-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครบ้างครับที่ใช้กิ๊กร่วมกับคนอื่น....................มันเปนความสัมพันธ์ทีแปลก  (อ่าน 8001 ครั้ง)

pathamin

• บุคคลทั่วไป

แปลกมั้ยที่เราใช้กิ๊ก ร่วมกับใครอีกไม่รู้กี่คน ? แชร์หน่อยได้มั้ยครับถ้าเป้นแบบผม

Phate

ยกมือยอมรับว่า เป็นผู้ร่วมอุดมการณ์เหมือนกัน  เขิน
ตอนแรก อาจจะไม่ชิน เวลากิ๊กคิวไม่ว่าง เพราะอยู่กับคน อื่น มันรู้สึกแปลก ๆ
แต่ ตอนหลัง เฉย ๆ นะครับ คือ มีกฎของกันและกัน รู้ว่าใครยืนอยู่ตรงไหน ทำอะไรได้แค่ไหน   ก็ คบไปปรกติ คือเป็นกิ๊ก (จริง ๆ เรียกกิ๊กก็ไม่ค่อยถูก เรียกคู่นอนดีกว่า เพราะไม่ไปไหนมาไหน ไม่มีโหมดโรแมนติกเลย มีแต่ 'เตียง' อย่างเดียว)   แรงไปไหมเนี้ย  ljhgf

แต่ทุกวันนี้ ผมเลิกกะเธอละนะ เธอมีแฟนจริง ๆ ละ เราก็ถอย....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2010, 12:26:15 โดย Phate »

gosty

^
^
^
ตบมือให้กับพ่อรูปหล่อจาก  TKR  หน่อยครับ

ทั้งกาม ทั้ง หื่น ทั้ง ด้าน ครับ

ต้องยกนิ้วให้แล้วครับแบบนี้

Phate

ทั้งกาม ทั้ง หื่น ทั้ง ด้าน ครับ
อ่านดูแล้ว ไม่ค่อยเหมือนชมเลย  zad
เบา ๆ ก็ได้ลูกเพ่ เดี๋ยวเขาเข้าใจผิดคิดว่าผมหื่น  เขิน 

ผมไม่หื่นขนาดน้าน จีบสาวเสิร์ฟ หรือ PG ไม่เคยติดสักคน piuyty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2010, 12:47:28 โดย Phate »

j007

ไม่เคยครับ

เคยแต่ เปงทางผ่านให้กับเธอ....เศร้า
 uilo

timmy

อยากมีบ้างจังก้าบ

เฮ้อ ผมก็ค่อยหาๆไป จะคู่นอนหรือคู่ไรก็ได้ lkkjjh

ขอให้หาได้ก่อนเถอะ จาได้มีปัญหากะเค้าบ้าง อิอิ fdgdfdf

racegal

ไม่เคยครับ

เคยแต่ เปงทางผ่านให้กับเธอ....เศร้า
 uilo

ดูดี นะคะ 

อิอิ

racegal

ก็ ไม่ต่างจาก ที่ ผู้ ญ คิดหรอกค่ะ ,,

ก็ ไม่รู้เหมือนกัน ว่า กิ๊กกะใครอีก

Phate

ก็ ไม่ต่างจาก ที่ ผู้ ญ คิดหรอกค่ะ ,,

ก็ ไม่รู้เหมือนกัน ว่า กิ๊กกะใครอีก

แล้วกิ๊กกับใครอีกไหมครับ  jljhl

gosty

^
^
^
^
เจ้าชู้โลเลหลายใจ คือ คติประจำใจของ TKR

และที่สำคัญพวกกลัวเมีย

powerdesigngirl

ยกมือยอมรับว่า เป็นผู้ร่วมอุดมการณ์เหมือนกัน  เขิน
ตอนแรก อาจจะไม่ชิน เวลากิ๊กคิวไม่ว่าง เพราะอยู่กับคน อื่น มันรู้สึกแปลก ๆ
แต่ ตอนหลัง เฉย ๆ นะครับ คือ มีกฎของกันและกัน รู้ว่าใครยืนอยู่ตรงไหน ทำอะไรได้แค่ไหน   ก็ คบไปปรกติ คือเป็นกิ๊ก (จริง ๆ เรียกกิ๊กก็ไม่ค่อยถูก เรียกคู่นอนดีกว่า เพราะไม่ไปไหนมาไหน ไม่มีโหมดโรแมนติกเลย มีแต่ 'เตียง' อย่างเดียว)   แรงไปไหมเนี้ย  ljhgf

แต่ทุกวันนี้ ผมเลิกกะเธอละนะ เธอมีแฟนจริง ๆ ละ เราก็ถอย....

ไม่แรงหรอกค่ะ กิ๊กคือคำที่ใฃ้เรียกความสัมพันธ์ฉาบฉวยในสมัยนี้ แต่ถ้าเป็นเมื่อก่อน ก็คือชู้
และที่แน่ๆ คนจะกิ๊กกันมันต้องมีความพอใจในเรื่องบนเตียงเหมือนกัน  มันก็แค่เรื่อง
เราพอใจ เขาพอใจ ก็แค่ตรงจุดนั้น ส่วนนอกจากนั้น ก็แล้วแต่ทางเดินของแต่ละคน
กิ๊กก็คือกิ๊ก เขากิ๊กเรา เรากิ๊กเขา เขาจะไปกิ๊กใครต่อ เราจะไปกิ๊กใครอีก
ก็เป็นเรื่องส่วนตัวของทั้ง 2 ฝ่าย

xcore

ความสัมพันธ์แบบเนี้ย ต้องไร้ใจ ครับ

racegal

tamon9

ไร้ใจ คงเป็นเทคนิคสุดยอด ทำได้ยากมากกกกก vbnn

chocokizz

เฉยๆ คิดในแง่กลับกันซะว่า มีคนอื่นมาใช้กิ๊กร่วมกับเรา   .,mn

man69

zad ยังไม่เคยครับเพราะผมจืนมากเรื่องนี้  lkkjjh จะเจ้าชู้จะมีกิ้กต้องไร้หัวใจครับ  piuyty ผมมันพวกอ่อนไหวเกินไป มีแล้วตัดไม่ขาดปัญหาตามมามากมาย  uilo ทุกวันนี้ซื้อเอาอย่างเดียวครับ

