-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าธานี vs เชียงใหม่นวดแผนไทย ร้านไหนฟินกว่ากันครับ  (อ่าน 2065 ครั้ง)

tarm12345

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อายุหมอ การบริการ ราคา ขอทางชี้แนะด้วยครับ

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

สมัยก่อนผมชอบฟ้าธานีมากกว่า ยุคหมอหมู แต่ช่วงปีหลัง ผมชอบเชียงใหม่นวดมากกว่า ....เพราะแก๊ง สส พลอย กิ๊ฟ กาน ส้ม  eta03

Superman68

• *

น้องพลอยกับผองเพื่อน ตอนนี้ยังทำงานยุมั้ย ว่าจะไปหายุ

starblink

• *

#เชียงใหม่นวด สดกว่า สส เยอะ ห้องสะอาด แต่เสียตรงไม่มีห้องน้ำในตัว
#ฟ้าธานี หมอมือเก๋า นวดออย มีห้องน้ำในตัว (ถ้าไม่เต็ม) หมออาจจะไม่สด ไม่สาว แต่มีตัวดุๆหลายคนแบบจอดรถได้เลย ตั้งใจนวดดี เสียตรงห้องไม่ค่อยเก็บเสียง เจอทัวร์ลง เดินลงตีน สะเทือนทั้งร้าน ตึงๆตังๆ

tarm12345

• แอบจิต
  • **

เชียงใหม่นวดแผนไทย เราเลือกหมอได้มั้ยครับ ไปแล้วเจอแต่ หมอ สว.

doomday666

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

รบกวนขอเบอร์ดุๆนมใหญ่ๆทีครับท่านกามเทพ

MTAM

• แอบจิต
  • **

นวดเชียงใหม่ดีกว่า ฟ้าธานีเคยไปแล้วไม่ไหว  ไปแบบแกล้งมาครั้งแรกไม่รู้เรื่อง พี่แกบอกระดับ1ราคามาตราฐาน 600  มีการบอกว่าร้านตรงข้าม 700 ด้วย คิดว่าคนอื่นโง่มัั้ง ผมก็เลยบอกว่าไม่เอาครับไว้คราวหน้า  แกก็เล่นนวดให้ผมแบบนวดช้างอะนวดแรง ทั้งศอก เข่า นั่งทับ ทั้งที่บอกว่าให้นวดเบาๆ เด็ดสุดใช้มือกำปั้นทุบหลังผมโครตแรง 6-7ที กลับบ้านไปนอนปวดหลัง 2-3วัน  พอครับร้านนี้ครั้งสุดท้าย

หมอชื่อไรไม่รู้ ผมไปตอน 3ทุ่ม

makoto7

• แอบหื่น

พอจะมีรูป น้องๆ ร้าน เชียงใหม่นวดแผนโบราณ บ้างไหมครับ หมอ กาน ที่เขาร่ำรือ อายุ รูปร่างประมาณไหนครับ ใครเคยไปใช้บริการแล้ว ช่วยแชร์ข้อมูลให้ด้วยครับ