่ก็ซักมุมของถนนสายเล็กๆ มีศาลาข้างทางติดแม่น้ำ ขับรถไปกันแวะซื้อข้าวเหนียวหมูปิ้งตรงปากทางที่เป็นตลาดนัดแบก่ะดิน
แกะกินกันแล้วบอกเธอว่า นี่แหละข้าวเที่ยงที่พี่ชวนมากินด้วย.. พอได้มั๊ย??

จุดที่ดี หรือ G-Spot คือ สถานที่จำพวกนี้แหละครับ
ลองค่อยๆดูไปเรื่อยๆครับ แล้วถ้าเราเจอมันแล้ว อย่าไปบอกใคร!!
เก็บเป็นความลับสำหรับคุณครับ เป้นสถานที่ไม้ตายที่พาใครไปแล้ว ไม่มีวันแห้ว
ลองหาดู....

กามเทพครับ

gosty

Re: G-Spot ที่แท้จริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 13:26:10 »

นั่งเฝ้าบ้านไม่มีเวลาไปหา zad zad zad

mormor1973

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 15:08:26 »

เชื่อตายหละ ในรถก็โอเคละมั้ง  kjhg kjhg kjhg

ValentonY

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 17:19:52 »

ขอลายแทง G-Spot ซัก 2 จุดได้ป่าวคับ กามเทพ อิอิ

popcorn4202

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 17:31:07 »

นั่นสิครับ ที่แบบไม่มีใครคาดคิดนี่เป็นอะไรที่ surprise สุดๆ เลยครับ

Varanus salvator

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 21:48:54 »

G-Spot  ที่แรกที่ทำให้ผมได้รับไออุ่นจากสาวเป็นที่แรกกะคือ ลัดดาแลนด์อะคับ ท้ากันไปพิสูจน์ผี  /jhtdc  /jhtdc

ส่วนจุดเสียตัวที่แรกก็คือ ห้องน้ำโรงเรียนอะคับ  เขิน

thebannok

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 07:45:32 »

โรแมนติกเหมือนในหนังเลยครับ แต่คิดว่า น่าจะมีแถว ๆ นอกเมือง  นะ 

ของผมนี่ เป็นจุดสังหารครับ หุหุ เป็นที่เปี่ยว ๆ สงบ ๆ ห่างไกลผู้คน ขับรถไปจอด  mbvc

ใช้ประจำ ไม่ค่อยแห้ว อิอิ

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 07:48:03 »

G-Spot  ที่แรกที่ทำให้ผมได้รับไออุ่นจากสาวเป็นที่แรกกะคือ ลัดดาแลนด์อะคับ ท้ากันไปพิสูจน์ผี  /jhtdc  /jhtdc

ส่วนจุดเสียตัวที่แรกก็คือ ห้องน้ำโรงเรียนอะคับ  เขิน

หื่นจังพ่อคนนี้

ห้องน้ำโรงเรียนก้อไม่ว้น

ต้องผม นี่

ห้องนน้ำท่าช้างงงอิอิ

gosty

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:12:01 »

เน้นทางเปลี่ยวและพละกำลังครับ kjhg kjhg kjhg

jommarn

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:48:18 »

หาอยู่ครับ แต่ไม่ต่อยเจอ เพราะไม่มีหัวไปทางนี้ zad
เหมือนจะต้องมีหัวอาร์ตนิดๆ ด้วยนะครับ ผมว่า ถึงจะมองสถานที่ออกได้อย่างท่านจิ้นเนี่ย   .,mn

mmppp

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 18:31:45 »

ของผมตอนสมัยเรีนนนะครับ

ริมแม่น้ำปิง ตรงข้ามตลาดคำเที่ยง ตอนกลางคืน

อัฐจรรย์สนามบอลกลาง มอชอ ดาวสวยมาก

ที่พักริมทางขึ้นดอยสุเทพตอนกลางคืน

อ่างเกษตรตอนเย็นๆ

ดาดฟ้าตึก SCB

อ่างแก้ว ยิ่งลึกยิ่งดี

สุดท้าย ดาดฟ้าหอพักเก่าหลังมอครับ อิ อิ

asset

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2010, 11:53:40 »

;khhg ท่านกามเทพส่วนของผม อยู่ที่ วิ่งตีท้อง ร้องตีปาก ตบอีกซักที แค่นี้ก็เรียบร้อย  ttu

pagedown

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 22:43:02 »

ดอยสุเทพตอนกลางคืนนั่นล่ะ

แจ่มเลย

ตรงจุดชมวิวนะ  ไม่ใช่ข้างป่า

ปล.ขอเถียงกามเทพครับ

การกระตุ้นหัวใจ คือการลูบนมน่ะถูกต้องแล้วครับ

ฮ่า ๆๆๆ

kobmoi

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2010, 15:28:18 »

..  ตูบน้อย ฮิมโต้ง  ในเวลาย่ำค่ำบ่ะ  เสร็จโก๋  ฮ่าฮ่าฮ่า  ..... kjhg kjhg kjhg

jungkrud

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 12:29:08 »

dgd ที่ไหนก็ได้เปลี่ยวๆในรถ ถ้าเป็นสมัยก่อนก็อ่างแก้ว

kabba30

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 22:31:49 »

ss ในลิพครับ เท่ห์โคตร

Varanus salvator

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 22:40:58 »

หื่นจังพ่อคนนี้

ห้องน้ำโรงเรียนก้อไม่ว้น

ต้องผม นี่

ห้องนน้ำท่าช้างงงอิอิ

เออ ... คือว่า โรงเรียนผมชายล้วนอะคับ  zad

boygto

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 00:05:54 »

พรุ่งนื้จะมาอ่านต่อครับ pongz pongz pongz

kabba30

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 10:34:50 »

เขิน กลางน้ำตก ฤดูฝน น้ำแรงสุดๆ ผมเคยเห็น

dabodabo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 17:03:17 »

เคยไปดาดฟ้า ห้างกาดสวนแก้ว แหล่มอยู่

chat99

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 20:53:40 »

ดาดฟ้าหอ ครับ ได้ลุ้นและเสียว

otkungfu

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:47:05 »

fdgdfdf
ลองเอานิ้วล้วงไปในช่องคลอดดูครับ

อยู่ด้านบน

ruang

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 11:17:40 »

ผมมีงานวิจัยของฝรั่ง แปลเป็นไทยว่าด้วยเรื่องรักและผูกพัน  แต่ไม่สามารถเอาลงได้ ใครสนส่งเมล์มา  จาแบ่งปัน ความยาวหนึ่งชั่วโมง มีบรรยายไทยเรียบร้อย  (งานวิชาการจริงๆๆ)

tamon9

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 21:34:59 »

พาไปวัดเลย ทำบุญ

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 10:49:36 »

ดาดฟ้าหอ ครับ ได้ลุ้นและเสียว

ผมว่าเอาแบบ ผาดโผน ไปเลยดีกว่ามั่ง  kjhg kjhg

ฺBomu

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:13:46 »

มีอะไรที่เรายังไม่รู้อีกเยอะที่ต้องศึกษาจากท่านเทพในเวปนี้  ;kljj

deeduk

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 11:21:21 »

ความรู้ใหท่นะเนี่ย ต้องลองไปใช้ดูหน่อย  uiuo

lpman

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 17:27:54 »

ขอบคุณคับ
 ต้องเอาไปใช้

Reideen

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 11:14:51 »

ทางบันไดดีไหมคับ

ขยึกขยื่ือดี

bitxxx

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 23:09:27 »

ในรถไฟ ตู้นอน เขิน

Makettingmanager

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 06:16:50 »

จุดเสียว คือ ยอดดอยอินทนนท์ เชียงใหม่เด้อ เจ้า หนาวนี้ไปเลย !!!!เสียวแน่นอน jljhl

innocentl

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 23:17:28 »

kick ไม่บอกลายแทงกานมั่งเลย

jrockmania

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 23:21:54 »

เป็นกระทู้ที่เท่ห์มากครับ

ชอบๆ คุณโรแมนติกมาก

BanBu

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 16:04:45 »

หล่อเลยถ้ามีอะ