1ideal

เดี๋ยวก็ชินครับ   fsdg

p_nuin

สมบัติผลัดกันชม dsgjsd

faifai

^
^
^
ตบมือให้กับพ่อรูปหล่อจาก  TKR  หน่อยครับ

ต้องยกนิ้วให้แล้วครับแบบนี้

เห๊นด้วยคะ เพ่เค้าอุดมการณ์เยอะเจงๆๆ

faifai

กิ๊กก้อคือกิ๊กคะ คนที่ม่ะได้ใช้ชีวิตคู่กะเรา ทั้งสองฝ่ายรับกันได้

babor

ไม่เคยมีกิ๊ก เลยบอกไม่ได้  vbnn

man69

ไม่เคยมีกิ๊ก เลยบอกไม่ได้  vbnn
,mnnb ก็ลองมีซิครับ  kjhg

babor

,mnnb ก็ลองมีซิครับ  kjhg

ไอ๋ย่าล่าก๊ะ ไปต่อไม่ถูกเลย ดักกันอย่างนี้ vbnn

NConly

ต่างกรรม...ต่างวาระ

niparatpotter

ไม่รู้ว่าเค้ามีใคร...รู้แต่ว่า...เราไม่ได้มีเค้าคนเดียว fdgdfdf

Keijikung

ผมคนนุงไม่เคยมีกิ๊ก  kjhg kjhg kjhg

Phate

แถมเพิ่ม
ระวังหัวใจตัวเองดี ๆ ด้วย เกิดไปชอบกิ๊กแล้ว  เจ็บอย่าบอกใครเชียว
สถาณการณ์นี้ ใจแข็งสู้ ต่างฝ่ายต่างมาหาความสุขใส่ตัวเองเท่านั้น
ถ้าเกิดรู้สึกดี ๆ ด้วยเมื่อไหร่ จงรีบถอย ก่อนที่มันจะสายนะจ๊ะ

killdeathnote

เขิน

Can i join their's gig????

by TKR Silver

5555555

superman

พวกคุณๆสู้ผมไมได้สักคน เรื่องที่ว่ามานั้นเล็กน้อย  เป็นธรรมดาครับ  เคยเป็นเหมือนผมหรือเปล่าที่อยู่ดีๆมีคนมาใช่แฟนตัวเองร่วมด้วย  ฮาไหมครับ ฮาจนน้ำตาไหล บอกไม่ถูก ใครเคยบ้างล่ะ พิมพ์ต่อไม่ไหวแล้วน้ำตาเทพไหลริน vbnn

test

สงสัยจะหลงรัก กิ๊กเข้าแล้วมั้งนั้น กิ๊ก ก็เป็นตำแหน่งที่ไม่ผูกพันอยู่แล้ว นอกจากจะเขยิบขึ้นมา

ReActioNX

ตอบยังไง ไปไม่เป็น ไม่เคยมีกิ๊ก  ljhgf

num18

ความรู้สึกที่มี ก็คือไม่ได้คิดอะไรครับ ถ้าเราชอบหรือมีใจ เขาก็มีใจให้เขา ส่วนมีใจให้คนอื่นบ้าง ก็เหมือนกับเราที่ไม่ได้มีน้องเขาคนเดียว  dsgjsd

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2010, 14:01:28 โดย num18 »

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้าจะ ไร้ใจ...พูดปลอบตัวเองได้ง่าย แต่มันทำได้ยากจริงๆครับ ถ้าใจเรามันดันไปผูกพันกับเค้าซะแล้ว

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
  • Country: th

ความพอใจ น้ำแตกแล้วแยกทาง  jljhl
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

cmzaa

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
    • โรงแรมเชียงใหม่

ความรู้สึกมันห้ามยาก ครับ.....
รีวิว--> โรงแรมเชียงใหม่ จะเที่ยวเชียงใหม่แวะชมก่อนได้ครับ
 Voucher Hotel&Resort

innocent99

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

คงเป็นอารมณ์ชั่ววูปแหละครับ   มีมาก็ต้องมีจากไป ถ้าเราไม่ได้คิดจริงจังอะไร

MINIWOW

• **
  • Country: 00

eta07 ทำใจรับให้ได้ครับ

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
  • Country: th

ยกมือยอมรับว่า เป็นผู้ร่วมอุดมการณ์เหมือนกัน  เขิน
แต่ ตอนหลัง เฉย ๆ นะครับ คือ มีกฎของกันและกัน รู้ว่าใครยืนอยู่ตรงไหน ทำอะไรได้แค่ไหน   ก็ คบไปปรกติ คือเป็นกิ๊ก (จริง ๆ เรียกกิ๊กก็ไม่ค่อยถูก เรียกคู่นอนดีกว่า เพราะไม่ไปไหนมาไหน ไม่มีโหมดโรแมนติกเลย มีแต่ 'เตียง' อย่างเดียว)   แรงไปไหมเนี้ย  ljhgf

pongz
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *