-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ เกี่ยวกับ ร้าน เกี่ยวก้อย นวดแผนโบราณ ถนนช้างคลานครับ  (อ่าน 23629 ครั้ง)

avanza

• บุคคลทั่วไป

/jhtdc ถูกต้องครับ แนวนี้ไปได้ ถ้าไม่ใช่ จะเสียรมณ์

rabbit

ใครชอบแนวป้า อยากเปลี่ยนบรรยากาศ เชิญครับ น่าจะไม่ผิดหวัง แต่ใครชอบสาวๆคงต้องเลี่ยงล่ะครับ

moto13

ไปมาแล้วครับ...พี่แกคุยสนุกเป็นกันเองคิวแน่นต้องโทรจองเลย
  ราคาก็โอเคเลยราคาสมเหตุสมผล  ขอบคุณพี่ๆที่บอกทางให้นะครับ  อะเกือบลืมก่อนกลับยังได้คุยกะพี่เข้าอีก พี่แกถามว่ารู้มาจากเวปละซิ
 ผมยังไม่ได้ตอบพี่แกบอกว่ามีน้องบางคนมาบอกว่าในเวปมีคนมานวดแล้วไปพูดบอกต่อว่าดียังงั้นยังงี้ พี่แกก็ชอบแต่บางคนพูดซะเห็นภาพแบบว่า ghjk นะ
พี่แกฝากบอกว่าอยากให้ใชคำที่ เบาๆลงมาหน่อยก็ได้555   ใครที่สนใจใน บริการเหนือความคาดหมาย เชิญครับ  สุดยอด ;kljj ;kljj ;kljj  พี่ก้อย

nu_wrongway

ไปมาแล้วครับ...พี่แกคุยสนุกเป็นกันเองคิวแน่นต้องโทรจองเลย
  ราคาก็โอเคเลยราคาสมเหตุสมผล  ขอบคุณพี่ๆที่บอกทางให้นะครับ  อะเกือบลืมก่อนกลับยังได้คุยกะพี่เข้าอีก พี่แกถามว่ารู้มาจากเวปละซิ
 ผมยังไม่ได้ตอบพี่แกบอกว่ามีน้องบางคนมาบอกว่าในเวปมีคนมานวดแล้วไปพูดบอกต่อว่าดียังงั้นยังงี้ พี่แกก็ชอบแต่บางคนพูดซะเห็นภาพแบบว่า ghjk นะ
พี่แกฝากบอกว่าอยากให้ใชคำที่ เบาๆลงมาหน่อยก็ได้555   ใครที่สนใจใน บริการเหนือความคาดหมาย เชิญครับ  สุดยอด ;kljj ;kljj ;kljj  พี่ก้อย

hgjhg เอ....ไม่แน่ใจว่าผมหรือพี่ที่ไปก่อน  ผมไปที่ร้านประมาณ บ่าย 4 กว่าๆ เจอหน้าร้านเข้าไปดูไม่เหนใคร ประตูก้อปิดล๊อค ชะเง้อไปๆมาๆ ซักแปบพี่ก้อยก้อมาเปิดประตูให้
ผมบอกมานวด ทีแรกแกไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ ซักพักถึงเปิดประตูให้ ผมเอานวดน้ำมันคับ ตามที่แจ้งกันมา พี่แกใส่ชุดแดงมาเลย สั้นปี๊ด ทีแรกเหนใส่อยู่ นวดไปซักพักถอดหมดเลย
ที่นั้น น้องตื่นเลย สงสัยงานจะเข้าละ อิอิ พี่แกถามว่ารู้มาจากไหน ผมบอกไปจากในเวป แกก้อไม่ว่าไรนวดไป ถูไถไป ซักพักตามสเตปคับ เปรย์สด สุดๆ ของผมจบที่ระดับ 2 คับ
เตรียมตังไปไม่เยอะ กะไปดูลาดเลาก่อน

