-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮ่มๆ แอบมาส่งการบ้านช้างแดง (เพิ่งเคยไป)  (อ่าน 11338 ครั้ง)

koko13

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ปกติไม่ใช่คนเที่ยวบ่อยมากนัก แต่เมื่อวานพอดีเกิดอาการปวดเมื่อยไปทั้งตัวหลังจากการทำงานติดๆกันมาหลายวัน จุดประสงค์ก็คือกะจะไปนวดเฉยๆ ก็เลยเลือกไปที่ช้างแดงเนื่องจากใกล้ที่สุดที่จะไปได้แล้วตอนนั้น ก็แวะไปตอนเกือบหกโมงเย็น เนื่องจากเป็นการไปที่นี่ครั้งแรกพอไปถึงรู้สึกว่ามันวังเวงดีแฮะ แต่ด้านหน้าเห็นมีกลุ่มทัวร์กลุ่มใหญ่กำลังเดินออกมา เราก็ใจชื้นว่าอ๋อมีคนมาเยอะเหมือนกันนี่หว่า แต่รู้สึกจะเป็นพวกเกาหลีไม่ก็จีนมั้ง

เนื่องด้วยกะจะไปนวดอย่างเดียวก็เลยไม่ได้สนใจเรื่องหมอนวด ก็เดินเข้าไป เจอเจ้ที่รีเซปชั่น ก็บอกเค้าไปว่ามานวดน้ำมันแค่นั้น แล้วเจ้ก็พาไปเปลี่ยนชุดรอที่ห้อง เปลี่ยนเป็นกางเกงของทางร้านเสร็จก็นอนรอ เนื่องจากอากาศค่อนข้างเย็นเหมือนฝนจะตกก็เลยเกือบจะงีบหลับไป ซักพักก็ได้ยินเสียงคนเดินเข้ามาก็รู้ในใจแล้วว่าหมอนวดเค้าคงจะมาถึงแล้ว เราก็ยังไม่ได้หันไปมองอะไรจนเค้าทักขึ้นมา พอได้ยินเสียงแค่นั้นแหล่ะ เลยหันไปมองเลย ปรากฏว่าผิดคาด เพราะปกติถ้าเราไม่ได้เลือกหมอนวดแล้วก็คือเหมือนเรากะมานวดอย่างเดียวจริงๆ ถ้าเป็นที่อื่นบางที่ ก็มักจะได้แบบป้าๆหน่อย แต่เน้นฝีมือดี แต่ที่เห็นคือ เฮ้ย ยังสาวอยู่เลยนี่หว่า(แสดงว่าเจ๊จัดให้ 555).. ยังไงล่ะ น่ารักว่ะ ขาว หน้าหมวยๆ ติดอวบนิดๆ จากที่กะจะมาชิลๆมันดันไม่ชิลเอาตอนนี้แหล่ะครับ

จากการพูดคุยทักทายกัน น้องเค้าอายุ 28 แต่หน้าเด็กมากๆ น้องเค้าก็บอกให้เรานอนคว่ำแล้วถอดเสื้อออก ตอนนี้ผมก็ใส่กางเกงของทางร้านอยู่ตัวเดียว พอนอนคว่ำเสร็จน้องเค้าก็บอกว่าอยากจะถอดกางเกงออกมั้ยคะ จะได้สบายตัวกว่า ไม่ต้องอายน้องนะถอดกางเกงในออกด้วย ผมก็อืมโอเคได้ ตอนนั้นก็ยังเฉยๆเพราะนอนคว่ำอยู่แล้วก็เอาผ้าปกตรงช่วงสะโพกไว้

