-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านดองเค็ม กับการไปเยือนนครเชียงใหม่ครั้งแรก  (อ่าน 1415 ครั้ง)

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าการบ้านนี้ดองไว้นานมากแล้วตั้งแต่ช่วงต้นปี  jljhl ไม่ได้มาเขียนซักที วันนี้จะมาบอกเล่ากันซักหน่อย
เนื่องด้วยไปทำธุระแถวช้างเผือก ระหว่างรองานก็เลยแวะไปซฮยเย็ดตาโฟเจ้าดัง จอดรถติดเครื่องตากแอร์รอ นั่งเล่นมือถือ ซักห้านาทีได้ เอ๊ะตรงนี้มีร้านนวดนี่หว่า เลยดับเครื่องเดินเข้าร้านซะเลย
มานวดครับ บอกพี่สาวรูปร่างสูงผมยาวไปซึ่งผมไม่รู้ว่าแกชื่ออะไร เพราะมาครั้งแรก แกบอกให้เดินขึ้นไปรอและแกนำไปชั้นบน ตอนนั้นไม่ได้เลือกว่าจะนวดกับคนไหน เพราะผมพึ่งไปครั้งแรกซึ่งไม่รู้ว่าเลือกได้ ก็เลยไม่ได้หวังอะไรมาก พอเข้าไปในห้อง ถอดเสื้อผ้า นุ่งผ้า นอนรอสักพัก หมอเข้ามา เป็นคนละคนกับเมื่อกี้ หมอสไตล์ สว.ตอนกลางๆ ผมก็ไม่ได้ถามชื่อ เริ่มนวดด้านหลังแกเอาต้นขา โคนขา จิมิ มาถู นั่งคร่อม ตั้งแต่เริ่มอเลย eta20 ไอเราก็ปล่อยเลยตามเลย งานนวดสบายพอใช้ได้ ไม่ได้หนักมาก แต่ก็ไม่ได้ถึงกับดีมาก พอพลิกมาด้านหน้าแกก็แซวผมทันทีว่า อากาศมันคงหนาวนะเลยหดหมด ผมก็ตอบว่า ครับผมหนาว สักพักแกจับรูดเลยแล้วถามว่า เอาออกบ๋อ ผมก็บอกว่าผมพกเงินมาไม่เยอะนะครับ ผมมีแค่นี้พี่จะทำอะไรก็เอาเลยยย จากนั้นแกก็จับรูด สักพักแกถอดผ้าออกหมด เนื้อตัวสไตล์ สว คงสู้ สส ไม่ได้ แต่พอแก้ขัดได้ จับรูดสักพักแล้วหายไปในปากแบบสดๆเลย scary แกสเปอย่างเดียว ดูดร รูด อม เลีย อย่างเมามัน สักพักแกบอกว่าเอาบ๋อ......สงสัยแกจะทนไม่ไหว ระหว่างสเปแกก็บ่นพึมพำ อุทานไปเรื่อยว่าหยังมามโหฬารแต๊ว่า ไปทำอะไรมา หลังจากแกจับใส่ CD แกก็ให้ผมอยู่บน พยายามใส่เข้าแต่ยากมาก แกบอกว่าเจ็บ พอเข้าได้เริ่มซอยไปสักพักแกบอกว่าไม่ไหวแล้ว มันเจ็บ ผมเลยถอนออก แล้วแกตามมาถอด CD แบบประชิดพร้อมจับสเปต่อเนื่องแบบไม่ทันให้ตั้งตัว แกบอกให้จอดรถได้เลย ผมทนลีลาการสเปสดแบบสุดโคนไม่ไหว สักพักปืนต้องลั่นไปโดยปริยาย
สรุปแบบรวบรัดกับนครเชียงใหม่
หมอชื่อไรไม่รู้ไม่ได้ถาม งานนวดไม่เน้นมาก แกเน้นออพชั่น
งานบร๊วบสุดตีน สด จอดรถเลย
คชจ แปดแดง พร้อมค่านวด

ปล.ต่างกรรมต่างวาระ ทำตัวสุภาพๆแล้วทุกอย่างจะดีเอง
ปล.2 การบ้านผมไม่มีรูปเพราะผมไม่ชอบถ่ายรูปเท่าไหร่

bigpocky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

สบายทั้งตัวและกระเป๋า ขอบคุณสำหรับการบ้านคร้าบบ

one555

• แอบหื่น

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอเดาว่าน่าจะเป็นพี่วรรณ เขินนนนนน eta04

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **

พี่วรรณกับพี่หล้า2คนนี้แหละเด็ดสุดแล้ว

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ถ้าสไตล์นี้พี่วรรณครับ  แนวนี้เลย 555  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

classroom

• เด็กทะลึ่ง

Ronaldojet7

• แอบหื่น

eta04 eta04 eta04แทบพุ่ง

steez

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3