moto13

ผมคงไปทีหลังนะครับ....เป็นไงละครับ ghjk ghjk ghjk เลยละซิ พี่เขาบริการดีนะผมว่า

tumgio

ว่าง ๆ ต้องไปลองซะหน่อยครับ อิอิ

avanza

.,mn ยินดีด้วยสำหรับคนหาเจอ

nusorn

เมื่อวานเย็นแวบ ๆ ไปดู ถ้ามาจากทางราชเวช ข้ามสะพานเม็งรายมาเลี้ยวขวา ตรงมานิดนึงซ้ายจะเห็นตึกทรงปราสาทสีขาว ก็ชิดซ้ายหาที่จอดได้เลย
เดินตรงไปนิดหน่อย มีป้ายบอกชัดเจนครับ อยู่ตรงข้ามร้านอาหารพอดี ถ้ามาจนถึงร้านที่นอนหาดใหญ่แสดงว่าเลยแล้ว

ถ้าเมื่อก่อนใครเคยเห็นโรงเรียนคณิตศาสร์เชียงใหม่แถวนั้น นั่นแหละครับตึกแถวชุดเีดียว ทาวเฮาส์ล็อคข้าง ๆ โรงเรียคณิตศาสตร์เก่า gsdgdgs

nu_wrongway

ghjk ghjk ghjk เจ๊แกบริการดีนะคับ คุยเพราะเชียว ทรงผมยังกะวัยรุ่นแน่ะ  เจ๊แกบอกถ้าเอารถยนต์มาก้อจอดหน้าร้านก้อได้ ถ้าไม่กลัว ผบ.มาเจอเข้า 55

george69

โห้......คุณ  nu_wrongway  ไปไม่ชวนกันเลยน่ะครับ    คราวหน้าไปคนเดียวระวัง ผบ. จับได้น่ะครับ  ไปค่าเสียหายเท่าไรครับ

nu_wrongway

โห้......คุณ  nu_wrongway  ไปไม่ชวนกันเลยน่ะครับ    คราวหน้าไปคนเดียวระวัง ผบ. จับได้น่ะครับ  ไปค่าเสียหายเท่าไรครับ

55+  zad คุณ george69  ผมชวนคุณแล้วคุณไม่ไปเอง เลยจัดเองเลย สุโค้ย ;kljj

Zeroza

อยากไปมาก คัฟ

แต่ แต่ .... มัน ใกล้ โรงเรียน แฟน ผม อะ จิ -0-

ก่อนไป รับ ต้อง ไปแวะ สัก หน่อย  mbvc

rabbit

แต่ของพี่เค้าแรงจิงๆนะ confirm ... ไปมาสามครั้งละ แรงขึ้นทุกครั้ง ล่าสุดถอดเสื้อยังไม่เสร็จเลย อยากรู้ว่าตอนสาวกว่านี้ 10 ปีที่แล้วเปงงัยนิ

potface_69

ตอนบ่ายๆก้อไปมาคับ ไม่เคยว่างเลย เต็มตาหลอด  uilo

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ระดับ 2 นี่ราคาเท่าไหร่อ่ะคับที่นี่  09876

doggy_style_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ระดับ 2 นี่ราคาเท่าไหร่อ่ะคับที่นี่  09876

ปกติจะเรียกกันที่ 700-1000 แต่แล้วแต่คารมครับ บางท่านได้ระดับ3 ที่ 1000
ไม่ก็ระดับสามที่ 1000 รวมค่านวดแล้วด้วย gsdgdgs

• *

วันก่อนผ่าน ชะลอรถดู เห็นพี่ก้อย(มั๊ง) แต่งตัวเปรี้ยวมาก โอโม่มาก ๆ ด้วย ;kljj

potface_6969

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

วันก่อนผ่าน ชะลอรถดู เห็นพี่ก้อย(มั๊ง) แต่งตัวเปรี้ยวมาก โอโม่มาก ๆ ด้วย ;kljj
นั่นแหล่ะ พี่ก้อยล่ะ

แต่ไม่เคยได้นวดกะแกเลย

ไม่อยากไปบอกพี่เค้าเลยว่าเราเป็นคนเอาร้านแกมาประชาสัมพันธ์ให้ในนี้

จะได้ส่วนลดป่าวน้าาาาาาา   เขิน

• *

นั่นแหล่ะ พี่ก้อยล่ะ

แต่ไม่เคยได้นวดกะแกเลย

ไม่อยากไปบอกพี่เค้าเลยว่าเราเป็นคนเอาร้านแกมาประชาสัมพันธ์ให้ในนี้

จะได้ส่วนลดป่าวน้าาาาาาา   เขิน

พี่ก้อยไม่รับแขกเองหรือว่าคิวเต็มครับ วันธรรมดาเย็น ๆ น่าจะโอนะครับ เคยเห็นนั่งกินข้าวหน้าร้านกับชายหนุ่มด้วย
อยากจัดกับพี่ก้อยสักรอบเหมือนกัน uiuo

flowerbeng

• *

ghjk uiloไปมาแล้วคับ เมื่อวันที่ 19  กุมภาพันธ์ ช่วงบ่าย เจอพี่ก้อยจังๆ เลย แต่ไม่ได้นวดกะพีก้อย  แต่นวดกะเพื่อนพี่ก้อย เลยลอดนวดน้ำมันดู นวดจนเหลือ ครีงชั่วโมงสูดท้ายเลยลองถามแกดูว่า นวดระดับไหน 1 2 3 เท่าไร แกบอก 1 2 500 บาท 3 1,000 บาท ก็เลยลองต่อแกดูว่า รวมชั่วโมง 1,000 บาทเนาะ พี่ใจดี จัดให้ยกเซท เบาซะ  ไว้ไปใหม่  จะลองกะพี่ก้อยสักหน่อย  หุ่น ฟิน มาก อวบอัดน่าดู ซีทรู พี่ก้อยแต่งตั้วกะยัง  วัยรุ่นแน่ะ ต่างหาก แต่เสีย ดาย  ห้อง ไม่ค่อยมิดชิดเท่าไร เสียงเล็ดลอดได้ง่าย   ghjk ghjk

rabbit

• **

ผมไปทีไรเห็นพี่แกอยู่คนเดียวตลอดไม่เคยนวดกะคนอื่นเลยอ่ะ เพราะเคยถามพี่เค้าว่าเด็กๆที่เรียกมาเค้าไม่ทำอย่างพี่ ผมก้อเลยไม่เคยให้แกเรียกคนอื่นเลย ให้แกจัดหนักให้คนเดียว เด๊่ยวนี้ท่าจะแขกเยอะมาก คราวหน้าจะลองให้แกจัดคนอื่นให้ดู อิอิ

potface_6969

• *

เมื่อวานไป พี่ก้อยบอกว่าหมอไม่อยู่ ออกไปข้างนอกหมดเลย

เห้อ พี่แกก้อไม่นวด เซ็ง หรือเราจะเด็กไปหว่า ...

ก้อเลยไปเกนหลงแทน ไทย1 ออย 1 350 แถมพี่นีระดับ1ให้ฟรีอีก

อิอิ ผมบอกว่าไม่มีตัง แต่พี่เค้าบอกเด่วทำให้  เขิน เบาตัวเลย  hssd

ammeg

• แอบจิต
  • **

เกนหลงนี่อยู่ไหนคับ

rabbit

• **

สำหรับคนที่ไปแล้วพลาดเป้าบ่อยลองโทรไปก่อนซิคับ เบอร์ติดตรงป้ายหน้าร้านอ่ะ ทุกครั้งผมจะโทรเข้าไปนัดพี่ก้อยก่อน ให้เวลาพี่เค้าได้เตรียมตัวไปหาแล้วยังไม่เคยผิดหวังครับ นี่ก้อสี่ครั้งล่ะ จัดหนักอย่างแรงทุกครั้งเลย เพราะพี่เค้าเคยบอกว่าบางทีเพิ่งไปข้างนอกมาก้ออยากพักไม่ค่อยมีอารมณ์บริการอ่ะ

tomato

• แอบจิต
  • **

หน้าตา 3 คะแนนเองอะครับ แต่มีแต่คนเชียร์แบบนี้ น่าลองมาก ผมไล่โน้ต to do list จากในเว็บไว้ เดี่ยวอาทิตหน้า ผบ ลูก ไม่อยู่ จะจัดหนักซักหน่อย ฮ่า ฮ่า

อ่อ เดี๋ยวต้องหาความหมายของการ ทาสี ซักหน่อยแล้ว ไม่เข้าใจจริงๆ  fdgdfdf

• *

หน้าตา 3 คะแนนเองอะครับ แต่มีแต่คนเชียร์แบบนี้ น่าลองมาก ผมไล่โน้ต to do list จากในเว็บไว้ เดี่ยวอาทิตหน้า ผบ ลูก ไม่อยู่ จะจัดหนักซักหน่อย ฮ่า ฮ่า

อ่อ เดี๋ยวต้องหาความหมายของการ ทาสี ซักหน่อยแล้ว ไม่เข้าใจจริงๆ  fdgdfdf

แต่พี่ก้อยโอโม่มากนะครับ ผ่านไปตอนทุ่มกว่า ๆ พี่ก้อยหน้าร้านแบบ ขาวมาก ๆ แต่งตัวจี๊ด ๆ เลย
ว่าจะลองจัดกับพี่ก้อย แต่ยังไม่มีโอกาสเลย

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ljhgf พี่ก้อยเหนื่อยหน่อยครับ ช่วงนี้ หุหุ

• *

โทรไปถามเวลาก่อนดีสุดครับ พี่ก้อยจะได้อารมณ์ดี+บริการแบบจัดหนักได้เต็มที่ jljhl

boyboy1975

• แอบหื่น

พี่ก้อยสู้ ๆ  ss

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

พี่ก้อยขึ้นทำเนียบแล้วคับ
"เคยกะพี่ก้อยแล้วยัง??"

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ss ป๊ะ ไปหาป้าก้อยกัน  หุหุ

rabbit

• **

พี่ก้อยบริการดีจิงครับ แต่ก้อมีเรื่องให้กลุ้มเล็กๆเหมือนกันนะ เพราะเจ้เธอไม่เคยตั้งราคาเลยไปทีไรก้อบอกแล้วแต่จะให้ ผมเคยแกล้งให้ไปสามร้อย (แค่ค่านวดปกติ) แกก้อเอา แถมเอาน้ำมาให้กิน หอมแก้มส่งกลับอีกต่างหาก โอ้ย... จะบ้า ต้องรีบควักเพิ่มให้ กลัวใจเจ้จิงๆ ผมว่าที่หลายๆคนติดใจนอกจากความขาวก้อตรงน้ำใจเจ้นี่แหละ  ;khhg

ปล. อย่าไปหยอกพี่ก้อยอย่างผมนะ แกบริการสมราคาอยู่แล้วครับ นี่มาเล่าสู่กันฟัง ขำขำ เรื่องความน่ารักของพี่เค้าหน่ะ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

พี่ก้อยขึ้นทำเนียบแล้วคับ
"เคยกะพี่ก้อยแล้วยัง??"

กลายเป็นคำถามใหม่ของชาว cmx ไปซะแล้วๆๆๆ  ttu
แพ้คำว่า.............รัก

the_noir

• **

ร้านนี้มีป้าก้อย คนเดียวหรอ ครับ สงสัย อะ
WTF : Want To Fuck

moto13

• แอบจิต
  • **

พี่ก้อยบริการดีจิงครับ แต่ก้อมีเรื่องให้กลุ้มเล็กๆเหมือนกันนะ เพราะเจ้เธอไม่เคยตั้งราคาเลยไปทีไรก้อบอกแล้วแต่จะให้ ผมเคยแกล้งให้ไปสามร้อย (แค่ค่านวดปกติ) แกก้อเอา แถมเอาน้ำมาให้กิน หอมแก้มส่งกลับอีกต่างหาก โอ้ย... จะบ้า ต้องรีบควักเพิ่มให้ กลัวใจเจ้จิงๆ ผมว่าที่หลายๆคนติดใจนอกจากความขาวก้อตรงน้ำใจเจ้นี่แหละ  ;khhg

ปล. อย่าไปหยอกพี่ก้อยอย่างผมนะ แกบริการสมราคาอยู่แล้วครับ นี่มาเล่าสู่กันฟัง ขำขำ เรื่องความน่ารักของพี่เค้าหน่ะ

ตามนั้นครับ บริการดีจริงๆ ;khhg ;khhg    บริการด้วยใจไม่ใช่แค่ต้องการแต่เงินนะ

vasabio0o

• ว๊องแมน
  • *

ให้ คะ แนน หน้า ตา ตำ่ำ จางงงงง T-T

nu_wrongways

• ว๊องแมน
  • *

pongz ไปมาแว้วคร้าบ ได้ระดับ 2 รวมค่านวด ผมบอกว่ามาดูลาดเลาก่อน พกมาแค่นี้ เจ๊แกก้อจัดไปเต็มๆคับ  dsgjsd

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *

อยากตามไปเก็บมั่งครับ  /jhtdc

artten1911

• แอบหื่น

จริงๆๆครับ  นับถือน้ำใจพี่เค้าจริงๆๆ  แล้วแต่เราตลอด
"ถึงแม้จะไม่ถึงดวงจันทร์ แต่ก็ยังอยู่ท้ามกลางหมู่ดาว"

• *

pongz ไปมาแว้วคร้าบ ได้ระดับ 2 รวมค่านวด ผมบอกว่ามาดูลาดเลาก่อน พกมาแค่นี้ เจ๊แกก้อจัดไปเต็มๆคับ  dsgjsd

ระดับสองนี่สดหรือเปล่าคับ แล้วคาปากป่าว เขิน

rapinrapin

• *

ผ่านบ่อยแต่ไม่กล้าแวะ

jojoman

• *

อ่านแล้วนึกอยากจะลองกับพี่เค้าจริงๆ

hello baby

• *

ชอบแบบเด็กๆง่ะคับ...

• *

ชอบแบบเด็กๆง่ะคับ...

ถ้าเด็ก ๆ ในร้านก็มีนะครับ แต่ต้องถามพี่ก้อยว่ามีบริการแบบพี่ก้อยไหม

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

บริการดี มีน้ำใจ
ไม่เคยเรียกออพชั่น หาได้ที่ไหนอีก

kit_27

• **

ไปทีไรนวดกับพีตลอด 09876 09876 09876

nu_wrongways

• ว๊องแมน
  • *

ระดับสองนี่สดหรือเปล่าคับ แล้วคาปากป่าว เขิน
Carpark เลยคับท่าน  ;khhg

• *

Carpark เลยคับท่าน  ;khhg

ต้องหาโอกาสจัดแล้วละครับ

ขอบคุณสำหรับข้ pongzอมูลคร้าบ

rabbit

• **

ครั้งล่าสุดไปนวดกะพี่ก้อย จะลองให้พี่เค้าเรียกเด็กคนอื่นให้ พี่ไม่ยอมเรียกให้อ่ะ บอกว่าเด็กนวดไม่ค่อยเก่ง นวดกะพี่นี่แหละ แล้วก้อเสร็จ(อีกแล้ว) กะพี่ก้อยตามเคย ใครเคยลองกะคนอื่นบ้างลองมาให้ข้อมูลบ้างนะคับ อยากรู้

metro868

• เด็กทะลึ่ง

ไปมาแล้วคับ2ครั้งแต่ไม่เคยนวดกะพี่ก้อยสักที่เลยอะ