น้องเค้าก็เริ่มนวดแบบตั้งอกตั้งใจมากเลยครับ แต่ละจุดใช้เวลานานทีเดียว น้องเค้าเป็นคนอารมณ์ดี ชวนผมคุยตลอดเลยครับ ไอ่เราก็เลยแซวน้องเค้ากลับไปบ้างเพราะเห็นเค้ากันเองกับเรา แบบเอาตลกเข้าว่า ว่าปกติที่นี่หมอนวดเค้าแต่งฟอร์มนวดกันหรือเปล่า เพราะเห็นน้องเค้าใส่เสื้อยืดธรรมดามาแต่กางเกงเป็นสะดอ (แกล้งถามไปงั้นแหล่ะ) น้องเค้าก็รับมุขบอกว่า ปกติน้องไม่ใส่เสื้อผ้านวดนะแล้วก็หัวเราะ ไอ่เราก็ยังไม่แน่ใจเพราะจากประสบการณ์ที่ผ่านมา ถ้าเป็นสายนี้ นผบ. ไม่ใช่ว่าทุกคนจะรับงานแบบระดับ 1-3 กันหมด ถ้าดันไปถามผิดคนขึ้นมาอาจจะถูกด่าเอาง่ายๆ เพราะเหมือนไม่ให้เกียรติเค้า

แต่ทีนี้ไอ่ตอนนวดแถวขาเราเหมือนน้องเค้าจะแกล้งๆเอามือมาโดนแถวหว่างขาผมด้วย(นอนคว่ำอยู่) ไอ่เราก็ยังเก็บอาการเพราะว่าปกติเค้าก็อาจจะมีพลาดไปโดนกันได้บ้าง  จากนั้นพอนวดด้านหลังเสร็จ น้องเค้าก็ให้พลิกตัวมาด้านหน้า ไม่อยากจะบอกเลยว่าตอนนอนคว่ำอยู่น้องชายผมมันตื่นตัวแล้วและก็โดนทับไว้ 555 พอพลิกตัวมาผมก็พยายามเอาผ้าปกตรงของสงวนไว้แต่น้องเค้ากลับเอามือดึงผ้าออกเฉยเลย กำล่ะทีนี้ มันดันสู้เต็มที่เลยครับ ผมก็เขินนิดๆ น้องเค้าหัวเราะแล้วทำเป็นเอามือมาชี้ๆที่น้องชายเรา แหมอยากจะบอกว่าธรรมดาครับน้อง ผู้ชายแท้ก็เป็นงี้ทุกคน ให้เราถอดเสื้อผ้าหมดแล้วก็มาโดนของเราบ่อยๆด้วย ถ้ามันไม่สู้ก็ตายด้านแล้ว 555

แต่กลายเป็นว่ายิ่งเห็นแบบนั้นน้องเค้าก็มาป้วนเปี้ยนใกล้ๆน้องชายผมเหลือเกิน ไอ่เราก็เลยแกล้งแซวไปเผื่อฟลุคว่า พี่เสียเปรียบน้องนะให้แก้ผ้าอยู่คนเดียว (แหมช่างเป็นคำพูดที่เบสิคอะไรอย่างนี้ แต่ชั่วโมงนั้นคิดอะไรออกก็ใส่ไปก่อน) น้องเค้ายิ้มแล้วก็พูดว่าโถ่ อย่ามาทำเนียนนะ อยากเห็นเค้าโป๊ล่ะสิ ไอ่เราก็ทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อน

ไว้เดี๋ยวมาต่อนะครับ... /jhtdc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2011, 17:09:15 โดย koko13 »

jojoman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แฮ่มๆ แอบมาส่งการบ้านช้างแดง (เพิ่งเคยไป)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:12:21 »

รออ่านอยู่นะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

rabbit

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: แฮ่มๆ แอบมาส่งการบ้านช้างแดง (เพิ่งเคยไป)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:32:17 »

มาปูเสื่อนอนรออ่านต่อครับ น่าติดตามดีจิง

koko13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:44:53 »

ต่อครับ...

หลังจากแซวเล่นน้องเค้าไปซักพัก น้องเค้าก็ทักว่าพี่นี่ขนเยอะจังนะ ไอ่เราก็คิดว่าน้องหมายถึงขนตรงไหนเนี่ย แต่ช่างมันเถอะทีนี้ก็เข้าทางเราล่ะสิครับ ผมก็ถามกลับไปว่าแล้วของน้องไม่เยอะเหรอ น้องเค้าก็บอกว่าไม่เยอะมีนิดเดียวจริงๆ ผมก็บอกไม่เชื่อหรอกต้องพิสูจน์ โอ้โห น้องเค้าขยับเข้ามาใกล้ๆหน้าผมแล้วก็เปิดกางเกงแง้มๆให้ดู ตะลึงเลยครับ ไม่เยอะจริงๆแล้วก็ยังกับของเด็กคือดูแล้วใสๆอ่ะ ไม่รู้จะอธิบายยังไงดี แต่ให้ดูได้ซักแป้บก็ปิดเหมือนเดิม

