-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพช่วยด้วยครับ หน้าตาธรรมดา ๆ ไม่รวย แต่อยากได้สาวในผับมั่งอะ  (อ่าน 2658 ครั้ง)

rimdang

• บุคคลทั่วไป

ไม่เคยได้เลยอะท่าน  มีโอกาสจะได้แบบน่ารัก ๆ มั่งปะ  หรือว่าแบบธรรมดา ๆ   พอปี้ได้ก็พอ
รบกวนท่านเทพหน่อยนะครับ

mommamman

ujn จะเอาสาวในผับเลยหรือ อันนี้ผมช่วยไม่ได้ครับ ไปทีไร กินแห้ว ตลอด เพระา ไม่หล่อ เท่ห์ คุยไม่เก่ง ขาด ความกล้า อ่ะ ครับ  l,l,

เทพท่านอื่นมาช่วยตอบทีคร้าบ

marathoner9

ใจกล้า หน้าด้าน คับ

แนะนำอ่าน กระทู้ท่านจิ้น เยอะๆ คับ แล้วไปลองใช้ดู

แล้วเพิ่มกฎ 20/80 ไปด้วยครับ

โดยปกติแล้ว พอจีบสาวแล้วสาวไม่เล่นด้วย เราจะใจฝ่อ หรือ ป๊อด ไปตั้งแต่ คนแรก คนที่ สอง ครับ

แล้วท่านจะคิดไปเอง ว่าทั่นคงไม่ดีพอ ไม่หล่อ ไม่ ฯลฯ ...  แล้วท่านก็เลิกจีบเลยในคืน นั้น และ คืน ต่อๆ ไป

ดังนั้น ต้อง ลอง กฏนี้ ครับ สำหรับ มือใหม่ หัดจับ

ใน คน 100 คนใน pup จะมี อย่างน้อย 20 % พร้อมให้ท่านจีบ

80 % ที่เหลือ จะด้วยเหตุผลอะไรก้อแล้วแต่ มักจะกินแห้ว (สำหรับมือใหม่ ที่คิดว่าไม่หล่อพอ หรือ ไม่ ฯลฯ ...  )

ท่านต้องหา 20 % นั้นให้เจอ 

วิธีหา ท่านต้องลองเยอะๆ อย่าให้ ฝ่อ ... มั่นใจเข้าไว้ ท่องเข้า ไว้ 20/80

ถ้าท่านเจอ 5 คน งั้นจะต้องมี 1 คน  >> ถามตัวเอง ลองจีบ ได้ 5 คนหรือยัง

แล้วถ้าท่านเริ่มเปน เซียน อัตรา สำเร็จมันจะลดลงเรื่อย

ไม่เชื่อ ถาม กามเทพ .....  เขิน

virgin_killer

ก็ซ้ำกันไปซ้ำกันมากับคำถามโลกแตกพวกนี้อ่ะนะครับ
ลองไปหาอ่านดูตามกระทู้เก่าๆแบบ พี่มาราธอนเน้อเจ้า บอกน่ะครับ
ข้อคิดเห็นของพี่แก ก็น่าสนนะครับ น่าคิดตามไม่น้อยครับ

เอางี้ ผมเพิ่มข้อคิดเห็นของผมอีกหน่อยละกันนะครับ...

เห็นรูปป่ะครับ??
จุดแดงๆที่เหมือนหัวใจ (จริงๆผมจะวาดหัวใจนั่นแหละ..)
เค้าเรียกจุด "happy Position" น่ะครับ!!
จุดแฮบปี้ทั้งสองฝ่าย

อธิบายได้สรุปดังนี้
ถ้า We รู้ตัวว่าไม่ดีพอที่จะจีบ She,We ก็ต้องอัพตัวเองไปให้ถึงระดับของ She
ถ้า She ดีเกินไปสำหรับ We,She ก็ต้องลดระดับลงมา เพื่อจะไปด้วยกันได้กับ We
ดังนั้น..
อัพเกรดตัวเอง ไม่ก็ ลดเกรดสาวครับ
ก็จะได้เจอจุดแดงๆในรูปซักวัน

กามเทพ

where

หึหึ แบบว่าความต้องการทาง เพศสูง อยากได้สวยอะท่านจิ้น
เลยต้องเจ็บจิ๊ดบ่อยๆๆ

p_boonwang

0okl  จีบจนน้ำลายเหนียวแล้ว ได้เด็กเกะมาคนเดียว  -0987

aque001

ขอบคุณครับ

จะจำไว้ครับ 20/80

แต่ว่า เวลาจะพอหรือนี่ กว่าได้ สักครู่ 20 % ที่เหลือ กลัวมันถึงเช้าพอดี
 jhg jhg

rimdang

อ่อ  ใจกล้าหน้าด้าน

woody34

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้สมหวังครับ

dabodabo

uiuov ผมได้เรื่อยๆนะท่าน คารมไม่ดี เอาหน้าตาเข้าสู้ 55 แต่พอน้ำแตกแล้วก็จะรู้สึกเซ็งๆ เพราะเราไม่ได้รักเค้า แบบว่า อยากจะกลับบ้านซะตอนนั้นเลย เห่อๆเป็นเหมือนกันมั้ยครับ ijuhb

AZURA3232

uiuov ผมได้เรื่อยๆนะท่าน คารมไม่ดี เอาหน้าตาเข้าสู้ 55 แต่พอน้ำแตกแล้วก็จะรู้สึกเซ็งๆ เพราะเราไม่ได้รักเค้า แบบว่า อยากจะกลับบ้านซะตอนนั้นเลย เห่อๆเป็นเหมือนกันมั้ยครับ ijuhb

เป็นเหมือนกันครับ  แต่ว่า ผม จะรู้สึก เสียดายตังค์ ขึ้นมาทันทีแทน อ่ะก๊าบ  kjhg kjhg

Sylar

เหนื่อยครับ เคสนี้ ต้องศึกษากันยาวๆ หมดกันหลายตัง mnb mnb mnb

Prem10200

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0