ผู้เขียน หัวข้อ: เอสเธอร์ แม่เสือสาว  (อ่าน 3213 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
เอสเธอร์ แม่เสือสาว
« เมื่อ: 12 สิงหาคม 2017, 00:12:29 »

รีวิว น้องเอสเธอร์ ครับผมให้นิยามสั้นๆเลยว่า "แม่เสือสาว" เห็นน้องน้องเงียบๆ นิ่งๆดูไม่มีพิษมีภัยอะไร ท่านใดคิดว่าน้องเป็นสาวหวาน ใสๆ ยื่นสวยๆแบบ MC ทั่วไปละก็ ท่านคิดผิดถนัด น้องอาจจะมือใหม่ในวงการก็จริง แต่...เสือก็ยังเป็นเสืออยู่ดี อย่าได้เผลอ ตัวว่าท่านคุมเกมส์ได้สบายๆ jljhl ผมโดนมาแล้ว กรงเล๊บเสือตะปบ...ล้วง.. อยากให้มาโดนกันเอง

ว่างๆจะมาเขียนต่อครับ

ปี้หน๋านสึกใหม่

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เอสเธอร์ แม่เสือสาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2017, 14:41:11 »

รอชมแม่เสือสาวคับ fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2017, 18:09:48 »

มาต่อกันเลยครับ เนื่องจากน้อง เอสเธอร์ นั้นมือใหม่สุดๆไม่เคยทำงานในวงการ นกป มาก่อนเลย เนื้องานอาจจะ ไม่มีอะไรที่โดเด่นน่าสนใจสักเท่าไหร่นะครับ แต่….เรื่องนัวนี้ เข้าขั้นมืออาชีพ เลยละครับ

รุกเร้าแบบนุ่มนวล แต่เร่าร้อน บอกตามตรงแค่เห็น บอดี้งามๆ หุ่นนางแบบมา เปลือยกาย ต่อหน้านี่ก็คุ้มแล้วละครับ ผิวเรียบเนียน เนื้อแน่น ไรรอยสัก หน้าท้องสวยๆ ขาเรียวยาวๆ หน้าตาโฉบเฉี่ยว sexy ยิ่งตอนอาบน้ำนี้ ได้ฟิลมากๆ ฟองสบู่ลื่นๆ มาถูมาไถ่อาบน้ำโชว์ ให้ผมดูนี้ ด้วงผมนี้ตื่นเลยครับ ช่างเป็นภาพที่เร้าอารมณ์ จริงๆ เห็นแบบนี้ใครจะไปอดใจไหว ขอผมจับขอผมทัช เบเบ้ อิอิ ลูปไล่ นวดคลึง ที่ไฟหน้าคู่สวย โอ้ย~ ลื่นๆนุ่มๆ บรรยากาศเริ่มจะนัวๆ อาบน้ำกันเสร็จ ไม่รีรอแล้วครับ ไม่นงไม่นวดกันละ จับน้องเอสเธอร์มายืนนัวๆเนียๆ กันที่ปลายเตียง อุณหภูมิในห้อง เริ่มจะร้อนระอุ หลังจากนั้นก็ กดน้องลงบนที่นอน ลากลิ้นชิมกายไปทั่วร่าง มันช่างหอมหวาน ละมุนลิ้นดีจริงๆ ช่างทาสีไม่ตกงานนะครับวันนี้ สะบัดแปลงกันรัวๆ ซาวน์เสียง คลือๆในลำคอ sexy ฟุดๆ เอวส่ายไปส่ายมา ซี๊~ซ๊าด แอบแหล่มองหน้าน้อง eta03 โอ้ย~เสียวแบบสวยๆ จุกนี้ตั้งชูชัน และแล้ว เสือก็เริ่มออกลาย กรงเล็บเริ่มขีดข่วน ตามเนื้อตามตัวผมเบาๆ กดผมนอนลงแล้วนัวเนียผมแทบจะกลืนกิน โห้ๆ มาเต็มเลยครับ เอานมมาบดมาเบียด มือน้องก็ทั้งรูดทั้งชัก ปากก็ดูดเลียที่หัวนมรัวๆ โจมตีแบบรอบทิศทาง เห็นท่าจะไม่ดีแล้วครับ ผมจะกลายเป็นเหยื่อแม่เสือสาวสะแล้ว พลิกตัวจับน้องลงไปที่ปลายเตียง แล้วกดด้วงน้อยผมลงไปทั้งลำ อยู่ๆก็รู้สึกเสียวๆที่พวงสวรรค์ เฮ้ย! eta20 โดนน้องล้วง โอ้ย เสียวมากๆ โยกไปเสียวไป มันยังไม่จบแค่นี้ อีกมือนึงของน้อง เอานิ้วมาเขี่ยวหัวนมอีก โอ้ยๆเจอแบบนี้ เสียวรอบทิศทาง สุดท้ายก็ทนต่อความเสียวไม่ไหว เขื่อนแตกออกมาแบบเต็มๆ เสียวจริงๆครับ นี้แม่เสือแล้ว ไม่ใช่ลูกแมว เทคนิคน้องไม่ธรรมดาจริงๆครับ