ทีนี้ึคิดในใจว่าเอาวะ ก็เลยเอื้อมมือไปแถวๆด้านหลังเสื้อชั้นในของน้องเค้าพยายามจะเกะ น้องเค้าก็ยิ้มๆแล้วบอกว่าทำอะไรน่ะผมไม่ตอบละครับ ก็จัดการเกะออกมาเลยแล้วก็เลิกเสื้อน้องดู แหมด้านบนมันช่างเข้ากันกับด้านล่างอะไรอย่างนี้ ไฟหน้าซีนอนที่สุดที่เคยเห็นมาเลย แล้วก็ไม่เล็กด้วยขนาดค่อนข้างใหญ่ ผมก็เลยบอกว่าอยากจะขอชิมดูได้มั้ย น้องเค้าบอกว่าพี่ตัวเลอะน้ำมันอยู่ต้องเช็ดให้แห้งก่อน แล้วน้องยังบอกอีกว่าจริงๆแล้วถ้าเลือกนวดธรรมดาที่ไม่ใช่นวดน้ำมัน น้องเค้าจะบริการได้ดีกว่านี้ เพราะว่ามันไม่เหนียวเหนอะหนะ อ้าวกลายเป็นว่าเราเลือกผิดเหรอเนี่ย ได้ๆคราวหน้าจะได้รู้ละ

พอใช้ลิ้นสัมผัสนมน้องไปได้ซักพัก น้องเค้าก็ถามว่าเป็นยังไงบ้าง รู้สึกผ่อนคลายดีมั้ย ผมก็บอกว่าดีเลยครับ แล้วผมก็ถามน้องเค้าตรงๆเลยว่า ถ้าจะมากกว่านี้ได้มั้ย น้องเค้าก็เงียบไปพักหนึ่งแล้วก็ตอบว่า แล้วพี่จะให้ทิปน้องมั้ยล่ะ ผมก็บอกว่าน้องคิดค่าบริการยังไง น้องเค้าบอกว่าแล้วแต่พี่จะให้ละกัน เพราะดูแล้วน้องเค้าก็มีอารมณ์ร่วมแล้วครับตอนนั้น หน้าน้องดูแดงๆเรื่อๆละ

ถึงตรงนี้แล้วผมก็เลยจัดไปอย่าให้เสีย นัวเนียช่วงบนน้องไปซักพัก น้องเค้าก็เริ่มเกมต่อเลย ผลักเรานอนลงบนเบาะแล้วก็เริ่มด้วยการสเปสด สุดยอดครับ หน้าตาน่ารักๆ น้องใช้ปากรูดขึ้นลงจนมิดด้ามตลอดพร้อมใช้นิ้วช่วยสะกิดไข่เราด้วย ทำเอาเกือบเขื่อนแตกตรงนั้น ทำให้เราต้องกระซิบบอก จากนั้นน้องก็ใส่ถุงให้เราจากนั้นก็ดำเนินไปตามเสต็ปล่ะครับ แต่งช่วงล่างน้องเค้าหนึบมากๆยัดแทบไม่เข้า ทำไปได้จนจบเกมพร้อมกันทั้งคู่

หลังจากนั้นน้องเค้ายังถามเราต่ออีกว่าจะให้นวดตรงไหนเพิ่มมั้ยคะ(ใจดีจริงๆ) เราก็บอกว่าพอแล้วล่ะครับ หลังจากแต่งตัวอะไรเสร็จผมก็ให้เงินน้องเค้าไป น้องเค้าไม่ีนับเลยครับ ไหว้ขอบคุณแล้วก็เก็บเลย

สรุปได้ทอนกระจายครับ
หน้าตา 8
ไฟหน้า 10 (ยืนยันครับ)
ช่วงล่าง 10  (ยืนยันครับ)
GF 10

สุดท้ายสำหรับท่านที่อยากไปเที่ยวแนวนี้แต่อยากได้ระดับ 1-3 ขอย้ำนิดนึงนะครับว่าไม่ใช่ทุกคนจะรับงานนี้ ท่านอาจจะต้องลองหยั่งเชิงไปดูก่อนครับ ส่วนที่ช้างแดง จากที่เคยไปครั้งแรก ห้องก็ธรรมดาครับ เหมือนห้องนวดทั่วๆไปแต่มีฝากั้น แต่ด้านบนเจาะทะลุกัน ทำให้เสียงเล็ดลอดได้ ดังนั้นท่านที่มุ่งมั่นไปสายระดับ ก็ให้เลือกห้องที่ด้านข้างไม่มีใครละกันนะครับ จะสะดวกกว่า

ค่าใช้จ่าย นวดน้ำมัน 300 + ทิปน้อง 4 หลักครับ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ  09876

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 15:48:33 »

คิวจะยาวมั้ยเนี๊ยะ  ต้องไปสำรวจ  lkkjjh

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:00:38 »

อยู่ตรงไหนครับเนี่ย ขอลายแทงหน่อย

การบ้านสุดยอดครับ นับถือๆๆๆ  pongz
แพ้คำว่า.............รัก

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:12:30 »

การบ้านน่าลอกครับท่าน

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:17:34 »

มีแบบนี้ด้วยเหรอครับ....จะตามไปลอกนะครับ

rabbit

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:18:44 »

เอ .... จะลอกงัยดีเนี่ย มีลายแทงชัดกว่านี้มั้ยอ่ะครับ ผมเคยไปบอกที่ข้างหน้าแบบท่านแต่ได้ป้ามา แสดงว่าท่านไปกับดวงจิงๆวันนั้น ผมเองยิ่งประเภทดวงกุดรักคุดซะด้วย

koko13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:34:32 »

พอดีไม่กล้าลงชื่อน้องเค้าไว้จริงๆน่ะครับ แล้วผมก็ไม่รู้เบอร์น้องเค้าเพราะน้องเค้าตามเข้ามาทีหลังน่ะครับ(ไม่รู้ที่นี่เค้ามีเบอร์กันหรือเปล่า) และยอมรับว่าผมคงโชคดีในจังหวะนั้นพอดี เอาเป็นว่าถ้าท่านมีโอกาสเลือกหมอนวดได้ น้องคนนี้จะสูงประมาณ 155-160 อวบนิดนึง ผมยาวประบ่า ขาวๆ หน้าออกหมวยๆน่ะครับ หวังว่าคงพอช่วยได้ เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2011, 22:48:33 โดย koko13 »

rabbit

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 16:57:40 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน และรายละเอียดเพิ่มเติมครับ ได้ผลงัยมีโอกาสจะมารายงานให้ทราบครับ

nongmy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 22:35:43 »

การบ้า้นเยี่ยมเ ครับ

manutd2520

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 23:01:22 »

;kljj การบ้านเยี่ยมครับ  gsdgdgs

koko13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 23:08:48 »

อยู่ตรงไหนครับเนี่ย ขอลายแทงหน่อย

การบ้านสุดยอดครับ นับถือๆๆๆ  pongz

อยู่เลยโรงเรียนมงฟอร์ตใหญ่ไปทางที่จะออกป่าแดดน่ะครับ ถึงสะพานที่จะเลี้ยวซ้ายไปหนองหอยก็ไม่ต้องเลี้ยว ตรงไปต่อ อยู่ซ้ายมือ

FreeSize

• ไม่ต้องการความพอดี...ต้องการความพอจัย
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 23:16:33 »

เยี่ยมคับ

mirage

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 04:13:02 »

จัดไป

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 09:17:05 »

.,mn ทั่วไปครับ เด็กรับงานแทบทุกคน แต่อยู่ที่คารมณ์กับหน้าตา

artto2you

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 10:40:04 »

การบ้านเยี่ยมเลย คับ ผมเคยไป แต่ไม่เคยเปนแบบนี้เลย ต้องลองใหม่ละ  hgjhg  hgjhg  hgjhg

hello baby

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 12:08:39 »

อืม...กลัวไปแระจะไม่เจอแบบนี้นะซิคับ กัวเจอแต่ป้าๆยายๆง่ะคับ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 12:42:56 »

อืม...กลัวไปแระจะไม่เจอแบบนี้นะซิคับ กัวเจอแต่ป้าๆยายๆง่ะคับ

นั่นซิอันนี้น่ากลัวจริงๆ

แต่ผมว่าพี่ท่านที่เจอน้องเค้า คงไปกะดวงด้วยละมั้งครับเนี่ย  ghfg
แพ้คำว่า.............รัก

potface_6969

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 14:55:40 »

ไปทีไรไม่เคยเจอแบบท่านบ้างเรย มีแต่หมอ สว. ghjk

rabbit

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 15:35:44 »

รายงานสด เพื่อนไปเมื่อกี้บอกไม่เจอหน้าหมวยๆเลย แต่ก้อไม่ป้า เลือกมาแล้วรอฟังผลต่อไป

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 16:04:47 »

ห่างหายไปนาน
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

the_noir

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 23:46:44 »

mbvc ต้องแวะไปบาง ซะละ
WTF : Want To Fuck

lh3993

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 00:58:32 »

ไว้ต้องไปลองบ้าง เผื่อฟลุ๊กเหมือนพี่บ้าง

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 มีนาคม 2011, 10:44:48 »

ว่าแล้วก็ตามไปลอกการบ้านด่วนเลยคับพี่น้อง...5555555

vasabio0o

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 17:13:45 »

กรี๊ดดด ทอน กระ จายยยย

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 14:21:33 »

piuyty ผมอยากไปครับ แต่ผบ. คุมเข้ม

Sefiro

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 14:46:54 »

จดไว้ต้องแอบไปลองให้ได้ ss

FIIAT

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 21:02:31 »

อยากได้ลายแทงบ้างอ่ะครับ ท่าน เผื่อ จะไป ทำการบ้าน บ้าง ^^~
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

doggy_style_man

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 23:11:14 »

การบ้านแจ่มเลยครับ pongz

Jaaag

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 23:28:51 »

โอ้ววว เริ่ดดดดดด  ;kljj

metro868

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 15:45:07 »

การบ้านสุดยอดเลยคับท่าน

flowerbeng

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 19:31:23 »

เขิน  เดี๋ยวันหน้าได้ไป จะไปลองดูสักกะหน่อย  เผื่อได้เจอช้างเผือก Thank a lot. สำหรับคำชี้แนะ

nooker16

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 22:33:08 »

อยากลอกการบ้านมั่งจังเลยอิจฉา

benzphitloke

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 01:53:47 »

การบ้านน่าลอกมากคับขอบคุณคับ

kadook

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 23:43:15 »

อยากเจอน้องคนนี้จัง  เสียดายลายแทงไม่ชัดเจน  แต่เคยไปมา เด็กที่นี่ใช้ได้เลยทีเดียวครับ  uiuo

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 21:02:55 »

ยอดเยี่ยมเลยครับ เค้าเรียกว่า มากับดวงจริงๆ 

ปล.การบ้านนี้ถ้าจะลอกยาก เหอๆ

boytomen

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 13:40:25 »

pongz น่าสนใจจิงๆครับ..ต้องจด

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 15:16:16 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

hanong007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 15:28:11 »

pongz อยากลอกการบ้านจังเลย

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 17:40:50 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับการบ้าน

flowerbeng

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 19:02:35 »

pongz pongz  การบ้านสุดยอดคับผม ต้องตามไปลอกบ้าง

sama

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 21:53:45 »

โชค 2 ชั้น 3 ชั้นเลยนะนั่น

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 09:56:26 »

มีใครลอกได้มั่งเนีียะ การบ้านนี้ อะ

kruam

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 11:34:29 »

อยากลองมั่งจัง ขอแผนที่ละเอียดอีกนิดสิครับ แล้วเปิดกี่โมงครับเนี่ย

mzpro

• **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 11:48:21 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ การบ้านลอกยากมาก  uilo

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 22:50:21 »

การบ้านดีครับ เอาไว้จะไปลอก

tumgio

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 11:16:04 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครับ  ;kljj

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 17:29:08 »

zad zad ตอนนี้ผมไปนะ เก็บแทบไม่ทันเลยครับ

หล่นเต็มๆ เก็บแทบไม่ทัน
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