-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนวิชาเล้าโลมผมทีครับ  (อ่าน 2621 ครั้ง)

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
สอนวิชาเล้าโลมผมทีครับ
« เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 20:42:03 »

eta07 น้องบอกพี่เล้าโลมไม่เป็นเหรอ หนูไม่มีน้ำเลยนะ  lkkjjh

ใครมีทีเด็ดวิชา อะไร สงเคราะห์ผมทีครับ   eta08

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอนวิชาเล้าโลมผมทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 22:51:15 »

จัดสาวที่ว่ามาให้พี่เลยเดี๋ยวจะสั่งสอนให้กลับบ้านไม่ถูกเลย  lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

Mazzard

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 23:34:40 »

จัดสาวที่ว่ามาให้พี่เลยเดี๋ยวจะสั่งสอนให้กลับบ้านไม่ถูกเลย  lowwww

lkkjjh ทำไงอะคับสอนที

Mazzard

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 13:00:33 »

eta07 เงียบ

chana.sc8

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2015, 09:35:13 »

เรื่องนี้ ไม่รู้จะสอนยังงัยนะครับแต่คิดว่าคงอยากรู้จริงๆ  ขออนุญาตว่าตามประสบกาม ของตัวละกัน
    - ผู้หญิงมีจุดเสียวหลักที่รู้กัน คือ  นม  จิมิ  แต่มีรายละเอียดตามความชอบ เช่น ชอบให้สัมผัสหนักๆ หรือ เบาๆ หรือ สากๆ ดูดเน้นๆ ลึกๆ ตื้นๆ  ชอบให้ทำนานๆ บางคนไม่ชอบเลยก็มี  ดังนั้นเวลาสัมผัสต้องสังเกตน้องว่าชอบแบบไหน หรือ ถามไปเลยก็ดีถ้าคิดว่าถามได้
    - สัมผัสแรกสำคัญที่สุด อันนี้ประสบการล้วนๆ  ต้องทำให้น้องเขาผ่อนคลายที่สุด อย่าหื่นๆ หรือ เอ๋อๆ เข้าไปมันจะเสียกระบวนการต่อเนื่อง ที่สำคัญที่สุด เราควร สะอาด(พอสมควร) ครับ 
    - หนังโป็เปนการแสดงแตะนั่น นี่ โน่นก็เสียว เรื่องจริงมันต่างกันมาก  หนังโป็เปนเพียงแนวทาง อย่าเชื่อมันมาก
    - ถ้าพยายามสุดความสามารถแล้ว บางคนยังเป็นนางไม้(ไม่รู้สึกอันใด/อยู่เฉยท่าเดียว)อันนั้นไม่ควรพยายามต่อ จะกลายเป็นการเหนื่อยเปล่า  ควรหลับตาและมีสมาธิกับตัวเอง ทำให้จบภาระกิจไป แยกย้ายไปหาภาระกิจข้างหน้าต่อไป wq
    - ไม่มีสูตรสำเร็จว่าจะทำแบบนี้แล้วใช้ได้กับทุกคน ต่างกรรมต่างวาระ eta30
    -  ที่สำคัญที่สุด ต้องฝึกปรือ ในสนามจริงอย่างสม่ำเสมอ 5555   ขอให้ จขกท โชคดีครับ..... 
       สมาชิกท่านอื่น มีความเห็นอย่างไร เชิญตามสบายนะครับ     pongz

- 

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2015, 23:57:14 »

เรื่องนี้ ไม่รู้จะสอนยังงัยนะครับแต่คิดว่าคงอยากรู้จริงๆ  ขออนุญาตว่าตามประสบกาม ของตัวละกัน
    - ผู้หญิงมีจุดเสียวหลักที่รู้กัน คือ  นม  จิมิ  แต่มีรายละเอียดตามความชอบ เช่น ชอบให้สัมผัสหนักๆ หรือ เบาๆ หรือ สากๆ ดูดเน้นๆ ลึกๆ ตื้นๆ  ชอบให้ทำนานๆ บางคนไม่ชอบเลยก็มี  ดังนั้นเวลาสัมผัสต้องสังเกตน้องว่าชอบแบบไหน หรือ ถามไปเลยก็ดีถ้าคิดว่าถามได้
    - สัมผัสแรกสำคัญที่สุด อันนี้ประสบการล้วนๆ  ต้องทำให้น้องเขาผ่อนคลายที่สุด อย่าหื่นๆ หรือ เอ๋อๆ เข้าไปมันจะเสียกระบวนการต่อเนื่อง ที่สำคัญที่สุด เราควร สะอาด(พอสมควร) ครับ 
    - หนังโป็เปนการแสดงแตะนั่น นี่ โน่นก็เสียว เรื่องจริงมันต่างกันมาก  หนังโป็เปนเพียงแนวทาง อย่าเชื่อมันมาก
    - ถ้าพยายามสุดความสามารถแล้ว บางคนยังเป็นนางไม้(ไม่รู้สึกอันใด/อยู่เฉยท่าเดียว)อันนั้นไม่ควรพยายามต่อ จะกลายเป็นการเหนื่อยเปล่า  ควรหลับตาและมีสมาธิกับตัวเอง ทำให้จบภาระกิจไป แยกย้ายไปหาภาระกิจข้างหน้าต่อไป wq
    - ไม่มีสูตรสำเร็จว่าจะทำแบบนี้แล้วใช้ได้กับทุกคน ต่างกรรมต่างวาระ eta30
    -  ที่สำคัญที่สุด ต้องฝึกปรือ ในสนามจริงอย่างสม่ำเสมอ 5555   ขอให้ จขกท โชคดีครับ..... 
       สมาชิกท่านอื่น มีความเห็นอย่างไร เชิญตามสบายนะครับ     pongz

- 

ขอบคุณครับท่าน
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Yak Yai Jai Dee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2015, 12:06:00 »

สำหรับยักษ์ซึ่งเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ ยักษ์เริ่มจากการสัมผัสครับ แผ่วเบา การลูบไล้ไปตามร่างกายของน้องๆ เป็นการเริ่มต้นที่ดี แล้วคอยสังเกตุอาการของน้องครับว่ามีปฏิกิริยาบ้างไหม ถ้ามีอยากให้เน้นส่วนนั้น จากนั้นตามพี่ Playboy ขั้นเทพ เลยครับ

โชคดีมีทอนนะครับ  dsgjsd

kitchai

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2015, 07:07:06 »

จุดที่อ่อนไหว ไวต่อความรู้สึก เช่น ซอกคอ ใบหู หลัง ขาอ่อน เอว บริเวณต่างๆ บนร่างกาย สามารถทำให้เธอสยิวได้เหมือนกัน อาจจะต้องสุภาพ นิ่มนวล กันจุดพวกนี้หน่อยนะค่ะ ร่วมถึงการใช้ลิ้นในจุดต่างๆนี้ด้วย

kitchai

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2015, 07:08:21 »

Oral sex การใช้ปากใช้ลิ้นช่วย แน่นอน ผู้หญิงหลายๆคนหลงใหล จริงๆแล้วก็เหมือนๆกัน กับคุณผู้ชาย ที่ชอบให้ผู้หญิงทำ oral sex ให้ 100 ทั้ง 100 ของผู้ชาย จะชอบ ผู้หญิงก็คล้ายๆกัน นอกเสียจากว่าคุณทำรักด้วยปากแล้วเธอไม่ชอบ อันนี้อาจจะต้องฝึกฝนให้หนักยิ่งขึ้นนะ และอีกอย่างหนึ่งจะบอกให้รู้ไว้ ว่าผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ค่อยพิศวาสที่จะทำ Oral sex ให้คุณผู้ชายสักเท่าไรนะ ที่ทำๆกันก็เพราะรู้ว่าผู้ชายชอบให้ทำ จึงทำให้ เพราะฉะนั้น ก็คิดถึงใจสาวๆกันสักหน่อยนะ ล้างๆก่อนก็ได้บ้างนะ ทำความสะอาดให้หอมสดชื่นสักหน่อย คุณรู้ไหมว่า วิธีการทำ oral sex ให้ผู้ชาย มันเป็นเหมือนข้อสอบใหญ่เลย เพราะสาวๆจะไม่ค่อยได้ดูหนังโป๊ ไม่ค่อยมีใครมาสอน ต้องทำอย่างไร อย่างไง ก็คนมันไม่เคยอ่ะนะ โดนฟันบ้าง ไม่ถูกจุดบ้าง เรื่องนี้สาวๆก็มีปรีกษาแลกเปลียนวิชากันเหมือนกัน แต่ของแบบนี้มันต้องการ ชั่วโมงบินหรือไม่ก็ต้องมีพรสวรรค์ติดตัวมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2015, 07:11:47 โดย kitchai »

Mazzard

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2015, 17:09:50 »

ง่ายสุดคือทาสี ใช่ไหมครับ  ไม่ค่อยชอบทาซะด้วยซิ   ljhgf

cmx121202

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2015, 16:09:13 »

ก่อนเล้าโลมเราต้องดูคู่ขาเราก่อนคับว่า เค้าเป็นนักสู้ระดับไหนขอเร่มจากเลเวลต่ำนะคับ
1.มือใหม่+มือใหม่ อันนี้ยากหน่อยเพราะตางคนต่างขะเขิน แนะนำเริ่มจากจูบคับ เอาแบบแผ่วเบา ลิ้นไม่ต้องพร้ิม มาก 55 ต่อด้วยมือคับพอสาวเคลิ้มเราก้อใช้มือในการลูบคลึง อย่าไปเน้นนม จิมิ ทันที ไล่จากขา ก้น ลูบเข้าไป วนไปถึงนม คลึงเบาๆ แล้วปดตะขอเสื้อใน พอหลุดแล้ว ใซ้ซอกคอคับ ไล่ลงมาปลดเสื้อตัวนอกดันยกทรงออกไป เจอนมแล้วค่อยๆ เลียคับอย่ากัด อย่าดูดดูท่าที แล้วค่อยๆเพิ่มจังหวะดูดๆตอดๆ เลียไปเรื่อยๆ มือก้อพยายาม ลูบคลำขา ตะโพก ไล่ไปหาจิมิ แล้วพยายามถอดกางเกงน้องเค้า แล้วใช้มือขยี้จิมิ เบาๆ อย่าพึ่งใส่น้ิวเข้าไป เค้าคลึงก่่อนให้น้องเค้าเคลิ้มๆ แล้วค่อยสอดน้ิวเค้าไป ปากก้อดูดนมไปมือก็คลุงไป ถ้าน้องเค้าเสียวมากๆ เค้าจะคลำหาไอ้จ้อนของเราเอง

cookiess

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 16:47:27 »

ปาก
ซอกคอ
นม
เอว
ขาอ่อน
ทาสี
วาจา
ฯลฯ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2015, 10:44:48 »

แล้วแต่คนด้วย