สรุปแล้ว ท่านใดชอบสาวหุ่นดีๆ หน้าตาโฉบเฉียว ไม่เน้นนวด แต่เน้นนัวๆผมแนะนำเลยครับ น้องเอสเธร์งานแรงตามฟิล คำเตือนเล็กๆ ระวังโดนล้วงนะครับ บอกเลยว่าเสียวจริงๆ jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2017, 18:11:44 โดย City Hunter »

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2017, 21:09:10 »

การบ้านเยี่ยมเหมือนเดิมครับผม  hgjhg สงสัยต้องไปให้น้องล้วงมั่งครับ jljhl

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2017, 09:26:17 »

ขอขอบพระคุณพี่ CH มากนะจ๊ะ
มารอมาประเดิมคอร์สแรกสวยๆให้น้องเอสเธอร์
แจ่มจัดชัดจิง คิวทองยาวเป็นกิโลเลยจร้างานนี้
ของดีในราคาโคตรเบา คุ้มเกินคุ้มเลยแบบนี้

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2017, 11:15:39 »

หู้ย...  eta20 eta20  อิจฉาท่าน   CH มากกกกกก....อยากขี่หลังเสือมั่งอ่า..... jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2017, 12:36:09 »

หู้ย...  eta20 eta20  อิจฉาท่าน   CH มากกกกกก....อยากขี่หลังเสือมั่งอ่า..... jljhl jljhl
ท่าน drjj รีบมาขี่หลังเสือเลยครับ วันนี้น้องอยู่ร้านวันสุดท้ายแล้วนะครับ ท่านใดยังลังเลรีบมาจัดกันเลยครับ สวยๆหุ่นนางแบบ
 อย่างน้อง เอสเธอร์ ไม่ได้มีมาให้ได้ชิมกันบ่อยๆนะครับ  pongz

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 11:23:57 »

กลับมาแบบสวยๆ แม่เสือสาวเอสเธอร์
รับรองความฟินเกินคุ้ม มาจับเสือกัน โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 13:37:23 »

eta32 กรงเล็บแม่เสื้อสาวอยากโดนเป็นอย่างยิ่ง mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กันยายน 2017, 21:39:55 »

eta32 กรงเล็บแม่เสื้อสาวอยากโดนเป็นอย่างยิ่ง mbvc

ของดีที่กำลังจะโดนอุ้ม จัดด่วนๆคับพี่ pol
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 กันยายน 2017, 14:34:23 »

mbvc เห็นปลาแล้วน้ำลายไหลเลย  dgd มันอยากลิ้มลองแม่เสือสาวซะแล้ว

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 09:12:34 »

มาแล้วววววว แม่เสือสาวเอสเธอร์
กดเลย 0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz